ขอถามเรื่องการเจาะหูหน่อยค่ะ ใครที่เจาะหูแล้วช่วยเข้ามาหน่อย หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ขอถามเรื่องการเจาะหูหน่อยค่ะ ใครที่เจาะหูแล้วช่วยเข้ามาหน่อย

อยากทราบว่าการเจาะปีกหูด้านบนนี่จะเป็นอันตรายต่อเส้นประสาทหรือเปล่าคะ คือไม่ได้เจาะโดนกระดูกนะคะแค่ปีกหู แต่ไม่เจาะถึงกระดูก มันเป็นอันตรายไหมคะ แล้วเพื่อนๆมีความคิดเห็นยังไงกับคนที่เจาะหูตรงปีกหูด้านบนบ้างคะ

รูป น้อย
โดย: น้อย
ตั้งเมื่อ: 19 ต.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : ขอถามเรื่องการเจาะหูหน่อยค่ะ ใครที่เจาะหูแล้วช่วยเข้ามาหน่อย

ทําไมเจาะหุ

โดย: koazaa10 เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 118.172.88.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ขอถามเรื่องการเจาะหูหน่อยค่ะ ใครที่เจาะหูแล้วช่วยเข้ามาหน่อย

คห.7 สงสัยกระดิ่งจะเกี่ยวปุ่มเลยเบลอ emoticon

โดย: เจ้าแม่หอยจูบ เขียนเมื่อ 20 ต.ค. 08 IP IP: 124.121.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ขอถามเรื่องการเจาะหูหน่อยค่ะ ใครที่เจาะหูแล้วช่วยเข้ามาหน่อย

เจาะเองง่ายจาตายเอาพิเสนทาแร้วเจาะกับเข็มแค่เนี่ย emoticon

โดย: แอ เขียนเมื่อ 20 ต.ค. 08 IP IP: 118.173.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ขอถามเรื่องการเจาะหูหน่อยค่ะ ใครที่เจาะหูแล้วช่วยเข้ามาหน่อย

ไม่อันตรายนะ เราก็เจาะเหมือนกัน ตรงกระดูกเลยแหละ
แต่พอดีเราเจาะที่อเมกา เค้าทำทุกขั้นตอนสะอาดมากเลย ที่นี่ใครๆ เค้าก็เจาะกันนะ ฉะนั้น ไม่อันตรายหรอก แต่เลือกร้านดีดีหน่อยก็ดีนะ

โดย: เจาะแล้ว เขียนเมื่อ 20 ต.ค. 08 IP IP: 76.21.126.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ขอถามเรื่องการเจาะหูหน่อยค่ะ ใครที่เจาะหูแล้วช่วยเข้ามาหน่อย

โทษทีค่ะ
ให้อภัยซักครั้งนึงเธอคงไม่ใจร้าย อิอิอิ
เจอะก็เจอะค่ะ

อุ้ย

เจาะก็เจอะค่ะ

โดย: beacone เขียนเมื่อ 20 ต.ค. 08 IP IP: 192.168.10.90, 222.123.110.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ขอถามเรื่องการเจาะหูหน่อยค่ะ ใครที่เจาะหูแล้วช่วยเข้ามาหน่อย

คห3 สะกดยังสะกดผิดเลย
สามสี่คำเดิมก็ยังผิดซำ้ๆอยู่นั่นแหละ
ตอนแรกคิดว่าพิมพ์ผิด
แต่สามทีก็ยังพิมพ์คำเดิม
"
"
"
เจาะ ไม่ใช่ เจอะ
"
"
เฮ้ออออ emoticon

โดย: MuMaYin เขียนเมื่อ 20 ต.ค. 08 IP IP: 125.27.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ขอถามเรื่องการเจาะหูหน่อยค่ะ ใครที่เจาะหูแล้วช่วยเข้ามาหน่อย

ร้านไหนรับเจาะ hee บ้างค่ะ

ผัวเจาะให้ยังไม่เสียวพอ emoticon emoticon emoticon

โดย: คนกินผัว เขียนเมื่อ 19 ต.ค. 08 IP IP: 124.121.205.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ขอถามเรื่องการเจาะหูหน่อยค่ะ ใครที่เจาะหูแล้วช่วยเข้ามาหน่อย

ร้าน *~Girly Cutie~* เสื้อผ้าน่ารักราคาถูก 179-350 บาท ว๊าววว!!!!

ราคาตั้งแต่ 50-350บาทค่า

สนใจคลิ๊กค่ะ http://www.girlycutie.com/

อย่าลืมแวะไปอุดหนุนกันนะค๊ะ emoticon

โดย: noonoika เขียนเมื่อ 19 ต.ค. 08 IP IP: 58.9.110.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ขอถามเรื่องการเจาะหูหน่อยค่ะ ใครที่เจาะหูแล้วช่วยเข้ามาหน่อย

ก็อันตรายอยู่นะ
พี่ว่าอย่าไปเจอะเลย มันไม่สวยหรอก
ธรรมชาติดีกว่าจ๊ะน้อง
ถ้าจะเจอะ เจอะTATดีกว่านะ ห้อยกระดิ่งด้วยยิ่งดี
อิอิอิ

คลายทุกเส้น เน้นทุกจุด โดย ดอกซ์เตอร์มาสสาจ เบคอน
emoticon emoticon emoticon

โดย: beacone เขียนเมื่อ 19 ต.ค. 08 IP IP: 192.168.10.90, 222.123.110.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ขอถามเรื่องการเจาะหูหน่อยค่ะ ใครที่เจาะหูแล้วช่วยเข้ามาหน่อย

พอนาน ๆ ไปจะรู้เองว่า ทำไมทำตัวกระ ห รี่ได้อย่างนั้น แล้วจะอับอายตัวเองไปซักพัก

โดย: maximu*s เขียนเมื่อ 19 ต.ค. 08 IP IP: 117.47.36.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ขอถามเรื่องการเจาะหูหน่อยค่ะ ใครที่เจาะหูแล้วช่วยเข้ามาหน่อย

เค้าว่ามันก้อเสี่ยงอยุ่

แต่เราก้อพาเพื่อนไปเจาะมาตามร้านตุ้มหู 55+

ถ้าโดนกระดูกนี่อันตรายอยู่แล้ว

แต่พี่สะใภ้เราเค้าเจาะนานแล้วตรงกระดูกนั่นแหละก้อไม่เปนไรนะ แต่อย่างเสี่ยงดีก่าเนอะ++

โดย: 123 เขียนเมื่อ 19 ต.ค. 08 IP IP: 125.25.46.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111