ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน หมวด » ทั่วไป » เรื่องเด่นประเด็นดัง » ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

คือเห็นว่าทุกวันนี้สังคมไทยเปลี่ยนไปตอบรับกับอาชีพแนวนี้มากขึ้นยอมรับกันมากขึ้น ทั้งที่เป็นเรื่องที่ควรอยู่หลังม่านมากกว่าที่จะเอาออกมาแสดงออกกันโจ่งครึ่มกันแบบนี้ ทีวี ช่องข่าวต่างๆก็ช่วยกันประโคมเข้าไปอีก มันจะไม่เป็นการแสดงให้เห็นว่าดาราเอวีก็เป็นดารานะเด่นดังได้ ทำให้เยวชนเห็นดีเห็นชอบด้วยซะงั้น กลัวแต่ว่าวันหนึ่งลูกหลานเราจะบอกเราว่า "โตขึ้นหนูอยากเป็นดาราเอวี"เมื่อถึงเวลานั้นเรื่องนี้ไปถึงคุณครูอังคณาก็คงจะช่วยอะไรไม่ได้แล้ว (ปล.ผมก็ผู้ชายที่ชอบดูแนวนี้นะครับแผ่นจากคลองถมก็มีหลายแผ่น )เพียงแต่ว่ามันควรจะอยู่ในที่ๆมันควรเป็นอยู่ อย่ามากไปกว่านี้เลยครับ

รูป funnyMplay
โดย: funnyMplay
ตั้งเมื่อ: 16 เม.ย. 12
แท็ก:
เปิดดู: 30,463 ครั้ง
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 111 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

ถ้าอยากประสบผลสำเร็จ ตามความฝันของตัวเอง สร้างฝันให้เป็นจริง ต้องการอิสรภาพด้านเงิน และเวลาเหมือนกับพวกเรา ยินดีเป็นอย่างมากที่จะถ่ายทอดวิธีการทำเงินให้ เรามีเคล็ดลับที่ไม่เหมือนใคร เป็นไปได้ และเป็นไปแล้ว อย่ารอช้า รีบตัดสินใจเข้

- ทำได้ทั้งที่บ้านและที่ทำงาน

- ไม่รบกวนเวลาเรียนและเวลาทำงาน

- เที่่ยวไปด้วย สามารถทำงานได้ด้วย

ศึกษาข้อมูลที่ เพิ่มเติมได้ที่. http://www.thefirst-one.com/clients/home/032814

โดย: AmesSing เขียนเมื่อ 4 พ.ค. 12 IP IP: 171.7.228.XXX
ความคิดเห็นที่ 107 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

น่ากลัวจังง่ะ :em18:

โดย: YipZo_34 เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 12 IP IP: 180.180.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 106 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

น่ากลัวมากกค่ะ ♥

โดย: อิคารอส เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 12 IP IP: 180.183.118.XXX
ความคิดเห็นที่ 105 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

สงสัย chaychai ไม่อยู่

555555555 บอกตรง ๆ กรูขำ พวก admin Mthai

จริง ๆ เลยช่วงนี้ 555555555555

โดย: น้ำริน11 เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 12 IP IP: 209.112.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 104 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

:em19:...เวรกรรม !

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 12 IP IP: 223.204.240.XXX
ความคิดเห็นที่ 103 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

ค่าคุณลุง ป.6 เหมือนหนูรินบอกค่ะ ว่าอิฉันตอนนี้กำลังเครียดชัด เด็ก ๆ พวกนี้เอาอะไรมาให้อ่านก็ไม่รู้ค่ะ น่าจะแปลมาให้ป้าหน่อยก็ไม่ได้ ป้าต้องมาแงะมาแกะทีละตัว ตัวสำคัญเลยก็พ่อซีเล็คนี่ล่ะค่ะคุณลุง :em13: ไม่รู้เอาอะไรมาให้อ่าน :em13:

ทุกคนในครอบครัวปลอดภัยดีนะคะ แหมอิจฉาคุณลุง ป.6 จังเลยนะคะ เที่ยวที่ไหนก็ไม่สุขใจเหมือนบ้านเราจริง ๆ ตำรวจจับ กระทิงแดงขวดเดี๋ยวก็หยวนได้แล้ว :em13:

