ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

ใครมีประสบการณ์..เรื่องความรัก...วิธีลองใจคนที่คบอยู่ตอนนี้..ว่าคิดยังไงกับคุณ.จิงจังแค่ไหน...

ลองมาแชร์กันดูน๊าครับ...เพราะผมกำลังหาวิธี..ทดสอบ..แฟนผมอยู่ครับ...

รูป man
โดย: man
ตั้งเมื่อ: 11 ม.ค. 12
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 24 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

เคยโดนหลอกมาเหมือนกัน 2-3 ครั้ง(ครั้งละคน)
เพราะไม่ใช่คนสืบ คนสงสัย จับได้ทีไรเป็นไปในรูปแบบคาหนังคาเขา เจ้าตัวไม่ต้องปฏิเสธ ส่วนเราก็เลือกที่จะจบแบบไปไม่ลา ถอยออกมาร้องไห้พรากๆ ดื่มแอล(กอ...) เมรี ลำยอง ชิดซ้าย เสียคนอยู่ 3-4 วันก็กลับมาใช้ชีวิตแบบเศร้าๆ เหงาๆ

ทำไงได้ชีวิตต้องเดินหน้า น่าแปลก ผู้ชายทั้ง2-3คนนั้น มักจะเลือกกลับมาง้อ มาขอโทษ ขอคืนดี บางคนร้องไห้ก็มี เอ้อ เมิงแทงหลังกรูแล้วมาร้องไห้ฟูมฟายยังกะคนถูกแทง ยิ่งกว่าตอนกรูเมาเสียอีก -*-

จนวันนี้ ได้พบเจอสามีแล้ว สามีเป็นคนที่ดี มีข้อเสียที่เรายอมรับได้ และเค้าก็ยอมรับได้ กินอยู่กันมา ทะเลาะกัน รักกัน ปรับความเข้าใจกันตลอด ชีวิตคู่ไม่ค่อยสงบสุขเท่าไหร่ ปรับเปลี่ยนตัวเองเพื่อเข้าหากันตลอด ก็โอเคนะ ไม่สุขสำราญ แต่ก็ไม่ทุกข์ระทม

จบบทความ แม่บ้านจอมมึน

โดย: meangumi เขียนเมื่อ 2 ก.พ. 12 IP IP: 223.207.101.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

ไม่ชอบการลองใจ และไม่อยากถูกลองใจ

สงสัยอะไรก็ถามและพูดคุยกันตรงๆ ใช่ไม่ใช่ว่ากันมา เชื่อหมด หากโกหกก็โกหกเลยไม่กลัว ความจริงปูดเมื่อไหร่ รอคำพิพากษาได้เลย ใจเด็ดพอ

ไม่อยากรู้ ไม่อยากสืบ ไม่อยากสงสัย ไม่อยากระแวง ถ้าความรักยังหวานชื่นอยู่ เอาใจซึ่งกันและกันดี ก็โอเคแล้ว ความทรงจำสวยๆมันมีค่ากว่าการคิดไปเองในด้านลบ

หากความจริงปูดออกมา แล้วเราถูกหลอก ก็หลอกเราได้เพียงครั้งเดียว เจ็บก็จะยอมรับมัน
อะไรจะเกิด ก็ให้มันเกิด ไม่ชอบกลัวในเรื่องที่ยังไม่เกิด

ไม่ชอบควบคุมคนรัก แต่อยากให้คนรักเขาควบคุมตัวเอง ทำได้ก็ทำ ทำไม่ได้ก็บอกกัน เขาปรับได้เท่านี้ นี่คือสุดๆแล้ว เขาปรับไม่ได้ เราปรับเอง

ถ้าต่างฝ่ายต่างปรับแล้วยังอยู่อย่างเป็นสุขไม่ได้ ก็จบ เค้าไม่แยกก็ช่าง แต่เราแยกทางแน่

โดย: meangumi เขียนเมื่อ 2 ก.พ. 12 IP IP: 223.207.101.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

