แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

ผมคบกับแฟนมา6ปีกว่าแล้ว ความสัมพันธ์ของเราดีมาตลอด แฟนผมเขามีผมเป้นคนแรกและมีผมคนเดียวตลอดมา ไม่เคยนอกใจผมเลยแม้แต่ครั้งเดียว เหตุการเกิดในช่วงที่แฟนผมเรียนอยู่ปี4เธอต้องไปฝึกงานที่บริษัทแห่งหนึ่งซึ่งอยู่ใกล้บ้านมากๆ เรื่องฝึกงานนี้เองคือต้นเหตุ เจ้าของโรงงานแห่งนี้อายุประมาณ55ซึ่งเป็นไอ้เฒ่าหัวงู มันก้ได้จีบแฟนผมและชอบชวนแฟนผมออกไปกินข้าวทุกวันตอนแรกๆแฟนผมก้ปฏิเสธทุกครั้ง มันก้พยายามทำให้แฟนผมตายใจทำตัวเป็นคนดี ชอบโทรมาแสดงความเป็นห่วงเป็นไยตลอด จนแฟนผมรู้สึกไว้ใจมัน แล้ววันหนึ่งเรื่องไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นมันให้แฟนผมช่วยพาไปวัดไปทำบุญหน่อยมันอยากทำบุญแฟนผมเลยไม่เอะใจอะไรพามันไป และในขากลับสิ่งเลวร้ายก้เกิดขึ้นมันพาแฟนผมเข้าโรงแรมแฟนผมพยายามขัดขืนแต่ก้ไม่สำเร็จ จนมันขืนใจแฟนผมจนได้ และหลังจากนั้นมันก็ให้เงินแฟนผมเป็นแสนเลย และแสดงว่าเป็นคนดีอีกมันขอโทดและขอโอกาสมันบอกว่าไม่อยากทำแบบนี้ *แต่ประเด็นสำคัญมันอยู่ตรงนี้ ผมเป็นคนใช้เงินเก่งมาก อยากได้อะไรก็ซื้อแม้ต้องเป็นหนี้ก็ยอมแฟนผมเลยคิดว่าไหนๆก็เสียตัวให้มั้นไปแล้วเลยอยากจะหลอกหาเงินกับมันอีก และไอ้แก่นั่นมันบอกว่ามันขอแค่เดือนละครั้งก้พอ อาทิตถัดมามันก็ชอบแฟนผมไปกินข้าวอีก ครั้งนี้มันไม่ได้ขืนใจแฟนผมยอมมันดีๆ แต่ที่ผมเครียดมากกว่าคือมันเป็นคนมั่วผู้หญิงมันไม่ได้ใส่ถุงยางแถมมันยังปล่อยน้ำเข้าไปอีก วึ่งครั้งนี้แหละที่ผมรู้แล้วรับไม่ได้จริงๆผมโกรธมากแต่ไม่รู้จะทำยังไง มันเป็นพวกมีอิทธิพลในพื้นที่ ตอนแรกผมขอร้องให้แฟนผมเลิกยุ่งกับมัน แต่แฟนผมกับบอกให้ผมทำใจยอมรับขอแค่ให้มันเดือนละครั้งจะได้มีทุกสิ่งทุกอย่าง มีบ้าน มีรถ แต่ผมไม่ยอมยังไงผมก็ยืนยันให้แฟนผมเลิกยุ่งกับมัน ตอนหลังนี้แฟนผมเหมือนจะสงสารผมเลยบอกว่าจะเลิกยุ่งกับมันแต่ขอเวลาหน่อยค่อยๆห่างมันเพราะกลัวมันมาบอกพ่อบอกแม่ ผมเลยเครียดมากใจก้รักเธอมากเพราะเธอเป็นคนดีมากมีผมคนแรกและคนเดียวมาตลอด6ปี เพราะอำนาจเงินมันจึงทำให้เรื่องมันเป็นแบบนี้ แต่เธอก้สัญญานะว่าจะไม่ยุ่งกับมันอีกเพราะเธอรักผมมากที่ทำไปเพราะอยากให้ผมมีทุกสิ่งทุกอย่าง สรุปก็คือแฟนผมเสียตัวให้มันไปสองครั้งแต่ผมพยายามทำใจลืมอดีตนะแต่อีกใจก้ไม่ไว้ใจแฟนผมกลัวเธอจะทำอีกเพราะอยากมีเงิน (ผมควรทำไงดีครับรักก็รักมากแต่ก้ไม่รู้จะไว้ใจเธอดีป่าวผมเครียดมากอยากจะค่าตัวตายอยู่แล้ว ช่วยแนะนำผมหน่อยนะขอร้องจริงๆครับ) 