อิฉันขอตัวไปแกะแคะภาษาของเด็ก ๆ ที่โพสต์ให้ก่อนนะคะ ไม่รู้จะไปได้สักกี่น้ำเลยค่ะ ชักง่วงซะแล้ว :em13:

โดย: ป้าปราณี เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 12 IP IP: 64.64.11.XXX
ความคิดเห็นที่ 102 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

ใจหายมาก...ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัยในสากลโลกคุ้มครองทุกท่าน สาธุ

โดย: chokkoon เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 12 IP IP: 182.53.31.XXX
ความคิดเห็นที่ 101 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

สวัสดีค่ะคุณลุง ป.6
เราสองคนจะกลับเร็ว ๆ นี้ค่ะคุณลุง พี่ก้องหมดสัญญาอีกไม่กี่เดือนอ่ะค่ะ
แหม อิจฉาคุณลุงนะคะ ทานของอร่อย ๆ รินน้ำลายไหลเลย
ตอนนี้พี่ก้อง ข้าวเหนียวกับปลาร้าค่ะ :em13: :em13: :em13:

แล้วก็เหล้าขาว บ้านนอก ๆ เหมือนพี่ซีอ่ะค่ะคุณลุง :em13: :em13: :em13: รินล้อเล่นนะคะ

ลุงแดน ออกไปดินเนอร์กับป้านาค่ะคุณลุง ป.6
คุณป้าปราณี สงสัยเครียดจัดอ่ะค่ะ เพราะอินกับเชกสเปียร์ :em13: โดย: รินเองค่ะ เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 12 IP IP: 209.112.248.XXX

ความคิดเห็นที่ 100 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

...........สวัสดีครับทุกๆคน
เข้าบ้านที่กทม.่เมื่อคืนนี้ครับ
หลังจากไปเที่ยวทะเลเสียหลายวัน
เลยไปถึงบ้านคุณลูกตากสินโน่นแน่ะแต่ไม่รู้ว่าหลังไหน ฮ่าฮ่า
ไปกินแกงหมูใบชะมวงของแท้......อร่อยสิครับ ธ่อ ป้าปารนีถามได้
นี่สายๆลูกหลานเขาจะหอบผมบินไปภูเก็ตอีก ยังลังเลอยู่เลยครับ
คุณลูกตากสิน คุณน้ำริน(ทั้งสองน้ำริน) กลับบ้านเราเมื่อไหร่อย่าลืมบอกกันนะครับ
สองวันก่อนมีโทรมาถึงผมจากอเมริกาไม่รู้ว่าใคร ขอเมล์ของใครก็ไม่ทราบ แต่ผมไม่ได้คุยเองนะครับให้น้องชายคุยแทน เพราะตอนนั้นกำลังลิ้นไก่สั้นอยู่พอดี ฮ่าฮ่า

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 12 IP IP: 182.53.17.XXX
ความคิดเห็นที่ 99 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

สวัสดีค่า คุณลุง ป.6 หายไปนานนะคะ ทางครอบครัวคุณลุงปลอดภัยจากแรงสั่นสะเทือนนะคะ รู้สึกว่า แรงสั่นสะเทือนจะมาถึงกระทู้นี้เสียด้วยสิคะเนี่ย :em13:

โดย: ป้าปราณี เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 12 IP IP: 64.64.11.XXX
ความคิดเห็นที่ 98 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

คนเขาอยู่ใต้เขาก็รู้สึก เขสก็ตอบได้ อย่าง คห 23

ไอ้คนอยู่ตะเข็บชายแดน มันก็ยังจะให้เขาตอบให้ได้ว่ารู้สึก

ถ้ามันแย้งว่า ทำไมไม่บอกว่าอยู่ตะเข็บชายแดน

เฮียซีบอกว่า ขอเอาความเห็นของลุง ป.6 แย้งกลับอีกทีว่า

" แล้วกูจะรายงานให้มึงทราบนะ " 555555555+++++++

ไอ้พ่อมหาจำเริญ ผู้มีความสำคัญสำหรับชีวิตของเฮียซี

55555555

โดย: น้ำริน11 เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 12 IP IP: 173.224.222.XXX
ความคิดเห็นที่ 97 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

