เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....! หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

.....เรื่องลวนลามบนรถเมล์.....ไม่ใช่เรื่องใหม่ครับเพื่อน ๆ แต่เป็นภัยที่คุกคามเกิดขึ้นมานานแล้ว และดูทีท่าก็...ไม่มีวันจะหมดลงไปได้ ฉะนั้น...สาว ๆ Mthai และสาว ๆ ทั่วไป ไม่ควรมองข้ามเรื่องนี้อย่างเด็ดขาด

.....ก็อย่างที่ทราบกันอยู่ครับว่า ชีวิตคนเมืองกรุง เป็นชีวิตที่ค่อนข้างลำบาก ด้วยเหตุที่หลายคนหลากอาชีพมาใช้ชีวิตอยู่ด้วยกัน ในเมืองที่ค่อนข้างแออัด ไม่ว่าจะทำอะไรก็ดูจะแย่งกันไปเสียทั้งหมด

ภาพที่เห็นเป็นประจำช่วงเช้าและเย็น....ก็คือภาพของหญิงสาวที่กระตือรือร้นขึ้นรถประจำทางเบียดเสียดกับผู้ชาย

พวกเธอต้องทนยืนเนื้อเบียดเนื้อกับชายหนุ่มมากหน้าหลายตาบนรถเมล์ ถ้าโชคดี เจอคนดีก็ดีไป ...แต่ก็มีผู้หญิงอีกหลายคนที่โชคร้ายเจอผู้ชายคิดไม่ดี..ชอบลวนลาม อาทิ เสียดสีบั้นท้าย เอามือมาโดนหน้าอก ทำเป็นเซแล้วล้มมาโดนตัวสาว ๆ เป็ต้น....

บ่อยครั้งครับ ที่สาว ๆ ที่ถูกกระทำเช่นนี้..." ไม่กล้าโวยวาย ".... หรือหาวิธีป้องกันตัวในเวลาที่คับขันเช่นนี้ มากที่สุดก็ได้แต่ " อดทน " หรือเสียสละโดยการลงจากรถเสียก่อน ก่อนที่ " โรคจิต " จะลวนลามไปมากกว่านี้

( ภาพด้านบน ).....ผู้หญิงด้วยกัน เป็นโรคจิตยังมีเลยครับเพื่อน ๆ....  ...ฮะ ๆ ๆ ...!

...พฤติกรรมของไอ้โรคจิตพวกนี้เกิดขึ้นอยู่บ่อย ๆ อย่างเช่นกรณีของหญิงสาวคนหนึ่งกำลังขึ้นรถเพื่อกลับบ้าน....ขณะที่เตรียมก้าวขาขึ้นรถเมล์คันดังกล่าว พบผู้ชายอายุประมาณ 30-35 ปี อยู่ในอาการลุกลี้ลุกลน ก่อนชนเธอด้วยท่าทางเหมือนทำอะไรมาสักอย่าง แล้ววิ่งหลบหนีหายไปในที่สุด....

จากนั้นเธอได้ขึ้นรถเมล์ไป ...ก็ได้พบกับเด็กสาวนักเรียนมัธยมปลายแห่งหนึ่ง อยู่ในอาการเศร้าโศก ก้มหน้าร้องไห้แบบไม่มีสาเหตุ จนกระทั่งมีหญิงวัยกลางคนท่านหนึ่ง สอบถามกับเด็กสาวถึงสาเหตุทำไมต้องร้องไห้ เด็กสาวที่อยู่ในอาการเสียใจ ยอมเปิดปากด้วยเสียงสั่นคลอว่าถูกชายโรคจิตลวนลาม....

...เด็กสาวบอกต่อไปอีกว่า ตอนแรกที่นั่งอยู่ ไม่รู้สึกเอะใจอะไร จนรถแล่นไปเรื่อย ๆ ชายโรคจิตเริ่มทีท่าเบียดเข้ามาใกล้ เสียดสีบริเวณท่อนแขน  แรก ๆ เด็กสาวไม่รู้สึกอะไร  พอนานไปเริ่มถี่ขึ้น จึงเริ่มสงสัยพฤติกรรมของชายโรคจิต แต่ไม่กล้ามองหน้าชายโรคจิต เพราะกลัวจะถูกทำร้าย

...สุดท้าย ชายโรคจิตก็เริ่มลวนลามต่อ คราวนี้ถึงกับใช้มือล้วงเข้าไปในกระโปรงนักเรียน จนเด็กสาวถึงกับร้องให้ ชายโรคจิตเห็นท่าไม่ดี จึงรีบวิ่งลงจากรถ แล้ววิ่งหนีหายไป....

