เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

ผมอายุ30แฟน28มีลูกหนึ่งคน ประมาณ2-4เดือนมานี้แฟนไม่ให้ทำการบ้านเลย เค้าบอกไม่มีอารมณ์ แต่แอบเห็นเค้าช่วยตัวเอง ผมแตะเนื้อต้องตัวก็ไม่ได้ บอกรำคาณ หงุดงิด แต่แอบเห็นเค้าโกนขนตรงนั้น และแต่งตัวดีกว่าเดิม (น้องชายของผมประมาณ6*6ครับ) เค้าบอกผมให้ไปหาที่อื่นได้ ใครเป็นแบบผมบ้าง แบบนี้มันคือ?ขอผู้รู้ตอบทีขอบคุณครับ

รูป กลุ้ม
โดย: กลุ้ม
ตั้งเมื่อ: 13 ส.ค. 12
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 0 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

เปลี่ยนบรรยากาศด่วน สงสัยจะไม่เร้าใจเจ๊แก

โดย: Schnitzel เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 12 IP IP: 58.9.251.XXX
ความคิดเห็นที่ -1 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

เขาคงหมดความตื่นเต้น คงตอ้งหาอะไรแปลกใหม่ทำบา้งเพื่อเพื่มสีสัน

โดย: Little_donut เขียนเมื่อ 15 ส.ค. 12 IP IP: 80.108.126.XXX
ความคิดเห็นที่ -2 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

เหอๆ ถ้าจะเจอ นางร้ายในคาบเมีย -..-
>>ไม่ได้ยุแย้งนะครับ แต่ แต่ ส่อแวว...จะมีชู้ หรอแอบคุยกับใคร เป็นแน่แท้ เหอๆ ลองดูพฤติกรรมอำพรางของเธอซะบ้าง ...เพื่อคุณจะได้ ติดปีกหนีจากมารร้ายในคาบเมียได้ ...-..-

โดย: seko1125 เขียนเมื่อ 15 ส.ค. 12 IP IP: 183.89.81.XXX
ความคิดเห็นที่ -3 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

เวรกรรม ถามเมียคุณก่อนดีไหม มีปัญหาอะไร
เจอคนที่ตอบแบบมีสาระก็ดีไป
แต่ถ้าเจอพวกชอบตอบเอามันส์ จิตคุณจะฟุ้งซ่าน
กว่าเก่า

โดย: 17APRIL เขียนเมื่อ 15 ส.ค. 12 IP IP: 223.207.157.XXX
ความคิดเห็นที่ -4 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

กรญีแบบนี้มี 2 แบบ 2 ประเภท ประเภทที่1 Sex แบบ ญ.ชอบโดนเสียบ กะแบบ ญ.ชอบโดนกระตุ้น ประเภทที่2 ญ.มีชู้ (ทำใจ)

ถ้าเกี่ยวกะ Sex ไม่ยาก แรกๆหัดใช้ปากให้เป็น เน้นๆระรัวลิ้น เน้นๆนานๆเลยจัดไป จัดหนักๆ เเบื่อหน่อยแต่เมียชอบก็ทำไปเถอะดูจากสีหน้าเมียเอา แล้วค่อยเริ่่มนิ้ว แล้วก็จับโยกเลยเพื่อน ให้จับขึงใว้เราต้องดูแข็งแรง บึกบึน จับแขนประชิดให้แน่นอย่าขัดขืน แต่ไม่ใช่ขืนใจ ถ้าแรกๆทำแล้วเวิร์ค แสดงว่าเมียนายอาจชอบซาดิสๆ ฉนั้นเวลามี xx ห้ามสุภาพ แค่ห้ามหยาบคาย

แล้วดูจากพฤติกรรมนาย เมียเป็นใหญ่รึเปล่าทั้งบนเตียงนอกเตียง กลัวเมียผัวหง๋อย แบบนี้คงน่าเบื่อ ไร้ความตื่นเต้น เลิกงานกลับบ้าน อยู่ในโอวาทของเมีย แม้แต่ดูหนังxชักว่าวก็ไม่กล้าให้เมียเห็น ทำเป็นหลี่หญิงต่อหน้าเมียก็ไม่เคย ไม่เจ้าชู้ไม่เป็นน่าเบื่อ ลองเปลี่ยนเมียนายอาจชอบความตื่นเต้น แสดงว่าเมียนายมีนิสัยดีนี่ปะปน มันส์ล่ะงานนี้ 555 ขอให้โชคดี

