อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

อยากได้เว็บไชต์หาแฟนต่างชาติ ดีดีคะ  ที่เป็นตัวตนจริงๆ ไม่หลอกกันน่ะคะ

เพื่อนๆ พอจะมีเว็บไชต์ที่น่าเชื่อถือได้ ไหมคะ กลัวถูกหลอกคะ

ถึงจะไม่ได้แฟน อย่างน้อยก็มีเพื่อนเป็นต่างชาติ และได้ฝึกภาษาด้วย

ขอบคุณคะ

รูป yingyoungyouw
โดย: yingyoungyouw
ตั้งเมื่อ: 4 ก.ค. 11
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 25 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

ตอนนี้น้าป้าที่ เขาได้ฝรั่งกลับมากันเยอะ(พักร้อน)

พ่อเราก็บอกกับแม่ยายฝรั่งว่า หาให้หลานหน่อยนะ

เราว่าถ้าวาสนาเรามี วาสนาเราจะได้คนต่างชาติ ก็คงไม่แคล้วหรอก เพราะเทคโนโลยีก็มี ญาติได้แฟนฝรั่งกันเกือบหมด จะบินไปรอคลอดที่ อิตาลี เดือนหน้า ก็อีกคน กำลังกลับมาไทย 5คู่ ตอนนี้อยู่ไทยก็ 2 คู่ ถ้าเราจะได้ก็คงไม่คลาดแคล้วแน่ๆ

แถวที่เราทำงานอยู่ศูนย์ราชการก็เยอะ สถานีตำรวจ โรงพยาบาล ครู ชาวนา ชาวสวนยาง(มีตังทุกคนคะ) ทหาร ทหารพราน สวนสัปะรด

เราคิดว่าใครจะได้คู่ แบบไหน ขึ้นอยู่กับ บุญวาสนาด้วยนะ เพราะบางทีบ้านใกล้สวนองุ่นและไม่เคยคุย แต่ได้สวนลำไยเง๊ยะ เขาเรียกว่าบุญวาสนากับบุญใฝ่หา

โดย: yingyoungyouw เขียนเมื่อ 12 ก.ค. 11 IP IP: 203.155.29.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

ขอให้เจอคนจริงใจที่ใช่ไวๆนะครับ (จะเชื้อชาติใดก็ตาม) :em07:

โดย: เฮียหลงปักกิ่ง เขียนเมื่อ 8 ก.ค. 11 IP IP: 210.77.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

ขอบคุณ พี่เฮียหลงปักกิ่งมากนะคะสำหรับหนังสือ"คิดใหญ่ไม่คิดเล็ก" ว่างๆ เดี๋ยวจะไปค้นหาอ่านดูนะคะ

ขอบคุณ หมูสามสนามด้วยนะคะ สำหรับเว็บไว้ระวังตัวคะ

ไม่อยากให้คุณเฮียหลงปักกิ่งใช้คำว่าประสบผลสำเร็จในการหาแฟนฝรั่งเลยคะ +คำว่า"เอา"ดูเหมือนเรามุ่งมั่นยังไงไม่รู้ และก็น่าเกลียดด้วยคะ 55+ ขำนะ เรื่องหนุ่มเนี๊ยะเราไม่ถนัด

คุณเฮียหลงเอ้ย เราก็คิดใหญ่เกือบทุกเรื่องแหละ แต่เรื่องคู่เนี๊ยะ เราก็ไม่รู้จะจีบใคร เรื่องหนุ่มเนี๊ยะเราไม่ถนัด ใจจริงก็อยากจีบ คนดี มีฐานะ รักหม้ายสาวอย่างเราและรักครอบครัวเรา ฯลฯ แหละ แต่ไม่รู้ไปอยู่ไหนหมด คนที่มีแฟนแล้วถึงดียังไง เราก็ไม่ยุ่งนะ อยากให้คุณเฮียฯและทุกท่านเข้าใจค๊ะ

โดย: yingyoungyouw เขียนเมื่อ 7 ก.ค. 11 IP IP: 203.155.29.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

จขกท.คะ มีลิงค์จากเว็บเลดี้อินเตอร์มาให้ดูค่ะ เรื่องการหลอกลวงทางเว็บหาคู่ เอามาเผื่อเป็นแนวทางจะได้ระวังตัวไว้

http://www.ladyinter.com/forum_posts.asp?TID=21557

โดย: หมูสนามเด้อ เขียนเมื่อ 7 ก.ค. 11 IP IP: 184.91.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

