เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว หมวด » ทั่วไป » การเมือง » เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

ตั้งเมื่อ: 24 ส.ค. 11
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 33 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

ความคิดเห็นที่ 31 โดย: 69nai
สรุปแล้วถ้าเหตุการณ์ไหนเกิดตอนรัฐบาลไหน รัฐบาลนั้นต้องรับผิดชอบใช่ไหม
.
.
.
ก็ใช่สิครับ ถามโง่ๆ
หรือถ้าเกิดยุคมาร์ค แล้วจะให้ไปโทษจอมพล ป.

โดย: คนปลูกข้าว... เขียนเมื่อ 25 ส.ค. 11 IP IP: 110.49.241.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

คห 30นี่รับจ้างโพสหรือเปล่าครับน่ารำคาญมากนอกประเด็นไปแทบทุก กท ไม่อายหรือครับที่ทำแบบนี้

โดย: jasminecfr เขียนเมื่อ 25 ส.ค. 11 IP IP: 58.137.157.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

สรุปแล้วถ้าเหตุการณ์ไหนเกิดตอนรัฐบาลไหน รัฐบาลนั้นต้องรับผิดชอบใช่ไหม อู้ วววว อย่างนี้ สมัยทักษิณนี่เพียบเลยนะเนี่ย ช่วยบอกกันหน่อยได้ไหม หรือว่าความจำเสื่อมกระทันหัน

โดย: 69nai เขียนเมื่อ 25 ส.ค. 11 IP IP: 58.9.183.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

อย่าไปโทษเขา เขา เคยรู้เรื่องอะไรที่ไหนละ เ ห่ า ไป วันๆ

โดย: poohsmo เขียนเมื่อ 25 ส.ค. 11 IP IP: 110.77.164.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

ยังไง ผมก็ขอชมชูวิทย์น่ะ อยากให้ทำแบบนี้อีก

โดย: thai2020 เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 110.77.163.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

ตลกๆ บ่อนนี้เคยได้ยินตั้งแต่ปี 46 47 นู้นแล้ว
เมื่อก่อน คนใต้หวัน คนจีน มาเที่ยว แล้วก็แวะเล่นนานแล้ว
แต่มันพึ่งดันไม่นาน ช่วงที่อินเตอร์เน็ตมันแพร่หลายนี่หละ
แต่ก็นะ คนมันจะด่า ยังไงมันก็ด่า
ก็น่าจะจับก่อน ไม่นาปล่อยให้เอารถบรรทุกขนเครื่องมือหนีเลยแล้วค่อยมาเอาแฉก็ได้ :em17:

โดย: Pelute เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 124.122.86.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

รับผิดชอบตามลำดับชั้นหมดแหละครับ ไม่มีก่อนมีหลังครับ
ก็เร่งแก้ไขสิครับท่าน มีหน้าที่ต้องทำครับ ชาวบ้านไม่ได้บังคับให้มาเป็นรัฐมนตรีนะครับ ไมใช่เกิดเหตุอะไรบอกมีตั้งแต่รัฐบาลก่อนแล้ว ต้องรีบแกไขครับไม่ใช่แก้ตัว

โดย: system9 เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 223.206.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

ที่ตลกกว่าคือตำรวจหย่ายบอกไม่มีบ่อนในพื้นที่ที่ขึ้นต้นด้วย ส.เสือ!? ว่างๆลองไปถามเด็กขายพวงมาลัยให้ชี้ทางไปบ่อนนะ...แหม มีหรือตำรวจท้องที่จะไม่รู้"แหล่งทำเงิน"ของตัว ขนาดแอบเล่นในบ้านตำรวจยังรู้เล้ย โฮะ อนาถกับการให้สัมภาษณ์จริงๆ นี่ถ้าเป็นเมืองนอกเด้งกันยกแผงแล้ว แต่นี่มันประเทศสารขัน

โดย: ck_chira เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 115.87.147.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

รู้ว่าเปลี่ยนรัฐบาลแต่ทำไมยังกล้าเปิดอยู่ .... น่าคิดแฮะ จะมาอ้างว่าไม่มีอำนาจ เพราะไม่ได้แถลงนโยบายมันก็ฟังไม่ขึ้น

......................

เมิงก็ยังอุตส่า คิดได้เนาะ

โดย: วัตถุโบราณ เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 182.53.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

ถ้าจะถามว่าเกิดขึ้นรบไหน คงต้องถามคนตั้งว่าตั้งมาได้กี่ปี

แต่สิ่งที่ควรถามคือ ตำรวจทำอะไรอยู่?

