ใครรู้บ้างว่าดาราที่ชื่อ แอน วาสนา พูลผล ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ หมวด » บันเทิง » บันเทิงเริงรมย์ » ใครรู้บ้างว่าดาราที่ชื่อ แอน วาสนา พูลผล ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ

ผมเคยดูหนังค่ายRSสมัยก่อน เรื่อง รองเต๊ะแล่บแป็ป ที่ ทัช ณ ตะกั่วทุ่ง แสดงคู่ กับ แอน วาสนา พูลผลนะ ซึ่งเราชอบหนังเรื่องนี้มาก หลังจากนั้นก้อไม่เห็น แอน วาสนา เล่นหนัง ละคร อีกเลย เพื่อนๆคนไหนรู้บ้างว่าตอนนี้ แอน วาสนา ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ

รูป ต้น
โดย: ต้น
ตั้งเมื่อ: 28 ต.ค. 08
แท็ก: ,
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : ใครรู้บ้างว่าดาราที่ชื่อ แอน วาสนา พูลผล ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ

รู้แต่ว่าเมื่อก่อนเธอสวยและน่ารักมากมายค่ะ หุ่นดีสุดๆ แต่ปัจจุบันไม่รู้

โดย: 556 เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 203.156.28.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ใครรู้บ้างว่าดาราที่ชื่อ แอน วาสนา พูลผล ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ

ตอนนี้ พี่แอนเค้าผอมแร้วหละคร้าบ

กำลังรอผู้จัด เชิญไปร่วมงานอยู่คร้าบ

ตอนนี้ก้ ขายเสื้อผ้าเด็กอยู่แถวๆซอยละลายทรัพย์

ยังสุขกายสบายดรีคร้าบ

ผมเป็นแฟนคลับพี่แอน เลยชอบไปเดินผ่านหน้าร้านบ่อยๆ

ยังสวยเหมือนเดิมครับ

คอนเฟริม

โดย: มิว เขียนเมื่อ 9 พ.ย. 08 IP IP: 115.67.61.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ใครรู้บ้างว่าดาราที่ชื่อ แอน วาสนา พูลผล ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ

เห็นขายเสื้อผ้าเด็ก อยู่ที่ซอยละลายทรัพย์ ตึกเปิดใหม่
ตึก 1

โดย: จุ๊ เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 08 IP IP: 58.9.251.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ใครรู้บ้างว่าดาราที่ชื่อ แอน วาสนา พูลผล ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ

รู้สึก จะนั่งขี้อยู่ที่บ้านนะ emoticon

โดย: พิม เขียนเมื่อ 31 ต.ค. 08 IP IP: 58.147.80.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ใครรู้บ้างว่าดาราที่ชื่อ แอน วาสนา พูลผล ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ

รองต๊ะ ต่างหาก ไม่ใช่รองเต๊ะ เราห็มีนะ หนังเรื่องนี้ ซื้อเก็บไว้อยู่เลย

โดย: เจได เขียนเมื่อ 30 ต.ค. 08 IP IP: 125.25.43.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ใครรู้บ้างว่าดาราที่ชื่อ แอน วาสนา พูลผล ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ

เคยเจอบ่อยมากก แถวศรีนครินน่ะ สงสัยบ้านจะอยู่แถวนี้นะ
แต่อ้วนขึ้นมากก ตัวสูงๆ ใหญ่ ๆ ไม่เหมือนตอนเล่นหนังเลย
แต่ก็ยังพอจำได้อยู่นะ

โดย: Poo เขียนเมื่อ 29 ต.ค. 08 IP IP: 124.120.132.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ใครรู้บ้างว่าดาราที่ชื่อ แอน วาสนา พูลผล ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ

ใช่ เปิดร้านอยู่ละลายทรัพย์

น่ารักเหมือนเดิม

โดย: 555555555 เขียนเมื่อ 29 ต.ค. 08 IP IP: 10.1.33.21, 58.137.102.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ใครรู้บ้างว่าดาราที่ชื่อ แอน วาสนา พูลผล ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ

ชอบนะ เค้าสวยน่ารัก

โดย: 55555 เขียนเมื่อ 29 ต.ค. 08 IP IP: 125.24.96.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ใครรู้บ้างว่าดาราที่ชื่อ แอน วาสนา พูลผล ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ

เมื่อปีที่แล้วยังมีผลงานละครกับทางช่องสามอยู่เลย
เค้าอ้วนขึ้น อายุมากขึ้นอ่ะ แต่ก็ยังเหรอเค้าพี่แอนคนเดิม ยังจำได้ดี

โดย: นุช เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 08 IP IP: 124.120.137.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ใครรู้บ้างว่าดาราที่ชื่อ แอน วาสนา พูลผล ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ

เราเคยเห็นบ่อยๆที่ละลายทรัพย์ เหมือนเค้าเปิดร้านขายของนอกพวก เบล็ดเตล็ด อยู่ใต้ตึกทรีนิตรี้

โดย: คนเคยเห็น เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 08 IP IP: 203.153.187.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ใครรู้บ้างว่าดาราที่ชื่อ แอน วาสนา พูลผล ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ

หน้าตามันเป็นจั๋งได๋

โดย: .. เขียนเมื่อ 28 ต.ค. 08 IP IP: 125.24.153.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111