อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ หมวด » ทั่วไป » การเมือง » อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

พอดีซื้อไม่ทัน เสื้อหมดก่อน คนมาตั้งเกือบ 4 หมื่นคน

ก็เลยซื้อเสื้อไม่ได้ อยากทราบว่าจะไปซื้อเสื้อแดงที่ไหนได้บ้างครับ

ขอสนับสนุน นปช.

รูป คนส่วนใหญ่
โดย: คนส่วนใหญ่
ตั้งเมื่อ: 13 ต.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 45 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ดีจัง รัก นปช. emoticon

โดย: มินามิ เขียนเมื่อ 8 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.202.XXX
ความคิดเห็นที่ 43 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ต้องการซื้อเสื้อแดงเหมือนกัน...ซ้อได้ที่ไหนไม่ทราบช่วยตอบด้วย

โดย: คนไทย เขียนเมื่อ 26 พ.ย. 08 IP IP: 125.26.227.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ความเห็นที่33-24ก็ถือว่าใช้ได้คับแต่รู้สึกว่าความเห็นที่แสดงมาเป็นของ พธม.นี่คับ..อิอิ..แตกต่างที่เสียงส่วนใหญ่เขายอมรับฝ่ายไหน ความเห็นที่33-24คิดว่าฝ่ายไหนได้รับการยอมรับมากกว่าคับ...ตอบที อิอิอิ..

โดย: NA123 เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 117.47.161.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

กิเลสทำให้คนอยากไม่รู้พอ อยากไม่ถูกหลักไม่มีกฏหมาย มีเหตุมีผล ไม่ฟังเสียงประชาชน แต่ไปยึดติดระบบเผด็จการ คอมมิวนิส นายทุน ทำลายชาติ มีผู้ช่วยเหลือ ตามที่เผยให้เห็นทางสื่อ สภา อย่างที่ไม่เคยเห็นมาก่อน ทุกวันโลกกลม ใครคิดทำอะไรที่ใช้กิเลศ เหนือเหตุผล มันนจะคืนสนองโดยท่านไม่รู้ตัว พวกเราประชาฯ เรามีความรู้ ไฝ่หาความเป็นธรรม ความดี ความสงบสุข ความสามัคคี ความเป็นประชาธิปไตยที่ก้าวหน้า เพื่อให้ชาติเจริญ แต่มิใช่หลอกลวง เราเห็นการกระทำของพวกท่าน จำเป็นต้องต้าน กลุ่มมาร ที่มันมีแผนร่วมกันที่จะล้มล้าง 3 ระบบไทย" เราจะเฉยอยู่ได้หรือ เมื่อคนเหล่านี้ จัดกลุ่มเป็นขบวนการ แซกแซง ชาติ ราชการ " มันบ่งบอกถึงการทำลายอย่างเห็นได้ชัด กลุ่มนั้นจะทำอะไรได้ตามใจชอบ เมื่อมันเปิดเผย เราจะเฉยได้หรือ เราจำต้องต้าน สาธุ ขอให้ดวงวิญญาณอันศักดิ์สิทธิ์ของพระมหาธีรราชเจ้า ของปู่ ย่า ตา ยาย ทวดๆ ที่ยังสถิตย์อยู่ในสากลโลกนี้ จงดลบันดาลให้พวกมาร ที่คิดแผนที่ไม่ดีต่อชาติครั้งนี้ มีอันเป็นไป ด้วยเถิด

โดย: คนกรุงเทพ เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 08 IP IP: 58.8.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ดีครับ ช่วยๆกันอุดหนุน
ผมจะได้มีเงินไปซื้อpassportที่บาฮาม่า

โดย: ทักสิน เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 08 IP IP: 202.14.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

อยากได้ต้องดูรายการ "ความจริงวันนี้"

เสื้อเหลืองผมไม่ใส่เลยคับ อับอายชาวบ้าน แต่ใจจงรักภักดีนายหลวงเสมอ

โดย: เหอๆ เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 08 IP IP: 125.27.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ดูข่าว ที่เขมรให้เวลา 24 ชม. ให้เราออกจากพื้นที่พิพาทมั้ยครับ ตอนนี้เราก็มีศึกนอก แล้วก็ยังสร้างศึกในกันอีก คุณว่าถ้าทำกันต่อไปอย่างนี้ ประเทศชาติจะล่มสลายหรือเปล่า ถ้าเป็นไปได้ อยู่นิ่งๆกันซะบ้าง อย่าไปเพิ่มจำนวนคนไปร่วมสู้รบศึกในกันอีกเลย เพื่อคนๆเดียวที่ไม่ใช่พ่อใช่แม่เรา ทำไมเราถึงทำให้บ้านเมืองพินาศได้ขนาดนี้

