ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี หมวด » » ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

ขอโทษครับ ผมรักคุณ ภาพยนตร์ซีรี่ย์เกาหลีขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี การันตีความฮิตทุกสารทิศ กวาดมาแล้วหลายรางวัล พลาดไม่ได้ ทางช่อง 3

หลังจากได้ส่งกองทัพซีรีย์เกาหลีหลายต่อหลายเรื่องมาปลุกชีวิตคนนอนดึกจนติดกันงอมแงมมาแล้ว ครั้งนี้ช่อง 3 ขอนำเสนอซีรีย์สุดฮอตฮิตของเกาหลี 'ขอโทษครับ ผมรักคุณ'  (Sorry I love you) เอาใจคอเกาหลีที่หลงใหลเนื้อหาแนวดราม่าหนักๆ ซึ่งเรื่องนี้ได้รับการคอนเฟริม์จากคอหนังซีรีย์ทั้งในเกาหลีและในไทยแล้วว่าเป็น สุดยอดของซีรีย์เกาหลี ที่สนุก ลึกซึ้ง ตรึงใจเป็นที่สุด การันตีได้ด้วยการกวาดรางวัลจาก KBS Acting Awards ของประเทศเกาหลีมาแล้วถึง 5 รางวัล อีกทั้งยังเป็นซีรีย์ที่ปลุกกระแสแฟชั่นฮิปฮอปในหมู่วัยรุ่นเกาหลีให้ได้ขายดีเป็นเทน้ำเทท่า นำแสดงโดย โซจิโซป พระเอกดาวรุ่งมาแรงในขณะนี้  และ สาวอิมซูจอง ทั้งคู่คว้ารางวัลคู่พระนางยอดเยี่ยมและดารายอดนิยมมาแล้วจากซีรีย์เรื่องนี้

'ขอโทษครับ ผมรักคุณ'  เป็นเรื่องราวความรักและชีวิตที่แสนเศร้าของ 'ชา มู ยัค' รับบทโดย โซจิโซป ที่ถูกทอดทิ้งมาตั้งแต่เล็กได้รับการอุปการะจากครอบครัวชาวออสเตรเลีย แต่ก็หนีออกจากครอบครัวที่อุปการะและทำตัวเป็นคนเสเพลหลักลอยทำทุกอย่างเพื่อความอยู่รอด ชีวิตเขาเริ่มเปลี่ยนแปลงไปเมื่อเกิดเหตุการณ์ร้ายแรงจากการถูกยิงเข้าที่ศรีษะในงานแต่งงานของแฟนเก่า เขารอดตายแต่ยังมีกระสุนอีก 1 นัดฝังอยู่ในสมอง มูยัคตั้งใจกลับเกาหลีเพื่อตามหาแม่แท้ๆ ของตัวเองซึ่งเข้าใจมาโดยตลอดว่าแม่ทิ้งเขาเพราะความยากจน

แต่เมื่อได้พบทั้งแม่แท้ๆ ที่กลายเป็นดาราดังและน้องชายฝาแฝดที่เป็นนักร้องยอดนิยม และมีฐานะร่ำรวย ความคิดดีๆของเขาเริ่มแทนที่ด้วยความเกลียดชังและความแค้นที่ต้องการการชดใช้ จึงอาสาขอเป็นผู้จัดการส่วนตัวของ 'ชอยยุน' รับบทโดย จังคยุงโฮ โดยมีเจตนาไม่ดีแอบแฝงคือต้องการแย่งชิงทุกอย่างที่เป็นของรักของน้อง ไม่เว้นแม้กระทั่ง 'ซองอึนเช' รับบทโดย อิมซูจอง หญิงสาวคนสนิทของน้องที่ก่อนหน้านั้นมูยัค เคยช่วยชีวิตเธอไว้จากพวกนักเลงในออสเตรเลียนั่นเอง

