อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ หมวด » ทั่วไป » การเมือง » อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

อยากได้ฟังแนวคิดของเสื้อแดงบ้างครับ

อยากให้เขาเจอคำถามแบบเจาะลึกดูจะตอบยังไง

ถ้าดีจริงก็ไม่ต้องกลัวครับทั้ง รบ และตัวของจตุพรครับ

อย่างน้อยก็จะถือว่าไม่ได้ฟังความข้างเดียว

เพราะว่าเท่าที่ผมติดตามข่าวมา ในช่องฟรีทีวีก็ไม่ได้ฟังแนวคิดของเสื้อแดงแบบเต็มๆเลย

ได้ยินแต่นักข่าวอ่านให้ฟังแบบสรุปๆเท่านั้น

ผมว่าน่าจะเป็นการดีน่ะครับ 

รูป ttt
โดย: ttt
ตั้งเมื่อ: 12 เม.ย. 11
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 44 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

คงโดนวู้ดดี้ถีบหน้าหงายกลับมา.....คนในวงการคนนี้รัก:-) รักสถาบันมาก......อยากโดนถีบหน้าหงายก็มาซิไอ้ตู่หน้าเหมือนหมาฝรั่ง คลั่งเหมือนควายแดง

โดย: วู้ดดี้ตีนใหญ่นะมึง เขียนเมื่อ 19 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 43 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

รายการวู๊ดดี้ เกิดมาคุย ผมจำได้ว่าเป็นรายการทอล์คโชว์นะครับ ไม่ได้ทำรายการสารคดีชีวิตสัตรว์ คุณจะให้วู๊ดดี้ไปนั่งคุยกับคางคกเหรอครับ ใครจะทำได้ :em13: :em13: :em13:

โดย: 4river เขียนเมื่อ 16 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

สัมภาาณ์อ้ายตู่คางคกปัญญาควายหรือ คงไปออกรายการ แดง เกิดมาเพื่อเป็นควายตามสถานีรับจ้าง
จากอ้ายเนรคุณแผ่นดินดีกว่า มั่ง ปีใหม่แล้วยังคิดแบบปัญญาอ่อนอีกหรือ อนาถ :em01: :em02: :em04: :em07:

โดย: ขนาดปีใหม่แล้ว ยังเป็นควายอยู่อีกหรือ เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

กลัววูดดี้จะโดดถีบหน้าจตุพรแล้วไล่กลับไปนั่งสำนึกรัก:-)ละซิ เขารัก:-)จะตาย คนในวงการคนนี้ :em15:

โดย: คบคนพาล พาลพาลงนรก เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ทั้งไอ้คางคกเเละไอ้ณัฐวุฒิมันเป็นนักพูดนักโต้วาที ถ้าให้ไอ้สองตัวนี่พูดมันก็พูดได้ทุกอย่างให้พวกมันดูดีเคยได้ยินพวกมันบอกว่าพวกมันทำอะไรผิดบ้างไหม พวกมันโยนทุกความผิดให้ผู้อี่นหมด เสี้อเเดงไปก่ออะไรไว้มันก็บอกว่านั่นมันเเดงเทียม มันโกหกได้หน้าด้านมากๆ

โดย: usa เขียนเมื่อ 14 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ยกมือครับ อยากฟัง

โดย: ธนูทอง เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

เขาเล่นสงกรานต์กัน ....... อยากเล่นกับเขาด้วย

ตักน้ำใส่กระโหลก ........ สาดเขา โคลม

พอเขาเล่นด้วย ....... สาดให้บ้าง

ร้อง กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด

ลิ่วล้อ ........ วิ่งกันพล่าน

โดย: ตกสำรวจ เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

วุ้ดดี้เชิญ ท่านเหล่านี้ไปแล้ว อภิสิทธิ์(ปชป) เนวิน(ภท)
ผมรอดูคุณวูดดี้เชิญ จตุพร ไม่ก็ ณัฐวุฒิ อยู่นะหวังว่าจะไม่ลำเอียงนะครับ

โดย: ไม้บรรทัด เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

รายการแปลกแต่จริง คางคกตอแหลได้

โดย: คางคกผสมพันธ์ชายหาด เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

คางคกมันเมือกเยอะครับ ไหลไปได้เรื่อยๆ

โดย: 00 เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

@ ความคิดเห็นที่ 31 โดย: ฉลาดนักก็เอามันมาดิ้

555 ผมชอบความคิดท่าน

โดย: KnightAEA เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ถ้าจะเอามันมาผมว่าก็สมควรโดนยุบไปเถอะรายการนี้น่ะ สิ้นคิดละ!!!