555555555 ลุง ป.6

ตอนนี้ยังอยู่ที่เกาะเสม็ดเหรอครับลุง สงสัยลุงไปเที่ยวกับลูกหลานแง๋

เที่ยวให้สนุกนะครับลุง สวัสดีปีใหม่ไทยด้วยครับ

ไว้ปีหน้าโน่นครับ ผมถึงจะได้มีโอกาส ไปรดน้ำดำหัวลุง ตัวเป็น ๆ

55555555++++++++

เอ่า ผมขำกับลุงอย่างนี้ จะมีใครว่า เรื่องรดน้ำดำหัวให้ลุงแสดงความเคารพ

เป็นเรื่องตลกมากนักเหรอ อะป่าวลุง 55555555

โดย: น้ำริน11 เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 12 IP IP: 173.224.222.XXX
ความคิดเห็นที่ 96 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

ปลอดภัยกันทุกคนเนาะฮับ...รวมทั้ง @4 ด้วยเด้อ.. :em19:

โดย: หมูสนามเด้อ เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 12 IP IP: 184.91.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 95 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

อยู่ตรังครับ
ตอนนั้นหลับอยู่เลยคิดว่าใครมาเขย่าเตียง โคตรโมโหอะ เขย่าแรงมาก
ตื่นมาซักพักเข้าFBถึงรู้ว่าแผ่นดินไหว
แต่ที่นี้ไม่มีอะไรดูแล้วต้องกังวล

โดย: อย่านะนู๋เจ็บ เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 12 IP IP: 118.173.130.XXX
ความคิดเห็นที่ 94 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

สวัสดีค่ะคุณลุง ป.6 หายไปไหนมาคะ คุณลุง พี่ก้องบ่นถึงคุณลุงเมื่อวานนี้เองค่ะ

โดย: รินเองค่ะ เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 12 IP IP: 209.112.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 93 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

ฮ่า ๆ ๆ ลุง ป.6
หายไปไหนมาครับลุง

โดย: ลูกตากสิน. เขียนเมื่อ 12 เม.ย. 12 IP IP: 199.167.132.XXX
ความคิดเห็นที่ 92 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

เชื่อดิถ้ามีเหตุการณ์ร้ายแรงอะไรเกิดขึ้น

แม่งต้องมีพวกหมอดูออกมาบอกว่าผมรู้แล้วว่าจะเกิดผมทำนายแล้วว่าจะเกิด บลาๆๆๆ

เก่งนักไอ้พวกเหิ้ยนี่หลังเกิดเหตุแล้ว ไอ้พวกเซียนหลังเกม

แน่จริงทำไมไม่ทำนายก่อนเกิดเหตุล่ะ

เหตุเกิดแล้วทำนายจะมีประโยชน์อะไร

ที่สำคัญใครก็ทำนายได้วะเหตุเกิดแล้วน่ะ ไม่ต้องหมอดูหรอก หมอนวดยังทำนายได้เลย :em25:

โดย: เฮียหลงลาดพร้าว เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 210.77.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 91 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

ซำบายดีจ้า า า

http://www.parttime-today.com/

โดย: strongly เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 110.168.42.XXX
ความคิดเห็นที่ 90 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

........@..4....
กูนอนอยู่ริมทะเลที่เกาะเสม็ด บ้านเพ ระยอง ก็ไม่รู้สึกอะไรเลยว่ะ สงสัยมันจะห่ า งจากภาคใต้ไปหน่อย
เดี๋ยวพรุ่งนี้กูจะบินไปพักที่ป่าตองบีชโฮเต็ลใกล้ๆที่เกิดเหตุหน่อยว่า มันมีอาฟเตอร์ช็อคหริอเปล่า
แล้วกูจะรายงานให้มึงทราบนะ ออกบ้านสายๆบินชั่วโมงกว่าๆก็ถึงแล้ว

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 182.53.17.XXX
ความคิดเห็นที่ 89 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

ที่บ้านผมรู้เลยครับ นั่งอยู่คิดว่าจะเป็นลมแต่ไม่มีอาการ

มองออกไปนอกบ้านเห็นต้นไม้สั่นเบาๆครับ แต่ต้นแก้ว

บังกรนี่สิสั่นเหมือนเราไปเขย่าเลยครับรถก็เหมือนกัน

จ.พัทลุง

โดย: hmear เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 180.180.206.XXX
ความคิดเห็นที่ 88 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

