จากข่าวเช้านี้ หมวด » ทั่วไป » การเมือง » จากข่าวเช้านี้

จากเหตุ กกต. ไม่รับรองคุณยิ่งลักษณ์

1.ราคาข้าวตก ชาวนาไม่กล้ามาขายข้าว

2.สำนักข่าวต่างประเทศหลายสำนักบอกว่า ประชาธิปไตยของไทยเปราะบาง และทำให้เกิดความไม่น่าเชื่อถือ

3.ตลาดหุ้นผันผวน

จากเหตุมีคนออกมาโวยเพื่อไทยไม่ทำตามนโยบาย

1.คนที่โวยวายอาจไม่ทราบว่าปัจจุบันนายกรัฐมนตรีของไทยคือ คุณอภิสิทธิ์ - - (ไม่รู้แล้วยังออกมาโวยอีกวุ้ย)

2.คนที่ออกมาคัดค้านบอกว่าแค่คัดค้าน แต่ถ้าสั่งมาก็จะทำตาม

ความเห็นของสรยุทธิ

1.อาจทำให้คนจำนวนมากที่มีความสุขกันหลังการเลือกตั้ง มีความกังวลใจ

ตั้งเมื่อ: 14 ก.ค. 11
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ จากข่าวเช้านี้

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 47 : จากข่าวเช้านี้

ถ้าจะถล่มคู่ต่อสู้ แค่พูดเก่งก็ทำได้แล้ว มาร์คคงเลียนแบบมาจากสนธิ แต่ถ้าอยากเป็น รบ. ที่ดี ไม่ต้องพูดก็ได้ ทำงานเก่งอย่างเดียวก็พอ ไม่เปลืองเงินและเวลาของประชาชน ไม่เป็นหนี้สาธารณะ ตายก็ไม่ตกนรก เจ้ามาร์ค ชาติหน้าเธอ ยาจกแน่....

โดย: aoooooo เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 11 IP IP: 49.49.107.XXX
ความคิดเห็นที่ 46 : จากข่าวเช้านี้

อย่าลืมว่า พท.ได้ฉันทานุมัติจากประชาชนให้บริหารประเทศด้วยคะแนนเสียงถล่มทลาย หากมีการตุกติกรับรองเผด็จการซ่อนรูปอยู่ไม่ได้แน่ เพราะคนเขาเอือมเต็มทนแล้ว

โดย: ck_chira เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 58.9.50.XXX
ความคิดเห็นที่ 45 : จากข่าวเช้านี้

ฟังนะจ้ะ
คำถามให้คุณ nana สารพัดนโยบายที่เพื่อไทยโฆษณาไว้น่ะ เขายังไม่ได้ "ไม่ทำ" แต่เพราะตอนนี้ นายกของไทยคือ นายอภิสิทธิ์ เลยยังไม่มีอำนาจจะทำนะ
ลืมตานิดนึงนะค้ะ

โดย: น้ำตาลกับบลู เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 183.89.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 44 : จากข่าวเช้านี้

หายใจลึก ลึก ลึกอีก .. เอ้อ ยังไม่ได้เป็น สส ด้วยซ้ำไป ป่นปี้ด้วยอคติล้วนๆ คิดต่างไม่ได้หมายความว่าคิดผิดนะครับ งั้นคนคิดผิดค่อนประเทศแล้วสิครับ

โดย: jasminecfr เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 110.171.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 43 : จากข่าวเช้านี้

กกต.ทำตามใบสั่ง "อำมาตยาธิปไตย"

สุดท้ายผลจะเป็นยังไง คนไทยก็ตราหน้า กกต.ไปแล้วว่าจัญไร

โดย: ผู้บัญชาการทหารต่ำสุด เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 182.53.32.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : จากข่าวเช้านี้

ดีแต่พูดกับ
ทำแล้วชาติล่มจม
อย่างไหนเสียหายมากกว่ากัน

โดย: mane1 เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 113.53.158.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : จากข่าวเช้านี้

