คนไทยยอมรับการทำศัยกรรมหรือไม่...คนที่ทำศัยกรรมก็ไม่ค่อยจะยอมรับว่าทำศัยกรรมมา หมวด » ทั่วไป » เรื่องเด่นประเด็นดัง » คนไทยยอมรับการทำศัยกรรมหรือไม่...คนที่ทำศัยกรรมก็ไม่ค่อยจะยอมรับว่าทำศัยกรรมมา

รูป N_digi
โดย: N_digi
ตั้งเมื่อ: 30 ก.ค. 12
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ คนไทยยอมรับการทำศัยกรรมหรือไม่...คนที่ทำศัยกรรมก็ไม่ค่อยจะยอมรับว่าทำศัยกรรมมา

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : คนไทยยอมรับการทำศัยกรรมหรือไม่...คนที่ทำศัยกรรมก็ไม่ค่อยจะยอมรับว่าทำศัยกรรมมา

ผม ok นะถ้าทำมาดี โดยส่วนตัวไม่ได้มีอคติกับการทำศัลยกรรม ถึงใครจะบอกว่าของเทียมก็ตาม เพราะโลกปัจจุบันไม่ได้มีแค่หน้าตาที่ทำ นิสัยแต่ละคนก็ใส่หน้ากากเข้าหากัน มันก็ไม่จริงเหมือนกัน ไม่ต่างจากศัลยกรรม

โดย: dorkyFatdog เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 12 IP IP: 110.164.80.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : คนไทยยอมรับการทำศัยกรรมหรือไม่...คนที่ทำศัยกรรมก็ไม่ค่อยจะยอมรับว่าทำศัยกรรมมา

ผมเฉยๆนะ เขาทำแล้วสวยทำแล้วมีความสุขก็ดีไปครับ แต่ถ้าเสพติดการศัลยกรรมอันนั้นก็อันตรายครับ
ส่วนเรื่องทำแล้วยอมรับรึเปล่า เห็นหลายคนก็ยอมรับนะครับ ทำจมูกมา ทำนมมา สมัยนี้คนทำศัลยกรรมกันเยอะเลยไม่ค่อยอายกันแล้วครับ :em16:

โดย: solo410 เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 12 IP IP: 223.205.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : คนไทยยอมรับการทำศัยกรรมหรือไม่...คนที่ทำศัยกรรมก็ไม่ค่อยจะยอมรับว่าทำศัยกรรมมา

ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย การศัลยกรรมเหมือนการโกหก ของปลอม มันจะสู้ของจริงได้ไหง ยิงปลอมมาก ๆ ยิงเสียงมาก

โดย: kokocun เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 12 IP IP: 115.87.156.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111