สนใจเปิดแฟรนไชส์ร้าน BKK Grill ค่ะ รบกวนขอข้อมูลด้วยค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » สนใจเปิดแฟรนไชส์ร้าน BKK Grill ค่ะ รบกวนขอข้อมูลด้วยค่ะ

เคยไปกิน สเต็กที่ร้าน BKK Grill จากหลาย ๆ สาขา ในหลาย ๆ จังหวัด เลยอยากรู้ว่า

ถ้าต้องการเปิดร้าน BKK Grill ในต่างจังหวัดบ้าง ต้องไปติดต่อที่ไหน อย่างไร คะ

พยายามหาใน Internet แล้ว ไม่เจอจริง ๆ ค่ะ

ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ

รูป นุ๊ก
โดย: นุ๊ก
ตั้งเมื่อ: 29 ต.ค. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : สนใจเปิดแฟรนไชส์ร้าน BKK Grill ค่ะ รบกวนขอข้อมูลด้วยค่ะ

เขาไม่ขายแฟรนซ์ไชส์ อะคับ โทรไปคุยดูแล้ว แกบอกว่า ตอนนี้ ไม่พร้อมอ่ะ คับ emoticon

โดย: เต้ย เขียนเมื่อ 19 พ.ย. 08 IP IP: 58.8.190.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : สนใจเปิดแฟรนไชส์ร้าน BKK Grill ค่ะ รบกวนขอข้อมูลด้วยค่ะ

ถ้าคุณทำสเต็กอร่อย คุณไม่ต้องพึ่ง แฟรนไชส์ร้าน emoticon emoticon

โดย: แม่ช้อยเต้นระบำ เขียนเมื่อ 31 ต.ค. 08 IP IP: 202.129.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : สนใจเปิดแฟรนไชส์ร้าน BKK Grill ค่ะ รบกวนขอข้อมูลด้วยค่ะ

ติดต่อกับเจ้าของร้านเลย แล้วก็เจราจาขอสูตรเค้า รู้มาว่าสูตรของBKK นั้นมาจากซิสเลอร์ แต่อาจจะเพี้ยนๆนะเพราะคนทำขายในร้านไม่ใช่คนที่ขโมยสูตรออกมา

โดย: น้องป.ปลา เขียนเมื่อ 30 ต.ค. 08 IP IP: 203.154.148.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : สนใจเปิดแฟรนไชส์ร้าน BKK Grill ค่ะ รบกวนขอข้อมูลด้วยค่ะ

อืม ชอบเหมือนกัน อร่อยมากๆ
แล้วก็เข้าใจหาทำเลด้วย ช่วงแรกๆเปิดตามข้างมหาลัยเกือบทั่วกรุงเทพ
แต่พอมาหลังๆ รู้สึกฝีมือมันตกหรือยังไงเนี่ย อร่อยสู้ตอนแรกๆไม่ได้
แต่ก็อย่างว่าแหละ ของแบบนี้ไม่ว่าเจ้าไหนก็ทุ่มเทเฉพาะตอนแรก พอติดตลาดแล้วก็ปล่อยๆไป
แต่ผมก็ยังชอบกินอยู่นะ

โดย: แมวดำ เขียนเมื่อ 30 ต.ค. 08 IP IP: 210.80.128.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111