ผู้ชายชอบดูโคโยตี้ เที่ยวกลางคืน แปลว่าไม่รักแฟนตัวเองรึเปล่าค่ะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » ผู้ชายชอบดูโคโยตี้ เที่ยวกลางคืน แปลว่าไม่รักแฟนตัวเองรึเปล่าค่ะ

ผู้ชายที่ชอบดูโคโยตี้แบบไปดูจริงๆกะดูคลิป แล้วก้อมีเที่ยวกลางคืน โทรคุยกะเด็ก ทั้งๆที่มีแฟนอยู่แล้ว แปลว่าเค้าไม่รักแฟนตัวเอง หรือคิดนอกใจรึเปล่าค่ะ เคยคุยกับเค้าตรงๆ เค้าบอกว่าคุยเล่นๆสนุกๆไปวันๆ อย่าคิดมาก  แต่เราทำใจยากจังคะ ผู้ชายที่ทำแบบนี้ไม่กลัวแฟนเสียใจเลยเหรอค่ะ ไม่รักแฟนตัวเองเลยเหรอ  อะไรจะทำให้คุณผู้ชายหยุดเรื่องแบบนี้ได้คะ แบบมาเป็น family man ไม่นอกลู่นอกทางอ่ะคะ  จะต้องให้ผู้หญิงทำตัวยังไงค่ะ 

รูป aaa
โดย: aaa
ตั้งเมื่อ: 4 มี.ค. 11
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 13 : ผู้ชายชอบดูโคโยตี้ เที่ยวกลางคืน แปลว่าไม่รักแฟนตัวเองรึเปล่าค่ะ

เป็นธรรมชาติที่ผู้ชายจะเป็นอยางนี้ :em01: :em01: :em01:

โดย: พี เขียนเมื่อ 13 มี.ค. 11 IP IP: 223.206.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ผู้ชายชอบดูโคโยตี้ เที่ยวกลางคืน แปลว่าไม่รักแฟนตัวเองรึเปล่าค่ะ

ลองสังเกตที่เป่าเขาว่าถ้าตุ่งเขาอาจจะคิดอะไรเกินไปเเต่มีอีกวีที 1 คือคุนต้องพาเขาไปดูโคโยตี้ถ้าเขาไม่มีปกิติริยาตอบโต้ก็รักคนุดีอยู่นะ :em01: :em01: :em01: :em01: :em01: :em01: :em01: :em01: :em01: :em01:

โดย: พี เขียนเมื่อ 13 มี.ค. 11 IP IP: 223.206.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ผู้ชายชอบดูโคโยตี้ เที่ยวกลางคืน แปลว่าไม่รักแฟนตัวเองรึเปล่าค่ะ

โดยส่วนตัวน่ะชอบดู (แบบที่คุณลุงป.6ตอบในตอนต้น)แต่ก็ยังรักแฟนอยู่ดี แต่ตอนนี้ไม่มีให้ดูแล้ว
she เล่นเอาไปชั่งกิโลขายทิ้งต้อนไหนก็ไม่รู้ บอกตรงๆเสียดายเงิน แผ่นล่ะ70บาทเชียวน่ะชั่งกิโลขาย100แผ่นยังไม่70บาทเลย :em12: :em12: :em12:

โดย: miyabi2 เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 11 IP IP: 125.25.128.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ผู้ชายชอบดูโคโยตี้ เที่ยวกลางคืน แปลว่าไม่รักแฟนตัวเองรึเปล่าค่ะ

หานักบวชสิ....

โดย: แหยม เขียนเมื่อ 5 มี.ค. 11 IP IP: 125.25.7.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ผู้ชายชอบดูโคโยตี้ เที่ยวกลางคืน แปลว่าไม่รักแฟนตัวเองรึเปล่าค่ะ

หาไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็เจอ :em19:

โดย: .นกฮูก. เขียนเมื่อ 5 มี.ค. 11 IP IP: 222.123.113.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ผู้ชายชอบดูโคโยตี้ เที่ยวกลางคืน แปลว่าไม่รักแฟนตัวเองรึเปล่าค่ะ

มีแฟนแล้วยังเที่ยวกลางคืน
ทำไมมันไม่พาแฟนไปด้วยว่ะ
เลิกกับมันเถอะ อยู่กับคนแบบนี้ประสาทแดรกค่ะ

โดย: อย่าทน เขียนเมื่อ 5 มี.ค. 11 IP IP: 118.173.232.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ผู้ชายชอบดูโคโยตี้ เที่ยวกลางคืน แปลว่าไม่รักแฟนตัวเองรึเปล่าค่ะ

