ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ หมวด » กีฬา » คุยเฟื่องเรื่องกีฬา » ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ตั้งเมื่อ: 27 ต.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 49 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ปีนี้แชมป์เป็นของอาเซนอล..... emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: เด็กปืนงับ เขียนเมื่อ 10 ม.ค. 09 IP IP: 114.128.11.XXX
ความคิดเห็นที่ 48 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

อีโด้แหละ

กากสุด

โดย: Kik เขียนเมื่อ 9 พ.ย. 08 IP IP: 192.168.0.129, 58.147.47.XXX
ความคิดเห็นที่ 47 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ผีก็งี้แหละ

รอฝังงงงงง

ก๊ากกกกกกกกกกกกก emoticon

โดย: KikKok เขียนเมื่อ 9 พ.ย. 08 IP IP: 192.168.0.129, 58.147.47.XXX
ความคิดเห็นที่ 46 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ดู ดู้ ดู ดู ปืนทำ ทำไมถึงทำกะผีได้..

ก๊าก ๆ

สะใจ เดก หงส์ emoticon emoticon emoticon

โดย: สะใจ เขียนเมื่อ 9 พ.ย. 08 IP IP: 124.157.154.XXX
ความคิดเห็นที่ 45 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ผีเทพจอม ขมัง ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ/ครีส ระนอง emoticon emoticon emoticon

โดย: คริส ระนอง เขียนเมื่อ 8 พ.ย. 08 IP IP: 125.24.141.XXX
ความคิดเห็นที่ 44 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

แผ่วปลายกันทั้นนั้น emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: อาละวาด เขียนเมื่อ 1 พ.ย. 08 IP IP: 117.47.71.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

แมนยูคือทีมที่ใหลปลายคอยดู หนูโด้จะยิงไม่ต่ำกว่า30ลูก emoticon

โดย: คนปอนปอน เขียนเมื่อ 30 ต.ค. 08 IP IP: 119.42.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ขอบอีกครั้งเช่นกันครับ สำหรับกำลังใจจากเพื่อนๆร่วมบอร์ดทุกคน สัญญาว่าท่ามีเวลา จะพยายามอั๊พเดทให้นะครับ แต่คงไม่ได้ทุกแมตช์ ทุกสัปดาห์ นะ คงเป็นบางโอกาสที่มีเวลา ก็ช่วยๆกันแล้วกันครับ emoticon

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 30 ต.ค. 08 IP IP: 117.47.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ขอบคุณครับคุณก็อง สำหรับน้ำใจที่เสียสละเวลาทำกระทู้มีประโยชน์และสาระให้พวกเราในบอร์ดกีฬาได้อ่านกัน โดยที่ไม่ต้องไปเปิดดูจากเวบอื่น ถือว่ามีน้ำใจมากครับ ทั้งที่ทำไปไม่ได้อะไรเลย คนมีน้ำใจสมควรได้รับคำขอบคุณจากเพื่อนๆ ผมเป็นอีก 1 คน ที่ติดตามและให้กำลังใจในการตั้งกระทู้ของคุณมาตลอด เพราะกระทู้ของคุณ น่าอ่าน มีสีสัน เพลินตา เสียดายเวบบอร์ดนี้ เวบมาสเตอร์ ไม่ปักหมุดค้างไว้เหมือนเวบบอร์ดอื่นๆนะครับ เสียดายกระทู้ที่คุณตั้งใจทำหลายๆกระทู้ที่ผ่านมา ต้องถูกกระทู้เกรียนๆไม่มีประโยชน์ทับหล่นลงไป อย่าเพิ่งหมดกำลังใจทำนะครับ มีเพื่อนๆคอยให้กำลังใจมากมาย อย่าไปสนใจพวกหน้าตัวเมียขี้อิจฉา สังคมรังเกียจ (คงไม่ต้องให้เอ่ยชื่อนะครับ ว่าใคร)

สู้ๆครับนายก็อง แล้วอย่าลืมอั๊พเดทของวันนี้ด้วยนะครับ จะรอชมครับ ผมให้ดอกไม้ 1 ดอก + คะแนนกระทู้ให้ด้วยครับ สำหรับกระทู้ดีๆมีประโยชน์และสาระแบบนี้ emoticon

โดย: 7127000 เขียนเมื่อ 30 ต.ค. 08 IP IP: 222.123.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ไอโจวานนี่แม่งขี้โม้ชิบมึงตายแน่วันนี้เชลซียิงไม่ตํากว่า2เม็ด

โดย: เด็กปืนใหญ่ เขียนเมื่อ 29 ต.ค. 08 IP IP: 58.9.74.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

รักหงส์แดงเสมอ

โดย: somchai39 เขียนเมื่อ 29 ต.ค. 08 IP IP: 124.120.144.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ขอบคุณอีก 1 เสียงครับคุณก็องโต้ UPDATE บ่อยๆเลย