โดย: Walgnok เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 118.173.227.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

อย่าถามเลยว่าใครเป็นรัฐบาล ถามว่า ทำไมตำรวจปล่อยให้เปิดบ่อนเสรีได้ขนาดนั้น

โดย: cv6615 เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 101.108.106.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

คห.ที่ 16 นายกคนใหม่นี่เค้าเป็นเทวดามาจุติหรอ ที่พอได้เป็นรัฐบาลปุ๊บ บ่อนที่เปิดอยู่นานแล้วต้องปิดเลยอ่ะ ถ้างั้นกี่ปีกี่สมัยกูก็เลือก พอเป็นปุ๊บอะไรทุก ๆอย่างที่มันเลว ๆๆ กลับกลายเป็นดีเลย กูจะให้เป็นแม่ง ร้อย ๆ ปี ฮาดีวะ

โดย: ballkham เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 118.172.138.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

เปิดมานานแล้วทำคนเสียอนาคตมาเยอะด้วย เด็กแถวบ้านเจ้านายให้เอาเงินไปเข้าบัญชีดันเอาไปเล่นหมดตูด เดือดร้อนญาติพี่น้องต้องหาเงินมาใช้ แต่ตัวเองก็โดนไล่ออกจากงาน

โดย: siamesecat เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 14.207.185.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

ดีนะืที่ได้คนทำงานเก่งอย่างเพื่อไทยมาเป็นรัฐบาล แล้วได้คนที่กล้าชนอย่างชูวิทย์มาเป็นฝ่ายค้าน สภาในฝันเลย ช่วยๆ กันทำงานนะ ท่าน สส
ว่าแต่วันนี้กรณ์ ไม่ขาดประชุมแฮะ สมัยที่แล้วขาดประชุมจนรายชื่อติดโผ คนเข้าประชุมไม่ถึง 85% เชื่อแล้่วว่ามันอยากเป็นฝ่ายค้านจริงๆ ตอนเป็นรัฐบาล มันไม่ชอบนี่เอง ถึงได้ขาดเอาๆ พอมาเป็นฝ่ายค้าน โคตรขยัน ดีจริงๆ

โดย: normal_flora เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 65.49.14.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

รู้ว่าเปลี่ยนรัฐบาลแต่ทำไมยังกล้าเปิดอยู่ .... น่าคิดแฮะ จะมาอ้างว่าไม่มีอำนาจ เพราะไม่ได้แถลงนโยบายมันก็ฟังไม่ขึ้น

โดย: เป็นอำมาตย์สมใจแล้วละสิ เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 125.25.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

ตั้งแต่เพื่อไทยเป็นรัฐบาล พวกตำรวจขยันทำงานกันใหญ่ ตอน ปชป เป็น พวกตำรวจโครตขี้เกียจ ปล่อยให้ผับเปิดถึงตี 4 เรื่องเละๆ อีกเยอะ ทั้งนั้น
พอเพื่อไทยได้รับเลือก ยังไม่ทันเริ่มงานวันแรก มันก็ไปตั้งด่านจับมอ'ไซด์วิ่งบนทางเท้า ทั้งที่ร้อยวันพันปี ไอ้พวกตำรวยหัวขวด ก็ยืนมองตาปริบๆ ไม่ทำไร เดี๋ยวนี้เริ่มขยัน

โดย: normal_flora เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 65.49.14.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

สัดนรกเขาจะจัดการอบายมุขก็ดีอยู่แล้วหรือแม่มึงเป็ฯ:-)ประจำบ่อนถึงได้เดือดร้อนนัก

โดย: seledova เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 125.26.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

ชูวิทย์ หากินง่าย ดี กู้หน้าลังจากที่เสียมวยไปตอนแรก
เดี๋ยวคอยดู เหอะ คลองถม น่ะ ของผิดกฎหมายเต็มไปหมดไม่เห็นไปจับ ยาปลุกเซ็ก เครื่องมือเครื่องไม้ หนังโปเต็มไปหมด ตำรวจเดินผ่านมันยังไม่ว่าอะไรเลย เผลอๆ ไปยืนดูด้วยมั๊ง ก็ไม่เห็นมีใครปราบ หากินด้วยกันหรือเปล่าก็ไม่รู้
ยุคไหน ๆ ก็ไม่ปราบ ยิ่งหลัง ๆ นี่เกลื่อนเลยอย่างกับขายผักขายปลา

โดย: thai2020 เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 115.87.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

เป็นไปตามระเบียบครับ ชูวิทย์ ก็บอกว่า ต้องปราบ
แต่ จริงๆ ก็แทง ประชาธิปัตย์อยู่ เพราะวันที่ไป
บันทึกคลิป คือ ช่วงของรัฐบาล ประชาธิปัตย์
.
.
ชูวิทย์ แทงยับเลยครับ แมลงสาป เงียบไม่กล้าตดเลย..

