ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

การที่หญิงคนนึงจะยอมมีอะไรลึกซึ้งกับชายคนนึงโดยส่วนใหญ่แล้วเพราะอะไรหรอ

ใครเคยผ่านประสบการณ์แบบนี้มาแชร์หน่อยนะ

อยากทราบความเห็นของคนทุกเพศทุกวัยจ่ะ

การที่รู้จักกันมาประมาณเดือนกว่าๆ แล้วยอมมีอะไรกับเรา ซึ่งถือว่าเร็วหรือไม่ และยอมรับว่าเคยมีอะไรกับแฟนเก่า แล้วยังเล่าให้เราฟังด้วย แถมยอมรับว่าช่วงรอยต่อยังเคยให้แฟนเก่ามานอนที่ห้องนับจากวันที่โพสย้อนไปเกือบสามสัปดาห์แล้ว เพราะอะไร ในใจก็ไม่เชื่อหรอกว่ามานอนอย่างเดียว คนแบบนี้ถือว่าใจง่ายมากไหม สำหรับสังคมในปัจจุบัน  คนแบบนี้นี่น่าจะตัดใจยากใช่ไหม ไม่อยากคิดต่ำๆนะ แบบว่ายังติดใจอะไรอย่างงั้นน่ะ

รูป ยอม
โดย: ยอม
ตั้งเมื่อ: 17 ก.พ. 12
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 27 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

อย่าคิดมาก จงทำตามใจต้องการแล้วผู้อื่นไม่เดือดร้อนผมว่านะ
เรื่องเพศ มันเรื่องปกติของชีวิตแต่ควรมีการป้องกันที่ดี

โดย: Mzqa เขียนเมื่อ 13 มี.ค. 12 IP IP: 110.164.58.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

แล้วแต่คนค่ะ บางคนเค้าให้เพราะเค้ารักจริงๆ บางคนก็แค่สนุกๆ แต่คิดว่าเวลาคบกันไปคุณจะได้คำตอบเองแหล่ะ

โดย: น้ำ4711 เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 12 IP IP: 110.171.176.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

อดีตช่างมัน ปัจจุบันเายังรักกันอยู่ใช่ใหม

โดย: paboy เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 12 IP IP: 101.108.31.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

ผู้หญิงที่จิตใจดี แต่ไม่บริสุทธิ์ นิสัยดี ยอมมีอะไรกับผู้ชายง่าย เพราะไม่คิดว่าเซ็กซ์คือสิ่งที่ควรรักษา เราเคยเห็นค่ะ

พี่คนนี้ดีทุกอย่าง จิดใจ นิสัย เสียตรงที่ถ้าถูกใจใคร พี่แกบะบะโอบ๊ะเลย ยอมง่ายๆ เรายังอึ้งเลย ตอนรู้จักแกแรกๆ แล้วแกเล่าให้ฟังแรกๆ ว่าแกเป็นคนแบบนี้

ซึ่งตอนนี้พี่เค้าก็ดีนะคะ มีครอบครัว มีแฟนที่ดี รักกันดี อดงงเหมือนกัน แกก็เรียบร้อย ดีทุกอย่าง ทำไมไม่ค่อยรักนวลสงวนตัว

โดย: meangumi เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 12 IP IP: 223.204.55.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

คุณน้ำริน 11 คะ
ชอบคนเงียบขรึม ... แล้ว ... เกี่ยวอะไรกับมีแฟนเป็นผู้หญิงอ่ะคะ ?
ผู้หญิงเงียบขรึมไม่ได้เหรอคะ ?

ไม่เคยมีแฟนเป็นผู้ชายค่ะ แฟนคนแรกและคนล่าสุดก้อเป็นผู้หญิงค่ะ

ไม่ได้บอกว่าเป็นเลสเบี้ยน เป็นทอม เป็นดี้ ...
เป็นผู้หญิงที่รักผู้หญิงค่ะ ^^

และคิดว่า คงเป็นแบบนี้ตลอดไปน่ะค่ะ :em10:

โดย: mM777 เขียนเมื่อ 19 ก.พ. 12 IP IP: 223.205.37.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

คงสรุปไม่ได้หรอกค่ะ ว่าผู้หญิงคนนี้เป็นผู้หญิงใจง่ายหรือป่าว มันอยู่ที่การที่คุณสองคนยอมมีอะไรกัน ด้วยเหตุผลใดมากกว่า จริงจังกันมากแค่ไหน เรื่องแบบนี้ ต้องดูกันนานนานค่ะ :em23: :em23: :em23:

โดย: runningkiss เขียนเมื่อ 19 ก.พ. 12 IP IP: 101.108.47.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

เอ่า ไหนบอกว่า มีแฟนเป็นผู้หญิงล่ะ ความคิดเห็นที่ 19 โดย: mM777

งัยมาชอบคนเงียบขรึม อะไรอีกล่ะ คราวนี้ 55555

โดย: น้ำริน11 เขียนเมื่อ 19 ก.พ. 12 IP IP: 209.112.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

:em19:...เวรกรรม...!