รูป micclub1989
โดย: micclub1989
ตั้งเมื่อ: 11 ส.ค. 12
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 51 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

ผมว่าคุณน่ะแหละผิด เล วทั้งคู่ :em03:

โดย: โลกส่วนตัวสูง เขียนเมื่อ 2 ก.ย. 12 IP IP: 202.59.166.XXX
ความคิดเห็นที่ 49 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

ขอต่ออีกหน่อย แล้วถ้าผู้หญิงท้องละกับเสี่ยยังยังไงเสี่ยก็คงไม่เอาหลอกคับ ได้แค่เงินไม่เท่าไหร่ และเจ้าของกระทู้รับได้หรือ ว่าแฟนคุณท้องกับคนอื่นแล้วให้คุณเป็นพ่อของเด็กคนนั้นและเรื่องโรคตามมาละ เสี่ยมันก็มั่วกับผู้หญิงคนอื่นๆไปทั่ว เงินที่ได้ไป คิดว่าคุ้มหรือกับที่ท้องแล้วผมว่าคุณก็ต้องให้แฟนคุณไปเอาลูกออกแน่ๆ ผมคงเดาไม่ยาก กับผู้ชายเห็นแก่เงิน ผมว่าเสี่ยก็ไม่ผิดหลอก คนมีเงินมันทําอะไรก็ไม่ผิด แต่คนที่เห็นแก่ตัวก็คือเจ้าของกระทู้ ผมว่าอนาคตแฟนได้ทุกสิ่งทุกอย่าง แล้วคุณก็ขอให้แฟนโอนบ้าน รถเป็นชื่อคุณแล้วคุณก็ขับไล่ใส่ส่งผู้หญิงแน่ๆ ก็ไม่ต่างกับแมงดาหลอก

โดย: llnwllsJ เขียนเมื่อ 13 ส.ค. 12 IP IP: 58.8.203.XXX
ความคิดเห็นที่ 48 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

ประเด็จที่ผิดผมว่า ผู้ชายผิด คุณน่าจะห้ามแฟน ไม่ใช่ยุให้เอาเงินมาเสวยสุข ผมว่าเจ้าของกระทู้ก็ไม่ต่างกับแมงดาหลอก ให้แฟนไปให้เสี่ยเลี้ยง ถ้าคุณรักแฟนคุณจิงๆ คุณก็ยืนคําขาดไปเลย ว่าถ้ายังทําแบบนี้อีก ก็เลิกกับผม ถ้าผู้หญิงจะทาอีกก็ไม่ได้แปลว่ารักคุณ ผมจะบอกให้กว่าจะถึงวันนั้น รวยจิง แต่แฟนคุณอาจจะท้องหรือโรคสัมพันธ์ทางเพศก็ถามหาแล้วละคับ ถ้าคุณรักแฟนคุณจิงๆก็ต้องห้าม ไม่ใช่ให้แฟนทําแล้วเอาเงินมาใช่สบายมือ ผมว่าถ้ามีทุกสิ่งทุกอย่างแล้วไม่มีความสุข กับคนที่ไม่มีอะไรเลยพูดง่ายๆเริ่มต้นสร้างมันขึ้นมากับมือ มันยังมีความภูมิใจกว่าไหม ผมว่าคุณที่ผิดก็คือเจ้าของกระทู้ อนาคตผู้หญิงมักจะมีตราบบาปตรงนี้หลอกหลอนเธอไปแน่ๆ ไม่เชื่อค่อยดู