แต่ยังไงก็ขอให้ประสบความสำเร็จในการหาแฟนฝรั่งนะครับ ไม่ยากหรอกครับ เพื่อนผมก็มีแฟนฝรั่งกันเยอะแยะ

โดย: เฮียหลงปักกิ่ง เขียนเมื่อ 6 ก.ค. 11 IP IP: 210.77.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

พิมพ์ผิดครับ "Like" ครับ ไม่ใช่ "Line"

ขอแก้ครับ ชื่อหนังสือคือ

"How to Make Anyone Like You"

โดย: เฮียหลงปักกิ่ง เขียนเมื่อ 6 ก.ค. 11 IP IP: 210.77.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

ผมว่าคุณดูถูกตัวเองมากไปนะครับ ต้องมั่นใจสิครับถึงจะทำการใหญ่สำเร็จ ถ้าไม่มั่นใจมันก็แพ้ตั้งแต่ยังไม่ได้เริ่ม

หาหนังสือเรื่อง The Magic of Thinking Big ของ David J. Schwartz มาอ่านนะครับ คุณอยากฝึกภาษาอยู่แล้ว อ่านหนังสือเล่มนี้ถือว่าได้ฝึกภาษาด้วยครับ จริงๆมีอีกหลายเล่มที่อยากแนะนำ แต่เอาอันนี้ไปก่อนละกัน อ่านง่ายครับ ลองไปดูที่ร้านหนังสืออย่าง Kinokuniya หรือ Asiabooks น่าจะมีขายแน่นอนครับ

ของLeiL Lowndesก็มีหลายเล่มครับ คนนี้ก็ดัง เป็นกูรูคนนึงเลยเรื่องการพัฒนาความสัมพันธ์ของมนุษย์ เล่มที่ดังของเขาก็ How to Make Anyone Fall in Love With Me, How to Talk to Anyone, How to Make Anyone Line You, และ How to Feel Confident พวกนี้จะเป็นเทคนิกต่างๆครับ แต่ความมั่นใจมันต้องมาจากความคิด ภาพลักษณ์ที่เรามองตัวเองและผู้อื่นก่อน ผมจึงแนะนำให้อ่าน The Magic of Thinking Big ก่อนครับ

ความคิดเห็นที่ 18 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

จะให้ไปจีบใครล่ะคะคุณเฮียหลงปักกิ่งขา เราก็ไม่ใช่หม้ายสาวพราวเสน่ห์ที่ไหน ก็เพราะขี้เหล่ ทำแต่งาน หาแต่เงิน อยู่แต่กับครอบครัว ก็เลยไม่มีใครมาสนใจ ไม่กล้าจีบผู้ชายหรอก เราก็ไว้ลายเหมือนกัน ถ้าเกิดพูดไปเขาไม่เล่นด้วยยังทำเสียงยักษ์หน้ามารใส่ แล้วเราก็ไม่รู้ว่าคนอย่างเขามีแฟนหรือยัง เขาจะชอบเราหรอ เราไม่ได้มีพร้อมเหมือนคนอื่นๆนะ เราก็กลัวหน้าแตกเหมือนกัน กลัวโดนหลอกด้วย

ก็เลยคิดว่าลองคุยกับฝรั่งดูเผื่อจะคลายเหงาได้บ้าง ยังไงเสียคุยแชทกับคนไทย เราคิดว่ามันน่าเบื่อ ติดง่ายด้วย ประมาณนี้ อีกอย่างเราก็อายุเยอะแล้ว ก็รู้สึกว่าถ้าจะคุยก็หาคนดีดีไปเลยเงี๊ยจะได้ไม่เสียเวลา ไปจีบเขา ผู้ชายจะไม่มองเราหัวจรดเท้าเลยหรอ เราก็ไม่รู้ว่าคนนั้นเป็นผู้ชายแบบไหนด้วย และเราก็ไม่เคยรักผู้ชายคนไหนด้วย เคยมีแต่ความรู้สึกดีดี(แค่รู้จักกันนะ) มีความสุขได้อย่างไม่น่าเชื่อ แต่เราอาจจะรู้สึกเพียงคนเดียวก็ได้ ถึงแม้จะเป็นเพียงเวลาไม่กี่นาทีก็ตาม เราก็จะเก็บไว้ในความทรงจำตลอดไป เราอยากขอบคุณเขามากแต่เขาก็ไปทำงานแล้วล่ะ เรารู้ดีว่าอะไรควรไม่ควร