จากสาเหตุนี้เลยไปช่อง3และเลียมากมาย
http://www.oknation.net/blog/print.php?id=1174
“มีการทุจริตอย่างแน่นอนเพราะมีการโฆษณาเกินกว่าเวลาที่ทำไว้ในสัญญา โดยการสอบสวนนี้ได้สอบพยานเอกสาร สอบเจ้าหน้าที่เกี่ยวข้อง ขั้นตอนในการร่วมมือในการทุจริต ซึ่งผู้เกี่ยวข้องก็รู้อยู่ว่า เป็นการทุจริตแต่ก็ยังร่วมกันกระทำความผิด ขณะนี้ผมกำลังตรวจสอบเอกสารย้อนหลังไปในปี 2547 ด้วยว่ามีการกระทำความผิดในปีนี้ด้วยหรือไม่ ทั้งนี้ผลการสอบสวนทั้งหมดนี้จะเสร็จสิ้นในเดือนก.พ.นี้จากนั้นจะส่งผลการสอบสวนให้กับบอร์ด อสมท.เพื่อพิจารณาต่อไป ”พล.ต.อ.ประทิน กล่าว

โดย: nana181990 เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 202.28.62.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : จากข่าวเช้านี้

บริษัท ไร่ส้ม จำกัด จดทะเบียนจัดตั้ง เมื่อวันที่ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2547 ด้วยทุนจดทะเบียน 1 ล้านบาท มีนายสรยุทธ เป็นผู้ถือหุ้นรายใหญ่ ในอัตราร้อยละ 99.9
http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=vinitsiri&month=01-2010&date=10&group=40&gblog=79

โดย: nana181990 เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 202.28.62.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : จากข่าวเช้านี้

ทำไมมันต้องเชียร์
คำสั่ง'มิ่งขวัญ'ฟัน'ไร่ส้ม'คดีโฆษณา138ล.โมฆะ สอบพบพิรุธทำหลังพ้นเก้าอี้ผอ.อสมท
http://oldforum.serithai.net/index.php?topic=18773.0;wap2
โจรย่อมเป้นโจรวันยังค่ำ

ความคิดเห็นที่ 35 : จากข่าวเช้านี้

สื่อเขมรตีข่าว ทักษิณเจรจาลับ “ฮุนเซน” แบ่งสรรประโยชน์ “บ่อน้ำมัน” อ่าวไทย
http://www.oknation.net/blog/sheva/2011/07/14/entry-1
ดีใจไหมครับท่านสรยุ มึงรวยเละคนเดียวเลยนะแล้วไอ้คดีไร่ส้มที่อสมทไปถึงไหนแล้วว้า

ความคิดเห็นที่ 34 : จากข่าวเช้านี้

มีประเทศเดียวเท่านั้นแหละคือประเทศไทย ที่กกต.ไม่มีอิสระทางควมคิด เฮ้อ น่าสมเพช ประเทศ สองมาตรฐาน :em12:

โดย: vJvp เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 124.122.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : จากข่าวเช้านี้

สงสัยบุญหยอย มานั่งโพสกระทู้แน่เลย

โดย: thai2020 เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 202.176.90.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : จากข่าวเช้านี้

ถามอยู่ได้ใครเอยดีแต่พูด ตอบ มาร์คนี่แหละ ดีแต่พูด

เจ้าของฉายา HIOGAT

โดย: thai2020 เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 202.176.90.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : จากข่าวเช้านี้

NANA 181990
ไอ้มาร์คบอกจะขายโพเดียม ที่มันชอบเกาะแล้วพูดใส่ร้ายคนอื่นต่ออะ มันบอกถ้าคุยกับมันถูกใจ มันยกโพเดียม ให้ ฟรี เลยนะ

โดย: yingsomom เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 58.11.49.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : จากข่าวเช้านี้

E-น้อง NANA181990 ถ้ามีเวลาว่างหลังจากโพสกระทู้
เสร็จแล้ว ไปให้หมอเขาเจาะขี้เลื่อยออกจากหัวบ้างน่ะ
โดดออกจากกะลามาดูโลกภายนอกกับเขาหน่อย เลิกทำ
หูหนาตาบอดซะ เขาไปไกลมากแล้ว

