ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

ผมรักผู้หญิงคนนึง เขาอายุน้อยกว่าผม 5 ปี เราอยู่ด้วยกันมาปีกว่า ใช้ชีวิตอยู่ด้วยกันตลอด ห่างกันก็แต่ตอนที่ผมไปทำงาน ตลอดเวลาที่คบกันมา ผมพยายามเอาใจเขาทุกอย่างไม่ว่าเขาจะอยากกินอะไร อยากไปเที่ยวที่ไหน ผมก็ทำทุกอย่างเพื่อต้องการให้เขาได้สมหวัง เพื่ออยากจะเห็นคนที่เรารักมีความสุข ความรักที่มีมากจนเกินที่จะพูด หรือบรรยายเป็นคำพูดได้ แต่ด้วยความที่ผมมีความรู้สึกมีความต้องการ ซึ่งผมคิดว่ามันก็น่าจะเป็นเรื่องธรรมดาของคนทุกคน

แต่ผมไม่เข้าใจทำไมทุกครั้งที่ผมเข้าหาเขา เขากลับไม่สนใจผมเลย แล้วยังทำเหมือนรังเกียจผมทุกครั้ง จนวันนึงผมอยากจะหันหน้ามาคุยกัน ด้วยความรัก คิดว่าถ้าคุยกันแล้วก็น่าจะเข้าใจกัน เขาต้องการอะไร ผมต้องการอะไร จะได้รู้จะได้ไม่ต้องคิดกันไปเอง แต่กลับไม่เป็นอย่างที่คิดเลย เรื่องมันยิ่งแย่ไปกว่าเดิม เขาคิดว่าผมเป็นคนเห็นแก่ตัว คิดว่าผมเบื่อเขาที่เขาไม่มีอะไรด้วย แล้วเขาก็บอกผมว่าผมจะไปมีใครก็ไป เขาก็อยากอยู่คนเดียวเหมือนกัน หาว่าถ้าผมอยากไปเที่ยวผู้หญิงอยากจะไปทำอะไรก็ไปทำเลย ซึ่งคำพูดที่เขาพูดออกมาเขาอาจจะไม่รู้เลยว่า มันเป็นคำพูดที่ทำให้คนที่รักเขามากที่สุด เจ็บจนผมพูดอะไรไม่ออก ได้แต่ร้องไห้ ได้แต่คิดว่า ทุกสิ่งที่เราทำเพื่อเขา เขาไม่เคยมองในสิ่งที่เราทำเลยหรอ ไม่เคยสนใจเลยหรอว่าเพราะอะไรเราถึงทำเพื่อเขาได้ถึงขนาดนี้ แต่คำที่เขาพูดให้เจ็บมากที่สุดก็ออกมาจนได้ เมื่อเขาพูดว่า เขาไม่เคยเห็นว่าผมจะทำอะไรเพื่อเขาเลย สิ่งที่ผมทำเพราะผมต้องการสิ่งตอบแทน

ใครมีความเห็นยังไงช่วยบอกผมที ตอนนี้ผมสับสน คิดอะไรไม่ออกแล้ว ไม่รู้ที่เขียนมา ถ้าเขาเห็นเขาจะโกรธผมหรือป่าว

รูป tommanu00
โดย: tommanu00
ตั้งเมื่อ: 23 ก.พ. 12
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 28 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

ร้องไห้หาพ่อเธอหรือ....เห็นเธอตะโกนหาพ่อ...
ถ้าเค้าไม่รักเรา ก็หาแฟนใหม่ครับ ผู้หญิงดีๆ ยังมีอีกเยอะ

โดย: Schnitzel เขียนเมื่อ 12 มี.ค. 12 IP IP: 223.24.9.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

แบบนี้ไม่ได้รักมิงชัว ถ้ามิงรักเขาก็โง่ต่อไปแต่ถ้ารักตัวเองมากว่าลองอยู่คนเดียวแล้วรอวันเจอคนที่เห็นคุณค่าของคุณเถอะ

โดย: subzero4554 เขียนเมื่อ 25 ก.พ. 12 IP IP: 223.204.240.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