Ost. Sorry I love you เวอร์ชั่น 3 - ดูวิดีโอทั้งหมด กดที่นี่

เรื่องราวความรักของมูยัค เริ่มต้นอีกครั้งเมื่อได้พบกับ ซองอึนเช หญิงสาวแสนดี ที่คอยอยู่เคียงข้าง กำลังใจและการมองโลกในแง่ดีของเธอจะทำให้มูยัคอ่อนลงหรือไม่ กระสุนปืนที่ฝังอยู่ในสมองเขาจะแผลงฤทธิ์หรือมีปาฏิหาริย์ โปรดอย่าพลาดชมซีรีย์เรียกน้ำตาเรื่องนี้ 'ขอโทษครับผมรักคุณ'

ทุกคืนวันเสาร์ เวลา 01.00-02.00 น. และวันอาทิตย์เวลา 00.30 – 01.30 น. เริ่ม 28 กันยายน ศกนี้ ทางช่อง 3

ขอบคุณเนื้อหาข่าวจาก กรุงเทพธุรกิจ
รูป Supawan
โดย: Supawan
ตั้งเมื่อ: 1 ต.ค. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 0 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon โดย: JaMeS เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 125.26.31.XXX

ความคิดเห็นที่ -1 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

กูเพิ่งติดหนังเกาหี เรื่องนี้เนื่องแรกเลยนะเนี้ย

ดูแล้ว แมงติด emoticon emoticon emoticon

โดย: คน เขียนเมื่อ 9 ก.พ. 09 IP IP: 192.168.1.114, 58.9.2.XXX
ความคิดเห็นที่ -2 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

ชอบมากๆซีรีย์เรื่องนี้ อ่ะ

ขอโทษครับ..ผมรักคุณ emoticon

โดย: som_za เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 09 IP IP: 124.122.171.XXX
ความคิดเห็นที่ -3 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

อยากได้เว็ปโหลดเพลงประกอบละครอะ

โดย: คนดูหนัง เขียนเมื่อ 15 ธ.ค. 08 IP IP: 118.172.92.XXX
ความคิดเห็นที่ -4 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

สนุกมากค่ะ ซึ้งด้วย emoticon emoticon emoticon

โดย: นานะจัง เขียนเมื่อ 8 ธ.ค. 08 IP IP: 125.26.227.XXX
ความคิดเห็นที่ -5 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

นี่คือที่สุดของซีรีส์

โดย: ToM เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 161.246.12.XXX
ความคิดเห็นที่ -6 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

เศร้าอ่ะ...ร้องไห้...ซึ้งมากเลยดูกี่ครั้งก็ประทับใจทุกครั้ง....พระเอก - นางเอกก็น่ารักอ่ะ emoticon

โดย: zoda09 เขียนเมื่อ 30 พ.ย. 08 IP IP: 202.28.50.14, 118.175.76.XXX
ความคิดเห็นที่ -7 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

เพิ่งดูจบ ตาบวมเลย เศร้ามาก ร้องไห้ตลอดเลย ซึ้งด้วย สนุกมากๆๆๆๆค่ะ emoticon

โดย: arabic เขียนเมื่อ 29 พ.ย. 08 IP IP: 58.8.142.XXX
ความคิดเห็นที่ -8 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

ทำไง ได้ คนมันนอนดึก emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: AYUMI@BOOM.hotmail.com เขียนเมื่อ 24 พ.ย. 08 IP IP: 192.168.4.37, 58.147.81.XXX
ความคิดเห็นที่ -9 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

โอ๊ย คห 42 บอกไมเนี่ย ที่จริงก็อยากรู้นะ แต่อยากค่อย ๆ ดูไปลุ้นไปเอง ตื่นเต้นกว่า แต่ก็เคยไปอ่านเรื่องย่อบ้างแล้วเหมือนกันล่ะ ชอบมาก

โดย: น้องหนอน เขียนเมื่อ 12 พ.ย. 08 IP IP: 202.176.68.XXX
ความคิดเห็นที่ -10 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

โมฮุก เป็น มูยัค ซะงั้น

โดย: -*- เขียนเมื่อ 11 พ.ย. 08 IP IP: 58.9.57.XXX
ความคิดเห็นที่ -11 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

แค่เห็นหน้าพระเอกสไตล์เกาหลี ก็เปลี่ยนช่องอีกตามฟรอ์ม โรแมนติกด้วยไม่ลงง๊ะ

โดย: ดังง๊ะ เขียนเมื่อ 8 พ.ย. 08 IP IP: 125.27.196.XXX
ความคิดเห็นที่ -12 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