โดย: llnwllsJ เขียนเมื่อ 13 ส.ค. 12 IP IP: 58.8.203.XXX
ความคิดเห็นที่ 47 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

ให้โอกาสครั้งนี้ครั้งสุดท้าย
แล้วก็ยอมอยู่อย่่างกังวล
ถ้าเค้าเลิกทำแบบนั้นจิงความรักก็อยู่ต่อไป
ถ้ายังมีอีกควรทำใจนะครับ
เพราะคุณต้องอยู่ไปตลอดชีวิต
(จากคนเคยแบบนี้มาก่อน) :em26:

โดย: wxwsodHwx เขียนเมื่อ 13 ส.ค. 12 IP IP: 182.52.134.XXX
ความคิดเห็นที่ 46 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

แฟนคุณไร้ศักดิ์ศรี ใจง่าย เห็นแก่เงิน คุณก็ไม่ดีใช้เงินเขาที่ไอแก่ให้มา สรุป จัง ไร กัน หมด ถ้าอยากตาย ก็ไปซะ คิดได้แค่นี้เหรอ...55555 ปัน ยา อ่อน มาก มีหนทางเดียว เลิก กะ ญ คนนี้ ซะ หาใหม่ เยอะแยะ ไป ฆ่าตัวตายก็ ไอ้ ควาย ไง

โดย: ALEX2509 เขียนเมื่อ 13 ส.ค. 12 IP IP: 101.51.172.XXX
ความคิดเห็นที่ 45 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

สุดยอดเลยทำได้ไงครับ ไม่ให้แฟนทำจริงจังเลยล่ะครับ เพราะว่าได้เป็นแสน ทีเดียวอย่างนี้ต้องสวยแน่ๆๆ เลย ให้แฟนคุณทำไปเถอะ แล้วคุณก็คอยเก็บเงิน แต่คุณห้ามไปมีอะไรกับแฟนคุณนะ เดียวเอดส์จะถามหา

โดย: nomoioi เขียนเมื่อ 13 ส.ค. 12 IP IP: 58.8.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 44 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

โห แตกในด้วยผู้หญิงรับเต็ม ๆ เลยตัณหา ระวังเอดด์นะครับ อีก 3 เดือนไปตรวจได้เลย ถ้าเป็นเอาหลักฐานไปแจ้งความเลย ยังไงก็ให้มันเสียชื่อและไม่มีใครกล้าไปยุ่งกับมันอีก

โดย: I-Know... เขียนเมื่อ 13 ส.ค. 12 IP IP: 119.46.91.XXX
ความคิดเห็นที่ 43 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

---เรื่องจริงอีกเรื่องครับ,มีบริษัทแห่ง1แถวรังสิต
---รองผู้จัดการโรงงาน,เป็นชู้กับพนักงาน(เมียของลูกน้อง)โดยซิ้อรถยนต์ให้และให้เงินใช้
---และสามีของเธอก็ทำใจ,ยินยอมด้วยเพราะจำใจต้องทำงานในบริษัทเดิม....จบ

โดย: chaindevil เขียนเมื่อ 13 ส.ค. 12 IP IP: 171.7.219.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

โอเค มึงฆ่าตัวตายเลยครับ แล้วก่อนมึงจะฆ่าช่วยฆ่าอีเมียร่านของมึงด้วย กระผมจะรอดูข่าวหน้า1นะครับ

โดย: darlydikdik เขียนเมื่อ 13 ส.ค. 12 IP IP: 110.77.205.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

นิยายน่าอ่านแฟนครั้งแรกไม่ยอมที2หนูทามเองผัวก้อนั่งดูข้างๆอีกหน่อยออกรอบสวิงแน่555

โดย: fun69 เขียนเมื่อ 13 ส.ค. 12 IP IP: 118.173.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

แฟนเก่าผมทิ้งผมหนีไปมีผัวใหม่ ผมเป็นคนแรกของเขา แต่เขายังรักและคิดถึงผมโทรมาหาผมบ้างประปราย แต่ผมยังตัดใจไม่รับสายเธอเลย...