โดย: หงส์แท้ เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 08 IP IP: 202.12.118.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ไอแดงดุ เป็ดในฝูงควาย เมิงนี่ควายสุดแล้ว ไม่เคยเห็นใครควายได้เท่า:-)เลยหวะ เชี่ยเอ้ย โตมาบนกองขี้ควายแน่เลยไอนี่ โง่ทุกเรื่องเลย

วะฮะฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาา ก๊ากกกกกกกกกกก emoticon

โดย: Sir.Madao@United เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 08 IP IP: 222.123.46.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ชนะอีกนัดนะ ฮัลล์ ลูกพ่อ เล่นได้ใจจริงๆ

จู ฮุก:-)้วววว emoticon

โดย: Sir.Madao@United เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 08 IP IP: 222.123.46.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

พรุ่งนี้เจอของแท้แน่เจ้าฮัลล์เอ๋ย ถ้าชนะหรือเสมอเอาแชมป์ไปเลย emoticon emoticon emoticon

โดย: เด็กปืนใหญ่ เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 08 IP IP: 58.9.251.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

อ่าลืมระบุว่าใน 100 นะ เล่นแล้วงง ๆ มึนๆ

โดย: AJ.com เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 08 IP IP: 58.137.175.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

โฮะๆ อันดับ ขยับเหมือนเต่าเดินเลยผม

โดย: AJ.com เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 08 IP IP: 58.137.175.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เวปบิตเปิดใหม่คนเยอะดีhttp://www.zianbit.com/signup-noom69.html

โดย: noom6969 เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 61.90.72.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

emoticon ฮ่าๆๆ อดีตนักเรียนแพทย์ ที่ปัจจุบัน เป็นไอ...ประจำบอร์ดป่าวว่ะ

ปล.ขอบคุณพี่หมอกที่เอามาอัพเดทให้ดูนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ สู้ๆ

โดย: กระจั๊วมีปีก เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 117.47.196.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ขอบคุณเช่นกันคับ คห.27

รับปากคับ ถ้ามีเวลา ว่างจะทำมาอีก

Ps... อั๊พเดทข่าวล่าสุด โด้จิ๋ว กวาดอีกรางวัลแล้ว ฟิฟโปรรรรรรรรรรรรรร

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 222.123.181.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ขอบคุณมากเลยครับคุณกองโต้ น้ำใจงาม ผมเด็กปืนนะครับ อยากให้ทำต่อนะครับ จะเข้ามาดูบ่อยๆไม่ให้คนทำเสียกำลังใจครับ
ยังไงก็ขอบคุณตารางคะแนน และอันดับดาวซัลโวลนะครับ

จากเด็กปืนนะ

โดย: เหงาละสิ เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 124.120.150.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ยังควายได้เรื่อยๆ สำหรับไอ่ด้วน สมแล้วกับฉายาที่ได้รับ " ไอ่โง่ประจำบอร์ด "

ทำไมไม่สมัครใหม่ละครับ ไอ่กากห่-าน

ไม่เคยเห็นใครฉลาดเพียงนี้เลย...

Ps... รีบๆสมัครนะ รอดูเมิงตอบว่าจะตอบฝั่งไหน emoticon

emoticon emoticon emoticon

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 222.123.181.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ไอแดงด้วนเป็นนักเรียนแพศยา กร๊ากๆๆ

โดย: songiggs@united เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 10.230.78.215, 203.170.228.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

กุลืมพลาสเวิดแล้ววะทำไงดีวะถึงเข้าได้
ฉิบ!!! ดันลืมซะได้ อดีต นิสิตแพทย์อย่างเราไม่น่าขี้ลืมเลย

โดย: แดงดุ เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 58.8.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

แดงดุ = ควายถึก

อย่าใส่ใจอะไรกบมันเล๊ย emoticon

โดย: แมนเกิน100 เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 117.47.19.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

แล้วอีกอย่างนะ ไอควายด้วน ดักดาน

กระทู้แบบ แบ่งข้างตอบน่ะ มันเม้นได้เฉพาะ เมมเบอร์

พวกคนเถื่อน หน้าตัวเมีย หมดสิทธิ์ คอมเม้นท์

กุไม่ได้เซตว่าให้ตอบได้เฉพาะเมมเบอร์

เข้าใจยัง ไอ่โง่ประจำบอร์ด ?

เมือ่ไหร่เมิงจะเลิกโง่ emoticon

emoticon emoticon emoticon

ความคิดเห็นที่ 21 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ดีออก ที่กุทำงั้น มันดีต่อควายแบบเมิงตรงที่ เมิงจะได้โดนด่าน้อยหน่อยไง

สาดดดด กุหวังดี มาว่ากุโกง

หายควายยัง ฮ่าๆ

55555+

ความคิดเห็นที่ 20 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

โกง เชี่ยไรเมิง ???

