นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม หมวด » ทั่วไป » เรื่องเด่นประเด็นดัง » นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

ผมว่าท่านทำงานหนักมากเกินไปครับกลับบ้านพักผ่อนหน่อยผมว่าท่านเหนื่อยมากแล้วคนเราต้องการพักผ่อนบ้างนะครับ

ขอร้องท่านที่จะโพสต์นะครับอย่าด่าผมเลยนะครับนี่เป็นแค่ความคิดเห็นของผมเฉยๆๆ

รูป yoye2009
โดย: yoye2009
ตั้งเมื่อ: 26 ต.ค. 11
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 35 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

น่าจะให้พวกสลิ่มพักปากซักเดือนจะดีมากกกกก พวกนี้ใช้ปากบวกสมองที่ไม่สร้างสรรค์มาโจมตีรัฐบาล"ที่มาจากการเลือกตั้งของประชาชนส่วนใหญ่" เน้น!! ส่วนใหญ่นะจ๊ะทูลหัว :em19:

โดย: หล่อลากแต่ปากหมา เขียนเมื่อ 1 พ.ย. 11 IP IP: 87.122.115.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

พักบ้างนะคับ

โดย: choinarak เขียนเมื่อ 31 ต.ค. 11 IP IP: 58.8.15.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

เปนกำลังใจให้หญิงแกร่งงอีกคนค่าาาาาา

โดย: phaniizzz เขียนเมื่อ 30 ต.ค. 11 IP IP: 124.120.51.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

คนด่านายกคนนี้ผมว่ามีอรรคตินะ มหาอุทกภัยครั้งนี้ หากเป็นรัฐบาลที่แล้วมีหวังตายกันไปครึ่งประเทศแน่ๆ นายกทำดีที่สุดแล้ว ผมเป็นกำลังใจให้อยู่แล้ว

โดย: konthai เขียนเมื่อ 30 ต.ค. 11 IP IP: 124.120.23.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

เคยอ่านนิทานกบเลือกนายไหมคนไทย

โดย: phot2518 เขียนเมื่อ 29 ต.ค. 11 IP IP: 125.27.104.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

นายกปู เก่งและแมนกว่า ผู้ชายหน้าตัวเมียหลายๆคนในนี้แน่นอน

โดย: คนไทแสนดี เขียนเมื่อ 29 ต.ค. 11 IP IP: 58.9.63.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

ให้พักเหรอ นายกรัฐมนตรี ตอนประเทศเกิดวิกริต ก็แล้วแต่นะ คนเรามันต้องนอน แต่...............ตำแหน่งนายกมันสำคัญนะ ถ้าไม่ไหวก็ให้คนอื่นทำดีแทนไหม อย่างจตุพร ณัฐวุฒิ แบบนี้ เห็นเขารู้ทุกเรื่อง น่าจะฟิตดี ผมไม่ได้บอกให้ยุบสภานะ ให้ลาออกจะได้ไม่ต้องเลือกตั้งใหม่ ใครก็ได้ในพรรคเพื่อไทยแหละ( ถ้าเหนี่อยแล้วทำงานไม่ไหวอีกต่อไปแล้ว )

โดย: papap เขียนเมื่อ 29 ต.ค. 11 IP IP: 58.8.35.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

ใจสู้ครับ เจ้ปูใจแกสู้อยู่แล้ว ถ้าเป็นไอ้ตุ๊ดละก็ป่านนี้เอาเอาหน้าไปซุกหีบหมากแล้ว ตอนนี้ต้องถาม กทม.ตอนนี้รู้สึกแล้วใช่ไหม พวกตอนเหนือน้ำเวลาน้ำท่วมเขารู้สึกยังไง

โดย: moontown69 เขียนเมื่อ 29 ต.ค. 11 IP IP: 118.172.243.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

ผมว่าลาออกไปบริหารบริษัทเลย จะเหมาะกับความสามารถมากกว่าครับ อย่าทรมานสังขารเลยครับ เดี๋ยวจะเหี่ยวเร็ว คนในพรรค พท. อีกหลายคนเหมาะสมกว่าครับ เช่น คุณเฉลิม ครับ

โดย: system9 เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 11 IP IP: 223.206.104.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

แง ๆ ๆ ๆ พี่จ๋าพี่ น้องยิ่งแก้ ก็ยิ่งเละ ทำไงดี

โดย: กู ล่ะ เบื่อ... เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 11 IP IP: 125.27.57.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

ถ้าผมเป็นอภิสิทฺธิ์ แล้วนายกฯปูมาจีบตั้งแต่เนิ่นๆเมื่อมีน้ำท่วม ผมจะไม่ปฏิเสธเลย แต่นี่ฉิบหายหมดแล้วทั้งนิคมฯ กรุงเทพฯ และลามไปถึง นครปฐม ฯลฯ

คำว่ารับผิดชอบหายไปไหน ?
ยึดอกแบบแมนฯ เหมือนผู้ว่ากทม. ในตอนแรกสิว่าผมรับผิดชอบ ก่อนที่นายกฯจะประกาศมาตราเฮงซวยอะไรไม่รู้ที่นายกฯเป็นผู้รับผิดชอบ ไหนล่ะ ความรับผิดชอบ ?

God dam it !!!! Prime Minister

โดย: JFK Sriracha เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 11 IP IP: 223.205.157.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

ยิ่งลักษ์ก็ดีนะ อุตส่าห์เอาใจประชาธิปปัตย์ อยากร่วมกันทำงาน
แต่ประชาธิปปัตย์มันงูพิษ พอเขาช่วยมันก็ตลบหลังทำร้าย

โดย: valentineZio เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 11 IP IP: 180.183.112.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

พักยาวๆไปเลยนะ..