โลกกลมจริงๆผมเองก็ตกอยู่ในกรณีเดียวเหมือนกับคุณเลย
แฟนผม เคยผ่านผู้ชายมาแล้ว 2 คนซึ่งทั้งสองคนเสียบสดแตกในใส่เธอทั้งคู่แล้วก็ให้เธอทานยาคุมแบบฉุกเฉิน
ผมคบกับแฟนคนนี้มาได้2ปี โดยที่เคยพูดตรงๆ กับเธอแล้วก็ขอมีsexกับเธอแต่เธอก็ไม่ยอมโกรธและหาว่าทำผมเห็นแก่ตัวผมเองก็ จัดหาทุกอย่างตลอด2ปี เท่าที่ตัวเองจะทำให้ได้เรียกได้ว่าเป็นทาสเธอดีๆนี่เอง จนขึ้นปีที่สามเธอก็ยังไม่ใจอ่อนแต่ผมก็ยังทนต่อไป สุดท้ายเธอได้รู้จักกับคนใหม่ แล้วเธอก็มาบอกเลิกผม หลังจากนั้นประมาณ2เดือน เธอโทรมาปรึกษาบอกว่าท้องส่วนผมก็ได้แต่ ปลอบเธอแล้วพยายาม ไกล่เกลี่ยกับแฟนใหม่ ของเค้าให้ยอมรับเรื่องที่ทำเธอท้องส่วนผมคงไม่ต้องบอกว่ารู้สึกอย่างไรกับ 3ปี กว่าๆที่ผ่านไปส่วนเรื่องของคุณนั้น ก็ขึ้นอยู่กับคุณแล้วว่าจะเอายังไงจะเลิกเพราะไม่ได้เสียบเธอหรือจะแต่งงานกับเธอเพื่อจะได้เสียบเธอหรืออาจจะโดนมือที่สามแย่งไปเสียบแทน

โดย: A344GT5 เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 12 IP IP: 203.213.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

อย่าไปแคร์ !!!!.... สร้างสถานการณ์ ..จัดดอกแรกเนี๊ยบๆหน่อย ...เด๋วดอกต่อไป รับรองมาเอง ...มั่วแต่ช้า เหมือนหมาเฝ้าเนื้อ ระวังจะโดนคาบไป:-) แล้วจะเสียทั้งคนรัก และความรัก .. ปล.ดอกแรกสำคัญเสมอ.. :em28:

โดย: peacerman เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 12 IP IP: 58.11.49.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

ความคิดเห็นที่ 11 โดย: GlaDiS เขียนเมื่อ 11 ชั่วโมงที่แล้ว

"ผู้หญิงจะยอมมีอะไรกับผู้ชายก็ต่อเมื่อเธอรักผู้ชายคนนั้นเท่านั้น"
(เธอต้องพร้อมด้วยนะ)
แล้วคุณก็พิจารณาตัวเองจากคำพูดผมนะ

..........

กูว่าไม่ใช่หรอก โลกมรึงสวยเกินไปหรือเปล่า แถวบ้านกูฟรี สำส่อนเพียบ แต่อนามัยกันโครต ถุงยางเกลื่อนระนาว ประเทศไทยมันมืดกว่าที่มรึงคิดนะ

ไอ้เด็กน้อย

โดย: AngleAsky เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 12 IP IP: 113.53.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

...........ร้องไห้ทำไม เป็นผู้ชายแท้ๆกับเรื่องแค่นี้
อยู่ด้วยกันมานานปีกว่าแล้วจนรู้ไส้รู้พุงกันหมด จะสังเกตไม่รู้เลยหรือครับว่า ผู้หญิงเขามีท่าทีรังเกียจขนาดนี้เพราะอะไร
เพราะเรื่องxxx...แบบคุณลีลาน่าเบื่อหรือนกกระจอกยังไม่ทันได้กิินน้ำ หรือกลิ่นปาก ทรงผม ปัญหาสุขภาพ เรื่องส่วนตัว เรื่องงาน หรืออะไร
คนเราต้องมองดูตัวเองบ้างครับไม่ใช่โทษแต่ผู้หญิงฝ่ายเดียว ถ้าคุณแน่ใจว่าคุณก็เหมือนเดิมไม่มีอะไรบกพร่อง นั่นก็แสดงว่าความรักของฌธอที่มีต่อคุณจืดจางลงไปมากแล้ว เตรียมตัวเตรียมใจได้สำหรับความผิดหวัง