โดย: เม็ด-มอแปด เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 180.183.226.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : จากข่าวเช้านี้

ก่อนจะยุบพรรคคนอื่น กูว่ายุบ กกต. ก่อนดีกว่าไหม ... ตั้งมาไม่มีประโยชน์ ... ทีคดียุบพรรค เปรต พวกมึงลากไปเป็นชาติ ยุบพรรคไทยรักไทย ยุบใช้เวลา ... นกกระจอกยังไม่ทันกินน้าเลย ..... คดีของพรรคแมลงสาบ ... เงิน 265 ล้าน 29 ล้าน ... ว่าไง ... กกต. บอกว่า ... แบบว่า .... มันหมดอายุความ น่ะ เลยยุบไม่ได้ ... แต่กูว่า ... ควายอย่าง กกต. น่าจะหมดอายุได้แล้วนะ .... กูเห็นแต่จ้องจะยุบพรรคเพื่อไทยอย่างเดียว .... ลาออกไปอยู่กับ .... E เป็ด จารุวรรณ เลยไป๊ ... เหลือบของชาติ จริง ๆ กกต. พวกนี้ รวมหัวกันโกง แล้ว จะรวมหัวกัน ยุบพรรคอื่นอีก .. นรกชัด ๆ

โดย: KOONRANG เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 58.9.234.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : จากข่าวเช้านี้

Thailand only มีประเทศไทยเท่านั้นประชาชนส่วนใหญ่ เหมือน ประชาชนประเภท 2 ต้องให้ประชาชน เบื้องบนเป็นผู้กำหนดชะตา :em19: :em19: :em19: :em19: :em19: :em19:

โดย: prame9 เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 124.120.230.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : จากข่าวเช้านี้

สิ่งที่ทำให้คนจำนวนมากที่มีความสุขกันหลังการเลือกตั้ง มีความกังวลใจ
http://news.mthai.com/webmaster-talk/122508.html
ชักยังไงค่าแรงขั้นต่ำ 300 ทั้งแผ่นดิน นโยบายขายยิ้ม รอวันเป็นจริง?
nana181990
-----------------------------------------
คงไม่เป็นจริงหละครับ กกต เตรียมยุบพรรคที่ชนะการเลือกตั้งอีกรอบแล้ว ผมก็ไม่รู้นะว่ายังไง แต่ฮาอย่าง เลือกตั้ง ชนะ ยุบ พรรค เลือกตั้งชนะ ยุบพรรค แจ่มใจจริงๆ พ่อคุณ

โดย: KillGoD2 เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 58.8.126.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : จากข่าวเช้านี้

ไม่ได้มาซะนาน เยอะดีจริงๆ

โดย: LoliconReaper เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 58.9.254.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : จากข่าวเช้านี้

ความคิดเห็นที่ 4 โดย: nana181990 ................
เห็นหลาย คห.แล้วนะ ท่าน...........
ที่ตลาดหุ้นผันผวน รวมทั้ง ราคาข้าวเปลือก ราคาตก รวมทั้งโรงสี ไม่ยอมรับซื้อข้าว นะ ........ ถ้าดูข่าว จริง คุณ จะรู้ว่ามันเกิดปัญหาจาก การที่ กกต. ยังไม่ยอมรับ พรรคเพื่อไทย เข้ามาเป็นรัฐบาล นะครับ....
รวมทั้งต่างชาติ กำลัง รอดู การเปลี่ยนแปลง ของประเทศ ทำให้ไม่มีใครกล้าเข้ามาลงทุน ตอนนี้ เพราะ รัฐบาลยังไม่แน่ชัดว่าจะได้จัดตั้งหรือไม่ ........ ที่สำคัญ ตอนนี้ ยังเป็นรัฐบาล ปชป.นะครับที่ทำงานเป็นรัฐมารชั่วคราวนะ .......................
ปล.หัดติดตามข่าวสาร ทั้งนอก และใน ประเทศบ้าง ไม่ใช่สักแต่ รับจ้างโพส โง่ๆ นะ

โดย: tumanu เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 110.77.250.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : จากข่าวเช้านี้

ประเทศไทยล่มจมก็เพราะมัน เพราะมันคนเดียว...