โดย: yingyoungyouw เขียนเมื่อ 6 ก.ค. 11 IP IP: 203.155.29.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

จริงๆถ้าชอบใครก็ไม่ยากนี่ครับ จีบเขาเลย สมัยนี้ไม่แปลกอะไรหรอกผู้หญิงจีบผู้ชายมีเยอะแยะ ง่ายกว่าด้วยซ้ำ เพราะผู้ชายมันไม่เรื่องมากครับ แต่ก็อย่าไปเผลอตัวเผลอใจแค่นั้น ต้องดูดีๆ เพราะผู้ชายชอบหลอกฟัน ไม่ชอบแต่ขอให้ได้ฟัน เพราะงั้นถ้าเกิดคุณแบไต๋ให้เขารู้ว่าคุณชอบเขา เขาก็อาจจะหลอกฟันคุณเล่นๆก็ได้ นี่ต้องระวัง ผู้ชายร้อยทั้งร้อยเป็นแบบนี้ เขาจะบอกว่าชอบคุณ รักคุณ แต่ใจจริงบางทีก็ไม่ได้คิดงั้นหรอก พูดไปงั้นแหละกะหลอกฟันเฉยๆ เพราะงั้นถ้าชอบใครก็จีบเขาได้ แต่ก็ต้องดูดีๆว่าเขาชอบคุณจริงรึเปล่า หรือแค่อยากจะเล่นๆกับคุณ จีบง่ายครับผู้ชายไม่ยากหรอก แต่จะจีบเอาแบบไหน เอาไปแต่งงานหรือแค่ไปจบที่โรงแรม ถ้ากรณีหลังก็ง่ายมากครับคุณชวนเขาๆก็ไปเดี๋ยวนั้นแหละ ต้องดูดีๆครับ แฟนเก่าผมคนนึงคบกัน 7 ปีเธอก็เป็นฝ่ายมาจีบผม แต่สุดท้ายเลิกกันเพราะพ่อแม่เขาไม่ชอบผมเลยให้ลูกสาวเขาไปแต่งงานกับคนอื่น ตอนนี้ลูก 1 แระ

ความคิดเห็นที่ 16 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

ขึ้นชื่อว่าคน อยู่ที่ไหนเกิดที่ไหนก็มีความแตกต่างกันทุกคน ต่างพ่อแม่ ต่างความคิด คนดูถูกคนก็มี คนยอมรับคนก็มีคะ
เราเชื่อว่า เฮียหลงปักกิ่งและเพื่อนทำถูกแล้วคะที่ปกป้องคนชาติเดียวกัน ขอบคุณที่เล่าให้ฟังคะ เราก็คงไม่เอาง่ายๆ หรอก
ผู้ชายไทยดีคะดีมากๆ บางคนเราก็ไม่ไหวกับความคิด
เราคงยังไม่เจอมั้ง

อีกอย่างเราก็ไม่ได้คิดจะอยากได้ฝรั่งหรอก แต่ก็อยากฝึกภาษาด้วย เรื่องคู่กันไหมเป็นเรื่องของบุพเพวาสนาคะ ไม่ตายตัวว่าจะต้องเป็นฝรั่ง เพราะไม่รู้วาสนาของตัวเอง

แต่ก็อยากจะเอามาป้องกันตัวเอง เพราะรู้สึกว่าจะมีคนมาทำตัวเป็นแฟนเรา ทำเหมือนคบเรา ทั้งๆ ที่เราไม่ได้ชอบ อยากบอกให้ผู้ชายคนนั้นรู้ว่าเรามีแฟนแล้วนะ จะได้เลิกยุ่งกับเราแบบนั้น

และก็ยังไม่มีใคร คุยแต่กับเพื่อนผู้หญิง คิดแต่เรื่องงาน สอบ อยู่กับครอบครัวอย่างเดียว ก็เลยเหงาๆ ด้วยคะ