แค่เห็นหน้าพระเอกสไตล์เกาหลี ก็เปลี่ยนช่องอีกตามฟรอ์ม โรแมนติกด้วยไม่ลงง๊ะ

โดย: ดังง๊ะ เขียนเมื่อ 8 พ.ย. 08 IP IP: 125.27.196.XXX
ความคิดเห็นที่ -13 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

หนังเรื่องนี้ มีอยู่ในเวป
www.newmovie-dvd.com
นะครับ และยังมีซีรีย์ดังๆอีกเพียบในเวป นี้คับ

www.newmovie-dvd.com

ลองเข้าไปดูคับ แล่มๆๆ

โดย: newmovie-dvd เขียนเมื่อ 7 พ.ย. 08 IP IP: 125.24.116.XXX
ความคิดเห็นที่ -14 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

หนุกมากๆเลย เรื่องขอโทดครับผมรักคุณเนี่ย แต่ดึกไปหน่อย วันอาทิตย์ดูม่ายได้เพราะต้องไปโรงเรียนอ่า แงๆๆๆๆๆๆๆ emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: กุ๊กสวยจ้า...อิอิ เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 08 IP IP: 124.120.60.XXX
ความคิดเห็นที่ -15 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

ดูซี่รี่ย์เรื่อง ขอโทดครับ ผมรักคุณ เสร็จแล้วก้อรอดู ซีรี่ย์เรื่อง สวรรค์เต็มไปด้วยรัก ด้วยนะ ซีรี่ย์ทั้งสองเรื่องนี้ดีมากมาย ติดตามชมทุกเสาร์อาทิตย์เรยแหละ ทั้งเศร้าทั้งน่ารัก ปลื้ม...จบค่ะ...

โดย: น้ำฝน เขียนเมื่อ 2 พ.ย. 08 IP IP: 118.173.52.XXX
ความคิดเห็นที่ -16 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

น่ารักมากๆ ชอบมากเรยซีรี่ย์เรื่องนี้ พระเอกก้อหล่อ นางเอกก้อสวยมากมาย น่ารักจังเรย เรื่องราวเริ่มสนุกแล้วสินะ น่าติดตามเป็นอย่างมาก แนะนำหนังเรื่องนี้สำหรับคนที่ไม่เคยดูนะค่ะ น่าติดตามมากมายเรยค่ะ emoticon

โดย: น้ำฝน เขียนเมื่อ 2 พ.ย. 08 IP IP: 118.173.52.XXX
ความคิดเห็นที่ -17 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

x,cmkgkgpokgoe

โดย: brown เขียนเมื่อ 1 พ.ย. 08 IP IP: 124.120.91.XXX
ความคิดเห็นที่ -19 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: 20นักรบ เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 08 IP IP: 192.168.212.160, 118.173.244.XXX
ความคิดเห็นที่ -20 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

พระเอกหล่อมากๆๆๆๆ นางเองก็น่ารัก emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: post4 เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 08 IP IP: 118.172.116.XXX
ความคิดเห็นที่ -21 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

พระเอกหล่อมากๆๆๆๆ นางเองก็น่ารัก emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: post4 เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 08 IP IP: 118.172.116.XXX
ความคิดเห็นที่ -22 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

พระเอกหล่อมากๆๆๆๆ

ความคิดเห็นที่ -23 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

ความคิดเห็นที่ -24 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

ความคิดเห็นที่ -25 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

ความคิดเห็นที่ -26 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

ความคิดเห็นที่ -27 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

ความคิดเห็นที่ -28 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

ตอนจบพระเอกกะนางเอกตายอ่ะ
เศร้าสุดๆ
เช่าแผ่นมาดู

โดย: + + เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 08 IP IP: 192.168.1.104, 58.9.13.XXX
ความคิดเห็นที่ -29 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

นางเอก อิมซูจอง น่ารักจัง มีข่าวกับ กงยู ด้วย เหมาะกันมากๆๆ

โดย: coffee เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 08 IP IP: 118.174.89.XXX
ความคิดเห็นที่ -30 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