โดย: ผัว.ถิง.ถิง เขียนเมื่อ 13 ส.ค. 12 IP IP: 171.98.166.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

ท่ามันเลิกกัน จิงๆๆ ก็อย่าไปคิดมาก แต่ท่ามันยังแอบคบกันอยู่ อะ มึงเลิกคบเหอะ

โดย: beszcapella เขียนเมื่อ 13 ส.ค. 12 IP IP: 180.183.206.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

ไอ้แก่มันเอามันส์กว่ามึงชัวร์เลย
เมียมึงติดใจเลยไม่ยอมหยุด
ต่อไปราคาก็จะลดแล้ว หลังเอาฟรีก็ได้มันส์นี่หว่า

สรุปมึงมันกาก :em28:

โดย: aTemMa เขียนเมื่อ 13 ส.ค. 12 IP IP: 124.122.57.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

ดิฉันนั่งอ่านกระทู้ของคุณกับน้องสาวอยู่ น้องสาวยังพูดเลยค่ะว่า "คุณนี่มันแมงดาชัดๆ :-)" :em10:

โดย: Nuch0310 เขียนเมื่อ 13 ส.ค. 12 IP IP: 58.9.230.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

มรึงเอาไปคิดดู เดือนละครั้ง มันจะจัดเต็มขนาดไหน!!!! แบบว่า 108 ท่าเปิดตำราเยสสส

โดย: josung123 เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 180.183.49.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

นี่มันอีตัวกับแมงดานี่หว่า

โดย: Schnitzel เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 171.99.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

ใครเชื่อนิยายที่คุณแต่งก็แสดงว่าเป็นคนเชื่ออะไรง่ายๆ

โดย: อินทรี777 เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 125.27.29.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

คุณคือแมงดา จำไว้ด้วย
แถมยังใช้เงินเปลืองอีก
คนแบบนี้ไม่สมควรให้คำปรึกษา

โดย: กุเซง เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 118.172.195.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

บ้าทั้งคู่

โดย: ดอกจำปา เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 113.53.20.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

บอกสั้นๆนะ แฟนคุณเลวมาก ถ้าไม่ยอมจริงๆเขาไม่สามารถพาเข้าโรงแรมไปข่มขืนได้หรอก ลองถ้ายอมมีอะไรแล้ว ก็ต้องมีอีกแน่นอน และคุณก็ไม่ใช่ผู้ชายที่เรียกว่าดี ไม่สามารถดูแลผู้หญิงของคุณให้มีความสุขได้ เมื่อดูแลไม่ได้ ก็ปล่อยเขาไปเถอะ แล้วถ้าผู้หญิงรักและแคร์คุณ เขาต้องแทบอยากฆ่าตัวตายมากกว่าจะมัวลังเลที่จะเลิกกับชายแก่ สรุป ผู้หญิงเลว คุณมันก็เลว

โดย: jintanakhan เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 124.120.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

มึงโง่เองสมน้ำหน้าเป็นคนใช้ตังเปลืองเอง

โดย: KuyClub เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 171.4.58.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

คนเรานี่ก็แปลกต้องการมีเงินเพื่อที่จะมีความสุข แต่ก็ยอมทิ้งความสุขเพื่อเงิน แล้วถึงเอาเงินไปซื้อความสุขอีกที

โดย: Dead_inside เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 115.87.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

แมงดายังน่าภูมิใจกว่า เพราะอย่างน้อยเค้าก็ยอมรับว่าตัวเองเป็นแมงดา...