ไอ้พวกที่มันดึงฟ้าลงมาต่ำเรื่อยๆถ้าหายไปได้แผ่นดินคงจะสูงกว่านี้เยอะ

ถ้าอยากจะฟังมันพูดมากนักไปนั่งฟังควายร้องยังลื่นหูกว่าอีก

โดย: ฉลาดนักก็เอามันมาดิ้ เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

เห็นด้วยครับอยากเห็นมาก

โดย: ปลา เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ถามไม่ดี อาจถูกเผาสถานีก็ได้

โดย: Thank@Q เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ไม่มีทางที่นายจตุพรจะได้ออกรายการนี้ เนื่องจากรายการนี้อยู่ช่องอะไรคุณๆคงทราบดี หากว่านายจตุพรไปอัดรายการนี้ จะถูกแบนทันทีโดยรัฐบาล และรายการนี้จะต้องถูกถอดออกจากผังรายการของช่องดังกล่าวทันทีเหมือนกัน ผู้จัดรายการนี้ไม่กล้าเสี่ยงที่จะเอาอนาคตของตัวเองไปแลกกับนายจตุพรแน่นอน

โดย: จ.ใจเดียว เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ไม่มีทางที่นายจตุพรจะได้ออกรายการนี้ เนื่องจากรายการนี้อยู่ช่องอะไรคุณๆคงทราบดี หากว่านายจตุพรไปอัดรายการนี้ จะถูกแบนทันทีโดยรับบาล และรายการนี้จะต้องถูกถอดออกจากผังรายการของช่องดังกล่าวทันทีเหมือนกัน ผู้จัดรายการนี้ไม่กล้าเสี่ยงที่จะเอาอนาคตของตัวเองไปแลกกับนายจตุพรแน่นอน

โดย: จ.ใจเดียว เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ผมเห็นด้วย แต่ควรจัดเป็นรายการสัตว์ประหลาด เพราะหมอนี่เป็นคางคกพูดได้

โดย: คนกรุง เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

มาออกสิจะได้โดนแบบสมัคร

โดย: นะจ๊ะ เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

อยากเห็นมากเลยครับ แต่วู้ดดี้ จะกล้าเชิญมาเหรอ ถ้าเชิญมารับรอง รายการดังเป็นพุแตกแน่ นึกว่าละเมอ เห็นหลับตา

โดย: วู๊ดดู๊ เกิดมาดู เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ดูรายการสัมภาษณ์ณัฐวุฒิแล้วซึ้งใจมาก :em12:

โดย: งอแง เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ขอความเป็นธรรมเรื่องอะไร ยังไม่บอกเลย แล้วจะให้ความเป็นธรรมได้ไง :em22: :em22: :em22:

โดย: มืดบอด เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ตกสำรวจ เพราะคิดแบบมึงนี่แหล่ะแดงสูญพันธ์แน่ๆ

โดย: bunjin เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ผมคิดว่าวูดดี้คงไม่กล้าเชิญจตุพรมาออกรายการ

โดย: eddie1974@windowslive.com เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ก่อนดูจตุพร

มีคลิปเด็ด นัฐวุฒิ โดนเชือดในรายการตอบโจทย์ กันดีกว่า

พิธีกรถามเชือด นัฐวุฒิ กลางเวที ถึงขั้นไปไม่เป็น

มันส์มาก

http://www.youtube.com/watch?v=ZIWvxbFCSOk
ดูแล้วสะใจจริงว้อยยย ...กะจะเอาเขามาต้อนให้จนมุมแต่กลายมาเป็นตั้งเวทีสาธาราณะแสดงเจตนารมณ์ซะงั้น..คุณณัฐวุฒิคุณแน่มากเลย.. มีใครจะกล้าเอาเขามาออกรายการอีกมั๊ย

โดย: ใครกันแน่โดนเชือด เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

แล้วถ้า โดนถาม ว่า ตุณมีเงินเยอะเยะ ซื้อ บ้านใหญ่โต ขี่เบนท์
เอามาจากไหน
พี่ตู่จะตอบว่าอะไร
1 เงินทักษิณ ?
2 เงินภรรยา ?
3 เงินเดือน สส ?

