มีร้านไหนรับแก้ทรงกางเกงยีนบ้างคะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » มีร้านไหนรับแก้ทรงกางเกงยีนบ้างคะ

คือเราซื้อกางเกงยีนมาตัวนึงค่ะ แล้วเอวมันใหญ่กว่าเอวเราไปราวๆ 1 นิ้วครึ่ง เราไปให้ร้านเอาเข้า เขาบอกว่าถ้าเอาเข้ามันจะเสียทรง ยกเว้นร้านที่เขารับแก้ทรงกางเกงยีนจริงๆ ร้านไหนรับแก้ทรงกางเกงยีนบ้างคะ จะเอาไปแก้นิดหน่อยค่ะ
รูป Someone speciaL
โดย: Someone speciaL
ตั้งเมื่อ: 6 พ.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 7 : มีร้านไหนรับแก้ทรงกางเกงยีนบ้างคะ

ผมว่าคุนอย่าทำเลยคับ
ถ้ายังไมได้ไส่ขายแล้วซื้อไหม่ดีกว่า ผมเปนพวกบ้ากางเกงยีนคนนึงเสียเงินไปเยอะกะพวกมันรู้ดีคับถ้าแก้หละเสียแน่นอนน พวกดีเทล ลายสีจะหายไปเปนส่วนไหย่. สำหรับผู้ญอย่างคุณการเอาเข้า 1.5 นิ้วก้อเยอะพอสมควรการแก้กางเกงไนรูปแบบนี้จะทำไห้ กาเป๋าหลังของกางเกงไกล้กันจนเกินไป เวลาคุนไส่มันจะแปลกมากๆ (ลองคิดสภาพก้นไกล้ๆกัน)ถ้าคุนซื้อกางเกงมาแพงแบบ ตัวเฉียดหมื่น ผมว่าขายเถอะหละซื้อไหม่ แต่ถ้าคิดว่าอยากทำก้อไม่เปนไรคับ ขอไห้โชคดี

โดย: DDT เขียนเมื่อ 12 พ.ย. 08 IP IP: 116.255.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : มีร้านไหนรับแก้ทรงกางเกงยีนบ้างคะ

ร้านติ๋มซำ ที่หาดใหญ่ กะว่สิ้นเดือนจะไปใช้บริการด้วยครับ เขาคงจะช่วยได้...

โดย: สีกั๊วเฉียน เขียนเมื่อ 10 พ.ย. 08 IP IP: 58.8.238.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : มีร้านไหนรับแก้ทรงกางเกงยีนบ้างคะ

มาบุญครองชั้นล่าง ติดฝั่ง ปทุมวันปรินซ์เซส ร้านที่มีกางเกงยีนส์ขายอ่ะ

โดย: teay เขียนเมื่อ 10 พ.ย. 08 IP IP: 222.123.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : มีร้านไหนรับแก้ทรงกางเกงยีนบ้างคะ

แนะนำร้านนึง ในซอยเซ็นต์หลุยส์ 3 อ่ะ (ถนนสาทร 11) ตั้งอยู่หน้าร้าน ซินไฉ่ฮั๋วซักแห้งอ่ะ ข้าง ๆ จะเป็นข้าวหมูแดง ตัดเย็บดีนะ แต่ลูกค้าเยอะ ต้องรอหน่อยนึง

โดย: pook เขียนเมื่อ 9 พ.ย. 08 IP IP: 58.9.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : มีร้านไหนรับแก้ทรงกางเกงยีนบ้างคะ

ที่ไหนก็มีค่ะ เราเห็นเยอะแยะไป ที่เขียนป้าย รับเปลี่ยนซิป
เปลี่ยนยางยืด แก้ทรงกางเกง หรือไม่ก็ร้านเย็บผ้า ตัดสูท อะไรพวกนั้น ลองถามดูนะคะ ถ้าหาไม่ได้ มาที่ ซอยอุ่นอารีย์ ปากน้ำ สมุทรปราการ ค่ะ ในซอยนี้มีอยู่ มากกว่า 10 ร้าน

โดย: กุ๊งกิ๊ง เขียนเมื่อ 7 พ.ย. 08 IP IP: 124.120.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : มีร้านไหนรับแก้ทรงกางเกงยีนบ้างคะ

ร้านตรงปากซอยมหาดไทยอ่ะค่ะ (ราม 65) ร้านนั้นเข้าทำกางเกงยีนโดยเฉพาะ

โดย: ยอด^ยาหยี เขียนเมื่อ 7 พ.ย. 08 IP IP: 203.143.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : มีร้านไหนรับแก้ทรงกางเกงยีนบ้างคะ

......หน้าวัดเมืองศาสน์ จังหวัดลำปางครับใกล้ๆก๊วยเตี๋ยวปู่โย่งตำนานก๊วยเตี๋ยวอร่อยเมืองลำปาง
ฝีมือแก้ทรงเยี่ยมมาก...มาเลย..ถ้ามาไม่ถูกจะเอารถไปรับ

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 7 พ.ย. 08 IP IP: 118.172.107.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111