ที่บ้านเลิกไหวแล้ว ปิดเครื่องวิ่งไปเมื่อกี้นี้เอง เหนื้อย เหนื่อย :em21: :em21:

โดย: pestle เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 125.25.147.XXX
ความคิดเห็นที่ 87 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

นายกยังไม่บอกว่า"เอาอยู่"

น่าจะสบายใจได้นะครับ :em19:

โดย: เฮียหลงลาดพร้าว เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 210.77.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 86 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

กุตายไปแร้ว ตอนนี้น่ะ

โดย: ชื่อนี้มีคนใช้ไปแล้วเหรอ เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 49.48.227.XXX
ความคิดเห็นที่ 85 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

...พอ ๆ แล้วเด่น...ปล่อยมันไป...!

แล้วก็...คห 4 ฝากไว้อีกนิดนะ...ผมไม่เคยพูดกูมึงกับใครก่อน...แต่มึง ใช้ก่อนไงครับ ผมก็เลยใช้กับมึงบ้าง...มึงคงไม่ว่ากันนะครับ...!

ขอรบกวนคุณ จขกท แค่นี้ก่อนนะครับ....ก็อยางที่ตอบครับ ผมอยู่ทางนี้ ไม่รู็สึกอะไรเลย และกระทู้คุณนี่แหละครับ ที่ทำให้ผมไปเปิดข่าวดูในทีวี...

สงสัยผมจะอยู่ไกลเกินจริง ๆ ครับ...

ฮะ ๆ ๆ เวรกรรม !

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 223.204.240.XXX
ความคิดเห็นที่ 84 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

ไอ้ คห 4 เอ้ย คราวหน้ามึงก็แหกตาดูซะบ้าง

อ่านแล้วก็คิดหน่อย ไม่ใช่เอะอะอะไรก็อยากเป็นพระเอก นางเอก

กูเองยังไม่รู้สึกอะไร และกูก็เพิ่งได้ยินข่าว มาอ่านอีกที ก็ mthai

เขาก็ตอบของเขาอยู่ดี ๆ มึงก็พยายามเขว ความเห็นของเขา

เพื่อโชว์พระเอกของมึง กูยังไม่เห็นว่าเขาทำอะไรให้ใครเดือดร้อนเลย

แม้แต่ จขกท เอง ก็ยังไม่ได้ออกมาพูดอะไร

มึง คงเข้ามาเล่น mthai ใหม่สินะ

โดย: เด่น. เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 46.17.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 83 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

:em19:...ปล่อยไปเถอะครับ...เพราะบางคนมันไม่รู้ว่าผมพิมพ์อะไรกับคุณ จขกท

...ก็...คงไม่มีอะไรหรอกครับท่าน ๆ ...ฮะ ๆ ๆ

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 223.204.240.XXX
ความคิดเห็นที่ 82 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

55555555 จริงลุง ผมเองก็เพิ่งรู้ว่า แผ่นดินไหวที่เกาะสุมาตรา

กระทบกระเทือนถึงภาคใต้ แล้วผมอยู่แคลิฟอเนียร์

ถ้าผมตอบลอย ๆ ขึ้นมา เพราะไม่ได้ยินเรื่องแผ่นดินไหวมาก่อนว่า

# ไม่รู้สึกอะไรเลย จขกท #

แล้วมาฉุกคิดอีกนิดนึงว่า # สงสัยเพราะทางนี้อยู่ไกลนั่นเอง ถึงไม่ได้รู้สึกอะไร 555 #

แล้วคิดว่า ไอ้ คห 4 จะว่ายังงัย ผมไม่โดนหรอกเชื่อป่าว

เพราะมันจ้องจะเล่นงานเฮียซี อยู่แล้วเท่านั้นเอง ไอ้พวกนี้

555555555+++++++ สงสัยไอ้พวกอิจฉาอีกตัวมั้ง 55555

เขาตอบของเขาอยู่ดี ๆ แท้ เสือกไปยุ่งกับเขา

แล้วเขาก็ตอบหรือคุยกับ จขกท เท่านั้น

# เอ...ทำไมผมถึงไม่รู้สึกอะไรเลยครับคุณ จขกท...!#

แหกตาอ่านซะมั่ง ว่าเขากำลังคุยกับใคร 55555555

โดย: น้ำริน11 เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 173.224.222.XXX
ความคิดเห็นที่ 81 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