โดย: Seksunjd เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 27.55.11.XXX
ความคิดเห็นที่ -5 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

นายโดนสวมเขาแล้วว่ะเพื่อนเอ๋ย :em12:

โดย: joh8257 เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 180.180.98.XXX
ความคิดเห็นที่ -6 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

วิกฤตแล้วล่ะนาย

โดย: br9000 เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 58.9.67.XXX
ความคิดเห็นที่ -7 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

ไม่ให้ร่วม แต่ช่วยตังเอง = มีชู้ จินตนาการว่าร่วมกับชู้
โกนขน = เพิ่มรสสวาทให้กับชู้
แต่งตัวดีกว่าเดิม = เจอรักใหม่ เจอ...ใหม่ ต้องการมัดใจชู้
บอกให้ไปเอากับคนอื่น = เพื่อให้เสมอกับตัวเองที่มีคนอื่น(อาจจจะใช้ัเป็นข้ออ้างเพื่อแยกกัน)
ทั้งๆที่ขนาดของคุณก็ถือว่าใหญ่ แต่เธอไม่รู้จักพอ ถ้าไม่คิดมาก เลิกเลยครับ ถ้าคิดมากต้องจับให้ได้ก็จ้างนักสืบ หรือไม่ก็สืบเอง ซื้อกล้องจิ๋วแอบถ่าย ตามจุดต่างๆ ของบ้าน หรือแอบใส่ในกระเป๋าเธอเพื่ออัดเสียง กล้องกระดุมก็อัดเสียงได้นะ คิดเอาครับ

โดย: The_Yo เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 223.204.245.XXX
ความคิดเห็นที่ -8 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

จดทะเบียนกันหรือเปล่า ถ้าใช่ฟ้องหย่าเลย แค่ 1 เดือนนี้ก็ทรมานมากแล้วครับ การที่เข้าไม่ยอมใช่ว่าจะมีชู้อย่างเดียว แต่มีชู้เป็นไปได้สูงกว่า

โดย: I-Know... เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 115.87.36.XXX
ความคิดเห็นที่ -9 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

ผู้ชายบางคน ไม่เคยเห็นข้อบกพร่องของตัวเองอะนะ .. บางคนมันซาดิสเกินไป ทำให้สาวๆ เจ็บแล้วไม่รู้ตัว ก็มี .. ทำเค้าเจ็บ แล้วใครมันจะอยากโอนอีก
เราว่าบางคน ทำๆ ไป พอตัวเองเสร็จก้อ ทิ้งอีกคนนอนเซ็งแบบไม่เสร็จ ถ้าเป็นบ่อยๆ แล้วใครเค้าจะอยากให้ทำ
ผู้ชายบางคนก้อไม่ค่อยสะอาด มันมีบางอย่างที่ทำให้ผู้หญิงเค้าเอือม จนไม่อยากจะทำอะรัยด้วยหรือเปล่า ก่อนจะมาหาว่าผู้หญิงมีชู้ มีกิ๊ก ลองพิจารณาตัวเองดีดีก่อนดีมั๊ยล่ะ :em03:

โดย: MasusakoGirl เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 125.24.27.XXX
ความคิดเห็นที่ -10 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

เมีย นาย มี ชู้ นายรู้ไหม นาย มัว หลับ อยู่ไหน เอย หุหุ

โดย: xาคuจิJใจ เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 49.48.95.XXX
ความคิดเห็นที่ -11 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

ไม่ต้องคิดครับแฟนคุณมีกิ๊กชัว 1 ล้านเปอร์เซ็น เจอมากับตัวเนื้อเรื่องเดียวกันเป๊ะ ช่วงนี้เขาอาจกำลังคบกันยุ อาจมีล้วงๆกันบ้างแต่ยังๆไม่เสร็จเลยกลับมาจินตนาการต่อที่บ้าน แล้วเขาก็จะบอกให้คุณไปหาคนอื่นได้ทั้งๆที่เมื่อก่อนเป็นคนขี้หึง หุหุ จากนี้ อีกไม่เกินสามเดือนเขาไปแน่ เพราะตอนนี้วิญญาณมันออกจากร่างไปแล้วเหลือแค่กายหยาบที่ยุกะคุณนะ เจอมากับตัวคอนเฟริม