( ภาพบน )...กระโปรงสั้น ๆ นั่งไม่ระมัดระวัง...นี่ก็มีส่วนนะจ๊ะ สาวแก่ สาวอ่อนแห่ง เอ็มไทย แม่คุณ...!

....เห็นไม๊ล่ะครับเพื่อน ๆ ...โรคจิตมันมีทุกที ...ในเน็ตหรือเอ็มไทยเราหนิ ก็ไม่เว้นครับ...แล้วสาวๆ  จะมีวิธี...." แก้ ".....อย่างไร....

???

รึจะแก้อย่างภาพบนนี้เลย...เอาจ่ะ ๆ กันไปเลยดีกว่าครับพี่น้อง ให้พวกโรคจิตมันดูซะเต็มตา.........ฮิ ๆ .....!

ไม่หน่า...ธ่อวว์ ! คุณพี่ ป.6...บอกน้องเค๊าทำไปได้...!

แนะนำกันมาว่า......อย่างแรกที่ปลอดภัยสุดคือ ถ้าเห็นรถเมล์เบียดกันมาจนแน่น  และคุณสาว ๆ ไม่รีบไปทำงานหรือไม่รีบกลับบ้าน ก็ขอให้รอรถเมล์คันที่ไม่แน่น เพื่อเลี่ยงการถูกลวนลาม แต่ถ้าต้องรีบทำเวลา ควรที่จะหาเพื่อนไปด้วย หรือยืนในจุดที่มีผู้โดยสารหญิงมากกว่า เป็นดีที่สุด ....

???

( ภาพบน ) นุ่งสั้น.... เป็นอะไรที่ค่อนข้างจะจงใจนะครับ....เผลอตัวสิทีนี้...ก็อย่างที่เห็นในภาพครับเพื่อน ๆ

......ไม่ระมัดระวัง...หนุ่มแก่ที่นั่ง ก็พลอยโดนเซ็นเซอร์ใบหน้าไปด้วย...

วิธีต่อไป ....... ถ้าเกิดโชคร้าย รถโดยสารที่เราจำเป็นจะต้องขึ้น มีผู้ชายมากกว่าผู้หญิง ถ้าคุณสาว ๆ ถูกลวนลามจากด้านหลัง ก็ขอให้เดินเลี่ยงไปยืนจุดอื่น หรือถอยไปยืนด้านหลังคนนั้นแทน แต่หากคนแน่นจนเลี่ยงไม่ได้ ให้ร้องตะโกนขึ้นมาว่า...... " พี่ซี ๆ ๆ ...มีโรคจิตอยู่บนรถเมล์พี่ " ...... ผมจะถอยออกทันที..( เอ๊ะ มันยังไงกัน พูดเหมือนกับว่าผมเป็นโรคจิตซะเอง ) ...ตะโกนขึ้นมาว่า " มีโรคจิตอยู่บนรถเมล์โว้ยยย.." ถ้าไม่กล้าโวยวาย ให้เดินไปบอกพนักงานเก็บค่าโดยสารรถเมล์คันนั้นว่า มีผู้ชายชอบลวนลามผู้หญิงอยู่บนรถเมล์ เพราะกระเป๋ารถเมล์ เป็นคนหนึ่งที่ช่วยได้เช่นกัน...

???

แต่ถ้า....คุณสาว ๆ เป็นสาวที่พกความกล้ามาด้วย ลองแก้ด้วยวิธีนี้คือ ให้ใช้ " ศอก " กระทู้งไปที่ท้องคนลวนลาม หรือใช้ " เท้า "  กระแทกไปที่เท้าซ้ายของคนนั้นอย่างสุดแรง ถ้าอยากให้โรคจิตเจ็บตัวมากกว่านี้ ให้ผู้หญิงเดินอ้อมไปข้างหลังคนนั้น แล้วใช้เข่าของตนเอง กระทุ้งไปที่หลังเข่าคนนั้น จะทำให้เขาอ่อนแรงและล้มลง หรือใช้นิ้วชี้นิ้วกลางจิ้มไปที่ลูกตาทั้งสองข้างโดยตรง...

