จดหมายสารภาพรัก PS.I Love You หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » จดหมายสารภาพรัก PS.I Love You

นู๋อยากรบกวนทุกๆคนช่วยนู๋เขียนจดหมายสารภาพรักเป็นภาษาอังกฤษได้มั้ยค่ะ

ความยาวประมาณ15-20ประโยคกำลังดี

ใครใจดีจะแต่งให้ตั้งแต่ต้นจนจบก้อได้นะคะ

หรือไม่ก้อคนนึงแต่งสองถึงสามประโยค

แล้วคนต่อไปมาแต่งต่ออีกสองสามประโยค

ต่อไปเรื่อยๆจนจบก้อได้ค่ะ

ขอบพระคุณอย่างสูงล่วงหน้านะคะ
ตั้งแต่วันแรกที่ฉันได้พบกับเธอ

หัวใจของฉันก็เริ่มรู้สึกหวั่นไหว

เธอทำให้ฉันแทบจะกินไม่ได้นอนไม่หลับ

เพราะคิดถึงเธออยู่ตลอดเวลา

เธอทำให้ฉันรู้สึกว่าโลกนี้มีแต่สิ่งสวยงาม

รอยยิ้มของเธอนั้นช่างสวยงามเหมือนดอกไม้แรกแย้ม

ความน่ารัก สดใส ของเธอ

เปลี่ยนวันคืนที่แสนเหงา

กลับกลายเป็นวันที่มีแต่ความสุข

ฉันได้แอบบมองเธอมานานแล้ว

ฉันคิดว่ามันถึงเวลาที่ต้องบอกเธอสักที

เธอจงรู้ไว้เถอะว่า

ฉันรักเธอ

ปล.มันดูเว่อร์ไปมั้ยอ่า

ไม่ต้องตรงตามนี้เป๊ะๆก้อได้นะคะ
รูป จดหมายสารภาพรัก
โดย: จดหมายสารภาพรัก
ตั้งเมื่อ: 21 ก.พ. 08
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ จดหมายสารภาพรัก PS.I Love You

ผู้สนับสนุน

กระทู้ล่าสุดในหมวด กระดานความรัก

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111