คบกะพ่อหม้ายลูกติด หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » คบกะพ่อหม้ายลูกติด

ตอนนี้กะลังคบกับพ่อหม้ายลูกติดคนนึงอยู่คะ ปัญหาคือ จะบอกกับครอบครัวเรายังงัยดีคะ

แล้วก้อเราต้องทำตัวยังงัยกะครอบครัวเค้านะคะ

ขอบคุณมากสำหรับทุกความคิดเห็นนะคะ

รูป centella
โดย: centella
ตั้งเมื่อ: 4 ต.ค. 11
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ คบกะพ่อหม้ายลูกติด

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 10 : คบกะพ่อหม้ายลูกติด

อันดับแรก รักลูกเขาไหม
-2-รักกันหรือปล่าว
-3-รับที่เขาผ่านมาแล้วได้ไหม
-4-เข้ากับครอบครัวเขาได้ไหม
-5-ครอบครัวตัวเองยอมรับไหม มีปัญหาหรือเปล่า
เรื่องอื่นๆ จิ๊บ.

โดย: yingyoungyouw เขียนเมื่อ 18 ต.ค. 11 IP IP: 223.27.229.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : คบกะพ่อหม้ายลูกติด

ถ้ามั่นใจว่าจะไม่เกิดปัญหาในอนาคต เรื่องลูกฉันลูกเธอ ไม่มีความรู้สึกอะไรเวลาพ่อลูกเขาอยู่ด้วยกัน หรือว่าต้องแบ่งมรดกหรือสมบัติให้ลูกติด ก็คบกันไป ส่วนเราไม่เอาค่ะ เคยคบแล้ว คิดว่ารับไม่ได้ค่ะ

โดย: jugkajyj เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 11 IP IP: 182.53.230.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : คบกะพ่อหม้ายลูกติด

บอกว่าเขาหล่อรวย :em24:

โดย: pestle เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 11 IP IP: 101.51.163.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : คบกะพ่อหม้ายลูกติด

........ถ้าเขาเลิกกับเมียเขาแล้วแน่นอนก็ไม่เป็นไรหรอกครับ....ก็บอกทางบ้านคุณตามตรง เขาจะได้ช่วยกันดูๆช่วยว่าเป็นคนดีจริงหรือเปล่า
แล้วลูกของเขาอายุเท่าไหร่แล้ว ? และอยู่กับเขาหรืออยู่กับแม่ ถ้าพ่อเขาจะไปหาลูกบ้างหรือแม่เขาจะมาเยี่ยมคุณก็ต้องอย่าหึงหวงจนเกิดปัญหา
รักและเอ็นดูเหมือนลูกเราเองนั่นแหละครับ โตขึ้นมาเขาอาจจะเป็นที่พึ่งพาของคุณก็ได้ เลี้ยงและดูแลเขาให้ดีก็แล้วกัน....แต่ถ้ากำลังเข้าสู่วัยรุ่นและต่อต้านคุณทุกอย่างเนื่องจากความหวงพ่อก็ขอให้คุณพิจารณาคนใหม่เถอะ...เพราะปัญหาจะตามมาเยอะมากในอนาคต....ทั้งลูกเราลูกเขามันจะยุ่งเหมือนยุงตีกันนะครับ
ถ้าคุณเป็นลูกสาวลูกชายผมนี่ผมจะห้ามคบพ่อหม้ายหรือแม่หม้ายลูกติดนะ ปัญหามันเยอะ
ถึงจะฝากปู่ย่าตายายเลี้ยงไว้ก็เถอะ

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 11 IP IP: 118.172.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : คบกะพ่อหม้ายลูกติด

...ถ้าคุณคิดว่าคุณสามารถรักลูกเขาได้มากกว่าลูกตัวเองได้ เดินหน้าเลยค๊ะ
...ไม่ว่าคุณจะดีแค่ไหน คุณก้อแค่แม่เลี้ยง แล้วแม่เด็กยังอยู่ม๊ะ..ถ้าแม่เด็กเสียแล้วปัญหาคงไม่เย๊อะเท่าไหร่ :em03:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 11 IP IP: 180.183.247.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : คบกะพ่อหม้ายลูกติด

...ไม่มีอะไรมากหรอกครับ ก็ต้องรักลูกเขาให้มาก เหมือนลูกตัวเอง และก็ต้องรักคนนั้นด้วย ทำดีให้ครอบครัวเขาเห็น ความรักที่ผิดหวัง มักจะเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ..."

โดย: ต้uปี เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 11 IP IP: 119.42.74.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : คบกะพ่อหม้ายลูกติด

"...ไงหัวไม่ขึ้น.." พระเดชพระคุณเอ้ย.....เมาค้างจริง ๆ

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 11 IP IP: 110.49.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : คบกะพ่อหม้ายลูกติด

"...พ่อหม้ายลูกติด..." ปัญหาค่อนข้างเยอะครับ....พ่อหม้ายส่วนใหญ่ จะค้นหาคนที่รักลูกตัว...เหมือนลูกตัวเอง

เค๊าจะพยายามสังเกตุพฤติกรรม...ของแม่เลี้ยงของลูกเค๊า...ว่ามีความรู้สึกยังไงกับลูกที่ติดมา

คุณ..." รักเด็ก " เหมือนนางงามรึเปล่าล่ะ ?

โอย.....ผมเมาค้างไงไม่รู้เช้านี้...!

เอาเป็นว่า...พ่อหม้ายลูกติด เค๊ารักคุณ ...แล้วคุณ รักเค๊าหรือเปล่า ?

ถ้ารักแล้ว...คนเรารักกัน...มันต้องถนอมจิตใจ อดทน กล้าได้กล้าเสีย กล้าแสดงความจริงใจ ฯลฯ ....และตัวเราเอง รู้ทั้งรู้ว่า ผลตอบแทนนั้น " มันคุ้มค่า "

มีนะ...พ่อหม้ายลูกติด...หลงไหล เมียใหม่...จนไม่โงหัวไม่ขึ้น...คลุกอยู่...ตรงนั้นแหละ...ฮิฮิ... :em27:

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 11 IP IP: 110.49.249.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111