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 12 IP IP: 125.24.237.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

เป็นสุภาพบุรุษก็เจ็บมาหลายรายแล้วนะ
ผู้หญิงกำลังคบกับเรา แต่มีพวกหล่อหวังฟันมาจีบ
เผลอไปกับเขาแค่ครั้งเดียว
เหยดดดดดดดดดดดดด
เป็นของมันซะแล้ว
แล้วที่คบกันมาตั่งเป็นปี ????
สุดท้าย ติดใจในรสกามก็เลยไปอยู่กับมันซะงั้น
นี้แหละบทสรุปของ สุภาพบุรุษตัวจริง
แล้วคุณละ จะ เลือก เป็นอย่างไร ???

โดย: hellboy_07 เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 12 IP IP: 223.205.11.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

เหมือนผมเลยครับ เหมือนเป๊ะ แต่ผมคบกะเทอมา 4 ปี รักมากยอมทุกอย่างให้ทุกอย่างไม่เคยมีอะไรกัน คำพูดที่คุณพิมมาทุกคำ เทอใช้กับผมหมดทุกคำ แต่ที่ผมรู้สึกแย่กว่า คือ ผมตั้งใจจะสร้างทุกอย่างกับเทอ ซื้อบ้าน รถ เพื่ออนาคตของเรา แต่เทอปฏิเสธทุกอย่าง จนสุดท้ายผมก็เลยตัดใจไปจากเทอ เลิกกับเทอได้ 1 ปี 1 เดือนแล้ว แต่ก็ยังรักเทอเหมือนเดิม

โดย: pojjis เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 12 IP IP: 203.144.144.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

ใช่เลย ความคิดเห็นที่ 17

โดย: paboy เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 12 IP IP: 182.53.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

เหมือนเพื่อนผมเลยแบบนี้เเหละไม่ยอมมีอะไรด้วย เพื่อนผมก็เป็นสุภาพบุรุษ เเต่สุดท้ายระหว่างคบกับเพื่อนผมไปเจอหนุ่มใหม่มาจีบเเล้วไปเที่ยวด้วยกัน(โดนใช้กำลังปลํ้าฝ่าย ญ.มาบอกเพื่อนผม)เเล้วก็เริ่ม:-)งๆเพื่อนผมไปสุดท้ายก็ไปอยู่กับไอ้นั้น3-4ปีละ ผมว่าเป็นสุภาพบุรุษเสมอไปคนที่เรารักอาจไปรักคนที่ไม่ใช้สุภาบุรษ สุดท้ายคนที่เจ็บคือสุภาพบุรุษ

โดย: ArmadillO เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 12 IP IP: 124.121.246.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

รักจริง ก็ต้องรอแต่งงานครับ เค้ารณรงค์กันอยู่

ช่วงนี้ท่านก็ช่วยตัวเองไปครับ

หรือถ้าอยากฟันเธอจริง ๆ สร้างสถานการณ์ครับ

ไม่ใช่ไปขอกันแบบนั้น คนแบบเธอคงไม่นอนอ้าขาให้ท่านหรอกครับ

โดย: คนกลุ้มใจ เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 12 IP IP: 110.169.218.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

1.)อาจจะกลัวว่าพอคุณได้เธอแล้วจะเบื่อ แล้วก็ทิ้งเธอไป

2.)เลี้ยงไข้คุณไว้ให้ดูดเงินได้นานๆ

จากที่คบมา คุณว่าเธอเป็นแบบไหนล่ะ? ลองถามคนรอบๆตัวคุณดูด้วยล่ะ

โดย: แมงตด เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 12 IP IP: 124.122.36.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

ที่เธอพูดน่ะ ถูกต้องแล้ว คุณเองต่างหาก เห็นแก่ตัว คุณคงต้องหันกลับมาดูตัวเองซะ คุณรักเธอหรือเปล่า เพราะที่คุณต้องการ คือสิ่งตอบแทน จะมาร้องไห้ทำไม น้ำตาลูกผู้ชายอย่างคุณมันไม่มีคุณค่าอะไรไปกว่า นอกจากคำว่า เซ็กส์..