ขอบคุณทุกท่าน ที่มีความปราถนาดีถึงแม้จะไม่ได้เขียนเป็นตัวอักษรก็ตามนะคะ

โดย: yingyoungyouw เขียนเมื่อ 6 ก.ค. 11 IP IP: 203.155.29.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

จริงๆฝรั่งไม่ได้ชอบคนดำๆอีสานๆหรอกครับ แต่ฝรั่งมันเอาหมดครับ คือมันไปอยู่ที่ไหน ผู้หญิงพื้นเพเป็นแบบไหนมันก็เอาอันนั้นล่ะ ผมอยู่จีนก็เห็นฝรั่งมันควงสาวจีน ขาวสวยหมวยเอ็กซ์ทั้งนั้น

แต่เผอิญเมืองไทยมันไม่มียังงั้นไง ตามผับตามบาร์พวกสาวบริการที่ได้กะฝรั่งก็แบบดำๆทั้งนั้น แต่ฝรั่งมันเอาได้ครับ เพราะมันเอาหมด มันไม่เลือก เจอสวยมันก็เอาครับไม่ใช่ไม่เอา

ผมมีเพื่อนฝรั่งผมยังถามเลยว่าผู้หญิงไทยกับผู้หญิงจีนใครสวยกว่า มันตอบเลยว่าผู้หญิงจีน

มันบอกผู้หญิงไม่สวย ดำเตี้ย เพื่อนผมคนไทยคนนึงยังแค้นเลย บอกมึงไปดูใหม่ ผู้หญิงไทยสวยๆขาวๆก็มี ฝรั่งมันเลยสวนว่า นั่นไม่ใช่ไทยแท้หรอก ก็คนจีนนั่นแหละเพียงแต่ไปอยู่เมืองไทย

แต่ถึงแม้มันจะมองว่าไม่สวย แต่ให้มันเอามันก็เอาได้ครับ เพราะอย่างน้อยก็ได้ความแปลก

ก็เหมือนผู้หญิงจีนที่มีแฟนเป็นพี่มืดนั่นแหละ เธอก็บอกว่าไม่ได้ชอบเพราะขาวเพราะหล่อ แต่ชอบเพราะแปลก

โดย: เฮียหลงปักกิ่ง เขียนเมื่อ 6 ก.ค. 11 IP IP: 210.77.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

ก็อยากได้คนไทยแหละนะ คนไทยที่ดีดีก็มีเรารู้

http://www.naddate.com/newmember.aspx

เว็บนัดเดทเนี๊ยะสิ เราไม่กล้ากรอกง่ะ ทำไงดี

จะสมัครได้ เฉพาะสมาชิกเท่านั้นคะ เฮ้อ...ง่วงแล้วด้วยสิ

เชื่อได้เปล่าก็ไม่รู้นะ หาได้ทั้งหญิงและชายคะ

โดย: yingyoungyouw เขียนเมื่อ 5 ก.ค. 11 IP IP: 182.52.94.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

คนไทยดีที่สุดเเล้วครับ :em28:

โดย: SamChatchai เขียนเมื่อ 5 ก.ค. 11 IP IP: 182.52.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

ในฐานะทีเรา อยู่กับกลุ่มฝรั่ง(วัยรุ่น) เราไม่แนะนำให้ไปลงโพสรูป หาเพื่อนหาแฟนตามเวปหรอกคะ

มีเพื่อนผุ้ชาย ฝรั่งคนนึง เค้าหาคู่นอนตามเวปพวกนี้นี้แหละ เดือนละไม่ต่ำกว่าสิบคนเลยทีเดว เค้ามาเล่ากันทีประเทศเค้า สนุกปากเลย ว่าแค่ไปทานข้าวมื้อแรกก็ใด้ ... แล้วผู้หญิงไทย

ระวังๆนะคะ ผู้ชายฝรั่งเค้ามีความเห็นแก่ตัวมากกว่า ผุ้ชายไทย (หากคนเห็นแก่ตัวนะ)

โดย: NeverSaidNo เขียนเมื่อ 5 ก.ค. 11 IP IP: 85.177.111.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