โดย: A เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 08 IP IP: 125.24.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

เค้าไม่ได้วัดที่เสื้อผ้า เค้าวัดกันที่ความคิด ต่อต้านเผด็จการทุกประเภท ไม่ว่าจะเป็นเผด็จการ์อย่างทักษิณ หรือ คมช. emoticon

โดย: 11pm เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 08 IP IP: 124.120.193.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ความเห็น 24 คุณพูดถูกครับที่บอกว่า ในกรุงเทพ ถ้าคุณใส่เสื้อแดง จะกลายเป็นพวกสังคมรังเกียจ และพวกคนชั้นต่ำทันที
ประทานโทษน่ะครับแค่เสื้อผ้าเนี่ยสามารถบ่งบอกได้เลยรึครับว่าสังคมจะรังเกียจหรือเป็นคนชั้นต่ำหน่ะ สงสัยคุณอยุ่ชั้นสองมั้งครับเลยดูตัวเองสูงไปหน่อย
เอาอะไรมาวัดเหรอครับ ผมใส่เสื้อแดงแต่ผมว่าผมไม่ต่ำกว่าคุณแน่ๆ คนชั้นต่ำแบบผม ขับเมอซิเดสไม่ผ่อน บ้านไม่ผ่อนก็แล้วกัน
ปล. เชื่อคนล้มละลาย นักก่อม็อบ คนเลี้ยงหมาระวังจะล้มละลายกลายเป็นม็อบเลี้ยงหมาไม่รุ้น่ะคุณ

โดย: ass hole tv เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 08 IP IP: 124.120.217.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ถ้าใส่เสือแดงกันทั่วประเทศ ก็เป็นการต่อต้าน เผด้จการณ์ คอมมิวนิสต์ ในทำเนียบไปไนตัว

โดย: kop เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 08 IP IP: 58.9.202.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

เอ่อ เค้าแจกจริงเปล่าครับ ถ้าจริงเดี๋ยวฟังด้วย(ตังไม่ต้องก็ได้แต่ได้ก็ดี)

ที่ไหน มะไหร่ ใครรู้บอกทีเน้อ

โดย: ป้าดด เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 08 IP IP: 125.25.29.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ระบอบทักษิณ คือ การปกครองของนายทุนเพื่อนายทุนโดยนายทุน อันมีทักษิณเป็นประมุขสูงสุด
1.การแทรกแซงระบอบราชการ รัฐวิสาหกิจ โดย ใช้เงินซื้อข้าราชการระดับสูง ใช้เงินซื้อศาลเพื่อไม่ให้ตัวเองมีความผิดในคดีต่าง ๆ (อย่างเช่น ขนม 2ล้าน คดีเลี่ยงภาษี 500ล้าน) ใช้เงินซื้อตำรวจเพื่อไม่ให้ดำเนินคดีตนเองและพวกพ้อง ซื้อทหารเพื่อไม่ให้ทหารปฏิวัติ
2.ลดพระราชอำนาจของสถาบันเบื้องสูง เพื่อล้มล้างสถาบันเบื้องสูง แล้วสถาปนาตนเองเป็นประธานาธิปดี โดยการยกเลิกระบอบองคมนตรี ซึ่งเปรียบเสมือนที่ปรึกษาของพระองค์ เปรียบเสมือนแขนขา ของพระองค์
จากข้อนี่เอง จึงทำให้ทหารทนไม่ได้ จึงต้องออกมาทำ รัฐประหาร
3.จัดตั้งกองกำลังโจร เช่น กลุ่มคนรักทักษิณ กลุ่มรักเชียงใหม่51 รักอุดรฯ นปก. นปช. ทหารพระเจ้าตากฯ เป็นต้น จะเห็นได้ว่าคณะรัฐบาลชุดนี้ภายใต้แกนนำ ของพรรคพลังประชาชน มีผู้กระทำผิดในข้อหาหมิ่นสถาบันเบื้องสูง คือ จักรภพ เพ็ญแข วีระ มุสิกพงศ์ ซึ่งยังไม่ถูกจับ เพราะได้ซื้อตำรวจ และ ศาลไว้แล้ว
4.แก้ไขรัฐธรรมนูญฉบับปี 51 เพื่อให้ตัวเองพ้นผิด เพื่อพรรคของตัวเองไม่ต้องถูกยุบพรรค เ