เมิงก้อสมัครสมาชิกดิ ชื่อเมิงก้อมีนี่ที่รีจิส แล้ว

ไอ่นี่ไม่เลิกควายแฮะ อยากเม้น ก็ใช้ชื่อที่รีจิสเม้นดิ

ควาย แล้วมาว่ากุโกง

ก๊ากๆๆๆ

ไอ่ควายเถื่อน กุป้องกันหน้าตัวเมียบางตัว ที่ชอบปลอมชื่อมาด่ากุเวลาตั้งกระทู้อ่ะ สัส เข้าใจยัง
กระทู้กุตั้งใจทำดีๆ ชอบมีหน้าตัวเมีย มาป่วน ไอ่พวกหน้าตัวเมียยยยยยยยยยยยยยยย กุป้องกัน ไอ่พวกนี้แหละ 555+ emoticon

ความคิดเห็นที่ 19 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ขี้โกงวะสัสหมอกหงอย
ตอบได้เฉพาะสมาชิก หัวดอ กระทู้สั้นteen ข้างบนอะ

โดย: แดงดุ เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 58.8.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

กระทู้มาแล้วครับ

เชิญไปลงชื่อ เลือกข้างได้เลย คุณ คนดบอล ครับ

ความคิดเห็นที่ 17 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ขอบคุณมากๆครับ แต่หนทางยังอีกยาวไกล
เด่วจะแวะมาดูกระทู้ที่คุณจะสอยคุณแดงดุ
ว่ามานจะฮาหรือจะมีคนเข้ามาแสดง คห.เยอะขนาดไหนหนอ
เมื่อคุณเอาเรื่องดาราประจำบอร์ดมาเล่น
คุณแดงดุคงเริ่มจะหนาวๆแล้วมั่ง

โดย: คนดูบอล เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 58.8.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ขอบคุณครับที่ทำมาให้ดูครับ
แต่ยังอีกยาวครับ แต่เด่วจะแวะมาดูกระทู้ที่คุณว่าจะสอยคุณแดงดุ มานจะฮามากอ่ะป่าว
อิอิ

โดย: คนดูบอล เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 58.8.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

จะพยายาม นะครับ คุณคนปืน และ คุณแมคคราว

( ถ้ามีเวลาว่างแบบเมื่อคืนนะ )

Ps... เด่วเมิงก้อรู้ไอ่โง่ประจำบอร์ด กรุส่งกระทู้ไปละ รอเวบมาสเตอร์ปล่อยออกมาแค่นั้นเอง emoticon

ไอ่นักเรียนแพทย์ emoticon emoticon emoticon

ความคิดเห็นที่ 14 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

จะพยายาม นะครับ คุณคนปืน และ คุณแมคคราว

( ถ้ามีเวลาว่างแบบเมื่อคืนนะ )

Ps... เด่วเมิงก้อรู้ไอ่โง่ประจำบอร์ด กรุส่งกระทู้ไปละ รอเวบมาสเตอร์ปล่อยออกมาแค่นั้นเอง emoticon

ไอ่นักเรียนแพทย์ emoticon emoticon emoticon

ความคิดเห็นที่ 13 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ขอบคุณครับ ทำแบบนี้ทุกอาทิตย์ จะขอบคุณอย่างมาก

โดย: แมคคราว เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 203.118.92.206, 203.118.92.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ความคิดเห็นที่ 9
มีอะไรให้อายครับ
ไอหมอกหงอย อากาศข้างล่างหอมไหมวะ
555

โดย: แดงดุ เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 58.8.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

55555 ขอบคุณ กองโต้นะครับ (กรุสร้างภาพ)
ปล คห 7 นี่มันแค้นมาจากไหน (แต่ฮาหว่ะ)

โดย: เป็ดแก่ เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 58.8.236.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

กระทู้เยี่ยมดีครับ ถ้าเป็นไปได้ อยากให้มีแบบนี้ทุกครั้งหลังแข่งจบ (ขอมากไปป่าวหว่า) เป็นกำลังใจให้คุณก็องโต้ ในการสร้างกระทู้ดี ๆ แบบนี้นะครับ สนับสนุนเต็มที่ครับ

เกมเมื่อคืน ลิเวอร์พูล ก็ทำในสิ่งที่หลาย ๆ ทีมทำไม่ได้ ได้สำเร็จ บุกชนะถึงบ้านเชลซี นี่ อย่างหล่อเลย เดินไปไหนก็ยืดได้เต็มที่ ประมาณว่า ข้อคือจ่าฝูงเต็มตัว ต่อไปก็อย่าพลาดในแมทช์ที่จะต้องเจอกับทีมเล็ก ๆ เพราะหากเสียคะแนนในเกมกับทีมที่อ่อนกว่าบ่อย ๆ ชัยชนะที่ สแตมฟอร์ด บริดจ์ จะไม่มีความหมายอะไรเลย เพราะทั้ง สิงห์,ปืน,ผี พร้อมที่จะรอแซงได้ตลอดเวลา...

โดย: คนปืน เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 202.149.25.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111