ผู้ชายไทยก็ดีคะ แต่ผู้ชายไทยก็ชอบจีบแต่คนน่ารัก ขาว ผอม ผมหนา มีฐานะ บ้านรวย พ่อมียศ มีรถขับ พูดไม่เป็นยิ้มอย่างเดียว เงี๊ยะ สเปกเขาสูงมาก เขาคงมองเราไม่เห็นอ่ะคะ เราก็อยากได้คนดีดีเหมือนกัน คนที่เราไม่ชอบเราก็ไม่อยากได้ ก็เลยมองฝรั่งซะเลย

ขอบคุณคะ ในกูลเกิ้ลเยอะมาก ตอนนี้สมัครอยู่คะ

โดย: yingyoungyouw เขียนเมื่อ 5 ก.ค. 11 IP IP: 203.155.29.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

แล้วเวปแฟนไทยดี ๆ เวปไหนคะ ห้าห้าห้าห้า จขกท คะ ขึ้นชื่อว่าผู้ชาย ดีเลวปะปนกันไปนั่นแหละ แล้วจะมีใครการันตีได้ว่า คน ๆ นี้ดีจริง มี อย.รับประกันเหรอ ???

เราเห้นเขาโฆษณาที่นี่นะคะ เวป match.com เขาโฆษณาว่า 1ใน 5 ได้แต่งงานอ่ะค่ะ ขอให้โชคดี เจอคนดี ๆ นะคะ

โดย: Its not easy to be princess เขียนเมื่อ 5 ก.ค. 11 IP IP: 159.63.184.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

........หาเวบเอาในกูเกิ้ลครับ เคยผ่านตาผมเยอะแยะแต่แค่อ่านผ่านๆไป....อ้อ....เคยประกาศหาแฟนผู้หญิงฝรั่งทีนานแล้ว แต่ไม่ตรงสเป็คเลยคุยกันเล่นๆไม่นาน...กลัวป้าแพ่นกะบาลแยก

ฝรั่งดีก็มี เลวสุดยอดก็มาก คุยกันเป็นเพื่อนก่อนดีกว่านะ ถ้าคิดจะตกลงใจเป็นแฟนจริงๆขอให้นั่งคิด นอนคิด ตีลังกาคิด ปรึกษาเพื่อน พ่อแม่ คนรู้จักทุกคน ฯลฯ แล้วค่อยตัดสินใจ 50% พอ ห้าม 100% เด็ดขาด
ถ้าจะคุยเพื่อพัฒนาภาษาก็เห็นด้วยครับ เป็นสิ่งที่มีประโยชน์มาก แต่ฝรั่งพอมันเห็นเป็นผู้หญิงไทยมันไม่พูดมากนะซี...คุยกันได้ 3 วันเดี๋ยวมันบอก จะบินมานอนด้วยนะ...ไหวป่ะ ?

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 5 ก.ค. 11 IP IP: 118.172.99.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

เราว่าผัวฝรั่งที่ภาคอีสานจะมีปัญหาในอนาคตนะ

ผัวแก่ เมียมีชู้ ลูกเกิดมา พ่อตายก่อน

ลูกกำพร้า

ถ้าเป็นลูกหญิงต้องมาเสี่ยงกับพ่อเลี้ยงอีก

ผัวตายไป ไม่มีเงินเลี้ยงลูก

ลูกมีปัญหากับเด็กอื่นๆ

ถ้าต่างกันเกินไป วัย การศึกษา วัฒนธรรม ฯลฯ

และจุดเริ่มต้นไม่ใช่ความรัก มักมีปัญหาใน

อนาคต คนไทยกับคนไทยวัยเดียวกันนี่แหละดีที่

สุดแล้ว สมดุล:em25:

โดย: MissMthai 2011 เขียนเมื่อ 5 ก.ค. 11 IP IP: 125.25.130.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

อยากได้เว็บหาเมียฝรั่งดี ๆ ใครพอจะมีบ้างครับ
555
ไม่ได้เอามันส์นะครับ เห็นมีแต่ผู้หญิงไทย แจ้นจะไปหาสามีฝรั่ง ทำไมไม่มีชายไทย หาเมียฝรั่งบ้าง แบบนี้ผู้ชายไทยจะไปหาเมียได้ที่ไหนกัน ในเมื่อสาวไทยวิ่งโร่ไปหาฝรั่งกันหมดแล้ว ฝรั่งมันเป็นงัยเหรอครับ งง จริง ๆ
ต่อด้วยตามคำร่ำรือว่าหญิงไทยดีอย่างโน้นดีอย่างนี้ ฝรั่งอยากได้เป็นเมียหนักหนา แล้วชายไทยละครับ ไม่ดีพอหรืออย่างไร ฝรั่งถึงไม่อยากได้เป็นสามีบ้าง ใครมีเว็บหาเมียฝรั่ง ทิ้งไว้ด้วยครับ :em07:

