อยากเรียนป.ตรี เสาร์อาทิตย์ไม่ทราบว่าที่ไหนเปิดบ้างค่ะ ขอคำแนะนำด้วย หมวด » ร้องทุกข์ ประชาสัมพันธ์ » ร้องทุกข์ » อยากเรียนป.ตรี เสาร์อาทิตย์ไม่ทราบว่าที่ไหนเปิดบ้างค่ะ ขอคำแนะนำด้วย

อยากเรียนป.ตรี เสาร์อาทิตย์ไม่ทราบว่าที่ไหนเปิดบ้างค่ะ
เรียนต่อเนื่อง 2 ปี เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ค่ะ
ขอใกล้ ๆ เชียงใหม่นะค่ะ
ขอบคุณทุกท่านที่ตอบคำถามค่ะ
รูป หมวย
โดย: หมวย
ตั้งเมื่อ: 20 ก.พ. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 7 : อยากเรียนป.ตรี เสาร์อาทิตย์ไม่ทราบว่าที่ไหนเปิดบ้างค่ะ ขอคำแนะนำด้วย
krirk university บัญชี/นิเทศ/บริหารทั่วไป
ครับแล้วแต่จะเรียน*คนเรียนเยอะมากครับ*
โดย: 555+ เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากเรียนป.ตรี เสาร์อาทิตย์ไม่ทราบว่าที่ไหนเปิดบ้างค่ะ ขอคำแนะนำด้วย
กำลังโฆษณาเลย ที่หนังสือพิมพ์ คมชัดลึก, "รามคำแหง " เปิดรับสมัคร เรียน เฉพาะ เสาร์-อาทิตย์
โดย: ake เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากเรียนป.ตรี เสาร์อาทิตย์ไม่ทราบว่าที่ไหนเปิดบ้างค่ะ ขอคำแนะนำด้วย
ม.บูรพาครับ จ.ชลบุรี บางแสน ภาคพิเศษ
โดย: na เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : อยากเรียนป.ตรี เสาร์อาทิตย์ไม่ทราบว่าที่ไหนเปิดบ้างค่ะ ขอคำแนะนำด้วย
ราชภัฏไงครับ..มีทุกที่ล่ะมั้ง..ลองโทรไปนะครับ..
ผมเพิ่งจบ..รับเมื่ออาทิตย์ที่แล้วนี่เอง
โดย: tixky เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากเรียนป.ตรี เสาร์อาทิตย์ไม่ทราบว่าที่ไหนเปิดบ้างค่ะ ขอคำแนะนำด้วย
ลดเร็ว ผิวชมพู ดูแลระบบขับถ่าย ลดเซลลูไลท์ 5-7 กก/เดือน
เร็วเร็วแต่ไม่เสียสุขภาพ
ไม่เชื่อใช่มั้ย !!! แต่ก็ควรลองดู คลิ๊ก http://slimnow.r8.org/
โดย: ปาตังก้า เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากเรียนป.ตรี เสาร์อาทิตย์ไม่ทราบว่าที่ไหนเปิดบ้างค่ะ ขอคำแนะนำด้วย
ลองเปิดเวปของมหาวิทยาลัยในเชียงใหม่ดู ผมว่าน่าจะมีครับ
อย่างน้อยก็ราชภัฏ
เรียนเฉพาะ เสาร์ - อาทิตย์ ภาคพิเศษ มีแน่นอนครับ ไม่จำเป็นต้องเรียนวันธรรมดา เวลาเรียนพอครับ
ถ้ามหาวิทยาลัยไกลบ้านคุณมาก ลองเข้าไปดูในเวปของมหาวิทยาลัย อาจจะมีศูนย์ฯ ใกล้บ้านคุณ แต่เอกที่คุณจะเรียนไม่รู้ว่าเปิดหรือไม่
........ขอสนันสนุน และชื่นชมในตัวคุณครับ ขอให้โชคดี..........
โดย: ผ่านมา เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากเรียนป.ตรี เสาร์อาทิตย์ไม่ทราบว่าที่ไหนเปิดบ้างค่ะ ขอคำแนะนำด้วย
เสาร์อาทิตย์อย่างเดียวคงไม่มีหรอกครับ เพราะนอกเวลาต้องเรียนวันธรรมดาด้วย
ตอน 16.30-18.00 โดยประมาณ ไม่งั้นเวลาเรียนไม่พอครับ

ลองหามหาลัยที่เปิด ภาคนอกเวลาสิครับ
โดย: วสินทร์ เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 08 IP IP: .XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111