โดย: soloyo เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 12 IP IP: 118.172.23.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

ผู้หญิงรักนวลสงวนตัวผิดหรอค่ะ? ทำไมต้องคิดว่าถ้าไม่ให้เอาก็แปลว่าไม่รักงั้นสิ? คิดถึงใจเขาใจเราบ้างนะคะทั้งคุณที่ตอบกระทู้และก็ จขกท ด้วย สมัยนี้ผู้หญิงโดนโช๊ะแล้วทิ้งมันเยอะค่ะเธอก็อาจจะกลัวเรื่องนั้น ไม่ก็อดีตที่มันปักใจ เธออาจจะเคยมีอะไรกับแฟนเก่าแล้วโดนเขี่ยทิ้งเลยไม่ยอมมีอะไรกับคุณอีก ถ้าคุณรักเธอจริงคุณก็ต้องรอได้ค่ะ

โดย: NekoAlice เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 12 IP IP: 27.130.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

"ผู้หญิงจะยอมมีอะไรกับผู้ชายก็ต่อเมื่อเธอรักผู้ชายคนนั้นเท่านั้น"
(เธอต้องพร้อมด้วยนะ)
แล้วคุณก็พิจารณาตัวเองจากคำพูดผมนะ

:em13: :em13: :em13: :em13: :em13:

โดย: GlaDiS เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 12 IP IP: 58.8.172.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

อยู่ด้วยกันมาปีกว่า แต่ไม่ค่อยอยากมีอะไรกับคุณนะ มันแปลกนะ เทอมีกิ๊กหรือปล่าวนะ ลองสืบดูก้อดีนะ วันไหนแอบโกหกว่าไปทำงาน แล้วลองกลับมาบ้านดูก้อดีนะ :em23: :em23: :em23:

โดย: runningkiss เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 12 IP IP: 182.53.30.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

เธอเจ็บ เธออาย เธอกังวล เธอไม่มั่นใจ เธอกลัว เธอเครียด เธอหิว เธอเซ็ง...โอ๊ยยยยย สารพัดแหล่ะคุณ...
ไปเลยคุณ..ไปจองโรงแรมแล้วพาแฟนไปเปลี่ยนบรรยากาศ..ไปเกาะยิ่งดี เธอหนีบ่อได้ ฮ่ะๆๆๆ...
ใจเย็นๆ ขอไวอากร้าของปลอมได้ที่ คห.2

:em13: :em12: :em19:

โดย: หมูสนามเด้อ เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 12 IP IP: 184.91.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

เรากับแฟนคบกัน แฟนก็ดีกับเรามากค่ะ แต่คุยกันไว้ว่าหลังแต่งงานค่อยมีอะไรกัน คบกันมาก็นาน อย่างมากก็โดนลวนลามภายนอกนิดหน่อย แต่เค้าเข้าใจและหักห้ามใจได้เป็นอย่างดีค่ะ เธออาจจะยังไม่เคยมีอะไรกับใครก็ได้ อย่าไปฝืนใจเธอเลยค่ะ ปรับความเข้าใจกันซะเถอะ

โดย: ตาวาว เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 12 IP IP: 182.53.99.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

เค้าอาจไม่ใช่ผู้หญิงนะคะ แล้วกัวว่าคุณจะรู้ความจริง ...

