*** ช่วยแนะนำสถานที่ทัศนศึกษาให้กับเด็กๆหน่อยครับ *** หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » *** ช่วยแนะนำสถานที่ทัศนศึกษาให้กับเด็กๆหน่อยครับ ***

เป็นเด็กชั้นประถมโรงเรียนนานาชาดอ่ะครับ ขอในกรุงเทพนะครับ

รูป eaky
โดย: eaky
ตั้งเมื่อ: 16 ต.ค. 08
แท็ก: ,
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : *** ช่วยแนะนำสถานที่ทัศนศึกษาให้กับเด็กๆหน่อยครับ ***

พิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์สิครับ แถวจตุจักร ได้ความรู้ด้วย

โดย: เอก เขียนเมื่อ 17 ต.ค. 08 IP IP: 125.24.174.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : *** ช่วยแนะนำสถานที่ทัศนศึกษาให้กับเด็กๆหน่อยครับ ***

museum siam
ค่ะ
ได้ความรู้สุดๆ
สวยด้วย
ดีค่ะ แนะนำๆ

โดย: buaykem เขียนเมื่อ 17 ต.ค. 08 IP IP: 124.121.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : *** ช่วยแนะนำสถานที่ทัศนศึกษาให้กับเด็กๆหน่อยครับ ***

ม๊อบพาลทะมิตร

โดย: บิ เขียนเมื่อ 17 ต.ค. 08 IP IP: 192.168.1.5, 58.8.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : *** ช่วยแนะนำสถานที่ทัศนศึกษาให้กับเด็กๆหน่อยครับ ***

เมืองโบราณคะ emoticon

โดย: แฟนคลับพี่แม็ก เขียนเมื่อ 17 ต.ค. 08 IP IP: 202.28.62.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : *** ช่วยแนะนำสถานที่ทัศนศึกษาให้กับเด็กๆหน่อยครับ ***

น่าจะพาเด็กๆไปบ้านเด็กพิการซ้ำซ้อน บ้านเด็กกำพร้าและบ้านพักคนชรา เพราะว่าเป็นการสอนพวกเขาไปในตัวด้วยว่าพวกเขาโชคดีแค่ไหนที่เกิดมาแข็งแรง มีพ่อแม่ให้ความรักดูแลและต่อไปพวกเขาก็ควรกตัญญูรู้คุณต่อพ่อแม่ ปู่ย่าตายาย นั่นคือการปลูกฝังจิตสำนึกที่ดีให้กับเด็กๆเพื่อต่อไปเขาจะได้ช่วยเหลือคนอื่น emoticon

โดย: นู๋พีท เขียนเมื่อ 17 ต.ค. 08 IP IP: 222.123.32.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : *** ช่วยแนะนำสถานที่ทัศนศึกษาให้กับเด็กๆหน่อยครับ ***

นังแครอล เบียร์ ตูอยากเห็นหนังหน้าเมิงจริงๆ

จะดูดีจะรวยจริงหรือเปล่า นังคางคกปากเน่า

เมิงกับนังแอนเป็นคนเดียวกันใช่ไหม

ปากหมาพอๆกันเลย emoticon emoticon emoticon

โดย: แครอล สาโท เขียนเมื่อ 16 ต.ค. 08 IP IP: 124.122.217.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : *** ช่วยแนะนำสถานที่ทัศนศึกษาให้กับเด็กๆหน่อยครับ ***

Meseum Siam ข้างวัดโพธิ์ เด็ก ๆ จะสนุกกับประวัติศาสตร์ของไทย ลองดูค่ะ

โดย: mody เขียนเมื่อ 16 ต.ค. 08 IP IP: 58.9.9.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : *** ช่วยแนะนำสถานที่ทัศนศึกษาให้กับเด็กๆหน่อยครับ ***

เอ็ยโพเรี่ยม

สยามพารากอน

อาบอบนวดต่างๆ

โรงหนังชั้นสอง

เด้กๆยากจนพวกนี้คงไม่เคยเห็น

โดย: แครอล เบียร์ เขียนเมื่อ 16 ต.ค. 08 IP IP: 210.1.11.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : *** ช่วยแนะนำสถานที่ทัศนศึกษาให้กับเด็กๆหน่อยครับ ***

......พ ระบ .รมมหา รา ชวั ง
วัดพระแก้ว(ไปมาสะดวกครับ อยู่ใกล้กัน)ท้องฟ้าจำลอง
รวมกับที่พวกเราบอกข้างล่างก็คงหมดวันแล้วมั๊ง

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 16 ต.ค. 08 IP IP: 58.8.119.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : *** ช่วยแนะนำสถานที่ทัศนศึกษาให้กับเด็กๆหน่อยครับ ***

สวนสัตว์ดุสิต พระที่นั่งวิมานเมฆ

โดย: ดุสิต เขียนเมื่อ 16 ต.ค. 08 IP IP: 124.121.69.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : *** ช่วยแนะนำสถานที่ทัศนศึกษาให้กับเด็กๆหน่อยครับ ***

วัดพระแก้ว วัดโพธิ์ท่าเตียน วัดอรุณ วัดเบญจมบพิตร

พิพิธภัณฑ์เด็กสวนรถไฟ พิพิธภัณฑ์ใกล้สนามหลวง

โดย: เข้ามาบอก เขียนเมื่อ 16 ต.ค. 08 IP IP: 124.121.69.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111