สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...! หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

ผมไม่ทราบว่า...ผ่านตาเพื่อน ๆ ท่านใดมาบ้างหรือยัง แต่ถ้าพูดถึง สาว ๆ นานาชาติสุดเซ็กซี่จากแต่ละกองทัพ ท่าน ๆ ก็คงผ่านตามาแล้วในเอ็มไทย...เมื่อไม่กี่วันมานี้ก็โพสต์ที่เอ็มไทยอีกครั้ง กับสุดเซ็กซี่จากกองทัพ....ผมหาไม่เจอครับ ว่าจะไปเช็คดูว่ามีตำรวจหญิงหรือเปล่า...ดูกันเนาะ...!

รัสเซีย

ออสเตรีย

ยูเครน

อิตาลี่

อียิปต์

โคลัมเบีย

ไอซ์แลนด์

เยอรมัน

เเคนาดา

สิงคโปร์

แอลจีเรีย

เซอเบีย

ฝรั่งเศส

คูเวต

แซมเบีย

ไซปรัส

คิวบา

ฟินแลนด์

ฮังการี่

โรมาเนีย

แม่...ๆ ๆ ๆ...ตำรวจหญิงจากประเทศ อินโดนีเชียแม่........จะเอา...ๆ

ลิธัวเนีย

เกาหลีเหนือ

นิคารากัว

อเมริกา

ใต้หวัน

สวีเดน

เยเมน

ฟิลิปปีนส์

เกาหลีใต้ ( ยังไม่ได้ศัลยกรรม ก็สวยครับ )

นอร์เวย์

จอร์แดน

อินเดีย

โดมินิกัน

จีน

ชิลี

อังกฤษ

อิสราเอล

ปากีสถาน

เปรู

เนเธอร์แลนด์

มาเลย์เชีย

อีหร่าน

ญี่ปุ่น..... ( ผม งง กับตำรวจหญิงญี่ปุ่น ดูยังไงก็ไม่เข้มแข็งสมกับเป็นเจ้าหน้าที่ตำรวจ ดูเธอวันทยหัตถ์ ) แต่ก็....

อีรัก

โปแลนด์

http://buzzinn.net/sexy-female-police-officers-from-all-around-the-world/?z=1&utm_source=avalanchers.com&utm_medium=referral&utm_campaign=avalanchers ครับเพื่อน ๆ ...ขอขอบพระคุณเว็ปไซท์ดังกล่าวมา ณ ที่นี้ด้วยครับ...ผ่านตาท่านใด ก็ไม่ว่ากันนะครับ

to be continued ( ฮะๆ ๆ  คุณ Armnoi...! )

โชคดีครับทุกท่าน

ตั้งเมื่อ: 25 พ.ย. 11

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 24 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

อยากจะโดนคุณเธอจับใส่กุญแจมือเหลือเกิน :em13:

โดย: Armnoi คอยรัก เขียนเมื่อ 28 พ.ย. 11 IP IP: 136.1.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

:em19:
v
v
v

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 27 พ.ย. 11 IP IP: 49.48.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

เถ่าพากซี..ฮูปทั้งเบิ๊ดนิ่มีประเทดได๋เจ้ายังบ่อได้กินหอยเขาฮึ..เว่าม่าเบิ่งดู้..ฮ่าๆๆๆ :em13: :em13: :em27: :em27: :em26: :em26:

โดย: หมูสนามเด้อ เขียนเมื่อ 27 พ.ย. 11 IP IP: 184.91.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

........ตกลงที่ถูกต้องก็คือสาธารณรัฐสิงคโปร์นะบิ๊กซี ฯ
ผมอ่านข้อความในหน้า 5 ของเดลินิวส์วันนี้เอง มีรูปสมเ ด็ จพระ เ ทพ ฯประกอบด้วย เป็นภาพข่าวสังคม ใช้คำว่า สาธารณรัฐสิงคโปร์ชัดเจน จึงเป็นอันว่า สาวหมูสนามถูกต้องแน่นอน...ก็คงจะเป็นอย่างที่ผมว่า คือสิงคโปร์รวมกันเป็นประเทศหลายเชื้อชาติอย่างที่บอก แต่ปกติธรรมดาแล้วเราจะชินกับคำว่า สิงคโปร์โดดๆคำเดียวนะ

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 26 พ.ย. 11 IP IP: 118.172.101.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

ครับผม...ขอบคุณทั้งคุณหมูสนามคนสวย แล้วก็คุณพี่ด้วยครับผม...!