ได้ดูคลิปหรือเปล่าครับ เขาบันทึกวันเสาร์ที่ 20 สค 54 ครับ
หนังสือพิมพ์สปอร์ตพูลเป็นหลักฐาน
เหนื่อยครับต้องมาอธิบายกับคนแบบคุณ\\\

คือไม่ค่อยอยากจะบอกหรอกนะว่า มันเปิดบ่อนมา ณ วันที่ 20 เลยหรอ รัฐบาลเค้าก็ต้องรับเรื่องแล้วพอชูวิทย์เตือนน่ะ แล้วถ้าไม่จัดการก็ว่าไปอีกอย่างนึง รัฐบาลเป็นยังไม่ถึงเดือน คงยังไม่สามารถทำอะไรได้หรอก พอมีคนแจ้งมาถ้าไม่จัดการโน่น ถึงจะมาด่าเค้า ทำงานยังไม่กี่อาทิตย์จะเอาค่าแรง ขั้นต่ำ จะให้ปราบทุกอย่างให้เกลี้ยง ทำไมไม่ถามว่าเป็นรัฐบาลแล้ว ทำไมยาบ้ายังไม่หมด หรือภาคใต้ยังไม่สงบซะเลยละ จขกท. เค้าพูดน่ะมันถูกแล้วที่ว่าใครปล่อยให้เปิดมาละครับ ไม่ใช่เพิ่งมาเปิดที่รัฐบาลนี้ พูดยากวะคนพวกนี้

โดย: ballkham เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 118.172.138.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

เป็นไปตามระเบียบครับ ชูวิทย์ ก็บอกว่า ต้องปราบ
แต่ จริงๆ ก็แทง ประชาธิปัตย์อยู่ เพราะวันที่ไป
บันทึกคลิป คือ ช่วงของรัฐบาล ประชาธิปัตย์
.
.
ชูวิทย์ แทงยับเลยครับ แมลงสาป เงียบไม่กล้าตดเลย..

ได้ดูคลิปหรือเปล่าครับ เขาบันทึกวันเสาร์ที่ 20 สค 54 ครับ
หนังสือพิมพ์สปอร์ตพูลเป็นหลักฐาน
เหนื่อยครับต้องมาอธิบายกับคนแบบคุณ

โดย: naboteam เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 118.173.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

เห็นด้วยกับชื่อกระทู้ครับ :em07: :em07: :em10:

โดย: BOM R เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 58.11.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

ก็แก้ในรัฐบาลนี้ไปแหละครับ...จะย้อนไปรัฐบาลก่อนทำไมครับ รัฐบาลก่อนบกพร่อง เข้าใจแล้ว...มันคงมีย้อนไปหลายปี หลายรัฐบาลก่อนแล้วแหละ....

โดย: taotur เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 183.89.225.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

เดี๋ยวคงโดนปิดรัฐบาลนี้ล่ะคับ ลำบากเฮียชูแย่เลย :em21: :em21:

โดย: _คูก้า_ เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 115.87.103.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

ไอ้นี่ชอบตั้งกระทู้โชว์โง่ให้คนอื่นเขามาด่าว่ะ 555+

โดย: judeisdead เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 171.98.136.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

แล้วนี้ยุคใคร ? ทำไมมันถึงยังกล้าเปิด ..... ตั้งกระทู้โง่ชัดๆ

โดย: เป็นอำมาตย์สมใจแล้วละสิ เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 125.25.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

อย่าว่าแต่บ่อนเลยครับ

โต๊ะบอลนี่เกลื่อนเลย

โดย: เฮียหลงปักกิ่ง เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 210.77.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

ไปแก้ที่อดีตไม่ได้........ก็มาถามกันตอนนี้แหละครับ....ส่วนใครจะละอายหรือไม่ก็เป็นเรื่องของเขา....ที่สำคัญ ปัจจุบันอย่าให้มี...ปราบให้:-)น...พวกเิปิดบ่อน พวกค้ายา...บ่อนทำลายประเทศ...
ขอเป็นคนหนึ่งที่สนับสนุนรัฐบาลให้จัดการกับสิ่งเหล่านนั้น....คงไม่มีใครหน้าด้านคัดค้านนะครับ....(ดักคอไว้ก่อน)

โดย: wakruj เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 203.172.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

ยาบ้าหาซื้อง่ายยิ่งกว่าลูกอมฮอนอีกทำไมไม่รีบจับและควรจะเพิ่มโทษได้แล้วครับเห็นโดนจับติดคุกไม่กี่ปีก็ออกมาค้าอีกศาลยุติธรรมควรสังคยนาเพิ่มบทลงโทษให้หนักมัวแต่เสวยสุขอยู่บาหอคอยงาช้าง

โดย: mira_dej เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 182.53.175.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

.
.

โดย: สมเหตุสมผล เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 110.169.254.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

มีเงินให้ตำรวจท้องที่ ก็ตั้งได้ทั้งนั้นแหละบ่อนและสิงผิดกฎหมาย

โดย: kokocun เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 11 IP IP: 58.9.60.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111