???

.....ส่วนอีกกรณีหนึ่ง...ผู้หญิงเจอเป็นประจำครับเพื่อน ๆ คือเจอผู้ชายทำตัวเนียน เปรียบเสมือนเป็นคนรักของผู้หญิง ด้วยการโอบกอดผู้หญิงจากทางด้านหลัง หรือล๊อคคอ เพื่อให้มือโดนหน้าอก คุณผู้หญิงต้องตั้งสติให้ดี และร้องตะโกนโวยวายทันที

หรือถ้ามีแรงพอ ให้ใช้มือทั้งสองข้างของตัวเอง จับแขนโรคจิต ย่อลง กดแขนที่จับลงมา แล้วตวัดข้ามหัว บิดให้ไขว้ไปด้านหลังของผู้ชาย แล้วกดให้นั่งลง

วิธีนี้ใช้ได้หลายกรณี ไม่ว่าจะอยู่ที่ไหนก็ตามครับ....โดยส่วนใหญ่ต้องเป็นผู้หญิงที่มีกำลัง และมีอาวุธติดตัวเพื่อป้องกัน หลังจากกดตัวคนร้ายนั่งลแล้ว....

???

ขอพอแค่นี้ก่อนนะครับเพื่อน ๆ ...สุดท้าย...ถ้าเป็นไปได้ ก็ให้แจ้งความซะนะครับ...พวกโรคจิตอย่างนี้ ปล่อยไว้ก็แต่เป็นอันตรายต่อเพื่อน ๆ ผู้หญิงซะมากกว่า...

แล้วก็....อย่าจงใจ ให้โรคจิต...อย่างผมกำเริบ เหมือนในภาพบนนี้ก็แล้วกันครับ.....ฮะ ๆ ๆ

.....เช้านี้เพื่อน ๆ ทานกาแฟ หรือโกโก้ รึยังครับ....แหะ ๆ

ก็ขอขอบพระคุณ ภาพประกอบมายัง....Google.com ครับผม...เนื้อหา ก็จากประสปการณ์ที่ได้ยิน ได้อ่าน ได้ฟังมาครับ เพื่อน ๆ ท่านที่ให้ความสนใจ ก็พิจารณาและนำไปใช้ได้นะครับ...ผมหวังว่า กระทู้นี้ พอจะหาสาระให้กับเพื่อนผู้หญิงแห่งเอ็มไทย แล้วก็เพื่อนๆ ท่านชาย ....(ได้อยู่แล้ว )... ไม่มากก็น้อยล่ะครับท่าน.....

ผิดตกประการใด กระผมขอน้อมรับความผิด แต่เพียงผู้เดียว และรอการอภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับผม

โชคดีครับเพื่อน ๆ

ตั้งเมื่อ: 27 พ.ค. 11

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 46 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

:em19: :em19: :em19:

โดย: kalampee เขียนเมื่อ 1 มิ.ย. 11 IP IP: 58.11.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 45 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

ขอบคุณมากค่ะ :em06: :em07:

โดย: อิคารอส เขียนเมื่อ 30 พ.ค. 11 IP IP: 124.120.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 44 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

ผมเคยโดนเกย์ลวนลามบนรถเมล์น่ะ มันจับมือผมไปลูบงวงมัน ผมเลยบีบงวงมันเต็มที่ มันตกใจปล่อยมือเลย นึกทีไรขำทุกที :em13:

โดย: บุญเกรียน เขียนเมื่อ 29 พ.ค. 11 IP IP: 223.204.94.XXX
ความคิดเห็นที่ 43 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

:em19:
v
v
v
v
v

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 29 พ.ค. 11 IP IP: 125.25.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

วันก่อนพึ่งไปดูคลิปมาเองเฮียซี นางเอกอย่างสวยเลย รถก็โล่งเชียวทำไมไม่มีคนช่วยว่ะ แต่ทำไมเธอไม่แหกปากเรียกเฮียซีหรือว่ากลัวจะเรียกพวกเดียวกับคนที่ลวนลามก็ไม่รู้นะเฮียนะ :em13:

โดย: qvpop เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 11 IP IP: 49.49.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

เฮียเคยเห็นคนอีสานยื่นชักว่าวบนรถเมล์นะ ลาวนะ

โดย: เฮียเกษมสมาคมต้านพวกอีสานลาว เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 11 IP IP: 125.27.188.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

ว่าเป็น นายกแล้วสบาย :em19:

เอาครับเพื่อน ๆ .....ผมขอขอบคุณเพื่อน ที่เข้ามาเปลี่ยนบรรยากาศ แก้เครียด อีกครั้งครับผม

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 11 IP IP: 125.25.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

.....มาถึง กทม ดึกครับเพื่อน ๆ ....ฝนตกปรอย ๆ ตลอด กทม....ขับรถคนเดียวมันเปลี่ยวใจไงไม่ทราบ...ตระเวณรอบ ๆ กทม ดึก...แถว รร สยาม.... :em13:

ไม่ใช่ โรงแรมสยามนะครับเพื่อน ๆ ...โรงเรียนสยามกลการ ครับผม

กลับมาถึงกระท่อมปลายนาใหญ่ ที่ ซอย 31 ประมาณเที่ยงคืน...สาวพม่า สาวฟิลิปปินส์ ของผมหลับไปแล้ว เลยเข้านอนที่โซฟาแม่มเลย

กลับกระท่อมใหญ่ทุกที...ตำรวจเข้มเหมือนเดิม...เล่นเอาหน่วย สวาทขาดไวอากร้า มาประจำเลยครับรอบนี้ ....ใครบอก

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 11 IP IP: 125.25.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

........@ 25......กระทู้ไม่ดีไม่มีคุณภาพหรอก...จ๊ากกกกก
แต่ลุงชอบดูอ่ะ....ฮ่าฮ่า
ดูแค่ลูบ...เอ๊ย...แค่รูปอย่างไอ้หลานว่านั่นแหละครับ
ใครวะไม่ชอบดู(โดยเฉพาะ ดวงจันทร์ค่ำ จันทร์หงายนั่น)
คนมีอำนาจวาสนาใหญ่โต มีเงินมีทองถึงจะบ้อท่าไม่มีปัญญาทำก็ยังจ้างสาวๆสวยๆมาแก้ผ้าให้ดูแล้วก็ขอแค่ลูบๆคลำๆเลย
อดีตนายกฯเสียด้วยสิพวก...นึกออกเปล่าหลาน....40 กว่าปีมานี้เอ๊งงงงงงง

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 11 IP IP: 118.172.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

..........@ 25...
กระทู้ไม่มีคุณภาพหรอกน้อง....จ๊ากกกกกก
ลุงก็แค่อาศัยลูบ...เอ๊ย...ดูรูปไปพลางๆเหมือนกันละวะ....ฮ่าฮ่า
ใครวะไม่ชอบดู....ขนาดไม่มีปัญญาทำยังจ้างผู้หญิงหุ่นสวยๆมาแก้ผ้าให้ดู ขอแค่ลูบๆคลำๆก็พอ
อดีตนายกฯเสียด้วยสิท่านผู้ชม

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 11 IP IP: 118.172.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

เห็นภาพแล้วคิดถึง น้ำเงาะ :em15:

โดย: นกน้อยในไร่มะเขือเทศ เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 115.87.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

..บักเษมเอ๊ย
..แล้วมุงไม่ไปทำมาหากินบ้างหรา ?
..สงสัยจะกินข้าววัดมั้งเน๊อะ กินข้าววัดก้อรู้คุณบ้างเน๊อ
..ไปช่วยท่านกวาดลานวัดหน่อย เผ่อท่านไห้เงินมาเล่นเน็ต.. :em13: :em03:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 118.173.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

ความคิดเห็นที่ 32 โดย: เฮียเกษมนายกต่อต้านลาวอีสาน เขียนเมื่อ 7 นาทีที่แล้ว
-------------
เกรียนไปแล้วไอ้สั ด
รึว่ามุงโดนคนอีสานเอาต ูด555 :em15: :em15: :em15: :em25:

โดย: vipmanhot เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 49.49.86.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