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 18 ก.พ. 12 IP IP: 223.206.113.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

คุณ ซีsexฉ่าย1 ท่าทางจะเป็นคนคุยตลก นะคะ :em13:
ถึงขำแล้วววขำอีกได้

จัดประเภทไม่ถูกค่ะ ว่าจะประเภทแรกหรือหลังงงงง

ปกติจะหลงคนเงียบๆขรึมๆ มากกว่าคนตลก :em08:

ไม่อยากแกล้งขำ ทำเป็นขำ รักษาน้ำใจ ทั้งๆที่ไม่ขำน่ะค่ะ
ผู้หญิงชอบคนตลก+คุยสนุกก้อจริง
แต่ตลกมุกแป้กเยอะ :em07:

:em06: (ทำตาแบ๊วๆมองคุณ ซีsexฉ่าย1 .... นี่เราคุยเรื่องเดียวกันอยู่รึป่าวนะ .. คริ คริ :em10: ) เรื่อง ขำ ขำ @^_^@

โดย: mM777 เขียนเมื่อ 18 ก.พ. 12 IP IP: 125.27.233.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

ปานนั้นเบาะฮึเจ่า!!!! :em17: :em17: :em17:
v
v

โดย: หมูสนามเด้อ เขียนเมื่อ 18 ก.พ. 12 IP IP: 184.91.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

...จริง ๆ แล้วมันขึ้นอยู่กับลิ้นด้วยครับคุณ mM777...บางคน ลิ้นดีหน่อย ก็ไม่ถึง 5 นาที...พอเราพูดแล้วเธอฟัง...สนุกครับ อยากฟังแล้วฟังอีก...จนเธอขอร้องว่า...พอแล้ว ขำไม่ไหว นี่ก็ขำไปแล้ว 3-4 ครั้ง.... :em13:

...แต่บางคน...พยายามแล้ว พยายามอีก...สาวที่นั่งหรือนอนฟังก็ตามหนิ...ไม่เกิดอารมณ์คล้อยตาม อาจจะเพราะลิ้นไม่ดี ไม่มีเทคนิค กอปรกับ ยาวไม่พอ ถ้าอุปมาปุปมัยนะครับ...เสียเวลาเปล่าสำหรับเธอครับ...ดีไม่ดี โดนเธอผละลุกหนีก็มี

สรุปแล้ว...มันอยู่ที่คุณแล้วล่ะครับว่า...จะจัดผมอยู่ประเภทแรก หรือประเภทหลัง....ที่ผมบอกไปแล้วก่อนหน้า

...เมื่อวานนี้มีคนโทรมาหาพี่ครับคุณ tongkung...บอกว่า...ให้ไปหาหน่อย...จะขอขำพี่อีกซัก 4-5 รอบในเวลาอันสั้น เหมือนเมื่อก่อน... :em13:

( me/ชำเลืองดู mM777 แล้วกระหยิ่มอย่างผู้มีลิ้นกระดาษทราย )

:em13:... โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 18 ก.พ. 12 IP IP: 223.206.113.XXX

ความคิดเห็นที่ 16 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

เอากันมันส์จะตาย :em13:

โดย: Cokeแข็งปวย เขียนเมื่อ 18 ก.พ. 12 IP IP: 58.11.30.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

:em13: อุ๊ย .. น่าสงสาร

แค่นี้ถึงกะต้องวิ่งพบแพทย์กันเลยเหรอคะ .. อาจจะเป็นเพราะช่วงวัยรึป่าว :em13:

ตกลงสรุปให้คุณคนโพสว่า
1 เดือน หรือแค่ 1 วัน ไม่ไวไปหรอกค่ะ
ของอย่างงี๊มันอยู่ที่ใจกะอยู่ที่นิสัยคน

บางที ....ดูกันมาเป็นปีๆ ..
มันก็ยังอาจจะเร็วไปสำหรับบางคู่ก้อได้ T^T ...

