เพลงถูกใจนิดของติ๊กชิโร่ นี่อยู่ใน album ไหนหรือครับ ? ผมไม่ยักกะมี หมวด » บันเทิง » บันเทิงเริงรมย์ » เพลงถูกใจนิดของติ๊กชิโร่ นี่อยู่ใน album ไหนหรือครับ ? ผมไม่ยักกะมี

http://www.youtube.com/watch?v=BuiaI1CC8Js&feature=related พอดีได้ไปเห็น mv เพลงถูกใจนิดๆของพี่ติ๊กใน youtube เลยเกิดสงสัยขึ้นมาว่า มันอยุ่ในอัลบั้มไหน ส่วนตัวผมมีครบทุกอัลบั้ม เเต่ไหงกลับไม่เคยได้ยินเพลงนี้ งงมากๆ ใครรู้บอกทีครับ ชอบคุณมาก รักพี่ติ๊กครับ
รูป ผมเองครับ
โดย: ผมเองครับ
ตั้งเมื่อ: 30 ต.ค. 08
แท็ก: ,

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ เพลงถูกใจนิดของติ๊กชิโร่ นี่อยู่ใน album ไหนหรือครับ ? ผมไม่ยักกะมี

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : เพลงถูกใจนิดของติ๊กชิโร่ นี่อยู่ใน album ไหนหรือครับ ? ผมไม่ยักกะมี

ว๊ายคนแก่.. emoticon

โดย: อายจัง เขียนเมื่อ 7 พ.ย. 08 IP IP: 222.123.137.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : เพลงถูกใจนิดของติ๊กชิโร่ นี่อยู่ใน album ไหนหรือครับ ? ผมไม่ยักกะมี

ว่าแล้วแก่ๆ กันทั้งนั้นเลย ผมก็มี แต่เป็นMP3 ก็เลยไม่รู้ว่าเป็นอัลบั้มไหนกันแน่ แต่ชอบฟัง และจัดรายการด้วย อิอิอิอิอิ (ชอบเป็นการส่วนตัว ห้ามลอกเรียนแบบ) emoticon emoticon emoticon

โดย: 103 เขียนเมื่อ 3 พ.ย. 08 IP IP: 118.172.118.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เพลงถูกใจนิดของติ๊กชิโร่ นี่อยู่ใน album ไหนหรือครับ ? ผมไม่ยักกะมี

พลอย2 สมาคมคนเจ็บๆ ผมมีMP3 รวมครบทุกอัลบั้มเลย เป็นแผ่นถูกลิขสิทธิ์ด้วย ลองไปหาซื้อตามร้านขายเทปซีดีทั้วไป

โดย: wer เขียนเมื่อ 31 ต.ค. 08 IP IP: 202.129.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เพลงถูกใจนิดของติ๊กชิโร่ นี่อยู่ใน album ไหนหรือครับ ? ผมไม่ยักกะมี

ตอนที่อยู่กับพี่ๆ วงพลอยอะฮ่ะ ไปหาฟัง วงพลอยได้เลยฮะ ชุดไหนไม่แน่ใจนะ

โดย: lexza เขียนเมื่อ 31 ต.ค. 08 IP IP: 124.121.165.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111