ท่านใดเคยใช้รถนิสันรุ่นนี้มาแล้วค่ะเปนงัยบ้างข้อเสีย+ข้อดีขอคำชี้แนะด้วยค่ะ VL . AT หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ท่านใดเคยใช้รถนิสันรุ่นนี้มาแล้วค่ะเปนงัยบ้างข้อเสีย+ข้อดีขอคำชี้แนะด้วยค่ะ VL . AT

รูป good ok
โดย: good ok
ตั้งเมื่อ: 3 พ.ค. 12
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ท่านใดเคยใช้รถนิสันรุ่นนี้มาแล้วค่ะเปนงัยบ้างข้อเสีย+ข้อดีขอคำชี้แนะด้วยค่ะ VL . AT

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : ท่านใดเคยใช้รถนิสันรุ่นนี้มาแล้วค่ะเปนงัยบ้างข้อเสีย+ข้อดีขอคำชี้แนะด้วยค่ะ VL . AT

หิวขึ้นมาทันนี

หาไก่กินดีกว่า

โดย: ภาคสนาม เขียนเมื่อ 4 พ.ค. 12 IP IP: 183.89.9.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ท่านใดเคยใช้รถนิสันรุ่นนี้มาแล้วค่ะเปนงัยบ้างข้อเสีย+ข้อดีขอคำชี้แนะด้วยค่ะ VL . AT

รุ่นนี้สวยดีนะ

โดย: dish123 เขียนเมื่อ 4 พ.ค. 12 IP IP: 58.137.28.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ท่านใดเคยใช้รถนิสันรุ่นนี้มาแล้วค่ะเปนงัยบ้างข้อเสีย+ข้อดีขอคำชี้แนะด้วยค่ะ VL . AT

แตะคันเร่งนิดเดียว รอบมิดเรดไลนืแล้วอ่ะ

ไม่เหมาะกับคนเท้าหนักอย่างแรงนิ :em12:

โดย: Armnoi คอยรัก เขียนเมื่อ 4 พ.ค. 12 IP IP: 136.8.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ท่านใดเคยใช้รถนิสันรุ่นนี้มาแล้วค่ะเปนงัยบ้างข้อเสีย+ข้อดีขอคำชี้แนะด้วยค่ะ VL . AT

แวะมาอ่านคำแนะนำ ด้วยคน

โดย: ก รรรรรร เขียนเมื่อ 4 พ.ค. 12 IP IP: 180.183.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ท่านใดเคยใช้รถนิสันรุ่นนี้มาแล้วค่ะเปนงัยบ้างข้อเสีย+ข้อดีขอคำชี้แนะด้วยค่ะ VL . AT

ไม่รู้สิ เห็น March ทีไร รู้สึกมันกระป๋องจัง ดูกรอบๆบางๆยังไงไม่รู้อะ :em19: :em19:

โดย: DaRKWaRD เขียนเมื่อ 4 พ.ค. 12 IP IP: 161.246.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ท่านใดเคยใช้รถนิสันรุ่นนี้มาแล้วค่ะเปนงัยบ้างข้อเสีย+ข้อดีขอคำชี้แนะด้วยค่ะ VL . AT

ถ้าจขกท ดูนิสสันมาช ผมแนะนำให้ลองไปดู ซูซูกิสวิฟ อีโก้คาร์ก่อนนะครับ แนะนำให้เป็นการตัดสินใจนะครับ

ป.ล.ส่วนตัวไปดูสวิฟที่งานมอเตอร์โชว์มา ถูกใจมากๆครับ ดูแข็งแรง+สวยกว่ามาชมากๆทั้งภายนอก-ภายใน และสวิฟเค้าทำเป็นเกียร์ออโต้ตั้งแต่ตัวต่ำสุดเลยนะครับ

โดย: sexybOyiiz เขียนเมื่อ 4 พ.ค. 12 IP IP: 124.122.172.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ท่านใดเคยใช้รถนิสันรุ่นนี้มาแล้วค่ะเปนงัยบ้างข้อเสีย+ข้อดีขอคำชี้แนะด้วยค่ะ VL . AT

...ในรูปสวย ยาว ดีเน๊อะ
ไม่เคยใช้คะ :em16:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 12 IP IP: 183.89.82.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ท่านใดเคยใช้รถนิสันรุ่นนี้มาแล้วค่ะเปนงัยบ้างข้อเสีย+ข้อดีขอคำชี้แนะด้วยค่ะ VL . AT

........แหม ถ้ามันยาวแบบรูปนี้ก็ดีสิครับ แล้วความจุสัก 1600-1800 cc ด้วย พั่ดจะรีบขายซิตี้มาซื้อเลย
ไม่เคยขับหรอกครับแต่เห็นวิ่งเต็มถนนไปหมด แสดงว่าของเขาต้องดีแน่นอน แต่ต้องเข้าใจนะครับว่ารูปร่างมันไม่ยาวเหมือนในรูป มันป้อมๆน่ารัก
ตอนนี้คงจะลำบากหน่อย เพราะมิราจของมิตซูก็ออก บรีโอ้ของฮอนด้าก็ออก ถ้าคุณจขกท.ยังไม่ได้วางดาวน์มาร์ชก็ลองพิจารณาดูนะครับ
ซิตี้ของผมก็ขายไม่ออกแล้ว ฮ่าฮ่า
นโยบายรถคันแรกลดภาษี 100,000 บาท ใครจะมาสนใจรถมือสองวะ เล่นป้ายแดงไม่ดีกว่าเรอะ ?

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 12 IP IP: 118.172.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ท่านใดเคยใช้รถนิสันรุ่นนี้มาแล้วค่ะเปนงัยบ้างข้อเสีย+ข้อดีขอคำชี้แนะด้วยค่ะ VL . AT

ยกมาคันเดียว ยี่ห้อเดียว จะบอกยังไง ก็ต้องบอกว่าดีซิ นิสสันออกอีโก้คาร์มาตีตลาดหลายแบบ แจ่มๆทั้งนั้น

ไม่ดีก็ไอ้ตรง หนีไฟไม่ทัน ที่โชว์รูมศูนย์บริการนิมิตรใหม่นั้นแหละ

โดย: ชาวประชา เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 12 IP IP: 125.24.78.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111