งุงิ :em02:

ล้อเล่น ><"

ไม่ก้อ .. เค้าอาจจะมีอะไรค้างคาใจ
จนไม่สามารถจริงๆก็ได้ค่ะ

โดย: mM777 เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 12 IP IP: 223.206.138.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

มึงแค่ต้องการ

แต่ไม่ได้สนใจเลยว่าเค้าต้องการรึเปล่าไงครับ

เอาแต่มองตัวเองว่าตัวเองดียังงั้นดียังงี้ แต่อีกคนเค้าเห็นมึงดีอย่างที่มึงคิดรึเปล่า??? หื๊อ???

ฟายน์เอ๊ย

โดย: แบดบอยญาติเยอะ เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 12 IP IP: 101.109.31.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

...ตามเพื่อนๆข้างล่างเลยค่า :em16:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 12 IP IP: 183.89.72.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

หาสาวานวดให้หน่อยนะ

โดย: dish123 เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 12 IP IP: 58.137.28.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

...โธ่ๆๆ..พี่ซีมาก่อนซ่ะงั้น...มัวเคลิ้มอยู่นิผม..ฮ่าๆๆๆ..เศร้าแท้... :em12: :em13:

โดย: Tongkung17 เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 12 IP IP: 125.25.63.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

...อ้าว!!..ผมมาคนแรกอีกแล้วเหรอครับเนี่ย?..แห่ะๆๆ
ผมเคยเจอนะครับ คุณจขกท...ผู้หญิงที่เค้ามองเรื่องเซ็กส์เป็นสิ่งที่น่ารังเกลียด ขยะแขยง..เคยโดนมากับตัวเองครับ
ต้องใช้เวลาหน่อยครับ...แรกๆ ก็กอดกันเฉยๆ..หอมแก้ม..ต่อไปก็จูบครับคุณ ค่อยๆพพัฒนาไปเรื่อยๆครับ อย่ารีบร้อน
ทำจนเค้าหายกลัว แล้วรู้สึกดีครับ...ถึงตอนนั้นหล่ะคุณเอ๋ยยย
คุณจะได้สัมผัสถึง..เช้าวันฟ้าเหลือง ว่ามันเป็นยังไง.. :em27: :em13: :em19:

โดย: Tongkung17 เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 12 IP IP: 125.25.63.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ความรักกับเรื่องเซกส์ไม่สำคัญใช่ไหม

....ผมว่าลองหันมาดูตัวเองก่อนดีกว่าไม๊ครับว่า...เรามีจุดบกพร่องตรงไหนบ้าง....ยกตัวอย่างผมเองหนิ

ผมเมาครับแล้วหนวดเครามันจะขึ้นเร็ว...แต่สาวมาสิ...ไอ่เราก็รีบเลยกะจะปล้ำตั้งแต่เดินเข้าประตูห้อง...แต่เธอดันคัน...จริงของเธอครับ ผื่นขึ้นเห็นๆ เลย เธอแพ้...ผมเลยอด...

หลังจากนั้นคนใหม่ครับ.....กะว่าจะเดินทางไปจูบคนซะหน่อย...ผมโกนหนวดเคราซะเกลี้ยงเกลา...เธอบอกไม่ต้องมาหรอกลำบาก...ชวดอีก

ตอนนี้ผมเลย...ช่างแม่มมเถอะวะ...จะไว้หนวดไว้เครา ไอ่เรามันก็แห้วเหมือนเดินนั่นแหละ...จริงม๊ะ !

สรุปแล้ว....เช็คดูความสะอาดของตัวคุณก่อนก็ดีครับ ทุกซอกทุกมุม...มีแฟนแล้วผมคงไม่ต้องบอกหรอกกระมังครับว่าตรงไหนบ้าง

แต่ว่า....ผมยังตะหงิดใจนะครับคุณ จขกท...ถ้าเกิดจุดบกพร่องคุณมีจริงๆ คนรักกันทำไมไม่บอกไม่กล่าว....ผมชักจะรู้สึกว่า เธอแค่ต้องการกอบโกยความสบายจากเงินคุณเท่านั้นเองนะครับ...ไม่ได้รักคุณเลย....โทษนะครับที่ผมพูดตรงไปหน่อย !

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 12 IP IP: 49.49.142.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111