คนเราจะดีหรือเลว ขึ้นอยู่กับนิสัยส่วนตัวของคนนั้น
ถึงคุณจะทำตัวเป็นผู้หญิงที่แสนดีและประเสริฐของเขา แต่ถ้าเขามีความต้องการที่ไม่รู้จักหยุดหรือเพียงพอ เขาก็จะเป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆ
อย่าคิดที่จะเปลี่ยนแปลงคนอื่น ขนาดเปลี่ยนแปลงหรือห้ามตัวเองยังยากที่จะทำได้...จริงไหม
ถ้าคุณเถียงว่าไม่จริง...ไหนคุณลองห้ามตัวเองให้หยุดรักและเลิกคบกับผู้ชายคนนี้(ที่มีนิสัยแบบที่คุณไม่ชอบ)ซิคะ
ถ้าคุณทำได้ คุณก็อาจจะเปลี่ยนแปลงเขาได้
เราว่า คุณหาผู้ชายคนใหม่ที่คุณสามารถเติมเต็มชีวิตของเขาได้ โดยไม่ต้องหาใครมาเป็นตัวช่วยอีก ยังจะหาง่ายกว่าการเปลี่ยน...สันดานคน

โดย: ญA เขียนเมื่อ 5 มี.ค. 11 IP IP: 125.25.236.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ผู้ชายชอบดูโคโยตี้ เที่ยวกลางคืน แปลว่าไม่รักแฟนตัวเองรึเปล่าค่ะ

..ขนาดลุงป6 เป็นผู้ชายนะนี่..
..ยังไม่เข้าข้างผูชายด้วยกัน..
ชายก้อคือชายจะหาความซื่อสัตย์ในตัวผูชายนะหรา..
ขอแนะนำจขกท.ไปงมเข้มในมหาสมุทรจะง่ายกว่า..
:em17:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 5 มี.ค. 11 IP IP: 118.173.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ผู้ชายชอบดูโคโยตี้ เที่ยวกลางคืน แปลว่าไม่รักแฟนตัวเองรึเปล่าค่ะ

.......อ้าว....ลืมตอบตอนท้ายของคุณจขกท.
จะหาผู้ชายแบบแฟมมิลี่แมนจริงๆมันหายากเย็นแสนเข็ญนะครับ บอกตรงๆเลย ผมว่าคุณได้ผัวดีสัก 80-90% ก็เป็นบุญของคุณแล้วครับ เหมือนกับถูกลอตเตอรี่รางวัลที่ 2-3 นั่นแหละ
ไม่มีทางใดเลยที่จะยุติผู้ชายหน้าหม้อ....หน้าXXX นอกบ้านได้ถ้ามันเป็นไปโดยสันดาน....นอกจากมันจะสำนึกตัวเอง หมามันเคยกินขี้อย่างไรก็อดไม่ได้หรอกครับ

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 5 มี.ค. 11 IP IP: 118.172.106.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ผู้ชายชอบดูโคโยตี้ เที่ยวกลางคืน แปลว่าไม่รักแฟนตัวเองรึเปล่าค่ะ

.......ผมบอกได้เลยว่าสามีที่ชอบดูโคโยตี้...ชอบดูหนังxxx..ชอบคุยกับเด็กๆสาว หรือชอบเที่ยวกลางคืนนั้น
ส่วนหนึ่งยังรักแฟนตัวเองอยู่ครับ รักจริงด้วย ไม่คิดนอกใจด้วย แต่สันดานมันเป็นอย่างนั้น ชอบอย่างนั้น...คือขอให้ได้ดูเถอะ.....ชอบบบบบบบบ...แต่ก็มาตายกับแฟนที่บ้านนั่นแหละ ไปไหนไม่รอดหรอกครับ

อีกส่วนหนึ่ง มันมีไปเรื่อยแหละครับ ชอบเอาเด็ก ชอบมีกิ๊ก ชอบเที่ยวกลางคืน มีโอกาสก็เอาไปฟันที่โรงแรม บางทีกลับบ้านแป้งยังเต็มรูสะดืออยู่เลย....พวกนี้สันดานมันไม่ดี รักเมียแบบผีเข้าผีออก จริงมั่งไม่จริงมั่ง หน้ามืดมามันก็เอาคนอื่น พลอยเสียเงินเสียทองหรือเอาโรคมาติดเมียตัวเองด้วย

ต้องแยกให้ออกนะครับ

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 5 มี.ค. 11 IP IP: 118.172.106.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ผู้ชายชอบดูโคโยตี้ เที่ยวกลางคืน แปลว่าไม่รักแฟนตัวเองรึเปล่าค่ะ

เหมิอน คห.1 ผู้หญิงพวกนั้นผู้ชายก็เอาเล่นๆไม่ทำเมียเหมือนกัน

โดย: iKwangz เขียนเมื่อ 5 มี.ค. 11 IP IP: 115.87.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ผู้ชายชอบดูโคโยตี้ เที่ยวกลางคืน แปลว่าไม่รักแฟนตัวเองรึเปล่าค่ะ

ลูก

โดย: กอล์ฟ สมุทร เขียนเมื่อ 5 มี.ค. 11 IP IP: 182.52.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ผู้ชายชอบดูโคโยตี้ เที่ยวกลางคืน แปลว่าไม่รักแฟนตัวเองรึเปล่าค่ะ

ผู้ชายเเบบนี้ เอาเล่นๆได้ เเต่อย่าเอามาเป็นพ่อของลูก ถ้าไม่อยากมีปัญหาในภายหลัง ท่องไว้ๆๆๆๆๆนะจ๊ะเธอ :em13:

โดย: เฮ้อ เขียนเมื่อ 5 มี.ค. 11 IP IP: 78.50.208.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111