จักยานเสือหมอบมือสองที่ไหนดี หมวด » กีฬา » คุยเฟื่องเรื่องกีฬา » จักยานเสือหมอบมือสองที่ไหนดี

คืออยากได้จักยานเสือหมอบมือสองที่สภาพดีไม่รู้ว่าจะหาซื้อได้ที่ไหน...

ข้อมูลในทางอินเตอร์เน็ตก็มีมากกว่าจะค้นหา  บางอันก็เก่าๆ 

ช่วงนี้อยากออกกำลัง  หาอะไรมันๆให้กับชีวิต

ตั้งเมื่อ: 20 มี.ค. 11
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ จักยานเสือหมอบมือสองที่ไหนดี

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 12 : จักยานเสือหมอบมือสองที่ไหนดี

ผมมีเสือหมอบ TREK 1.7 สีไซส์ 50 สีขาวแดงภาพสวยมากแต่่ใหญ่ไปสำหรับผมซึ่งสูง162cm รถสวยมากใช้น้อยมากขายพร้อมอุปกรณ์อย่างดีคือ ไมล์ บันไดพร้อมคลิต ไฟท้าย ขากระติก เบาะเป็นคาร์บอน โซ่ และยางใหม่ ขาย สามหมื่น สภาพไม่ต่างจากรถใหม่ สนใจโทร 081 5709375

โดย: คนเมืองกาญจน์ เขียนเมื่อ 10 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : จักยานเสือหมอบมือสองที่ไหนดี

โรงเหลือ อรัยประเทศครับ มีเพียบ ของดีๆทั้งนั้น เลือกได้เยอะด้วย ราคาไม่แพง

โดย: โรงเหลือ เขียนเมื่อ 26 มี.ค. 11 IP IP: 118.174.76.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : จักยานเสือหมอบมือสองที่ไหนดี

12BET มีข่าวดีสำหรับผู้ที่ชื่นชอบการเล่นคาสิโน !!!!
วันนี้ที่ 12BET ทุกๆเกมส์การแข่งขันสะสม
Jackpot คาสิโน 3.2 ล้านรออยู่ที่ 12BET ผู้โชคดีอาจเป็นคุณ

โดย: มะนาว เขียนเมื่อ 25 มี.ค. 11 IP IP: 121.127.8.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : จักยานเสือหมอบมือสองที่ไหนดี

Wesalebike.com เข้าไปดู

โดย: Torres81 เขียนเมื่อ 22 มี.ค. 11 IP IP: 180.180.72.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : จักยานเสือหมอบมือสองที่ไหนดี

ซะงั้น ขอบคุณมากๆคับ

โดย: นายเติม เขียนเมื่อ 22 มี.ค. 11 IP IP: 223.206.195.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : จักยานเสือหมอบมือสองที่ไหนดี

SHIMANO (ซือ-หม่า-โน่) ครับจำได้แล้ว

โดย: เฮียหลงลาดพร้าว เขียนเมื่อ 22 มี.ค. 11 IP IP: 210.77.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : จักยานเสือหมอบมือสองที่ไหนดี

อ้อ..จำได้แล้วยี่ห้อ Shimano ฟังชื่อแล้วอาจจะคล้ายๆญี่ปุ่นนะ ชิมาโนะ อะไรงี้ แต่จริงๆแล้วไม่ใช่ เป็นแบรนด์จีนครับ อ่านว่า ซือ-หม่า-โน่

ถ้าเจอไอ้ยี่ห้อนี้อย่าไปซื้อทีเดียวนะ รูปลักษณ์อาจจะดูสวยแต่ขึ้นชื่อว่าของจีนคุณภาพมันก็คือห่วยถึงปานกลางนั่นแหละ (แต่ดีตรงราคาถูก)

โดย: เฮียหลงลาดพร้าว เขียนเมื่อ 22 มี.ค. 11 IP IP: 210.77.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : จักยานเสือหมอบมือสองที่ไหนดี

ผมไม่มีเสื้อหมอบแต่ถ้าเสือภูเขาผมมีอยู่คันของจีนนะซื้อมาคันละประมาณ 800 หยวน จำยี่ห้อไม่ได้ shi....moอะไรซักอย่างนี่แหละ ปรับได้เกือบ 10 สปีดมั้ง ภายนอกดูสวยมาก สีดำสปอร์ตสุดๆ แต่อย่าไปใช้นะ ห่วยบรม เบาะแข็ง แฮนด์ยาวไม่เท่ากัน เกียร์ปรับความเร็วก็งั้นๆไม่เห็นมันจะเร็วขึ้นเท่าไหร่ ปั่นเต็มที่เลยนะ เจออาแปะขี่จักรยานเก่าๆแซงซะงั้น

ถ้าจะเล่นแนะนำซื้ออะไรก็ได้ที่เป็นของฝรั่ง ญี่ปุ่นไม่รู้นะแต่คิดว่าน่าจะดี แต่ถ้ายี่ห้อจีนอย่าซื้อ ไอ้คันที่ผมซื้อมาก็จอดแมร่งทิ้งไว้งั้นแหละแทบไม่ได้ขี่เลย

ความคิดเห็นที่ 3 : จักยานเสือหมอบมือสองที่ไหนดี

บอร์ดกีฬาก็จริง แต่คนที่สิงอยู่ส่วนใหญ่รู้เรื่องฟุตบอลซะมากกว่า เลยไม่รู้จะช่วยตอบไงดี :em25: :em25:

โดย: K a z e เขียนเมื่อ 21 มี.ค. 11 IP IP: 180.183.76.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : จักยานเสือหมอบมือสองที่ไหนดี

วันนี้ที่ 12Bet.com สามารถเล่นสเตปเทพๆ ในราคาเบาๆได้นะคะ ขั้นต่ำเพียง 1 บาทก็สามารถลุ้นได้แล้วคะ มาลองจอยกันได้ที่ 12Bet.com !!!!

โดย: SoFa เขียนเมื่อ 21 มี.ค. 11 IP IP: 121.127.8.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : จักยานเสือหมอบมือสองที่ไหนดี

มีงบเท่าไหร่ครับ

โดย: senbe2 เขียนเมื่อ 21 มี.ค. 11 IP IP: 61.90.18.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111