โดย: งมซาว เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 1.1.208.XXX
ความคิดเห็นที่ -12 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

...คุณเป็นผูชายห่วยๆหรือปล่าว ? :em24:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 183.89.75.XXX
ความคิดเห็นที่ -13 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

ผมเกรงว่าแฟนคุณมีคนอื่นครับ วิธีแก้มันมีมากมายครับ แต่ต้องรู้ก่อนว่าใช่เรื่องนี้หรือปล่าวครับ ให้ผมพูดเรื่องนี้หมดวันหมดคืนครับ ผมประสบการณ์จัดมากๆครับ แต่ต้องรู้ต้นตอปัญหาก่อนครับ

โดย: piggy shoot เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 202.29.24.XXX
ความคิดเห็นที่ -14 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

เนื้อเรื่องสั้นไปอ่ะ แต่เรากลับเดาว่าเค้าไม่น่าจะมีชู้นะ ถ้ามีจริงจะมานั่งช่วยตัวเองทำไม หาคนอื่นทำให้เสร็จก่อนกลับบ้านน่าจะดีกว่าด้วยซ้ำ

โดย: wannalena เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 180.183.84.XXX
ความคิดเห็นที่ -15 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

ลองจ้างนักสืบ สืบเงียบๆ ถ้าไม่มีผัวน้อยก็ดีไป ค่อยมาโทดตัวเอง

นั่งคิดแบบนี้ สามปียังไม่รู้เลยว่าเกิดอะไรขึ้น เขางอกจนชนฝาบ้านแล้วยังไม่รู้ก็มี

โดย: Hematoma เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 171.99.103.XXX
ความคิดเห็นที่ -16 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

คิดว่ามีคนใหม่แล้วละ

โดย: jijitoto เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 101.108.219.XXX
ความคิดเห็นที่ -17 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

เอิ่มมมม จะบอกว่าเราก็เป็น ฮ่าๆ
คลอดลูกได้ 7 เดือนค่ะ
ยังไม่เคยมีอะไรกะสามีเลย
รวมตอนตั้งท้องด้วย ก็เกือบ ๆ จะ 2 ปีแล้ว
(แต่เราไม่ได้โกนนะ ฮา)
ที่ไม่อยากมีอะไรด้วย
1.จั๊กกะจี้
2.ไม่มีอารมณ์จริง ๆ
3.พอคิดจะมีมันก็แห้งไปเลย จิง ๆ นะ

โดย: Rung`Za เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 202.183.201.XXX
ความคิดเห็นที่ -18 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

ท่านไม่มีประสบ กาม ครับ
ลองหาวิธีให้เมียท่ายพบกับประสบกามขั้นสูงสุดอย่าง
Female Ejaculation

ที่แน่ๆเมียท่านมีชู้แน่นอน คนช่วยตัวเองไม่จำเป็นต้องโกนครับ ท่านลองคิดดูโกนเพื่อ.. :em01: :em27: :em31:

โดย: KuZaYa เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 110.77.142.XXX
ความคิดเห็นที่ -19 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

ผมว่า จขกท. ลองคุยตรงๆไปเลยว่าทําไมถึงไม่ยอม จะได้รู้ดํารู้แดงไปเลย ถ้าใช่ตรงกับใจคุณก็เตรียมตัวทําใจไว้ รู้ตอนนี้ดีกว่ารู้ตอนที่เค้าบอกเลิกก็ได้ ตอนนี้อาจจะหมดรักคุณแล้วก็อาจจะเป็นไปได้ ไม่แน่อาจจะเจอคนที่รวยกว่าก็ได้ หรืออื่นๆ อย่าให้คาราคาซัง ผมว่าอายุ30 ก็ยังหาใหม่ได้ เพราะว่าอายุพอประมาณ ยังพอหาคนใหม่ไม่ยาก คิดดีๆละกัน ถามไปตรงๆว่าเป็นเพราะอะไร มีใครหรือเปล่า ดีกว่ารอ รอ รอ แล้วถึงตอนฝ่ายหญิงบอกเลิกจะเจ็บเจียนตายนะคับ ขอเตือนไว้

โดย: llnwllsJ เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 27.55.12.XXX
ความคิดเห็นที่ -20 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

เฮ้อ บอกยากครับ
แต่น่าสงสัยว่ามีคนอื่น
ลองแอบๆดูไปก่อน ถ้ามีจริงต้องคุยกันครับ
เฮ้อ สงสารลูก