อีกอย่างสมัยนี้แล้ว sex มันง่ายกว่าที่คิด
และถ้าฉลาดเซฟๆ หน่อยมันก้อปลอดภัยกว่าสมัยก่อนเยอะ

ง่ายไม่ง่ายสำคัญน้อยกว่ารักไม่รักนะคะ
เพิ่งรู้จักกัน ก้อใช้จุดนี้เป็นจุดเรียนรู้กันดีกว่าค่ะ
อย่าเพิ่งถลำรักเค้ามากมาย .. แต่ก้ออย่าเพิ่งตัดสินเค้าจากเรื่องแค่นี้เลยค่ะ

การคบกันมีอะไรมากกว่านี้เยอะ :em06:

โดย: mM777 เขียนเมื่อ 17 ก.พ. 12 IP IP: 223.205.246.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

...ฮ่าๆๆๆ..จริงครับพี่ซี... :em13: :em19:

โดย: Tongkung17 เขียนเมื่อ 17 ก.พ. 12 IP IP: 125.25.16.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

บ้าเหรอ...น้อง : mM777 !

...ใครจะขยันลงลิ้นเป็นชั่วโมง...ลิ้นเดาะตายสิคุณ...วิ่งหาแพทย์ดามลิ้นกันให้วุ่น... :em13:

...ก็ต้องมีมั่งล่ะ เปลี่ยนแผนปฏิบัติการ...จริงม๊ะ คุณ tongkung... :em19:

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 17 ก.พ. 12 IP IP: 223.206.113.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

...ไม่ไวหรอกครับ คุณคุมะโกะจัง....ผมอึดครับ.. :em27:
v
v
v.. :em19:

โดย: Tongkung17 เขียนเมื่อ 17 ก.พ. 12 IP IP: 125.25.16.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

เห็นคุณลุงป. 6
เม้นท์ตอนท้ายว่า "(ที่ถามก็เพราะไม่รู้ว่าคุณจขกท เป็นหญิงหรือชาย)"

น้องมาเดาว่าเป็น ผญ น่ะคร้าาาาา ><"
คุณพี่ ซีsexฉ่าย เสียดทานอารายกาน ดูหนังมากไปป่าวว >_<"
:em02: :em02:

วาเลนไทน์ ทำงานคร่าาาาา ดูบอลค่าาา แชมเปี้ยนลีค 555 พยายามไม่เข้าเนต กระแสวาเลนไทน์ เยอะเกิ๊น รับไม่ได้ ...

ว่าแต่ ... โพสนี้เค้าถามว่า ... ยอมเพราะอะไร ยอมง่ายไปไม๊นะคะ >_<

อยากรู้เหมือนกัน ไวไปไม๊คะ ? :em08:

โดย: mM777 เขียนเมื่อ 17 ก.พ. 12 IP IP: 125.27.229.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

...มันเป็นหน้าที่.. :em06:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 17 ก.พ. 12 IP IP: 183.89.75.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

...อุ๊ยๆๆ...เกือบชนลูกเพ่...งานเข้าแล้วเรา...หลบดีกั่ว... :em13: :em19:
v
v
v

ความคิดเห็นที่ 8 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

...อะหืมมม..ผู้เชี่ยวชาญด้านหญิงรักหญิงมาเองเลย... :em13:
" น้องคุมะโกะขา!...วาเลนไทน์ไปไหนมาค่ะ เค้าคิดถึงจังเลย...ปล่อยให้เค้าพายเรือหาปลากระดี่ เหงาหงอย เศร้าสร้อย ลำพังแต่เพียงผู้เดียว...กระซิกๆๆๆ "
มาให้เค้าหอมหัวเหม่งหน่อยแน๊...จุ๊ฟ!..รักนะ..เด็กดื้อออ... :em26: :em26:

ความคิดเห็นที่ 7 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

อือ....?

หญิงรักหญิง....เค๊าจะมาโพสต์กระทู้ทำไมกันจ๊ะ....คุณคนสวย...เพราะ...ไม่มีอะไรเสียหายนี่จ๊ะ...แม่คุณ

...อย่างดีก็แค่ ถลอกปอกเปิกเพราะแรงเสียดทาน พอแต่หนังกำพร้าหลุดแค่นั้นเอง...โถ

v
v
v
v

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 17 ก.พ. 12 IP IP: 223.206.113.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

น้องว่า ... เป็น หญิง รัก หญิง มากกว่า
ชายหญิงนะคะ คำถามนี้
5555 ตอบผิดประเด็นไปไม๊เนี่ย ><"