โดย: korn1980 เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 203.158.239.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : จากข่าวเช้านี้

สิ่งที่ทำให้คนจำนวนมากที่มีความสุขกันหลังการเลือกตั้ง มีความกังวลใจ
http://news.mthai.com/webmaster-talk/122508.html
ชักยังไงค่าแรงขั้นต่ำ 300 ทั้งแผ่นดิน นโยบายขายยิ้ม รอวันเป็นจริง?

ความคิดเห็นที่ 22 : จากข่าวเช้านี้

ใครเอ๋ย....ดีแต่พูด
กับหนีนักข่าวเนื่องจากไม่รุ็จะพูดอะไรกลวงอะกลวง
ประเทศกำลังจะอยู่ในมือคนพวกนี้หรือเนี้ยแม่เจ้าพระเจ้าช่วยกล้วยทอด
nana181990
--------------------------------------
เข้าใจครับ คนที่ติดน้ำโกเต็กกับ ดูแต่ทีวีล้างสมอง ASTV ทุกวันมันจะอาการนี้ครับ ทองผูกโทษทักษิลลูก สาวล่าแต้มผู้ชายโทษทักษิล ลูกชาย ค้ายาบ้าติดยางอมแงม โทษทักษิล ผนตกโทษทักษิล แดดออกโทษทักษิล ผัวหนีไปอยู่กับเมียน้อยโทษทักษิล
ทำไงได้ครับผมเข้าใจคนโดนล้างสมองหละนะ เสฟข้อมูลด้านเดียวตลอด
ปล. แล้วข่าวทักษิลเป็นมะเร็งไข่อยู่ได้ไม่เกิน 3 เดือน เมื่อ 3 ปีที่แล้ว มันเป็นจริงไหมรับอยากรู้เพราะนี่เกิน 3 เดือนจะครบ 4 ปีอยู่แล้ว ทักษฺลยังไม่ตายเลย อยากรู้ครับ ว่าข้อมูล มั่วๆ ของเสื้อเหลืองจะมีไรอีกไหม

โดย: KillGoD2 เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 58.8.182.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : จากข่าวเช้านี้

ถึงนานา
3.ตลาดหุ้นผันผวน มันผวนก็ตรงที่คนชนะเลือกตั้งยังไม่ได้เป็นรัฐบาลซักทีนี่แหละครับ ชาวโลกเค้าไม่ได้ควายครับ เวิลวายอะครับเค้าใจไหม คนนอกเค้าเห็นแค่นี้เค้าก็รู้แล้วกลุ่มที่ชนะเลือกตั้ง มา3-4รอบติดๆ ถูกต่อต้านล้มล้างโดยกลุ่มน้อยที่เสียประโยชน์แต่อ้างว่าเป็นพวกที่มากด้วยความรู้ ไม่ผันผวนได้ยังไงละ ลองให้ตั้งรัฐบาลได้ดิมันจะผันผวนน้อยลง ในประเดนนี้ คุณนานา เค้ามาต่อว่าโพสด่ายิงลักษ์แแบบไม่มีปี่มีขลุ่ยไม่เกียวกับเรื่องหุ้นเลย

โดย: เด็กโข่ง เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 101.109.36.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : จากข่าวเช้านี้

3ตลาดหุ้นผันผวน เพราะ
หุ้นไทยแกว่งผันผวน จับตาปัญหาหนี้ยุโรป
nana181990
-------------------------------------------
ว้าย ตกข่าวนะเรา ตอนปูได้เลือกหุ้นพุ่ง
พอกกต ประกาศ ไม่รับรอง หุ่นดิ่งทันที
มองง่ายๆ นักลงทุน เขามองเห็นอนาคตไงครับ ทหาร จะออกมาเชิดชูมารค์ไรเดอร์ V3 กับพระเอกตลอดกาลเทพ มาเป้นรัฐบาลอีกครั้งไง ครับ