โดย: mitchai_pha เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 124.122.122.XXX
ความคิดเห็นที่ -21 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

ชู้

โดย: longnarak เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 110.171.101.XXX
ความคิดเห็นที่ -22 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

เอ่อ...เวลาเดินออกนอกประตูก้มหัวนะครับ เขาจะติดขื่อ..เฮ้อ... ไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

โดย: boydboyd เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 101.108.13.XXX
ความคิดเห็นที่ -23 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

มันมีชู้แล้วละครับฟันธง

โดย: Kesuke เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 58.136.229.XXX
ความคิดเห็นที่ -24 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

มันมีชู้ว่ะ เดาไม่ยาก :em02: :em11: :em32:

โดย: mook_tot เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 118.175.199.XXX
ความคิดเห็นที่ -25 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

ถ้าเค้าไม่มีกิ๊ก คุณก็น่าจะสำรวจตัวเองดูเผื่อว่าสกปรกตรงไหน แต่ผมว่าอย่างแรกนะ :em25:

โดย: anz เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 118.173.36.XXX
ความคิดเห็นที่ -26 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

ไอควาย โง่นะ มึงอะ เมียมีชู้แล้ว

โดย: beszcapella เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 180.183.200.XXX
ความคิดเห็นที่ -27 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

มันก็มี 2ช้อยท์ให้คุณคิด 1. เขามีคนอื่นนอกจากคุณรึป่าว
2. คุณบ้อท่าแล้วจริงๆหรือ? ทางที่ดีที่สุดลองเปิดใจคุยกันทั้ง2ฝ่ายครับว่าปัญหามันเกิดจากอะไร เก็บงำไว้ยิ่งมีแต่ทำลายตัวเองและครอบครัว

โดย: Darkchirty เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 223.206.50.XXX
ความคิดเห็นที่ -28 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

เมียพี่มีชู้ 555+

โดย: judeisdead เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 110.169.242.XXX
ความคิดเห็นที่ -30 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

คุณ ล่มปากอ่าว หรือเปล่า

คุณ ไม่มีการเล้าโลมก่อน เห็นหน้าก็จิ้มเลย หรือเปล่า

คุณ ไม่มีการสร้างบรรยากาศใหม่ๆก่อน หรือเปล่า

คุณ ทำอะไรเดิมๆมากไปหรือเปล่า มีหลายเดิมแต่ไม่สลับแบบหรือเปล่า

คุณ เข้าหาเธอผิดจังหวะ ผิดเวลา หรือเปล่า

โอ๊ย เยอะ ฯลฯ

โดย: สุดแสนล้านทรวง เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 101.108.68.XXX
ความคิดเห็นที่ -31 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

ปัญหานี้ ต้องคุยกันครับ..

โดย: soloyo เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 171.100.164.XXX
ความคิดเห็นที่ -32 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

เปิดใจคุยกับเธอดีๆ เธออาจมีใครเพียงเพราะอารมณ์เหงา คุณเคยด่าเธอด้วยถ้อยคำหยาบคายหรือเปล่า คุณไม่เคยช่วยเธอเลี้ยงลูกปล่อยให้เธอเหนื่อยคนเดียวหรือเปล่า งานบ้านคุณช่วยเธอมั้ย คุณเรียกร้องเรื่องอย่างว่าแล้วคุณทำอะไรให้เธอพอใจบ้าง คุณลองสำรวจตัวเองก่อนดีมั้ย ถ้าคุณค้นพบว่าอะไรเป็นสาเหตุก็แก้ตรงนั้นซะ ผู้หญิงไม่ต้องการอะไรมากแค่คุณรักเธอเหมือนที่รักตัวเองก็เพียงพอแล้ว

โดย: mastergirl เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 58.8.120.XXX
ความคิดเห็นที่ -33 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

อีกอย่างนึ่ง

ผมไม่เห็นคุณพูดถึงข้อบกพร่องของตัวเองเลย
คุณดูเหมือนจะใหญ่นะ ของคุณโตไม่สุดหรือเปล่า แบบว่าทำๆไปแล้วหดอะไรทำนองนั้น หรือทำๆแล้วผู้หญิงไม่เสร็จมากกๆเข้าเขาก็เริ่มเบื่อ...

