ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

แต่งงานมาหลายปีแล้ว  สามีเป็นคนชอบดูหนังลามก+โป้ มาก ขั้นเสพติด แอบโหลดไว้ในโน๊ตบุ๊ค ถ้าเราๆรู้ก็บังคับให้เขาลบออก เขาก็ลบ และ ถามว่าดูเพื่ออะไร ดูแล้วทำให้ชีวิตดีขึ้นไหม  หมกมุ่นแต่เรื่องลามก จกเปรต แต่พอเผลอผ่านไป2-3อาทิตย์ สามีก็โหลดลงไว้ดูอีก จะทำยังไงดี และเจ้าชู้มากๆ ออกไปข้างนอกด้วยกันชอบมองหญิง ต่อหน้าต่อตาไม่เกรงใจเลย นิสัยเสียพอเราต่อว่าก็ดีขึ้น  อีกไม่กี่วันก็เป็นเหมือนเดิม  ให้ฟังธรรมะก็แล้ว ไม่เข้าสมอง มืดบอด คิดไม่ได้ บางทีคิดอยากอยากเอามีดตัด ไอ้นั่น ของสามี ให้มันขาด ตัดปัญหามักมาก  จะแก้ผ็ดยังไงดี คะเพื่อนๆ  เหนื่อยใจ/เบื่อ

ตั้งเมื่อ: 3 พ.ย. 11
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 53 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

โปรดเข้าใจธรรมชาติของผู้ชาย

โดย: หนังเหนียว เขียนเมื่อ 30 พ.ย. 11 IP IP: 203.148.160.XXX
ความคิดเห็นที่ 52 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

ลามก แล้วจะให้ให้ชีวิตดีขึ้น
คุณก็ไปขายตัวเลยดิคับ

จะเอาอะไรกับเรื่องลามกนักหนา มันก็แค่วิธีคลายเครียดส่วนตัวของเค้า มันทำให้ใครเป็นใครตายหรือง่ะ สงสารสามีคุณจิงๆเลย

โดย: bug28 เขียนเมื่อ 22 พ.ย. 11 IP IP: 124.120.201.XXX
ความคิดเห็นที่ 51 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

.......ถ้าเขาเจ้าชู้แค่ชอบมองผู้หญิงสวยๆจนเหลียวหลังต่อหน้าคุณก็ช่างมันเถอะครับ....พอกระตุกๆก็ดีขึ้น ดีกว่าเขาไปมีเมียน้อยเรี่ยราด ถ้าเป็นอย่างนี้เลิกกันดีกว่า แต่เท่าที่คุณเล่าให้ฟังก็นิดๆหน่อยๆเท่านั้นเองครับ...คอยเตือนๆเวลาไปเจอผู้หญิงนอกบ้านดีกว่านะ
ส่วนหนังโป๊นั้นใครๆก็ขอบดูนี่ ไม่มีใครไม่ชอบ แต่ดูแล้วขอให้จำเอามาปฏิบัติกับคุณคนเดียวเท่านั้น
ถ้านำไปทำกับคนอื่นเจ็บตัว คิดอย่างนี้ดีกว่า

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 7 พ.ย. 11 IP IP: 118.172.102.XXX
ความคิดเห็นที่ 50 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

:em08:

โดย: kanitta_nak เขียนเมื่อ 6 พ.ย. 11 IP IP: 183.89.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 49 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

คุณคะ มันเป็นธรรมชาติของผู้ชายค่ะที่จ้องจะสืบพันธ์

ดูหนังลามก ดีกว่าไปหาหมอนวด ไปหาหมอนวด ดีกว่าไปมีเมียน้อย

สุดท้าย มองสาว ๆ ที่เดินผ่านไปมา มันเป็ฯเรื่องธรรมดา ปล่อยเขามองไปเถอะค่ะ ตราบใดที่เขาแค่มอง ไว้เขาทำมากเกินกว่ามอง ค่อยพิพากษาค่ะ

โดย: ตาวาว เขียนเมื่อ 5 พ.ย. 11 IP IP: 180.183.21.XXX
ความคิดเห็นที่ 48 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

แสดงว่าคุณแพ้เมียแผ่น :em13: :em12:

โดย: pestle เขียนเมื่อ 5 พ.ย. 11 IP IP: 124.122.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 47 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

มันคงเป็นกรรมเก่าล่ะค่ะ ทำใจ________จบ !!

