จีบสาวไทย กับ จีบสาวฝรั่ง ตามประสบการณ์ของคุณผู้ชายแล้ว อันไหนจีบยากกว่ากันครับ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » จีบสาวไทย กับ จีบสาวฝรั่ง ตามประสบการณ์ของคุณผู้ชายแล้ว อันไหนจีบยากกว่ากันครับ

ในชีวิตประจำวันมักจะเห็นแต่ สาวไทยจีบหนุ่มฝรั่ง กับ หนุ่มฝรั่งจีบสาวไทย จนเป็นเรื่องปกติชินตาไปแล้ว

เลยอยากถามหนุ่มไทยที่เคยคลุกคลีกับสาวฝรั่งมาบ้างว่า จีบสาวไทย กับ จีบสาวฝรั่ง ตามประสบการณ์ของคุณผู้ชายแล้ว อันไหนจีบยากกว่ากันครับ เพราะอะไร

รูป ชายนิรนามเข้มคมล่ำบึก
โดย: ชายนิรนามเข้มคมล่ำบึก
ตั้งเมื่อ: 4 ต.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : จีบสาวไทย กับ จีบสาวฝรั่ง ตามประสบการณ์ของคุณผู้ชายแล้ว อันไหนจีบยากกว่ากันครับ

แต่หน้าตาหล่ออย่างผมจีบสาวประเทศไหนก็ง่ายครับ ไม่มีปัญหา

โดย: โอริโอ้ เขียนเมื่อ 7 ต.ค. 08 IP IP: 10.7.35.90, 202.28.181.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : จีบสาวไทย กับ จีบสาวฝรั่ง ตามประสบการณ์ของคุณผู้ชายแล้ว อันไหนจีบยากกว่ากันครับ

......จีบฝรั่งไม่ยาก...เดินดุ่มๆเข้าไปทำความรู้จักได้เลย
แต่จีบสาวไทยต้องมีมาดหน่อย....ต้องฟอร์มเยอะนะตอนแรกๆ พอคุ้นกันแล้วก็ไม่ค่อยมีอะไร

ยังสรุปไม่ได้นะครับว่ามันเป็นอย่างนี้ทุกคนทั้งไทยและฝรั่งเพราะจิตมนุษย์นี้ไซร้ ยากแท้หยั่งถึง
บางทีสาวฝรั่งก็แสนจะมีพิธีรีตอง ส่วนสาวไทยบางคนก็ง่ายๆแต่จริงใจก็มี

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 6 ต.ค. 08 IP IP: 58.8.115.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : จีบสาวไทย กับ จีบสาวฝรั่ง ตามประสบการณ์ของคุณผู้ชายแล้ว อันไหนจีบยากกว่ากันครับ

สาวไทยง่ายกว่ามั้ง คุยเอมกันได้วันเดียว ก็ได้ไปค้างห้องเธอแล้ว แล้วแต่เจอผู้หญิงแบบไหนมากกว่าครับ แต่ตอนนี้ชอบสาวญี่ปุ่น อิอิ

โดย: manopsuke เขียนเมื่อ 6 ต.ค. 08 IP IP: 125.25.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : จีบสาวไทย กับ จีบสาวฝรั่ง ตามประสบการณ์ของคุณผู้ชายแล้ว อันไหนจีบยากกว่ากันครับ

ผมว่าสาวฝรั่งจีบง่ายกว่านะ เพราะเขาจะแสดงออกมาเลยว่าเขาชอบคุณ แต่สาวไทยจะไม่แสดงออกว่าชอบหรือไม่ชอบ กลัวว่าตัวเองจะเป็นหญิงใจง่ายซะงั้น

โดย: เด็กนอก เขียนเมื่อ 6 ต.ค. 08 IP IP: 124.120.164.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : จีบสาวไทย กับ จีบสาวฝรั่ง ตามประสบการณ์ของคุณผู้ชายแล้ว อันไหนจีบยากกว่ากันครับ

ผู้หญิงไทยส่วนใหญ่ที่"ผม"คุยด้วย..(คือยอมรับว่าจีบไม่เป็นหรอก..จขกท..อาศัยปล้ำเอาอย่างที่ว่านี่แหละ)ถ้าผมชอบ ผมก็บอกตรง ๆ นี่แหละ..แต่ผมก็บอกทีเล่นทีจริงนะคุณ พลาดมาเดี๋ยวผมหน้าแตก..ถ้าเค๊าตอบชอบ..ผมขอจูบค๊าเลย..!