ความคิดเห็นที่ 27 โดย: เฮียเกษมนายกสมาคมต่อต้านลาวอีสาน เขียนเมื่อ 7 นาทีที่แล้ว

10 ความอุบาทว์ของคนอีสาน

1.ภาคอีสานเป็นภาคขายตูดมากที่สุดในประเทศไทย

2.ภาคอีสานมีขอทานมากที่สุดในประเทศไทย

3.สลัมสกปรกในกรุงเทพ คือที่อยู่ของคนอีสาน

4.คำว่า"หน้าหม้อ"ใช้สำหรับเรียกพวกบ้านนอก อีสาน

5.ขี้เมา ดั้งหักทุกคน

6.ในละครบทคนใช้ ขอทาน มักรับบทโดยคนอีสานเสมอ เพราะกำพืดมันเป็นแบบนั่น

7.แรงงานคือพวกอีสานเพราะทำงานอื่นไม่เป็น

8.คนอีสานมักงมงายเสมอ เช่นผีปอบและก็งมงายขอหวยบ้าบอคอแตกไรของมันก็ไม่รู้

9.ภาคอีสานค้ายาเสพติดมากที่สุด

10. '' ผู้ชายอีสานจู๋เล็กทุกคน ผู้หญิงอีสานหอยดำทุกคน ลาวนะ ''
----------------------------
มุงเป็นเทวดาหรอวะถึงว่าคนอีสานเค้า
กุไม่ใช้คนอีสานกุเป็นคนชลบุรี
และกุก็ไม่เคยดูถูกคนด้วย
มุงรู้รึป่าวที่มุง แ ด กข้าวทุกวันเนี้ย
ไม่ใช่เพราะคนอีสานปลูกข้าวให้มุงแ ด กหรอไอ้สั ด

โดย: vipmanhot เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 49.49.86.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

ชอบแนวนี้มากเลยครับ

ในคอมผมมีหลายเรื่องเลย

:em27:

โดย: เฮียหลงปักกิ่ง เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 210.76.204.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

เหมือนกันครับคุณ คห 22 คับ ดูเ เต่ ลูบ เอ๊ยยย รูป :em27:

โดย: ต่อยกับลุงป.6ไม๊ เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 72.201.143.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

กระทู้ดีมีคุณภาพอีกเเล้วครับท่าน ใช่ป่ะคับลุงป.6 :em27:

โดย: ต่อยกับลุงป.6ไม๊ เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 72.201.143.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

โดย: MthaiFanClub เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 110.164.183.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

คห.28 ช่างเป็นความคิดที่เจิดมาก :em27: :em27:

โดย: songiggs@united เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 101.109.138.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

เนื้อหายังไม่ได้อ่าน แต่รูปประกอบชนะขาด :em06: :em06:

โดย: เล็กหมกตับ เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 125.25.39.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

มันน่าจะมีโรคจิตผู้หญิง มาลวนลามผู้ชายมั่ง โฮะๆ(พูดแล้วน้ำลายไหล) :em08: :em08: :em08:

โดย: เล็กหมกตับ เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 125.25.39.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

ทำไมต้องว่าคนอีสานด้วย ภาคไหนๆก็มีทั้งคนดีคนและไม่ดีรวมอยู่นั้นแหละ
v
v

โดย: ๑LoveThunder๓ เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 223.206.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

คุณซีเอาภาพจากหนังเอวีมาประกอบเลยเหรอครับ :em13: :em13: :em13:ผมว่าคงไม่ใช้จากgoogleหละมั้ง แล้วตกลงว่าคุณซีดูจบไหม :em13: :em13: :em13:

โดย: Cokeแข็งปวย เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 58.11.40.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

..ดีจังเราไม่ใช่คนกรุงเทพ ไม่ต้องขึ้นรถเมล์
..แต่ถ้าเจอโรคจิตเราก้อไม่กลัว เพราะเรามีหน้าตาเป็นอาวุธ
:em13:
..ไอ้รูปคนหัวเราะน๊ะ เห็นทีไรแล้วหยะแหยง
...............................
...............................
.......กระทู้นี้25+จร๊าาาาา..... :em13:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 118.173.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

โอยย.....ผมเขียนซะยาว มือไปโดนแป้น แลปท๊อป..หายหมดเลยครับ...กรรม

เอาเป็นว่า...ขอขอบคุณ คุณ Chaychai ครับผม....จะพิมพ์ตอบรับเพื่อน ๆ ก็ต้องพิมพ์ใหม่อีก...เข้า กทม ก่อนครับ....เดี๋ยวผมลงเล่น แล้วมาขอบคุณเพื่อนอีกที...เวรกรรม....!