โดย: mmayymmayy เขียนเมื่อ 4 พ.ย. 11 IP IP: 58.9.31.XXX
ความคิดเห็นที่ 46 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

ถ้าไม่ดู มันจะตายดานได้นะคับ

โดย: kokocun เขียนเมื่อ 4 พ.ย. 11 IP IP: 110.168.129.XXX
ความคิดเห็นที่ 45 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

หรือคุณอยากเห็นเขาดูหรังโป๊เกย์ครับ?

โดย: kalampee เขียนเมื่อ 4 พ.ย. 11 IP IP: 58.9.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 44 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

เบื่อก็เลิกกับเค้า ก็แค่นั้น เพราะผู้ชายส่วนใหญ่เค้าก็ดูกัน ไม่ใช่เรื่องใหญ่ ถ้าคุณเครียดกับเรื่องเล็กๆ แค่นี้ก็เลิกกับเค้าซะ จะไปตัดของเค้าทำไม บาปเปล่าๆ แนะให้เอาบรรดาธรรมะที่คุณเอามาให้สามีคุณน่ะ มานั่งศึกษาซะเอง และก็เข้าใจธรรมชาติซะ ปลงซะบ้าง เรื่องบางเรื่องคู่หญิงชายเวลาอยู่ด้วยกันนานๆ ไป บางอย่างต้องปิดตาไว้ข้างนึงบ้าง มันไม่ใช่เรื่องใหญ่เลย..

โดย: soloyo เขียนเมื่อ 4 พ.ย. 11 IP IP: 118.172.14.XXX
ความคิดเห็นที่ 43 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

ผมก็ชอบดู และดูมาเป็น 10 ปี แต่ตอนนี้น้อยลงด้วยวัย และเริ่มเบื่อ แต่ก็ยังดูเรื่องที่ทำแนวart หรือเนื้อเรื่องน่าสนใจ จริงๆ หนังโป๊เกรดดีๆ น่าดูกว่าหนังhollywood บางเรื่องอีก

โดย: chachjd เขียนเมื่อ 4 พ.ย. 11 IP IP: 124.120.80.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

ป้าดดดด...เบิ่งเบิ๊ดซุเรื่องอยู่บ่อล่ะ เหอๆๆ :em13: :em13:
v
v
v

โดย: หมูสนามเด้อ เขียนเมื่อ 4 พ.ย. 11 IP IP: 184.91.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

ผมเก็บไว้ประมาณ 1 TB ครับ ก็หนังมันดูสนุกนี่ครับ ทางที่ดี คุณไม่ชอบก็ไม่ต้องแบกภาระไว้ครับ เลิกไปเลย ไปหาเอาคนที่ชอบธรรมะดีกว่านะ หายากหน่อย ยิ่งเอาแบบที่หน้าตาตรงสเป๊กคุณยิ่งยาก จะให้เลิกดูละก็ผมคงไม่เลิกหลอก ยังไงก็จะแอบดูอยู่ดี

โดย: naypui เขียนเมื่อ 4 พ.ย. 11 IP IP: 110.164.102.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

คห 9 ขออนุญาติคุณอายุเท่าไรแล้วครับอาจมีลู่ทางแนะนำได้อีก

โดย: globalization เขียนเมื่อ 4 พ.ย. 11 IP IP: 125.25.168.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

คห 9 อย่าคิดทำอะไรแผลงๆน่ะการที่คุณจะไปตอนเขามันยิ่งสร้างความทุกขืให้กับเขาดีไม่ดีจากคนที่เขารักคุณ อาจกลายเป็นเพชรฆาตที่คุณไม่รู้ตัวก็ได้ และผมขอบอกเลยว่ามันคงไม่จบที่คุณแน่ครับ ทำตามที่ผมบอกเป็นไปได้ให้คุณไปปฏิบัติธรรมโอเค เมื่อคุณชนะใจได้คุณได้มีปัญญาเมื่อไรทุกอย่างจะดีขึ้น ผมขอพูดต่อจาก คห 7 แล้ว พระพุทธเจ้ายังเคยบอกเลยว่าไม่มีใครที่จะเข้าถึงธรรมะของพระองค์ได้ทุกคน แต่ก็พยายามรักษาสิ่งดีๆที่มีอยู่เอาไว้ ทุกอย่างบนโลกมันเป็นไปตามธรรมนั้คือธรรมชาติ มีเหมือนหย่อมมีแตกต่าง มีสมดุล มีได้ความได้เปรียบเสียเปรียบที่ต่างกันไป มีชอบกับไม่ชอบแตกต่างกันไป แนะนำไปฝึกสมาธิและธรรมะ จบ