โดย: KillGoD2 เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 58.8.182.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : จากข่าวเช้านี้

หรือเค้าต้องเสียเงิน30บาทจากการรักษาฟรี
30บาทได้ข้าวจาน1 ค่ารถไปกลับนะครับ
nana181990
----------------------------------------
ไปนอนตายที่ไหนมาครับ ตกข่าวนะเรา ตอนนี้มาร์คให้ขายข้าวแกงจานละ 40-45 บาทแล้วนะครับ ผลงานมารค์ด้วย ปล ข้าวจานละ 40 ค่าแรงวัน ละ 200 บาท
ตรรกะง่ายๆ ข้าว 120 บาท ค่ารำ 40 บาทเหลือ เงิน 40 บาทไว้จ่ายค่าน้ำค่าไฟ ค่าเช่าบ้านสิ้นเดือน คนไทยอยู่ได้แน่ครับ (อยูแบบนั้นไปจนตายไม่มีวันลืมตาอ้าปากได้ พออายุ 60 ก็เข้าไปนอนที่บ้านพักคนชรา ให้ลูกทำงานแบบตนตลอดไป)

ความคิดเห็นที่ 18 : จากข่าวเช้านี้

ถึงนานา
1.คุณพยายามชี้นำผิดๆ เพื่อไทยยังไม่ได้เป็นรัฐบาลยังไม่มีการดำเนินการเปิดจำนำข้าวแต่อย่างใด เข้าใจว่าทางเพื่อไทยมีโครการจำนำข้าวนี้ แต่ขอบอกเค้ารับจำนำกันนานละ ยกระดับเกษตรไทยเป็นเรื่องดี อาจมีผลต่อคนกินข้าวในประเทศแต่รอดูฝีมือเค้าก่อนดีกว่า รายละเเอียดมีมากกว่านี้แน่นอนโจมตีกันตั้งแต่ยังไม่ทำอะไรยังไม่เป็นรัฐบาลเลยอย่ามาชี้นำผิดๆใส่ร้ายกันไม่มี ตอนนี้ไม่มีการเตรียมเดินหน้าอะไรทั้งนั้น นอกจากเตรียมเดินหน้าจัดตั้งรัฐบาลให้ได้ก่อน เรื่องอื่นค่อยว่ากัน
2.ไม่ได้เตรียมพร้อมแต่เสื้อแดงเสื้อเหลืองก็เตรียมอีกอย่างที่เค้าเตรียมเนี่ยเค้าไม่เคลื่อนไหวกันโง่ๆหรอก เป็นฝ่ายชนะเลือกตั้งนะครับไม่ได้แพ้ เคลื่อนไหวซี้ซัวเดียวพี่เขียวก็หาเรื่องออกมาซิครับ กกต.ก็ยั่วเหลือเกิน อีกอย่างเสื้อเหลืองอะตัวดีชอบข่มขู่คุกคาม จริงๆเรื่องแบบนี้ เสื้อเหลือเป็นต้นตำหรับนะครับ

โดย: เด็กโข่ง เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 101.109.36.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : จากข่าวเช้านี้

1.คนที่โวยวายอาจไม่ทราบว่าปัจจุบันนายกรัฐมนตรีของไทยคือ คุณอภิสิทธิ์ - - (ไม่รู้แล้วยังออกมาโวยอีกวุ้ย)"
จริงครับ ขนาด นาย.... ที่ออกมาโวยวายว่ารัฐบาลปูปิดวิทยุชุมชน สงสัยเขายังไม่ทราบ ว่าเขายังไม่ได้จัดตั้งรัฐบาล ยังไม่ได้เริ่มบริหารประเทศ คนที่ปิดคือมาร์คไรเดอร์ V3 หัว เน่าของคุณเองนะหละ