โดย: PartitionFromImage เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 223.206.142.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

ดูต่อไป ถ้าเธอเลิกทำไม่ได้ และคุณก็เลิกใช้เงินไม่ได้

ถ้าคุณรับไม่ได้ ก็แยกทางกันซะ มันก็เท่าเนี่ยะ

จะเครียดทำไม มันก็เรื่องเท่าเนี่ยะ

มันไม่มีทางเลือกนี่ ต่างฝ่ายก็ต่างไปทางเดียวกัน เสมือนถนนรถเดินทางเดียว

โดย: สุดแสนล้านทรวง เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 115.87.202.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

มึงนี่เหี้.ยยังมีหน้ามาบอกทำไงอีก อยากตายก็รีบ ๆ หน่อย :em30:

โดย: jenerationx เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 58.9.101.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

จริงๆแล้วเป็นชีวิต ของ ไอ้หลงปักกิ่ง

โดย: Thai red เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 58.169.140.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

...แมงดา :em28:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 183.89.64.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

ผมก็เคยแบบคุณ เจอผู้หญิงหน้าตาใสซื่อ แต่เบื้องผิดกันแอบมีชู้กับเสี่ยเพื่อเงินจับได้เพราะสงสัยว่ารวยผิดปกติ เลยแอบตามไปดู สุดท้ายก็เลิกกัน

โดย: El Fernandoz เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 130.220.71.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

อยากได้เงินเขา ก็เอาตัวแฟนคุณไปแลกดิ

โดย: อนาจ เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 58.11.179.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

ไม่รู้จะอธิบายยังไง :em23: :em23: :em23:

โดย: nOnG-U เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 110.77.236.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

ไอ่ ค ว า ย มึงนี่โง่ได้ใจกุเลยหวะ เอาเมียแลกเงิน
ความสุขมึงนี่สำคัญกว่เมียมึงมากนะ :em17: :em17:

โดย: แก้วโค้งหล้ง เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 110.77.209.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

มึงก็แมงดาดีๆ นี่แหละ ระยำ

โดย: jedsadaphol เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 1.0.254.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

เลิกเถอะ ให้ผุ้หญิงเลิกก่ะเมิงอ่ะ แล้วให้ผู้หญิงไปอยู่ก่ะเสี่ยยังก่าไอ้พวกแมงดาแล้วมาบ่น สาดดดดดดดดดดดดดดด :em22: :em22:

โดย: เบส เบส เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 118.172.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

ตาย ๆ ไปเหอะ ไอ้แมงดา !
คนที่ต้องเจ็บไม่สมควรจะเป็นมึงเลย

โดย: teamnakub เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 183.88.74.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

อืมแล้วไง ?
อ่านแล้วก็งั้นๆ
อยากตาย เหรอ ก็ตายไปดิ ใครแคร์

โดย: A344GT5 เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 203.213.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

เมิงแต่งเรื่องไว้ลงหนังสือคู่สร้าง คู่สมหรอวะ

โดย: kunchaay_Max เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 124.122.7.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

..............ทำใจสิครับ คุณเองก็ได้เงินทองสิ่งของจากเมียที่ไปขายตัวให้เสี่ยนั่นไม่ใช่เรอะ
ทนเอาน่า ถ้าเกิดท้องขึ้นมาเพราะเสี่ยนั่นไม่ใส่ถุงก็ให้เมียดรอปเรียนแล้วก็ช่วยกันเลี้ยงลูกก็แล้วกันนะ
ของอย่างนี้มันขึินอยู่กับผู้หญิงครับ ครั้งแรกครั้งเดียวพอให้อภัยกันได้ แต่ครั้งที่สอง และอาจจะมีครั้งที่ สาม สี่ ตามมาอีกนี่ต้องโทษแฟนคุณแล้วว่ามันไม่ผิดอะไรกับผู้หญิงหาเงินแล้ว ใจมันชอบเสียแล้วนี่ครับ
ถ้าเขาจะไปโจ๊ะกันอีกก็ตามใจเธอนะ คุณไม่มีทางรู้หรอก ตอนนี้เธอติดทั้งเงินและอวัยวะสืบพันธุ์ของไอ้เสี่ยนั่นแล้ว

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 118.172.111.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : แฟนยอมเสียตัวให้เสี่ยเพราะอยากได้เงิน

้กาหรี่ ชัดๆ

โดย: อู๊ดอู๊ดแมน เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 12 IP IP: 110.168.10.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111