โดย: น้องณัฐ เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

เห็นด้วย
อยากให้ไปออกรายการสรยุทธด้วย
โดยเฉพาะอยากให้ไปออกรายการของกนก กับ เจิมศักดิ์อย่างยิ่ง
เสื้อแดงสู้ๆ
:em25:

โดย: นกกระดาษสีขาว เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ดีๆสนับสนุน แต่ต้องไม่มี112นะ ไม่งั้นไม่แฟร์

โดย: rednickuk เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ดี เผื่อ คุณวู้ดดีจะสะอึก สะอื้น กับสิ่งที่ได้ยิน

โดย: ดี เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ดูที่ คห. ที่ 4 แล้ว บอกได้เลยว่าสู๊ดยอดดดดดดด
พูดมาเกือบแต่ละอย่าง เข้าตัวเองหมด ยิ่งตอนใกล้จบนะ 91 กะ 2000 กว่า ต่างกันตรงไหน แค่สถานการณืต่างกัน แดงเผาบ้านเผาเมือง รบ. รับผิดชอบ กะ รบ.ทักกี้ที่คนไม่กี่คนจับคนอื่นเป็นตัวประกันแล้วยิงทิ้งหมด มีแพะด้วย(ลองดูเงินเก็บมันซิ ได้มาไงเยอะแยะ) ใช่สิ เงินคือพระเจ้า แล้วคุณๆๆจะได้มายังไงล่ะถ้าไม่โกง ผมไม่เคยชอบ รบ. ไหนเลย ปลงมาหลายปีแล้ว บอกตรงๆ โกงทั้งทีมันอยู่ที่กิ๋นของแต่ละ รบ. ของทักกี้ นี่แหละ สู๊ดยอดดดดดดดดด

โดย: อืมมมม เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ทะลึ่งแล้วมรึง

โดย: ไอ้จันทร์-ไร จขกท เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

เห็นด้วยอย่างยิ่ง จะได้รู้ว่าของที่อยู่บนหิ้ง กับ ของที่แบกับดินใครจะดีกว่ากัน ของบนหิ้ง กับ ของแบกับดินใครน่าเชื่อถือกว่า ใครกันแน่ที่รักษาผลประโยชน์ส่วนใหญ่ หรือ ส่วนตน

โดย: ประสาทแดก เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ก็ว่าดีเหมือนกันเห็นกันไปเลย จะแจ้งดีถ้าความคิดไม่ได้เรื่องก็
ก็หน้าแตกย่อยยับ แต่ถ้าพูดได้ดีก็ทำแต้มแบบรับไปเต็มๆ
ชอบของจริง ของแท้ต้องไม่กลัวการพิสูจน์ ถ้าอุดมการณ์เป็นไปอย่างที่ถูกที่ควรก็จะได้เห็นกันครวนี้

โดย: megumi เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

ถึงความเห็น 5

ไปกลัวมันทำไม !!!

มันโกหกก็ดีสิ คนอื่นจะได้ด่ามันทั่ว ๆ ไง

คนพูด 2 ครั้งไม่เหมือนเดิม หรือพูดอย่างทำอีกอย่างคนดูรู้นะ

คนไทยไม่โง่หรอก ดูอย่างอภิสิทธิ์สิ ตอนนี้มีใครเชื่อที่มันพูดบ้าง

โดย: booz เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากให้จตุพร เป็นแขกรับเชิญในรายการ วูดดี้เกิดมาคุยครับ ใครเห็นด้วยยกมือครับ

กลัวมันจะตอบไม่ตรงคำถามนะสิ เพราะมันโกหกรายวันเดี๋ยวพูดไม่เหมือนเดิม

โดย: คนไทย เขียนเมื่อ 13 เม.ย. 11 IP IP: 192.168.0.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111