ผู้หญิงฝรั่งเหมือนกัน...ผมก็บอกชอบ..ถ้าเค๊าชอบผมก็จูบเลย..แต่ผู้หญิงฝรั่งเค๊าชอบผู้ชายที่เป็นฮีโร่ในสายตาเค๊านะ..เงินไม่เกี่ยว..ฝรั่งผู้หญิงนี่..ถือว่าใจเด็ด..อย่างเช่น..มีชายไทยเผ่าแม้วรึไงไม่ทราบนี่..ที่เป็นไกด์พาฝรั่งเที่ยวเขา..พอดีเชือกรองเท้าผู้หญิงฝรั่งหลุด แกก้มลงผูกให้..แหม่มคนนั้นรักผู้ชายแม้วนั่นเลย..!!!
ญี่ปุ่น..ลาว...โบลีฟเวีย.. สวิซ..แมกซิโก..อังกฤษ..จีน..นิวซีแลนด์...เหมือนกันหมด..โอย..อย่าให้ผมนับเลย...จขกท..กว่าจะหมด..เดี๋ยวผมตื่น..อดฝันต่อ..พอดี..แหะ แหะ

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 08 IP IP: 203.172.120.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : จีบสาวไทย กับ จีบสาวฝรั่ง ตามประสบการณ์ของคุณผู้ชายแล้ว อันไหนจีบยากกว่ากันครับ

หน้าตาดี บุคลิกดี มีตังค์

ไม่ยาก ทุกสัญชาติหรอก จีบได้ทั้งนั้น

อ่อ เสริมอีกอย่าง ถ้าจะจีบฝรั่งจริงๆ คุณต้องมั่นใจว่า น้องชายคุณ เข้ากับเธอได้ด้วยนะ

ถ้าน้องชายคุณเล็ก อย่าไปจีบให้เสียเวลา เจ้าหล่อนจะขำกร๊าก เอาด้วย

โดย: อา_อ๊าม_อ๊ด เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 08 IP IP: 125.25.132.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : จีบสาวไทย กับ จีบสาวฝรั่ง ตามประสบการณ์ของคุณผู้ชายแล้ว อันไหนจีบยากกว่ากันครับ

เมื่อก่อนอยากกินฝรั่ง

เดี๋ยวนี้อยากกินปอมซัง emoticon emoticon emoticon

โดย: วัลลี จับหมีมือเปล่า เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 08 IP IP: 124.121.61.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : จีบสาวไทย กับ จีบสาวฝรั่ง ตามประสบการณ์ของคุณผู้ชายแล้ว อันไหนจีบยากกว่ากันครับ

ไม่รู้ครับไม่เคยจีบสาว ส่วนมากสาวๆจะมาจีบ ก๊ากกกกกกกกก

โดย: หมูอยู่ตึก เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 08 IP IP: 10.0.52.99, 203.146.136.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : จีบสาวไทย กับ จีบสาวฝรั่ง ตามประสบการณ์ของคุณผู้ชายแล้ว อันไหนจีบยากกว่ากันครับ

จีบสาวฝรั่งผมว่ายากกว่า เพราะผมอังกฤษไม่คล่องมาก ส่วนสาวไทยง่ายกว่า จากประสบกามของผม(ขอมี นม ( . ) ( . ) ตูด +จิ๋ม (สุดๆๆ)

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 08 IP IP: 58.136.199.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111