โดย: globalization เขียนเมื่อ 4 พ.ย. 11 IP IP: 125.25.168.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

คห 9 งั้นจงรักษาคำว่า รักและเธอมีค่าที่สุด รักษาเอาไว้อย่าหวัง 100 เต็ม เพราะไม่มีอะไรที่จะ 100 เต็มเสมอไป รักษา 75ของเขาไว้ให้ได้อย่าหวังน้ำบ่อหน้าน่ะครับไม่งั้นคุณจะไม่เหลืออะไรเลย

ความคิดเห็นที่ 37 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

ผมว่าก่อนจะไปแก้คนอื่น
แก้ที่ตัวคุณเองก่อนดีกว่าครับ

โดย: maimeu เขียนเมื่อ 4 พ.ย. 11 IP IP: 110.77.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

รู้ป่าวทำไมสามีคุณถึงดูหนังโป้...นั่นเพราะเรื่องบนเตียงของมันไม่ถึงใจ เหมือนเอากับตอไม้ไร้อารมณ์ร่วม หากของจริงตรงหน้ามันดีจริง สามีคุณเขาไม่ดูหนังโป้หรอก

โดย: kunchaay_Max เขียนเมื่อ 4 พ.ย. 11 IP IP: 27.130.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

ผมเชื่อว่า เวลาคุณอยู่บ้าน คุณใส่เสื้อเก่าๆกางเกงย้วยๆ คุณจะแต่งตัวสวยเฉพาะเวลาออกไปข้างนอกใช่ไหมครับ สามีก็เซ็งสิครับ

โดย: judeisdead เขียนเมื่อ 4 พ.ย. 11 IP IP: 171.98.138.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

โอกาสดีๆ ที่ทำให้คุณมี อิสระทางด้านการเงินและเวลา
โอกาสนั้นได้มาถึงคุณแล้ว อยู่ที่ตัวคุณจะไขว้คว้ามัน
ไว้รึเปล่า http://www.panakon.thefirst-power.com
ลองเข้ามาดูกัน โอกาสที่จะทำให้คุณเปลี่ยนชีวิตได้
มันไม่ได้มีหลายครั้งหรอก จริงมั๊ย ?????
:em02: :em02: :em02: :em02:

โดย: greenwaterfall เขียนเมื่อ 4 พ.ย. 11 IP IP: 61.90.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

เลิก...คำเดียวสั้นๆจบ!!!

โดย: HungLay เขียนเมื่อ 4 พ.ย. 11 IP IP: 118.172.104.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

เค้าดูหนังเกย์ คุณค่อยไม่สบายใจ จะดีกว่า มัวแต่ห้ามสิ่งที่เค้าชอบ ต่อไปก็อยู่กันไม่ยืด

โดย: FatDog เขียนเมื่อ 4 พ.ย. 11 IP IP: 182.53.255.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

เวงกำ ให้เค้าฟังธรรม แต่ตัวคุณเองยังทำตัวไม่เปนธรรมเลย อยู่ดีๆ จะไปตัดของเขา ผู้หญิงสมัยนี้น่ากลัวดีแท้

โดย: japanice เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 124.122.212.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

คุณก็ต้องหาวิธีให้เค้าสนใจในตัวคุณมากขึ้นนะครับ

โดย: weloveonitsuka เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 58.114.33.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

ไม่เหนแปลกเลยอ่า

ผมมีตั้ง 3 tb :em01:

โดย: martesta เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 110.77.250.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

มันแก้กันได้ครับ
โดยส่วนตัว ผมอ่ะ นับถือคิด พออ่านพระคัมภีร์(ไบเบิล)ไป
ก็รู้ถึงบาป แล้วแฟนก็เป็นคริสเตียนด้วยครับ
พอจะทำอะไรก็ว่าบาป เพราะมันบาปจริงๆ เลยไม่กล้าทำ +0+