อย่าซ้ำเติมคนไทยอีกเลย ที่ผ่านมาก็เจ็บกันมาพอแล้ว ขอเป็นกำลังใจอีกแรง

โดย: นัยคุงจ้า เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 180.183.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 80 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

เขาเอง เขาก็ตอบแกมสงสัยว่าทำไมถึงไม่รู้สึกอะไรเลย
เพราะเจ้าของกระทู้ถามว่า แผ่นดินไหววันนี้เพื่อนชาวเอ็มไทยเป็นไงกันบ้าง

เขาก็ตอบว่า เขาไม่รู้สึกว่าแผ่นดินไหว และต่อด้วยอาจจะเพราะอยู้ไกล
แล้วก็มีหัวเราะตามนิสัยของเขาที่ไม่ได้อยู่ใกล้เหมือนความเห็นที่ 4

แล้วยัง งง อยู่เหมือนกันว่า ที่เขาตอบมันน่าขำตรงไหน
แถมมีไปแช่งให้ครอบครัวเขาเจออีกด้วยนะ
ฮ่า ๆ ๆ

โดย: ลูกตากสิน. เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 199.167.132.XXX
ความคิดเห็นที่ 79 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

ศูนย์เฝ้าระวังสึนามิแปซิฟิก ประกาศฉบับที่ 5 ลดพื้นที่เฝ้าระวัง เหลือเพียง 5 ประเทศ ประกอบด้วย อินโดนีเซีย อินเดีย ศรีลังกา มัลดีฟส์ และสหราชอาณาจักร
ทั้งนี้ แผ่นดินไหวขนาด 8.6 ริกเตอร์ เกิดขึ้นเมื่อเวลา 15.38 น. พบคลื่นสึนามิบางพื้นที่ เช่น อินโดนีเซีย สูง 80 เซนติเมตร

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 183.89.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 78 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

5555555+++ กรูจ้องมานานแล้วกระทู้นี้

จะดูสิว่า ไอ้ คห 4 มันจะโดนเฮียตอกกลับยังงัย

ดังคาด กรูว่าแล้ว 55555555+++

มึงอยู่ดี ๆ ก็ดีอยู่แล้ว เขาก็ตอบ จขกท ว่าเขาอยู่ไกลเขาไม่รู้สึก

มึงจะขำอะไรของมึงเนี้ย กูยัง งง ๆ กับมึงเลยนะ

5555555 ตอนนี้น่ะ กรูขำมึง 555555 กร๊ากกกกกกก

โดย: น้ำริน11 เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 173.224.222.XXX
ความคิดเห็นที่ 77 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

อ้าวว...ก็กูอยู่ไกล มึงจะให้กูตอบว่ายังไง...ไอ้ห่ า...!

ตอบว่ากูรู้สึกว่าแผ่นดินไหว...งั้นเหรอเพราะกูอยู่ไกลจากที่เกิดเหตุ...มึงนี่ปัญญาอ่อนได้ใจกูจริงๆ ...!
v
v
v
v

ความคิดเห็นที่ 76 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

ตลกเหรอ คห.1
ขอให้ครอบครัวมืงโดนบ้างนะ

โดย: MaxDevil13 เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 124.122.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 75 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

ที่รัชดา กับอโศก เพื่อนบอกว่าไหวครับ ทุกคนคอยเช็คข่าวกันด้วย

โดย: mollyboo เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 110.164.183.XXX
ความคิดเห็นที่ 74 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

...อยู่ิอีสานคะ
เข้ามาติดตามข่าว
ขอไห้ทุกคนปลอดภัยนะคะ :em01:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12 IP IP: 183.89.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 73 : ควรหรือที่สนับสนุนดาราเอวีให้เด่นให้ดังกัน

เอ...ทำไมผมถึงไม่รู้สึกอะไรเลยครับคุณ จขกท...!

สงสัยจะอยู่ไกลเกินครับ...ฮะ ๆ ๆ กรรม :em19: