เรี่องขี้หมา หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » เรี่องขี้หมา

เซ็งอะ ตอนนี้พึ่งซื้อบ้านใหม่ แล้วเหตุเกิด มีคนเริ่มเข้าอยู่ ก็มีปัญหาซะแล้วอะ ตรงข้ามบ้านเรายังไม่มีคนมาอยู่ 4 หลัง มีหมา มาขี้หน้าบ้าน แล้วอะ พอเราขับรถเข้าบ้าน ไปเหยียบลูกระเบิดอะ 1 ลูก เซ็ง พึ่งมาอยู่ได้ 3 เดือนเองอะ เจอเข้าแล้ว ไม่รู้จะทำไงเลย
รูป หมา
โดย: หมา
ตั้งเมื่อ: 20 ก.พ. 08
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ เรี่องขี้หมา

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 14 : เรี่องขี้หมา
ขนมว่าคห.ข้างล่างเจ๋งสุด
วางยาเบื่อเลย
ชัวร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขนม ขอแสดงความเห็นแค่นี้แหละ
โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : เรี่องขี้หมา
คห.ที่2
-
-
-
-
-

อายจัด...................ที่1โว้ย เฉยเลย
โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : เรี่องขี้หมา
ง่า คห.8 ครับ

ดูดีๆ ดิครับ 1 กับ 2 น่ะ มันผมนะครับ

คนเดียวกัน จะให้อายอะไรล่ะครับ
โดย: na เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : เรี่องขี้หมา
ตกลงไม่มีคนสนใจเรื่อง ขี้หมาเลยหรอค่ะ
โดย: กาปิ เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : เรี่องขี้หมา
ถ้าเป็นหมาจรจัดเรียกเทศกิจมาจับไปเลย โชคดีแถวบ้านเราเขารู้จักสิทธิของผู้อื่น เขาไม่ปล่อยหมาออกมานอกบ้าน เลยไม่มีปัญหากับใคร
โดย: กาปิ เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : เรี่องขี้หมา
ผม ก็ว่า พริกป่น กับ พริกไทย น่าจะเป็นตัวช่วยที่ดีได้ นะคับ
ถ้ามัน ไม่สามารถต้าน แรง เบ่ง ของตูด หมาเหล่านั้นได้ ผมแนะนำ เป็ด ล้างห้องน้ำ นี่ล่ะคับ ราดแม่งให้ทั่ว หน้าบ้านไปเลย หรือ ผสมน้ำ ราด ก็ได้ ลองดูนะคับ
ความคิดเห็นที่ 8 : เรี่องขี้หมา
ลดเร็ว ผิวชมพู ดูแลระบบขับถ่าย ลดเซลลูไลท์ 5-7 กก/เดือน
เร็วเร็วแต่ไม่เสียสุขภาพ
ไม่เชื่อใช่มั้ย !!! แต่ก็ควรลองดู คลิ๊ก http://slimnow.r8.org/
โดย: ขนมปัง เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : เรี่องขี้หมา
หึ๊ยยยย !!!!

น้องขนมปัง อย่ามาสับสนุนความคิดพี่ พี่ล้อเล่นนนน...

เดี๋ยว จขกท. ทำจิง ซวยเลย บาปกรรม -*-

หมามันไม่รู้เรื่องหรอกคับ ต้องขี้ตรงไหน -*-

อย่าไปวางยาเบื่อจิงล่ะ สงสารมัน -*-
โดย: ดก เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : เรี่องขี้หมา
เจ๊จู.....จุดประทัดวันตรุษจีนใช่เปล่าคร๊าบๆๆๆๆ.......55555

แนะนำให้เปลี่ยนมาขับทับหมาแทนลูกระเบิดคร๊าบๆๆๆ.........555555
โดย: ถั่วดำ เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : เรี่องขี้หมา
เวลลครัมมมจริงๆ....เข้าใจความรู้สึก...เจ๊...เคยเจอแบบนี้เหมือนกัน....เจ้าของหมาบ้านอื่น...เค้าจะปล่อยหมามา6โมงเช้า....แล้วมันต้องมาขี้หน้าหอ....เจ๊ทุกวัน...บ้านอื่นมันก้อไม่ปายขี้.....แรกๆ...ก้อทนๆๆไป...แล้วบ่นๆไปเผื่อเจ้าของหมา...จะเกรงใจ.....ไม่มีอะไรเกิดขึ้นมันยังมาขี้ทุกวัน....โอเค....เจ๊เป็นคนใจบุญ.....คงไม่ฆ่าแกงกันหรอก.....วันหลัง..เจ๊ๆแง้มๆๆประตูไว้.....พอมันหมากำลังตั้งท่า.....เจ๊...ก้อโยนประทัด...ใส่..พวงใหญ่....ปัง..ปัง..ปัง..เห็นมันวิ่งจู๊ดดดดดดดด......วันหลังมามองๆ.....เจ๊โยนไปอีกชุด.....คราวนี้...ไม่กล้าแม้แต่จะเดินผ่าน55555.....จบ
โดย: ม้าห่อ เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เรี่องขี้หมา
เอา พริกไทย พริกป่น หรือ อะไรโรย มันเป็นแค่แก้ปัญหาที่ปลายเหตุคับ

ต้องแก้ที่ต้นเหตุคับ นี่เลย...

ไปซื้อ ลูกชิ้นของนาย โอเด้ง มาเลย แล้วคลุกกะยาเบื่อหนู ทำเป็นโยนทิ้งหน้าบ้าน อีกหน่อย คุณก้อจะหายเซ็งกะเรื่องขี้หมา แน่นอนคับ ...

หุหุ...
โดย: เจ้จูซอย8 เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : เรี่องขี้หมา
เอากะเขามั่ง

ที่ 1 โว๊ยยยยยยย

555555
โดย: เต้าหมิงซื่อ เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เรี่องขี้หมา
เอาพริกป่น หรือพริกไทมาโรยเอาไว้ให้ทั่วๆ เลยครับ ทีนี้แหละ เปิดแนบ
เหอๆ โหดหน่อย แต่ก็ดีกว่าปล่อยให้พวกเจ้าของหมาหน้าด้านมาทำแบบนี้ครับ
โดย: เรื่องหมาๆๆ เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เรี่องขี้หมา
ให้ไปขี้หน้าบ้านตัวเอง แล้วเยี่ยวใส่เสาไฟทำสัญลักษณ์ไว้ พอเจอหน้าหมาพวกนั้น ให้พูดไปอย่างมั่นใจเลยว่า "ถิ่นกรูเฟ้ยยไอ_ด"
หมาพวกนั้นก็จะมองหน้าคุณงง แล้วเดินจากไป และไม่มาขี้อีก
โดย: แม่นางอึ้งย้ง เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 08 IP IP: .XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111