ช่วยแนะนำที่พักชะอำให้หน่อยนะค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ช่วยแนะนำที่พักชะอำให้หน่อยนะค่ะ

มีใครรู้จักที่พัก แถวหาดชะอำบ้างมั๊ยคะ อยากให้แนะนำหน่อย จะไปรถตู้ที่เซนจูรี่ไป เอาแบบใกล้ๆหาด ราคาไม่แพงน๊า

หาจากในเน็ตแล้วแต่โทรไปไม่ติดเลย อยากได้คำแนะนำอะค่ะ ว่าที่ไหนดี

ขอบคุงค่ะ

รูป snooppy
โดย: snooppy
ตั้งเมื่อ: 4 ต.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : ช่วยแนะนำที่พักชะอำให้หน่อยนะค่ะ

http://www.tee-pak.com

โดย: ลองดู เขียนเมื่อ 6 ต.ค. 08 IP IP: 58.8.136.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ช่วยแนะนำที่พักชะอำให้หน่อยนะค่ะ

นิรันดร รีสอร์ท

โดย: ปากมอม เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 08 IP IP: 125.25.108.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ช่วยแนะนำที่พักชะอำให้หน่อยนะค่ะ

ลองไปพัก บ้านเคียงทะเล ดูสิครับแต่ของเขาเป็นเกสท์เฮ้าท์นะคับ ห้องพักได้2ท่าน ราคาก็ไม่แพงนะ 400-600 ก็มีครบนะ แอร์ ทีวี เคเบิ้ล ห้องน้ำในตัว ผมไปพักมาก็ ok นะ เจ้าของบ้านกันเองดี อยู่ในซอยท่ารถแต่ใกล้หาดมาก 20เมตรเอง 032-433448 มีส่วนลดด้วยนะถ้าโทรจอง

โดย: คนไปพักมาแล้ว เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 08 IP IP: 125.27.141.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ช่วยแนะนำที่พักชะอำให้หน่อยนะค่ะ

พอลงจากรถปุ๊บ ก็จะมีคนมาถามเองหล่ะ ว่ามี่พักหรือยัง
คืนละ หนึ่งพันมี สามห้องนอน สองห้องน้ำ คาราโอเกะ มีเครื่องครัวครบ ที่พักเยอะแยะ แถวหน้าหาดอ่า

โดย: psuki เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 08 IP IP: 124.157.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ช่วยแนะนำที่พักชะอำให้หน่อยนะค่ะ

........ลงไปตามถนนที่ตรงไปสู่ชายหาดแล้วเลี้ยวขวาจะเจอนิพนธ์รีสอร์ต แค่เดินข้ามถนนก็ลงทะเลแล้ว มีทั้งแบบเป็นหลังสำหรับหมู่คณะและเป็นห้องแบบโรงแรม อาหารอร่อยด้วย...ถ้าไม่ชอบใจก็ดูที่อื่นได้ แถวๆนั้นแหละครับที่พักตรึมเพราะมันอยู่ริมทะเล...มีทั้งโรงแรมและรีสอร์ต เลือกเอาได้ตามใจชอบ...ถ้าว่าง...

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 08 IP IP: 58.8.122.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ช่วยแนะนำที่พักชะอำให้หน่อยนะค่ะ

บ้านสวน รีสอร์ทครับ

โดย: 11มม. เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 08 IP IP: 124.122.135.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ช่วยแนะนำที่พักชะอำให้หน่อยนะค่ะ

hggggh emoticon emoticon

โดย: ;l เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 08 IP IP: 58.9.224.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111