คริสตจักรความหวังหนองคาย

โดย: FINAL01 เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 180.183.234.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

ผู้ชาย กะหนังโป้มันก็ของคู่กัน ถ้า แฟนคุณดูหนังเกย์ล่ะจะทำไง ฮ่าๆ

คุณลองดูตัวเองก่อนสิว่าคุณสวยให้แฟนคุณบ้างไหมหรือไม่สนใจตัวเองเลยเอาแต่แต่งสวยให้คนอื่นดู จนเค้าต้องไปมองคนอื่นแบบนี้ อย่าโทษแฟนอย่างเดียวสิลองกลับมาดูตัวเองบ้างครับ

โดย: LovE~InDy เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 223.206.180.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

หายาม มานอนด้วยสิครับ 5555

โดย: อ้อมกอด เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 113.53.175.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

อย่าตัดเลย
มันมีอุปกร sm แบบล็อกปิจัดจูอยู่
ไม่กีพันหลอก :em19:

โดย: Nesuya เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 171.4.107.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

อ่านไปอ่านมา เสียว จุก ตรง ตัด หำ นี่แหล :em20:

โดย: kapil2010 เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 182.53.15.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

...สมัยนี้ใครมันก็ดูกันทั้งนั้นแหละครับ ใครไม่ดูก็เสียเชิงชายหมด แค่อย่าให้เขาไปสร้างความเดือดร้อนที่ไหนก็พอ ผมก็ยังดูเลย 555

โดย: ต้uปี เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 119.42.75.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

มันเป็นธรรมดาอ่ะครับ ไม่เห็นเป็นไรเลยเกิดเป็นผู้ชาย
เมียผมยังไม่ว่าเลยนะ - - และผมก็ไม่เคยนอกใจเมีย

โดย: Kesuke เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 221.223.110.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

เป็นเรื่องปกติ สังคม Digital ผู้ชายที่เล่นคอมฯ มีกันทุกบ้าน ดูแบบสงบ มิชิดส่วนตัว ก็ไม่เป็นไรไม่ทำให้ใครเดือนร้อน

โดย: sexy g เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 61.90.76.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

ผมก็มีเก็บไว้ในเครื่อง และคิดว่า ผช หลายๆคนก็มีเก็บไว้

โดย: paboy เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 182.53.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

คห.6 โดนอย่างแรงคับ :em13:

โดย: G-สตริง เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 223.204.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

ตัดไป แล้วคุณทำใจได้เหรอ อิๆๆ

โดย: hedeakikung เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 180.183.147.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

เรื่องปกติของ ผช ครับ
เปนกันแทบทุกคน
ถ้าไม่ได้มีเมียน้อยก็ปล่อยเค้าไปเถอะ

โดย: kikkok4131 เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 203.146.218.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ทำไงดีกับสามีชอบดูหนังลามก

เฮ้ย..!! อย่าตัดนา..เสียดายของ เอางิ้ คุณก็สวมบทนางเอกเองซะเลยดิ่ เอาให้แบบถึงพริกถึงขิงไปเลย จับปุ๊บแข็งปั๊บก็เล่นเลยทุกท่า ทุกประตู ล่อให้ฟ้าเหลือง บักโกรก:-)กันไปเลย เชื่อเหอะ ไม่เกิน4เดือน ผัวเจ๊มันต้องร้องว่า หยุดเถอะ พอแล้ว ไม่ไหวแล้ว เชื่อคนมีประสบการณ์ตรงดิ่ ผมก็คล้ายๆผัวเจ๊แหละ สะสมหนังเอ็กซ์เต็มบ้านเลย เมียไม่อยู่ก็ดูหนังไป ช่วยตัวเองไปด้วย ตอนหลังเจอเมียแก้เผ็ด หงี่นักใช่มั๊ย จัดให้ เดี๋ยวนี้สงบเลย เห็นหน้าเมียแทนที่กะปู๋จะลุก กลายเป็นกลัวจนขนตูดลุกไปแล้วอ่ะ ลองดูเจ๊ เพื่อความรักที่หวานชื่นในอนาคต

โดย: หุ่นไล่กา เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 11 IP IP: 124.122.244.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111