แล้วแต่คนนะคะ ที่ถามว่าเพราะติดใจ ... น้องว่าไม่น่าจะใช่นะ

แต่ถ้าเหตุผลที่คบกันตอนแรกเลยเพราะ sex ก้อคงใช่ ติด sex

แต่เลิกกันแล้วก้อคือไปด้วยกันไม่ได้
จะติดใจ ไม่ติดใจ ก้อไปด้วยกันไม่ได้แล้ว
สักวันก้อคงจบน่ะค่ะ

เร็วไปไหม .. ใจง่ายไม๊
ถามตัวเค้า แล้วถามตัวเองด้วยนะคะ ..
ของอย่างงี๊มันอยู่ที่คนสองคนนี่นา
ถ้าเค้าง่ายมา คุณง่ายไป ... มันก้อ ... ง่ายๆ ดี :D

:em08:

รักกัน อย่าทำให้เป็นเรื่องยากไปเลยค่าาา
ถ้ารู้สึกรัก ก้อรักไปเถอะ
ถ้าระแวงตั้งแต่เริ่มก้อนะ .... ไม่มีวันไหนจะมีความสุขเต็มๆ หรอกนะคะ

โดย: mM777 เขียนเมื่อ 17 ก.พ. 12 IP IP: 125.27.229.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

อ่าว...คุณพี่ ป.6 คุณ tongkung...มาก่อนซะแล้ว...สงสัยผมมัวแต่หาทางปล้ำสาวอยู่แน่...โพสต์เลยช้า... :em19:

คุณ จขกท หาเรื่องให้แห้วรึไงนะ....เดี๋ยวก็มีผู้หญิงมาบอกอีกหรอกว่า " เดือนกว่าๆ เร็วเกินไป "

..คราวนี้...คุณเตรียมเงินไว้ซื้อขนมเลี้ยงข้าว เธอ เป็นปี ๆ เถอะคุณ กว่าจะได้ฟัน.....เวรกรรม....ฮะ ๆ ๆ :em19:

ไม่อ่ะ....ผมยืนหยัดของผมคนเดียว...รักแล้วปล้ำเลย... :em13:

ความคิดเห็นที่ 4 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

สรุปแล้ว...อย่าหลอกตัวเองเลยครับคุณ จขกท....ผู้ชายยิ่งได้ทั้งกายและใจของผู้หญิงเร็วปานใด...เราก็ยิ่งคิดว่าดี...และเรามีค่าสำหรับเธอ เธอถึงได้ให้ความเชื่อมั่นและไว้ใจมากมายขนาดนี้...จริงม๊ะ ?

"...ยอมรับว่าช่วงรอยต่อยังเคยให้แฟนเก่ามานอนที่ห้องนับจากวันที่โพสย้อนไปเกือบสามสัปดาห์แล้ว..... คนแบบนี้ถือว่าใจง่ายมากไหม สำหรับสังคมในปัจจุบัน คนแบบนี้นี่น่าจะตัดใจยากใช่ไหม ..."

....ดูท่า....เธอจะยังมองไม่เห็นความสำคัญในตัวคุณน่ะสิครับ....ถ้าเธอคิดว่า คุณมีความสำคัญกับเธอมากกว่าแฟนเก่าของเธอแล้ว....ถึงจะมีเงินแบ๊งค์ซัก หมื่นสองหมื่น...ก็ไม่สามารถใช้เป็นเชื้อล่อ ให้ถ่านไฟเก่าในตัวเธอให้ครุขึ้นมาได้หรอกครับ....โดยเฉพาะ ไฟใหม่ ๆ อย่างคุณ มันเป็นพลังงานนิวเคลียร์

ส่วนเรื่อง....เดือนกว่า ๆ แล้วยอมมีอะไรกับคุณ...ผมคิดว่าช้าไปซะด้วยซ้ำ....ถ้าคุณรู้จักและคุยกันทุกวัน....ผมห้ามใจไม่ได้หรอกครับคุณ จขกท...ผมปล้ำเธอตั้งวันแรกที่เจอหน้าเธอ และเธอบอกว่า รักผมแล้วครับ ...ฮะ ๆ ๆ :em19:

ความคิดเห็นที่ 3 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

...มันขึ้นอยู่กับผู้หญิงแล้วก็วัยด้วยกระมังครับคุณ จขกท..( ผมต้องขอโทษคุณด้วยนะครับที่...ขอเหมาไปเลยว่าคุณเป็นผู้ชาย )...!

