ช่วยแชร์เรื่องสมาธิกับการสะสมพลังจิต ของหลวงพ่อวิริยังค์หน่อยครับ ผมคนหนึ่งที่เป็นลูกศิษย์ท่าน หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ช่วยแชร์เรื่องสมาธิกับการสะสมพลังจิต ของหลวงพ่อวิริยังค์หน่อยครับ ผมคนหนึ่งที่เป็นลูกศิษย์ท่าน

สมาธิและพลังจิตมีความสำคัญมาก แม้แต่สถาบันพระปกเกล้า ยังเอาบรรจุเป็นหลักสูตรกราสอนเลย

รูป N_digi
โดย: N_digi
ตั้งเมื่อ: 26 ก.ค. 12
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ช่วยแชร์เรื่องสมาธิกับการสะสมพลังจิต ของหลวงพ่อวิริยังค์หน่อยครับ ผมคนหนึ่งที่เป็นลูกศิษย์ท่าน

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 2 : ช่วยแชร์เรื่องสมาธิกับการสะสมพลังจิต ของหลวงพ่อวิริยังค์หน่อยครับ ผมคนหนึ่งที่เป็นลูกศิษย์ท่าน

:em19: :em19: :em19:
คนละจิต กับ จขกท.แล้วครับคุณหลง
v
v
v

โดย: พอซัมนึง เขียนเมื่อ 27 ก.ค. 12 IP IP: 182.52.61.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ช่วยแชร์เรื่องสมาธิกับการสะสมพลังจิต ของหลวงพ่อวิริยังค์หน่อยครับ ผมคนหนึ่งที่เป็นลูกศิษย์ท่าน

พลังจิตธรรมดามันน้อยไป

ต้องผมนี่พลังจิตหงุดเงี้ยวมีเหลือเฟือเลย

:em27:

โดย: เฮียหลงลาดพร้าว เขียนเมื่อ 26 ก.ค. 12 IP IP: 210.77.24.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111