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 223.206.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

:em27:...อยากทำมั่งอ่า...อิอิอิ

โดย: ไมน์ฮันเตอร์... เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 27.55.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

:em04: :em04: :em04: :em04: :em04:

โดย: จ้อย เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 223.207.146.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

เรียกชะเสียเลย คุณชาญชัย เป็นคุณเฉไฉ เหื้ยเกมษไปขี้ไปไอกาก

โดย: Mr.1860 เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 124.121.100.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

พอแล้วครับพี่ซี...จันทร์คว่ำ จันทร์หงาย..ผมก็แย่แล้วครับ...หัวใจจะวายยยย :em13: :em27: :em19: :em19:

โดย: Tongkung17 เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 58.8.79.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

ภาพที่เห็นเป็นภัยต่อสายตาสมาชิกมากๆเด้อครับเด้อ เพราะมีภาพเซ็นเซอร์เลยเห็นไม่ชัด เพ่งตามองอาจปวดตาได้เด้อครับเด้อ เหอๆๆ
จ๊ะแม๊นเร่าคัก เถ่าซ๊านิ่แหม๋

โดย: หมูสนามเด้อ เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 125.26.132.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

.........เอาภาพมาลงเถอะบิ๊กซีฯ
จะผ่านหรือไม่ผ่านให้คุณเฉไฉตัดสินใจเอาเอง

แหม....อยากเห็นโรคจิตจะจะตาบนรถเมล์จัง
ผมจะล่อให้กองกับพื้นรถเลย...ที่ทำปากดีไปอย่างนั้นก็เพราะคนพวกนี้ไม่สู้คนหรอกครับ เป็นพวกขี้ขลาดตาขาว กลัวที่สุดก็คือกลัวคนเอาเรื่อง พวกเราสังเกตดูเถอะ ไม่ว่าจะเป็นหนุ่มแน่นร่างกายแข็งแรงอย่างไรพอถูกจับได้คอตกกันทั้งนั้น พวกมีปมด้อยครับ กล้าทำแต่ผู้หญิงที่ไม่มีทางสู้รบปรบมือด้วย
แต่บางทีไปเจอผู้หญิงใจถึงก็มี.....เธอเอาส้นสูงกระทืบเท้ามันเสียจนเจ็บปวดต้องเลิกลวนลาม แต่ยังไม่กล้าโวยวายนะ เพราะความอายคน ที่ไม่อายก็มี
มีเด็กนักเรียนสาวๆอยู่คนไม่รู้เนื้อรู้ตัว จนคนที่ยืนบางลงไปมากแล้วถึงมีคนบอกว่ากระโปรงข้างหลังเปื้อนน้ำอสุจิเต็ม....ถึงกับร้องไห้โฮคาที่เลย....น่าสงสารมาก

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 118.172.99.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

ไอ้ภาพบนๆก็สื่อถึงการเตือนภัยอยู่หรอก...แต่ภาพล่างๆมานี่กลายเป็นการยั่วยุซะงั้น :em26:

โดย: isadcrazy เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 223.206.138.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

บางรูปผมเคยเห็นจาก ในคลิป กึ๋ยๆๆๆ :em27: :em27:

โดย: songiggs@united เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 101.109.138.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : เตือนภัยสาว Mthai บนรถเมล์ ( R-18+ เด้อครับเด้อ )....!

คุณซี ขออนุญาตลบบางรูปที่ไม่เหมาะสมออก ซึ่งมันออกจะสื่อยั่วยวนมากกว่า เตือนภัยนะครับ จะกลายเป็นกระตุ้นให้คนอ่าน ไปทำซะเองหรือเปล่า

ปล. ถ้ามีคราวหน้าขออนญาตแก้ไขกระทู้นะครับ เพื่อความเหมาะสม

โดย: chaychai เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 11 IP IP: 110.164.183.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111