นั้นอาจจะเป็นสาเหตุที่เขาไม่อยากมีอะไรกับคุณเพราะมีแล้วก็เหมือนเดิม...อารมเหมือนเดิมเขาเลยไปหาคนอื่นที่ช่วยได้ดีกว่า ไม่ก็ช่วยตัวเองยังดีกว่า..

โดย: poploveple02 เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 61.90.104.XXX
ความคิดเห็นที่ -34 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

ผมขอพูดอีกด้านก่อนนะ...
1. ผมว่าแฟนคุณต้องแอบมีสัมพันอะไรกับคนอื่นแน่นอน
2. บางทีสำหรับเขาอาจจะติดโรคอะไรหรือเปล่า ลองพาไปตรวจดิ เขาเลยไม่อยากให้คุณโดนไปด้วย
3. เขาเบื่อคุณ

ผมอยากให้คุณลองอย่างนึ่งครับถ้าเจอแบบนี้
ลองถอดเสื้อผ้า ถ้าใหญ่จริง ลองไปยืนหน้าเขาแล้วก็รูปๆคลำๆให้มันยืนตรง แล้วลองทำให้เขาดูตรงนั้นละ อยากรู้ว่าเขาจะเกิดอารมณ์อะไรไหม

หรือถ้าไม่ก็ลองจ้างคนมาคอยสังเกตแฟนคุณดูครับว่าวันๆๆเขาไปไหนเขาทำอะไรที่ไหนบ้างก็ดีครับจะได้รู้ละจะได้ไม่ต้องโง่โดนเขาหลอกครับ

โดย: poploveple02 เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 61.90.104.XXX
ความคิดเห็นที่ -35 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

เมียคุน มีกิ้ก แล้วครับ :em25: แล้วก็ไม่ใช่ธรรมดาด้วย (จะหมู่ หรือ วิตถารหรือป่าวไม่รู้ แต่ถึงขั้นโกนขนนี่ แสดงว่าหมกมุ่นแน่นอน เวลาอยุ่บ้านก็นึกถึงเกมส์จนคึกทนไม่ไหว ต้องช่วยตัวเองแล้วจินตนาการไงครับ) :em20:

โดย: jenerationx เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 223.207.107.XXX
ความคิดเห็นที่ -36 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

เป็นกระทู้ดีมีสาระ แต่ขอเสริมนิดนึง! ที่ว่าทักษิณขยันทำการบ้านจนเลยเถิดไปทำเอานอกบ้านนอกเมืองนั้นเป็นเรื่องจริงครับ
Sirichokchai4
--------------------------------------
คนเรานี้ก็แปลกนะคับ อะไรๆๆก็โยงเข้าการเมืองได้
สมองคงฟ่อเพราะไม่ได้คิดอะไรนอกจากแขวะคนอื่น
ลองคิดแล้วทำสิ่งดีๆๆบ้าง ทำตัวแบบนี้ให้เค้าด่าพ่อล่อแม่
ผมว่ามันคงจะไม่เจริญหรอก

โดย: ขบวนการ5สี เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 58.11.47.XXX
ความคิดเห็นที่ -37 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

แฟนคุณมีชู้แน่นอน :em25:

โดย: xllDeviLEyEsllx เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 180.183.21.XXX
ความคิดเห็นที่ -38 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

แอบไปดู นอกบ้านสิครับ น่าสงสัย :em09:

โดย: แมววัด เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 110.77.233.XXX
ความคิดเห็นที่ -39 : เมียไม่ให้ทำการบ้านครับ

ชัดเจนครับ ผมว่าแฟนคุณติดทอม แน่นอน
เพราะพวกทอมดี้ ชอบโกนตรงนั้นให้เกลี้ยง
เวลาทำกิจกรรมของทอมจะได้ง่ายสะดวก

........
ส่วนประโยคนี้
ผมอายุ30แฟน28มีลูกหนึ่งคน
ประมาณ2-4เดือนมานี้แฟนไม่ให้ทำการบ้านเลย
.......
หลายคนเข้าใจผิดนะ ว่าเค้าเพิ่งมีลูก เพิ่งคลอดลูก
ได้สองถึงสี่เดือน จริงๆแล้วคำว่า 2-4 เดือนนี้หมายถึงระยะเวลาที่ภรรยาเค้าทำตัว:-)งเหินต่างหากครับผม ภาษาไทยเป็นภาษาที่ยากที่สุดนะผมว่า

โดย: เซาะกราว เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 12 IP IP: 182.93.190.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111