ซีรี่ย์เรือ่งนี้ชอบมากที่สุดเลยคะ เพราะชอบเนื้อเรื่องอะ เศร้าโดนใจมาก แต่เราชอบต้นฉบับมากกว่านะ มันเพราะกว่าช่อง 3 คะ อาจเพราะเราดูต้นฉบับมาก่อนมั้ง แต่งงทำไมต้องเปลี่ยนชื่อ มอฮุ๊ก พระเอกเค้าละ แค่แซวนะคะ อิอิ emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: นุชชี่ เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 119.42.73.XXX
ความคิดเห็นที่ -31 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

ดูเเล้วค่ะ เศร้ามาก

โดย: kib เขียนเมื่อ 24 ต.ค. 08 IP IP: 202.149.24.XXX
ความคิดเห็นที่ -32 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

ชอบจังคะ
พระเอกหล่อมาก
โดนใจจังคะ emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: Aum_davil เขียนเมื่อ 23 ต.ค. 08 IP IP: 222.123.66.XXX
ความคิดเห็นที่ -33 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

จีซุป หล่อโคตรๆเป็นชายในฝันเลยตอนนี้ แต่หน้าเค้าเหมือนพี่แท่งบวกกับฟิล์มเนอะ emoticon

โดย: จูน เขียนเมื่อ 22 ต.ค. 08 IP IP: 192.168.100.254, 117.47.134.XXX
ความคิดเห็นที่ -34 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

เราดูแล้วชอบมาก พระเอกเท่มากๆ ขนาดเราเป็นผู้ชายดูเรื่องนี้ยังรู้สึกชื่นชมพระเอกคนนี้มากเลย และเค้าแสดงได้ดีจริงๆ นางเอกไม่สวยแต่น่ารักดี พล็อตเรื่องก็ดีมากๆ ยากจะคาดเดา เราดูแล้วเริ่มติดตั้งแต่ตอนที่สองที่พระเอกกลับมาเกาหลี ดูข้ามวันข้ามคืน หยุดดูไม่ได้

โดย: วิท เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 08 IP IP: 172.17.29.118, 61.19.199.XXX
ความคิดเห็นที่ -35 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

เวลานี้เราว่าก็ดีนะ แต่ต้องลองนั่งดูคนเดียวเป่าพัดลมเย็นๆเหมาะสุดๆ

โดย: yo เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 124.121.184.XXX
ความคิดเห็นที่ -36 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

ถ้ามาออกที่ช่อง 7 แล้วเอาเวลาที่ออกเสาร์-อาทิตย์ ง่ะ คงดังระเบิดระเบ้อแน่นอน เราถ่างตาดูง่ะ มันง่วงดูไม่หนุกหรอก เลยไปยืมที่เป็นหนังสืออ่าน แล้วก็คิดว่าจะไม่ถ่างตาดูอีกล่ะ emoticon

โดย: นกแก้ว เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 08 IP IP: 203.172.55.XXX
ความคิดเห็นที่ -37 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

พระเอกหล่อมาก ๆ อีกเรื่องที่แสดง รักต่างภพ เรื่องนี้หล่อโครต ๆ เลย อยากให้ทุกคนได้ดู จะรักผู้ชายคนนี้ emoticon emoticon emoticon

โดย: อาเชี่ยน เขียนเมื่อ 7 ต.ค. 08 IP IP: 125.26.233.XXX
ความคิดเห็นที่ -38 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

พระเอกไม่ได้มีน้องชายฝาแฝดนะคะ เหมือนเรื่องย่อจะผิดอะ

โดย: แฟนคลับจีซบ เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 08 IP IP: 202.91.19.194, 195.189.142.XXX
ความคิดเห็นที่ -39 : ขอโทษครับ ผมรักคุณ (Sorry I love you) สุดยอดซีรีย์เกาหลี

ขอโทษนะคะ รู้สึกว่าพระเอกเค้าหน้าเหมือนพี่แท่ง ศักสิทธิ์ เลยอ่ะ นางเอกก็เหมือนพี่จีจ้า ญาณิน เลย แต่ก็น่ารักดีนะ

โดย: kurocros เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 08 IP IP: 118.172.88.XXX

Hot Issue

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111