ตัวดำ หน้าดำ ทำไงดีค่ะ อยากให้ขาวไวๆๆ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ตัวดำ หน้าดำ ทำไงดีค่ะ อยากให้ขาวไวๆๆ

ตัวดำ หน้าดำ ทำไงดีค่ะ  อยากให้ขาวไวๆๆ อะค่ะ

และ ผิวเราอะแผลน้ำลายยุ่งด้วย ทำไงให้หาย  ขอบคุญทุกท่านที่ ตอบ นะค่ะ

รูป แจมน้ารัก
โดย: แจมน้ารัก
ตั้งเมื่อ: 19 ก.พ. 12
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ตัวดำ หน้าดำ ทำไงดีค่ะ อยากให้ขาวไวๆๆ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : ตัวดำ หน้าดำ ทำไงดีค่ะ อยากให้ขาวไวๆๆ

รู้จัก ทานาคา หรือเปล่าคะ มันเป็นเปลือกไม้อะค่ะ มีขายตามภาคเหนือ ชาวพม่าเอาไว้พอกหน้า เค้าฝนมาเป็นผงแล้วเอามาขาย เอามาผสมกับโยเกิร์ต พอกหน้าทุกวัน ขาวค่ะ

โดย: ตาวาว เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 12 IP IP: 183.89.64.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ตัวดำ หน้าดำ ทำไงดีค่ะ อยากให้ขาวไวๆๆ

ความเห็นที่7 นี่เค้าเรียกว่าต้มเปรตเปล่าครับ :em12: :em12: :em12:

โดย: Cokeแข็งปวย เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 12 IP IP: 58.9.76.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ตัวดำ หน้าดำ ทำไงดีค่ะ อยากให้ขาวไวๆๆ

ตั้งน้ำหม้อใหญ่ๆ บนเตา พอน้ำเดือด กระโดดลงไปเลย ขาว ชัวร์

โดย: ปิ่นฟ้า เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 12 IP IP: 122.0.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ตัวดำ หน้าดำ ทำไงดีค่ะ อยากให้ขาวไวๆๆ

........ขอโทษนะครับคุณจขกท
อ่านกระทู้แล้วนึกถึงยูทูปหน้าเปิบพิศดาร
เอาเอาหมูป่าขนดำเมี่ยมลงลวกน้ำเดือด
สักพักยกขึ้นมาเอามีดขูดขนออก.....เนื้อขาวจั๊วะ

ใช้ครีมทาหน้าทาผิวต้องอ่านสลากให้ดี ระวังจะไปเจอยี่ห้อที่
องค์การอาหารและยาห้ามขายที่ผสมสารปรอท ร่างกายสะสมมากๆเข้ามีสิทธิ์เป็นมะเร็งผิวหนังได้ เคยเห็นไหมครับ ที่หน้าใสแจ๋วแต่ส่วนคอลงมาดำมิดหมี ผิวที่หน้าใสจนเห็นเส้นเลือดเพราะโดนสารปรอดมันกัดจนบาง
ครีมทาหน้าทาผิวนี่ อย. เขาเก็บตัวอย่างจากท้องตลาดไปวิเคราะห์เป็นประจำนะ เพราะมันแพร่หลายและใกล้ชิดผู้ใช้มากที่สุด หาง่ายด้วย โฆษณาก็มาก ระวังไว้ครับ

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 12 IP IP: 118.172.111.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ตัวดำ หน้าดำ ทำไงดีค่ะ อยากให้ขาวไวๆๆ

พวกที่ฉีดเห็นต้อนกลางวันแล้วแสบตา
ขาวแบบหลอดนีออน :em20: :em20: :em20:

โดย: p_ll เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 12 IP IP: 125.26.215.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ตัวดำ หน้าดำ ทำไงดีค่ะ อยากให้ขาวไวๆๆ

:em19:....@ Cokeแข็งปวย

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 12 IP IP: 49.49.142.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ตัวดำ หน้าดำ ทำไงดีค่ะ อยากให้ขาวไวๆๆ

เดี๋ยวนี้เค้ามีฉีดให้ขาวด้วยนะครับ พอดีว่ามีน้องๆเค้าไปลองฉีดมา ไม่แน่ใจนะครับเรียกว่าอะไรลองเซิทหาในกรูเกิ้ลดูนะครับ มันขาวขึ้นจริงๆนะครับ ไม่มากก็น้อย แต่พอไปตากแดดมันก็ดำเหมือนเดิมนะครับ และผลข้างเคียง ก็ไม่ทราบแน่ชัด อาจจะอันตรายถึงชีวิตได้นะครับ ขอเตือน และมันไม่ได้ขาวไปหมดทุกส่วนนะครับ ไอที่ดำมันก็ดำอยู่อย่างนั้นหละครับ :em13: :em12:

โดย: Cokeแข็งปวย เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 12 IP IP: 58.9.76.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ตัวดำ หน้าดำ ทำไงดีค่ะ อยากให้ขาวไวๆๆ

ใจไม่ดำเป็นพอจ้ะคุณ จขกท.! ที่มีอยู่ดีแล้ว...
:em19: :em26: :em15:

โดย: หมูสนามเด้อ เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 12 IP IP: 184.91.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ตัวดำ หน้าดำ ทำไงดีค่ะ อยากให้ขาวไวๆๆ

ไปหาหมอสิจ๊ะ

โดย: เฮียหลงลาดพร้าว เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 12 IP IP: 210.77.24.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111