คือ...ภาพที่ผมเอามาลงนี้...พี่แกแยกกันครับ...อีกภาพเป็นสิงคโปร์เฉย ๆ อีกภาพเป็นสาธารณะรัฐ...ผมเลย งง ๆ...ว่าถ้าประเทศเดียวกัน ทำไมพี่แกถึงแยกภาพออก...ก็หายสงสัยแล้วครับผม....แหะ ๆ ๆ

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 26 พ.ย. 11 IP IP: 49.48.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

.......อ้าว....พึ่งอ่านความเห็นของสาวหมูสนาม
บิ๊กซีฯพิจารณาเอาเองเด้อ
แต่อินางหมูสนามนี่เขาชอบค้นคว้าลึกกว่าผมนะ
แต่เท่าที่เห็นมาก็มีแต่เรียกสิงคโปร์เฉยๆ

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 26 พ.ย. 11 IP IP: 118.172.102.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

.........ผมแน่ใจว่า เรียกสิงคโปร์เฉยๆถูกต้องครับ
ไม่ต้องมีคำว่า สาธารณรัฐ ส่วนมากประเทศที่ใช้คำนี้มักจะใช้เพราะรวบรวมประเทศจากหลายๆรัฐมาเป็นรัฐเดียวกัน บริหารประเทศโดยรัฐบาลกลาง ไม่อย่างนั้นก็เป็นประเทศที่มีหลายเผ่า หลายเชื้อชาติมารวมตัวกัน
แต่ประเทศสิงคโปร์ (ไม่ต้องมีคำว่าว่า โตก ต่อท้ายประเทศนะอย่างที่บางคนชอบล้อเลียนกัน....มันก็ไม่ได้โตไปกว่าประเทศอื่นๆหรอก....หรือไงบิ๊กซีฯ ? ) ถึงเขาจะมีคนสัญชาติจีน มาเลย์(ซีึ่งเป็นคนพื้นเมือง) อินเดีย อยู่รวมกัน เขาก็ถือว่าทุกคนคือคนสิงคโปร์อย่างเท่าเทียมกัน จึงไม่ต้องมีคำว่าสาธารณรัฐ (ความจริงไม่มีคำว่าเท่าเทียมกันในสิงโปร์หรอก ยังมีการแบ่งแยกชนชั้นกันอยู่ เช่นในการรับเข้าทำราชการ เป็นต้น )

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 26 พ.ย. 11 IP IP: 118.172.102.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

เอ๋า..มาถามข่อยสิฮู่บ๊อล่ะ..เดี๋ยว..ไสเบิ๊งก๊อนดู้...อั่นมันเป็นจังซี่..
สิงคโปร์ (อังกฤษ: Singapore) หรือชื่อทางการคือ สาธารณรัฐสิงคโปร์ (อังกฤษ: Republic of Singapore)
http://th.wikipedia.org/wiki/ประเทศสิงคโปร์

ไปกินลอดซ๊องสิงคโปร์นำกันบ่อ..เอาหลอดดูดจ๊วบๆๆโลด..เว่าแล่วอยากกินเด้ เอาแบบใส่บักมี่นำเด้อ เลี้ยงแหน่ตี้ล่ะ อิอิอิ.. :em27: :em27: :em27:

โดย: หมูสนามเด้อ เขียนเมื่อ 26 พ.ย. 11 IP IP: 184.91.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

...ผมไม่เข้าใจอยู่อย่างครับคุณพี่ ป.6,สาวหมูสนาม....!

สาธารณะรัฐ สิงค์โปร์ กับสิงค์โปร์...มันประเทศเดียวกันหรือเปล่าครับ...ผมไม่เคยได้ยิน Republic of singapor มาก่อนเลย....รึผมเองที่พลาดข่าวการเปลี่ยนชื่อประเทศ.....? งงครับ...!

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 26 พ.ย. 11 IP IP: 49.48.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

หุ่นดีจัง :em06:

โดย: อิคารอส เขียนเมื่อ 25 พ.ย. 11 IP IP: 115.87.107.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

เวลาตรวจร่างกายผู้ต้องสงสัย เธอจะบอกให้คุณ หันหลังกางขาออก แยกขาออกจากกัน แล้วเธอก็จะลูบไล้ จก ล้วง หาสิ่งผิดกหมาย.. เหอๆๆๆ :em27: :em13: :em19: :em26:

โดย: หมูสนามเด้อ เขียนเมื่อ 25 พ.ย. 11 IP IP: 184.91.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

.......สาวๆยูเครนหน้าอกสวยทุกคน
มิน่า...เวลาประท้วงที เธอเปลือยอกลูกเดียว

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 25 พ.ย. 11 IP IP: 118.172.102.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

อ่าว...จริงเหรอครับคุณ [VIP]...มิน่าผมถึงว่ามันทะแม่ง ๆ

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 25 พ.ย. 11 IP IP: 49.48.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

:em19:...ก็เท่าที่คุณทราบนั่นแหละครับคุณ nz16...ที่เปลี่ยนหนิ ผมว่าไม่ใช่ policeman...เจ้าของบ้านแน่...คงเป็นเพราะตำรวจหญิงมากกว่า...!