ความคิดเห็นที่ 16 : จากข่าวเช้านี้

มึงรู้ไหมว่าคนมีความสุขนะเขาหมายถึงไอ้พวกไพร่จะได้ไม่ต้องมาก่อกวนเผาบ้านเผาเมืองอีกโง่ยิ่งกว่าควายอีกนะมึง

โดย: seledova เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 125.26.160.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : จากข่าวเช้านี้

สงสัยอ่านประโยคข้างล่างนี้ไม่ออก เลยอ้างเว็ป เนชั่น ที่ชอบแต่งนิทานเชลีย มาร์ค ด่าปูมาอ้างข้างเดียว

"จากเหตุมีคนออกมาโวยเพื่อไทยไม่ทำตามนโยบาย
1.คนที่โวยวายอาจไม่ทราบว่าปัจจุบันนายกรัฐมนตรีของไทยคือ คุณอภิสิทธิ์ - - (ไม่รู้แล้วยังออกมาโวยอีกวุ้ย)"

โดย: ยมบาลท่าจะบ๊อง เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 180.183.123.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : จากข่าวเช้านี้

มีคนเข้ามาตอบกระทู้นี้ รวมแล้ว 13 หัวข้อ

แต่ดูจากรายชื่อ รวมแล้วมีแค่5คน
เป็นของ nana ซะ9 ข้อ

นี่หลังการเลือกตั้งที่ผ่านมานี่ มีแฟนๆของ ปชป ผูกคอตายไปกี่คนแล้วนี่ มันอะไรกันนักกันหนา

วันนี้คุณแพ้ แต่วันหน้าคุณอาจ ชนะ ก็ได้
จะไปออกอาการอะไรกันนักหนา

โดย: สิงห์ยาดอง เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 125.27.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : จากข่าวเช้านี้

คุณ nanaครับ ยิ่งโพสเยอะยิ่งได้เงินเยอะเหรอครับ แค่สงสัยนะครับ รึจะเป็นพวกปั๊มเรปกระทู้ ปั๊มยศ ถ้าเป็นพวกปั๊มจริง ช่วยไปปั๊มรอยหยักในสมองด้วยนะครับ รู้สึกจะมีน้อยเกิน 55555555555+ :em21:

โดย: sevenmars เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 58.8.85.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : จากข่าวเช้านี้

เลือกตั้งแล้วใครกันหล่ะที่ไม่ยอมจบ

โดย: tonfin เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 182.53.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : จากข่าวเช้านี้

http://www.thairath.co.th/content/pol/186052
แล้วพริตตี้จะทำได้อย่างที่พูดไม่ทั้งเรื่องเชื่อมั่นใจว่ากกตจะหใ้ความยุติธรรมและจะไม่เกิดความเคลื่อนไหวในนปช
แล้วข่าวที่เค้าไปขุ่มขู่กกตละพริตตี้จะว่าอย่าไงร

ใครเอ๋ย....ดีแต่พูด
กับหนีนักข่าวเนื่องจากไม่รุ็จะพูดอะไรกลวงอะกลวง
ประเทศกำลังจะอยู่ในมือคนพวกนี้หรือเนี้ยแม่เจ้าพระเจ้าช่วยกล้วยทอด

ความคิดเห็นที่ 10 : จากข่าวเช้านี้

คุณ nana ครองกระทู้นี้เลยครับ ฮะฮะ เต็มเลย
....
ผมก็กังวลเหมือนกันนะ งานมันยากเกินสำหรับนักการเมืองใหม่แบบคุณปู แล้วที่สำคัญคนคิดนโยบายก็ไม่ใช่คุณปูด้วยสิ
....
จะน่ากลัวนะถ้าเป็นคุณทักษิณคิดคนเดียวทั้งหมด เพราะตอนนี้ทีมเศรษฐกิจของพรรคกำลังประชุมดูความเป็นไปได้กัน ก็แสดงว่าในทีมเศรษฐกิจพรรคบางท่านไม่ทราบลึกๆ เกี่ยวกับนโยบายนี้มากเท่าที่ควรเลยครับ

โดย: taotur เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 11 IP IP: 183.89.203.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111