...ส่วนตัวผมแล้ว...ถ้าหญิงคนนั้น บรรลุนิติภาวะ หรือโตพอที่จะดูแล ช่วยเหลือตนเองได้....ผมคิดว่า ไม่จำเป็นที่จะต้องแยกแยะหรอกครับว่า ...การที่เธอยอมเป็นของผู้ชายอย่างเรา ๆ...มันเป็นการบ่งบอกว่าใจง่าย หรือ play hard to get ....เพราะมันมีอยู่แค่สองอย่างนี่แหละครับสำหรับคนผ่านร้อนผ่านหนาวมาแล้ว

...จะรอให้เธอบอกว่า " ถึงเวลาที่สมควรแล้ว " ก็ดูมันจะแปลก ๆ ไป...สำหรับผมนะ คนอื่นผมไม่ทราบ ....จะรอเวลาอันสมควร ดูเหมือนเธอจะต้องตั้งและรอจังหวะสร้างอารมณืให้เต็มที่ ยังไง ๆ ไม่ทราบครับ....ฟังดูเหมือนเธอไม่ได้ เสน่หาอะไรกับเราเลย

...มันต้อง...สป๊าร์กครับท่าน...เจอกันมันต้องหวิว ๆ ไม่ใช่..." เออ เดี๋ยวรอกุก่อน....กุยังไม่พร้อม " อะไรประมาณนี้...ไฟแดง ปวดท้อง เป็นไข้ ก็ว่าไปอย่าง

ความคิดเห็นที่ 2 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

...มันก็ไม่แน่ครับ คุณจขกท. ...บางที คุยกันตอนเช้า เย็นก็มีอะไรกันแล้วครับ.. :em27:...เคลิ้มอีกและเรา
กับบางคน คบกันสาม สี่ปี...แม้แต่จูบปาก ยังไม่ได้แตะเลยครับคุณ...เรื่องนี้ ลูกพี่ผมเค้ารู้ดี เดี๋ยวก็คงมาเล่าให้ฟัง.. :em13:
สรุปแล้ว ขึ้นอยู่กับการวางตัวของผู้หญิงแต่ละคนครับ...การรักนวลสงวนตัว...ความคิดของแต่ละคน มันไม่เหมือนกันครับ
สำหรับผม...อาศัย " อารมณ์ " ล้วนๆ ครับคุณ.. :em27: :em27: :em27:

โดย: Tongkung17 เขียนเมื่อ 17 ก.พ. 12 IP IP: 125.25.23.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ยอมเพราะรักเราหรือว่ายอมเพราะอะไรกันแน่

.........ตอบแทนผู้หญิงทุกคนไม่ได้หรอกนะครับ
แต่เท่าที่ผมพบมาประมาณแปดเก้าคน เธอตอบว่า ผมเป็นคนแรกในชีวิตของเธอก็เพราะรักเท่านั้น ถ้าไม่รักไม่มีทาง
มีอยู่สองคนที่บอกตรงๆว่ารักแล้วอยากลองมีเพศสัมพันธ์ดูบ้างว่าจะเป็นอย่างไร เพราะผมกระตุ้นอยู่แทบจะทุกวัน จนหัวจิตหัวใจกระเจิดกระเจิงหมด สรุปแล้วที่ผู้หญิงยอมมีครั้งแรกในชีวิตก็เพราะรักนั่นแหละ แต่ทุกวันนี้ไม่แน่นะครับ เห็นเด็กๆเขามีอะไรกันง่ายเหลือเกิน แค่เดือนสองเดือนเท่านั้น ไม่รู้ว่ารักกันจริงๆหรือรักปลอมๆ

ผู้หญิงที่คุณบอกใจง่ายนะ กับแฟนเก่ามานอนด้วยนั้นคงไม่ได้มานอนนับขนตากันเฉยๆหรอก คงจะมีการมาทบทวนความหลังทบทวนบทเรียนรักกันด้วย แล้วยังมามีอะไรกับคุณอีก ถ้ารับพฤติกรรมแบบนี้ได้ก็เอาเหอะ รักต่อไป
หรือจะแค่เอาไว้แก้เหงาก็ลองคิดดู ดีกว่าอยู่เปล่า
(ถ้ากลับกัน เป็นผู้ชายไม่ใช่ผู้หญิงเขาไม่เรียกว่าใจง่ายหรอก
เขาเรียกว่ามันฟันเละ ไม่ว่าของใหม่ของเก่า ที่ถามก็เพราะไม่รู้ว่าคุณจขกท เป็นหญิงหรือชาย)

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 17 ก.พ. 12 IP IP: 118.172.105.XXX

Hot Issue

กระทู้ล่าสุดในหมวด กระดานความรัก

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111