ช่วยแปลภาษาอังกฤษประโยคนี้ทีคับ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ช่วยแปลภาษาอังกฤษประโยคนี้ทีคับ

how are you doing? hope you are good! iam getting a new tattoo.. and wanted it in thai, was wondering if you could translate this for me?? its going to say 'live laugh love' if you could that'd be good cause I don't want it to be wrong!

ผมพอแปลได้คร่าวๆว่าเพื่อนผมจะไปสักภาษาไทย คำว่า  live laugh love ซึ่งผมไม่เข้าใจ  วานผู้รู้ทางด้านภาษาแปลให้หน่อยครับ ทั้งประโยคเลยก็ได้ครับ ขอบคุณมากครับ

ตั้งเมื่อ: 5 ก.พ. 12
แท็ก:
เปิดดู: 3,259 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ช่วยแปลภาษาอังกฤษประโยคนี้ทีคับ

ผู้สนับสนุน