:em30:

โดย: sexythaiweb เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 12 IP IP: 58.9.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

ไม่รู้ครับพี่ซี หนูไม่เคยไป อิอิ :em27:

โดย: Armnoi คอยรัก เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 12 IP IP: 136.1.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

หักมุมตอนสุดท้าย สงสัยจะมัน

ไอ้คนลบ หรือแจ้งลบ คงห่วยแตกน่าดู

โดย: น้ำริน11 เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 12 IP IP: 173.224.222.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

เมื่อก่อนตอนเคยมีความรัก เคยคิดอยากลองใจเหมือนกัน
แต่คิดอีกที ไม่ทำดีกว่า มันอาจทำให้เสียความรู้สึกทั้งสองฝ่าย
เลย ดูใจ แทน อาจจะใช้เวลา แต่ก็ได้เห็นใจคน!!

โดย: I who have no one. เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 12 IP IP: 110.168.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

แต่ตอนนั้นผมไม่ได้ลองใจนะ

แค่ลองแลกดูว่าจะให้รึป่าว

บริสุทธิ์ใจป่าว

โดย: tor361 เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 12 IP IP: 101.51.80.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

ขอแลกโทรศัพท์ครับ

ผมเคยแล้ว

ผมขอแลกเองนะ

แต่มีคนอื่นโทรหาผม

เธอรีบมาขอแลกคืนอย่างด่วนเลย

555555555555

โดย: tor361 เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 12 IP IP: 101.51.80.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

:em19:....ใครแจ้งลบความเห็น คห 10 ของพี่รึเปล่าครับคุณ Armnoi ฮะ ๆ ๆ กรรม !

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 12 IP IP: 171.4.197.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

...แล้วนวดแผนโบราณ...น้อง ๆ เค๊าดื้อรึเปล่าครับคุณ : Armnoi คอยรัก... :em19:

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 12 IP IP: 171.4.197.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

ตอนนี้เป็นนวดแผนโบราณหมดแล้วครับ กั่กๆๆ :em13:

โดย: Armnoi คอยรัก เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 12 IP IP: 136.1.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

:em19:...ร้านหนูไม่ดื้อ อยู่ ศรีราชาครับคุณ Armnoi คอยรัก....!
ไปทางโรงพยาบาลครับ...เลยโรงพยาบาลขึ้นไป ก่อนถึง ถ. สุขุมวิท จะอยู่ขวามือ แถว ๆ นั้นบาร์เหล้าเยอะครับเมื่อก่อน...ฮะ ๆ ๆ

ความคิดเห็นที่ 11 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

ไปหาน้องในร้าน "หนูไม่ดื้อ" ซิครับ :em13:

จะได้หายเซ็ง :em19:
V
V
V

โดย: Armnoi คอยรัก เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 12 IP IP: 136.1.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

เฮ้ยย...อย่าลองเลยหว่ะไอ่หนุ่ม จขกท...เชื่อพี่ !

การลองใจผู้หญิง...มันทำให้เธอโกรธนะ นายรู้หรือเปล่า มันเหมือนกับว่า นายไม่มั่นใจในตัวเธอ...เธอจับได้ หรอืนายไปบอกเธอว่า....

"...อย่าโกรธนะตัวเอง...โกรธเหรอตัวเอง...เราลองใจเท่านั้นนะตัวเอง..."

ได้ใจใหญ่สิทีนี้...ผู้หญิง...ก้มหน้าหงุดหงิด ฟึดฟัดใหญ่ ทำเป็นโกรธเพิ่มเข้าไปอีก เพื่อสูบฉีด และตักตวงการง้อจากนาย พร้อมกับพูดขึ้นว่า....

"...แค่นี้ยังไม่รู้อีกหรือว่ารักอะ...เมื่อวานก็ยังแบ่งไอติมให้กินเรยย...หึ..."