คิดง่ายๆ ...ถ้าตำรวจเจ้าของบ้าน ทำอะไรให้สาวๆ ติดใจ...เธอจะหวนกลับมาเอง ไม่ต้องเรียก...จริงไม๊ครับ...? :em19:

ที่สาว ๆ หายหน้าไปเลย...คง.. ครั้งเดี๋ยวแล้วไม่สบอารมณ์

สาว ๆ กีวี่ ก็ทราบกันดีอยู่แล้วว่า เธอแกร่ง ไม่แคร์ใคร...บางครั้งแกร่งกว่าผู้ชายอีก...เดาเอาว่า คุณ nz16...อยู่ที่นั่น คงได้ความแกร่ง ความเชื่อมั่นในตัวเอง จากเพศเดียวกับคุณ ที่เป็นชาวกีวี่ไม่มากก็น้อยนะครับ....!

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 25 พ.ย. 11 IP IP: 49.48.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

ญี่ปุ่นนั่นมันพริตตี้รถไม่ใช่เหรอ 55
คิมุจิ๊ คิมุจิ๊ อิคึ อิคึ :em19:

โดย: [VIP] เขียนเมื่อ 25 พ.ย. 11 IP IP: 118.173.151.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

....อีกนิ๊ดสสส...ก็จริงนะ ตำรวจที่นี่้เขาจะไปเป็นคู่ๆชายหญิง...ข้างบ้านก็policeman แต่เปลี่ยนตำรวจหญิงบ่อยมาก...เราไม่ได้อยากรู้อยากเห็นนะ แต่สายตาเจ้ากรรมดันเจอเข้า เซย์ไฮแต่ละที อ่าวเปลี่ยนคนอีกและ....อิๆๆอิฉฉา.....

โดย: nz16 เขียนเมื่อ 25 พ.ย. 11 IP IP: 219.88.178.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

...55...ยังคงเอกลักษณ์เดิมไม่เปลี่ยน....มีเพื่อนเป็นตำรวจหญิงค่ะ แต่ตอนนี้เป็น Detective เรียบร้อยแล้ว ผลงานเข้าตากรรมการแต่ก็สมควรและเพราะเขาทำงานหนักมาก....อ้อโทษทีค่ะ ทู้ก่อนถามเรื่องแผ่นดินไหว พอดียุ่งมากก็เลยไม่ได้ออนไลน์รอบสอง....ก็ โอเค เข้าสู่สภาพเดิมทีละนิดๆ....

โดย: nz16 เขียนเมื่อ 25 พ.ย. 11 IP IP: 219.88.178.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

...นั่นน่ะสิครับคุณ nz16...นิวซีแลนด์ก็มีตำรวจสาวสวย ๆ เยอะครับ...ยิ่งที่ลงสนาม เดินตรวจคู่พร้อมกับตำรวจชายอีกคนแถวควีนสตรีท...ผมเหลียวมองก้นเธอประจำ... :em19:

:em19:...ขำคุณ 6potato9

ความคิดเห็นที่ 6 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

....ชอบแคนาดา เท่ห์ระเบิด!....ไม่มีกีวีอะคุณซี สวยเหมือนกันนา....

ความคิดเห็นที่ 5 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

...สวยๆกันทั้งนั้นเลย
...หุ่นก้อดี๊ ดี
...เจอสาวสวยๆหน่อยไม่ได้ เรียกหาแม่ตลอด.. :em13: :em15:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 25 พ.ย. 11 IP IP: 180.183.22.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

:em19:...ผมหันไปดูหมวด ไทย ครับ คุณ xLiverpool69x...!

ความคิดเห็นที่ 2 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

งามและเท่จัง :em07:

โดย: ShouNanNoKaZe เขียนเมื่อ 25 พ.ย. 11 IP IP: 1.113.26.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

คุณซีครับ ผมว่า ญี่ปุ่นแกทำท่า เหมือนหนัง AV อย่างไงไม่รู้สิ

รึว่าช่วงนี้ผมดูบ่อยไปหน่อย :em19: :em19:

โดย: xLiverpool69x เขียนเมื่อ 25 พ.ย. 11 IP IP: 180.180.148.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111