โดย: คนไทย เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 08 IP IP: 117.47.111.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ซื้อได้ที่คุณเยาวภา แต่คุณสมชายจะยอมขายรึเปล่าไม่รู้นะ

โดย: ฉันเอง เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 08 IP IP: 124.120.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

อย่ามาสร้างภาพเลย ไอนวก 3ตัวนั้นมันเอาเสื้อมาแจก ดูก็รู้แล้วบางคนใส่เสื้อทับกับเสื้อตัวเองเลยไม่ได้พร้อมใจใส่มา ให้เสื้อ+เงิน อย่ามาสร้างภาพเลย

โดย: 000 เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 118.173.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ขอโทดนะคับพี่

ผมเป็นนักศึกษาคนนึง

ผมมีสิ่งหนึ่งที่ผมสงสัยมากๆ

คือว่าทำไมพธม.ต้องใส่เสื้อสีเหลืองด้วยคับ

ผมรุ้สึกว่าทำไมต้องแอบอ้างตลอด

ผมไม่ได้ฝักใฝ่ฝ่ายใดนะคับ

แต่ผมไม่เข้าใจเฉยๆ

แล้วผมก้อไม่เข้าใจว่าทำไมคนที่ไปชุมนุม

ถึงปรบมือให้คนที่ขึ้นไปพุดตลอด

ไม่สนใจว่าจะพุดอะไร

ผมมีตัวอย่างนะคับ

มีลุงคนนึงพุดว่า

จะเปลี่ยนการเลือกตั้งจากการกากะบาท

ไปเป็นเลือกทางเน็ต

โดยให้สแกนลายนิ้วมือ

เรื่องคนไม่มีความรุ้เรื่องเน็ต

ก้อจะแก้ไขโดยให้ติดจานเอเอสทีวี

คิดดุนะคับว่าเอาอะไรคิดกัน

ผมขอร้องนะคับ

ถ้าจะตอบโต้ก้อขอให้ใช้เหตุผลไม่เอาอารมณื

ส่วนพวกที่ชอบติงเรื่องภาษา

ก้อเชิญพิมกันไปเถอะคับ

ตัวการันไม้ไต่คุ้อะไรก้อเอากันไป

ขอบคุณคับ

โดย: นศษ.คนนึง เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 222.123.125.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

พวก พธม เป็นงัยก็ดูได้จากการตอบกระทู้เพราะใช้คำพูดบ่งบอกทุกอย่างแล้ว สมควรที่จะโดนเขาหลอก โดนเขาใช้เป็นเครื่องมือ โดนหลอกไปตาย เงี้ยแหละพวกไม่มีงานทำ ใช้ปากมากกว่าสมอง emoticon

โดย: d เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 58.9.146.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ที่บ้านผมมีเหลืออยู่ตัวนึงครับ พอดีผมซื้อมาเช็ดตีน กับเอามาซับน้ำว่าวหมาครับ ตอนนี้หมาที่บ้านกำลังติดสัตว์

โดย: เอาซักตัวมั้ยครับ เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 124.120.162.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ใส่เสื้อขาวไปแหละครับ
ก ร ู จะเอาเลือดหัว เม ริง ออกไปเปื้อนเสื้อ
โด ย ส ้น ตรีนกร ุ เอง

โดย: MiCKi เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 118.173.90.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

สนับสนุน คห.24 ครับ

แต่ถ้าอยากใส่จริงๆผมก็มีครับ แต่ผมไม่ให้หรอกเพราะมันเป็นชุดทำงานของผมครับ 5555
ถ้าไม่ใช่ชุดทำมาหากินของผมๆคงไม่ใส่แน่
ผมเลือกที่จะใส่เสื้อเหลืองครับ แต่ดีใจจังปีหน้าบริษัทก็เปลี่ยนเป็นสีน้ำเงินครับ55555555..........

โดย: พร เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 10.66.12.114, 192.132.229.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ไปซื้อทำไมเสื้อแดง ใส่สีเหลืองดีกว่า บอกให้รู้ไว้นะว่าต่อไปนี้คนกทม. หาดใหญ่ และปักษ์ใต้ทุกคนอยู่ข้างพันธมิตร นปก.ต้องได้รับกรรม แต่ก็สงสารตำรวจชั้นผู้น้อยที่คอยแต่รับคำสั่งจากตำรวจชั้นผู้ใหญ่ แน่จริงตำรวจชั้นผู้ใหญ่ลองออกมาโดนตื๊บจากประชาชนดูบ้างว่าเจ็บปวดมันเป็นแบบไหน

โดย: 14526 เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 118.173.164.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ของแท้ ต้องมีรูปไอ้เหลี่ยมด้วยนะ

ทุกวันนี้ ในกรุงเทพ ถ้าคุณใส่เสื้อแดง จะกลายเป็นพวก
สังคมรังเกียจ และพวกคนชั้นต่ำทันที

โดย: เชิญเลย เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 124.120.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

เอาหลังคาสีแดงด้วยไม๊

โดย: -*- เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 222.123.41.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

พวก พธม. ปากดีทุกคนเลยว่ะ เขาเสี้ยมให้เปลี่ยนขนาดนี้เลยเหรอ

โดย: สิงโต เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 119.42.76.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

หาเก็บได้ที่กองขยะค่ะ..ไอ้พวกขยะสังคม

โดย: ฟฟฟฟ เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 222.123.129.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ร้านสตาร์ซอคเกอร์ไงอ้ายรายำ

โดย: กาก้า เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 192.168.2.131, 202.143.146.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

เสื้อเหลืองคนไทยมีเกือบทุกคน...แต่ไม่ได้มีเพราะพวกพันธมิตร นะ...พวก พธม..ช่วยเปลี่ยนสีด้วย...เสนียด

โดย: คนไทย เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 203.147.40.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

++++แจกฟรีครับ เดินเข้าไปทำเนียบแล้วด่า พ่อ การด์พันธ์มิตรสิครับ ได้เสื้อสีแดงกลับมาแน่นอนเลยครับ emoticon

โดย: dou เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 117.47.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

เสือเหลืองมาเลเชีย ปะทะจีนแดง

โดย: ม่ะรู้ เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 58.8.167.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ซื้อสีขาว เอาเลือดหัวเมิงย้อม ก็ได้เสื้อแดงละ

โดย: DDT เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 58.10.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

สีแดงและสีเหลืองมันเป้นสีย้อมไม่ชอบ

โดย: mthai เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 124.122.199.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ทุกวันนี้ไม่ใส่สีแดง ละอายใจ

โดย: 99 เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 192.168.103.55, 210.246.145.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ถึงผมจะเกลียดพันธมิตร (ไปดูที่ผมโพสท์ในหลายๆกระทู้ได้ครับ)

แต่ผมว่ากระทู้นี้ไร้สาระจังเลย

จะเข้ามาโชว์ใช่ป่ะ ว่า นปก มีไม่ต่ำกว่า40000

ผมอยากเห็นนะครับ ว่า นปก ทำให้พันธมิตรสูญพันธ์ ไปจริงๆ

โดยไม่เหลือแม้แต่ลูกอิเจ๊แม้น ขายของชำ

และที่สำคัญ แกนนำต้องตายโห ง หมดนะครับ

คนเบื้องหลังพันธมิตรทุกคน ไม่ว่าเล็กใหญ่แค่ไหน

โดย: ไอ.... เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 124.120.205.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

โบ๊เบ๊ มีเป็นกระสอบ

โดย: 1429 เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 58.10.143.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ทำไม่ไม่รู้เรื่องเลยว่าจะมีงาน
ไม่งั้น ไม่พลาดแน่ ๆ
แล้วก็ ถ้านัดกันไปวันไหนอีกบอกด้วย อยากไปดู

โดย: ขอร่วมด้วย เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 172.16.2.152, 203.130.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

หาซื้อได้ที่ลอนดอนค่ะ หรือไม่ก็เขาพระวิหารค่ะ emoticon

โดย: ////// เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 58.97.0.240, 58.97.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

ซื้อได้ที่อิเจ๊เพ็ญค่ะ

โดย: คนขี้สงสัย เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 58.8.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

เห็นเสื้อแดงชอบมาขวิดเสื้อเหลืองอะ เสื้อแดงโดนเตะแล้วร้องมอมอทำไมโดนหักค่าหัวคิว..

โดย: (oOo) เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 74.72.179.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

สาวกแป๊ะลิ้ม เห็นเสื้อแดง มันจะวิ่งมาขวิดมั๊ยครับ ..กลัว

โดย: พีเค เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 117.47.69.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

สาวกแป๊ะลิ้ม เห็นเสื้อแดง มันจะวิ่งมาขวิดมั๊ยครับ ..กลัว

โดย: พีเค เขียนเมื่อ 13 ต.ค. 08 IP IP: 117.47.69.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111