เป็นซะอย่างงั้นแหละสาว...ๆ นี่ยังไม่รวมงอนตลอดศกอีกนะ ไอ่หนุ่ม จขกท เฮ่อ ! เจอบ่อยครับผม !

แต่ถ้าจะลองใจจริง ๆ ....เอาสูตรเฮียไปสิ...ขอจูบเลย แต่เวลาขอก็ต้องเอาจริงเอาจังหน่อยนะ...ไม่ใช่..

"...ขอจูบทีดิ...ฮิฮิ...นะนะนะ...แว้ ๆ ฮิฮิ..."

อย่าเด็ดขาด...มาดต้องเข้มเลย "...คุณบอกว่าคุณก็ชอบผมเหมือนกัน ตอนที่ผมถามว่ารู้สึกอย่างไรกับผม...ถ้าชอบผมจริง ๆ ผมขอจูบคุณนะ ..."

ความคิดเห็นที่ 8 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

ทำไมต้องลองใจด้วยคะ คนรักกันเวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์ค่ะ คุณลองใจเขาแค่เพราะอยากรู้ว่าเขาจะอย่างนั้น อย่างนู้น อย่างนี้ไหม ไม่มีประโยชน์ค่ะ ที่ดีที่สุดคือ คุณยอมรับในความเป็นไปของโลกนี้ ว่ามีเกิดดับ รักได้ก็หมดรักได้ แต่งงานได้ก็จากกันได้ ไม่เลิกกันก็ตายจากกัน เวิ่นเว้อเชียว อิอิ เอาเป็นว่า ชีวิตนี้มันสั้นทำทุกอย่างให้เต็มที่ รักก็รักให้สุดๆ หลังจากนั้นเราจะไม่เสียใจทีหลัง การลองใจมันเกิดการไม่เชื่อมั่นในตัวเองของคุณนะว่าคุณมีดีพอที่เธอจะรักคุณหรือเปล่าน่ะค่ะ สู้ๆนะคะ ทำวันนี้ให้ดีที่สุดและเต็มที่ดีกว่า

โดย: รถไฟฟ้ามาหาชะนี เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 12 IP IP: 103.10.229.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

คิดยังไง รู้สึกยังไง คุยกันตรงๆ ดีกว่า

โดย: aoy เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 12 IP IP: 115.87.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

ขโมยเงินเขาไป ถ้าเขาไม่แจ้งตำรวจแสดงว่ารักเรา :em18:

โดย: pestle เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 12 IP IP: 125.25.156.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

ให้ลองใจดังนี้ คือขอยืมเงินจากผู้หญิง และให้ผู้หญิงเลี้ยงข้าว

โดย: dish123 เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 12 IP IP: 58.137.28.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

ไม่โทรไป ไม่ไปหา ขาดการติดต่อไปเฉยๆเลย...เค้าจะเป็นยังไงบ้าง แบบนี้รู้ทันทีครับ ว่าเค้าคิดยังไงกับเรา

โดย: Tongkung17 เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 12 IP IP: 182.53.58.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

ของเราก็ ตอนป่วย หรือตอนลำบาก ถ้าเขาอยู่ด้วยหรือแสดงความห่วงใยก็แสดงว่าเขารักคุณมากๆๆเลยเละค่ะ :em05: :em05: :em05: :em05:

โดย: e256 เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 12 IP IP: 27.130.27.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

คบกันก็ศึกษากันและกันผมว่าไม่จำเป็นต้องใช้คำว่าลองใจหรอกครับกับคนที่คบกัน ในเมื่อความหมายคำว่าคบกันมันก็เพียงพอแล้วกับการตัดสินใจว่าจะรักกันหรือไม่รักกัน

โดย: abchaba200 เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 12 IP IP: 180.183.71.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

...ดิฉันหมดวัยพูดเรื่องความรักแล้วค่ะ.. :em13: :em15:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 12 IP IP: 180.183.246.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111