ใครเคยใช้เครื่องพิมพ์แคนนอนรุ่นนี้บ้าง หมวด » เทคโนโลยี » คอมพิวเตอร์ » ใครเคยใช้เครื่องพิมพ์แคนนอนรุ่นนี้บ้าง

ใครเคยใช้เครื่องพิมพ์ของแคนนอนรุ่น  MF8080Cw  บ้าง ใช้ดีรึเปล่าครับ ผมอยากได้ซักเครื่องแต่กำลังตัดสินใจอยู่

รูป ainda
โดย: ainda
ตั้งเมื่อ: 24 ก.ค. 12
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : ใครเคยใช้เครื่องพิมพ์แคนนอนรุ่นนี้บ้าง

คุณ nxge มาแชร์ประสบการณ์โดยตรงเลย ดูน่าสนใจมากเลยคะ ขอบคุณมากคะ :em02:

โดย: celeb_za เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 101.108.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ใครเคยใช้เครื่องพิมพ์แคนนอนรุ่นนี้บ้าง

After1 week, I only have positive experiences to share. This device has been easy to set up with 4 computers on my wireless home network, Connections are immediate and continuous with a variety of Windows OS versions. Because I had exemplary service from a previous Canon Laser home printer, this was my first choice. So far, there are only good results. Images are sharp from the scanner. Output delivery is quick, both for printing and scans.
http://th.88db.com/Home-Services/Electrical-Plumbing/ad-1306119/

โดย: nxge เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 101.109.60.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ใครเคยใช้เครื่องพิมพ์แคนนอนรุ่นนี้บ้าง

เห็นด้วยกับความเห็นที่ 6 นะ ถ้าจำเป็นต้องใช้หลายๆ อย่างแนะนำรุ่นนี้เลยเพราะเป็น all in one

โดย: surusan เขียนเมื่อ 9 ส.ค. 12 IP IP: 180.180.58.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ใครเคยใช้เครื่องพิมพ์แคนนอนรุ่นนี้บ้าง

สองหมื่นกว่าเราว่าก็คุ้มดีนะคะ เพราะทำอะไรได้เยอะสะดวก ไม่ต้องมานั่งซื้อหลายๆเครื่อง :em02:

โดย: celeb_za เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 12 IP IP: 180.180.132.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ใครเคยใช้เครื่องพิมพ์แคนนอนรุ่นนี้บ้าง

ประมาณสองหมื่นกว่าๆ ครับรุ่นนี้

โดย: ainda เขียนเมื่อ 30 ก.ค. 12 IP IP: 182.52.13.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ใครเคยใช้เครื่องพิมพ์แคนนอนรุ่นนี้บ้าง

น่าสนใจอยู่นะคะ all in one ดูใช้งานง่ายดีคะ
ราคาแพงไหมอ่าา?

โดย: celeb_za เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 12 IP IP: 101.108.96.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ใครเคยใช้เครื่องพิมพ์แคนนอนรุ่นนี้บ้าง

ขอบคุณครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรเปล่าครับ

โดย: ainda เขียนเมื่อ 27 ก.ค. 12 IP IP: 101.109.167.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ใครเคยใช้เครื่องพิมพ์แคนนอนรุ่นนี้บ้าง

เป็นแบบ all in one นี่ครับ มีประโยชน์มาก ทำได้หลายอย่างทั้งพิมพ์, สแกน, ถ่ายเอกสาร, แฟกซ์และรองรับฟังก์ชั่นไร้สายด้วย มีไว้ซักเครื่องก็ไม่เสียหาย :em01:

โดย: kumakome เขียนเมื่อ 26 ก.ค. 12 IP IP: 111.84.99.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ใครเคยใช้เครื่องพิมพ์แคนนอนรุ่นนี้บ้าง

รุ่นนี้ดีนะ มีการเชื่อมต่อ Wi-fi ด้วย สะดวกมากสำหรับงานออฟฟิสแล้วก็ดูแลรักษาง่าย :em01:

โดย: surusan เขียนเมื่อ 24 ก.ค. 12 IP IP: 180.180.80.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111