โดย: ...ZZZก้อนหิน... เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 11 IP IP: 118.173.193.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

555 :em13:

โดย: ต่อยกับลุงป.6ไม๊เเสรดดด เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 11 IP IP: 70.162.132.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

...เล่าสู่กันฟังน๊
..มีคนรู้จักกันมีสามีฝรั่ง ที่ดีๆก็เยอะ ที่ร้ายๆก็แย๊ะ
..แต่มีโดนหลอกอยู่คนนึง มาจัดงานแต่งงานที่ไทย แต่งงานเสร็จ บอกไห้เมียขายไร่ขายนา จะเอาพ่อตาแม่ยายไปอยู่เมืองนอกด้วย ขายที่ทั้งหมดได้เงินเกือบสองล้าน ฝรั่งไห้เอาเงินเข้าบัญชีฝรั่งใว้ เพื่อสะดวกในการเดินทาง ฝรั่งบอกจะไปซื้อตั๋วเครื่องบินรอที่สนามบิน แล้วไห้เมียกับพ่อตาและแม่ยาย เหมารถตู้ตามไปทีหลัง ทรัพสินอะไรที่ไม่เอาไปก็แจกญาติๆ วันออกเดินทางพี่น้องมาส่งเย๊อะแยะ แล้วก็ชมว่าได้ลูกเขยดีแท้ สองตายายยิ้มอย่างมีความสุข จะได้ไปอยู่เมืองนอก ไปถึงสนามบินรอแล้วรอเล่าก็ไม่เห็นฝรั่ง เมื่อวานก็โทรคุยกันอยู่ ฝรั่งบินไปก่อนแล้ว พร้อมเงินเกือบสองล้าน
..สรุปโดนฝรั่งหลอก ยังดีน๊ะที่มีบ้านเหลือ สำหรับเรื่องเว็บเดี๋ยวรอผู้รู้มาตอบ เล่าสู่กันฟังเฉยๆเน๊อ.. :em10: :em16:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 11 IP IP: 118.173.243.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

เก็บกระเป๋าใส่เสื้อผ้าลงพื้นที่เลย :em29:

โดย: ShouNanNoKaZe เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 11 IP IP: 114.48.147.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

ไม่ได้ประชดนะ ที่อุดรมีชาวต่างชาติที่ได้แฟนเป็นสาวไทยเยอะมาก แว๊บๆว่าที่ทางจังหวัดตรจลงทะเบียนมีเกือบหกหมื่นกว่าคนแน่ะ นี่ไม่นับแบบตกสำรวจอีกแยะเลยนะ ไม่รู้ว่าเค้าใช้บริการเว็บไหนหรือใช้บริการเว็บหาคู่ที่เปิดเป็นสำนักงานกัน ถ้าอยากมีแฟนต่างชาติก็คงไม่พ้นหาในเว็บนั่นแหล่ะคุณ ค่าลงทะเบียนหาคู่มีจากหลักร้อยไปถึงหลักพัน มีบริการถ่ายรูป ลงข้อมูลภาษาอังกฤษต่างๆให้ ประมาณว่ามีบริการตั้งแต่หาแฟนไปจนถึงแต่งงานโน่นเลย ได้ที่ดีก็ดีไป ที่โดนหลอกก็มีแต่ไม่ค่อยเปิดเผยเพราะอายก็เยอะ

โดย: หมูสนามเด้อ เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 11 IP IP: 184.91.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

หาแฟนดี ไม่ใช่ว่าอยู่ที่เว็บนะครับ...อยู่ที่นิสัยของแต่ละคนมากกว่า...ลองเซิร์ทหาดูในกูเกิลอ่ะครับ มีหลายเว็บ เช่น เว็บนัดเดท เป็นต้น

โดย: ต้uปี เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 11 IP IP: 124.121.95.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111