โดย: tatar_kub เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 11 IP IP: 61.90.121.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

กายคนเรายังไงก็ต้องพัก แต่ถ้าวางแผนดี งานก็สามารถเดินหน้าได้

โดย: 69nai เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 11 IP IP: 180.210.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

เฟซบุคคือที่เดียวทืี่พวกท่านจะเข้าไปสืบหาความจริงจากภาพ จากข่าว ได้ดี ตรง และเร็วที่สุดเวลานี้ น่ะ

พิมพ์ เจเจ สาทร

www.facebook.com/profile.php?id=100001227226028&sk=wall

โดย: joojoo-0 เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 11 IP IP: 58.11.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

มันเอาอะไรมาคิด
สถานการณ์แบบนี้ยังจะให้พักอีกเหรอ

โดย: เซ็งเป็ดเซ็งห่าน เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 11 IP IP: 110.169.226.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

พักไม่พักก็โดนด่าอยู่ดี แมลงสาบมองอยู่นะ 55555555

โดย: ไม่เอาน่า เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 11 IP IP: 61.90.31.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

ถ้ากุเป็นนายก กุปล่อยให้ท่วม กทม นานละ ถึงกุทำดีไงแมร่งก็ไม่เลือกกุอยู่แล้ว ให้มันลำบาก แล้วรักษาฐานเสียงต่างจังหวัดดีกว่า
แต่เจ๊ปูดันเป็นคนดีอีก ไปช่วยมันทำไมอ่ะ ปล่อยให้สลิ่มชักกระแด่วๆไปเหอะ ขนาดลำบากยังปล่อยข่าวลือเสี้ยมให้คนเกลียดอีก เจ๊ปูไปเที่ยวมัลดีฟเหอะ

โดย: กรรมกรมีใบปริญญา เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 11 IP IP: 223.207.78.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

นายก ไม่ต้องทำงานหนักมากหรอกคับ น้ำมันท่วม ก็ปล่อยให้น้ำมันไหลโดยธรรมชาติ ไม่ต้องไปสกัดน้ำ ให้มันเนือย แค่ขุดคลอง นองบึงให้มันไหลได้สะดวก นี้ก็แก้ปัญหาได้ดีที่สุดแล้ว

โดย: kokocun เขียนเมื่อ 26 ต.ค. 11 IP IP: 58.11.20.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

ไปพักที่ไหนดีละ มัลดีฟ ดีปะ หุหุหุ

โดย: peakhonda เขียนเมื่อ 26 ต.ค. 11 IP IP: 58.9.193.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

เห็นด้วยครับ พักสัก 1 เดือน แล้วให้คนรู้จริง คิดเป็น ทำเป็น มาทำแทนจะดีมากเลย ขยันแต่ไร้ความสามารถ ....

ผมว่าแล้วท่านไม่น่าประกาศมาตราอะไรไม่รู้จำไม่ได้ เสร็จเลยกรุงเทพฯ เหมือน 7 นิคมฯเลย เละเป็นโจ๊ก

โดย: JFK Sriracha เขียนเมื่อ 26 ต.ค. 11 IP IP: 171.4.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

ผมว่าพวกคุณ ...ที่ว่านายก ควรจะพักปาก ตัวเอง D กว่า น่ะ .... อย่า D แต่ปาก เหมือน คนบางใคร เลยครับ

โดย: KOONRANG เขียนเมื่อ 26 ต.ค. 11 IP IP: 58.9.95.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

ผมก็เห็นด้วยกับคุณนะ นายกควรจะพักผ่อนบ้าง ซัก 3-4 ปีแล้วค่อยมาว่ากันใหม่
นี่ก็แค่ความคิดของผมเฉยๆ

โดย: numkrub เขียนเมื่อ 26 ต.ค. 11 IP IP: 110.77.152.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

หน้าแก่ไปเยอะ

ธรรมดาของคนเป็นนายก

โดย: เฮียหลงปักกิ่ง เขียนเมื่อ 26 ต.ค. 11 IP IP: 210.77.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

ไม่รู้ว่านายกฯ มีทวิตเตอร์ หรือเฟชบุ๊คหรือเปล่า
ในกรณีถ้ามี..

ผมว่าคุณไปโพสต์ที่หน้าเพจของนายกฯ โดยตรงคุณจะไม่โดนด่าครับ

และถ้าไม่อยากโดนด่า ก็อย่าโพสต์ในที่สาธารณะ

โดย: กาแตง เขียนเมื่อ 26 ต.ค. 11 IP IP: 125.27.5.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

เห็นด้วยครับ น่าจะให้พักแบบที่นายกให้ผวจ.ปทุมพักเพราะเหนื่อยหน่ะครับ

โดย: shokunea เขียนเมื่อ 26 ต.ค. 11 IP IP: 64.58.142.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

ถ้าเป็นแค่ความเห็นของคุณ ก็ไม่น่ามาเผยแพร่ในที่สาธารณะ

โดย: ปิ่นฟ้า เขียนเมื่อ 26 ต.ค. 11 IP IP: 122.0.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : นายกยิ่งลักษ์ท่านพักหน่อยได้ใหม

ตอนนี้คงไม่ต่างกับทำสงครามครับ

- เสียงระเบิด ตูมตาม คนอยากนอน ก็คงนอนไม่หลับ

คนเราเวลามีเรื่องคิดอยู่ในหัว นอนไม่หลับหรอกครับ

โดย: อ้อมกอด เขียนเมื่อ 26 ต.ค. 11 IP IP: 113.53.170.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111