ผมร่วงไม่ทราบสาเหตุ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ผมร่วงไม่ทราบสาเหตุ

ผมร่วงเป็นกระจุกแบบนี้ไม่รู้เกิดจากอะไร ใครเคยเป็นแบบนี้บ้าง แล้วแก้ไขปัญหาแบบนี้ยังไงคะ 

รูป iamboong
โดย: iamboong
ตั้งเมื่อ: 4 ก.ย. 12
เปิดดู: 3,703 ครั้ง
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : ผมร่วงไม่ทราบสาเหตุ

ถ้าเป็นสายข่าวฟุตบอลต่างประเทศน่าสนุกนะ มีโอกาสได้ไปชมเกมในสนามจริงด้วย

โดย: Schnitzel เขียนเมื่อ 22 ต.ค. 10 IP IP: 124.121.132.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ผมร่วงไม่ทราบสาเหตุ

วันนี้ เห็นทีต้องเอาเรื่องจิงมาพูด..

อย่ามาหน้าด้าน กันอีกต่อไป..

ใครนิยมใคร ว่าไปตามนั้น อ่ะเค๊

โดย: เหยี่ยว ถลาลม เขียนเมื่อ 22 ต.ค. 10 IP IP: 124.121.160.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ผมร่วงไม่ทราบสาเหตุ

ถ้าได้ไปโซนยุโรป...สัมภาษณ์นักฟุตบอลอังกฤษ,สวิส,โปรตุเกต,ไอร์แลนด์เหนือ,อิตาลี,เยอรมัน ได้เงินเดือน250,000+สวัสดิการค่าเครื่องบินอาหารที่พัก รับรองอีนังน้ำตาลทราย(อีพาร์ทเนอร์)รับงานนี้แน่นอนเจ้าค่ะ!

โดย: น้องเหน่ยเหนย2010 เขียนเมื่อ 22 ต.ค. 10 IP IP: 125.26.89.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ผมร่วงไม่ทราบสาเหตุ

กู นานๆมาที เห็นแล้ว ให้ สมเพช

ตั้งแต่ ไอ้ ป. 6 ลงมาฯลฯ

โดก้า ไอ่ซันกิ๊กก๊อก..

พวกมึงมีกันอยู่ แค่ 3 - 4 ตน แค่นี้รึ ?

ปั่น เก็บตก จน ชาวบ้านหนีกันหมด 55555+

โดย: เหยี่ยว ถลาลม เขียนเมื่อ 22 ต.ค. 10 IP IP: 124.121.160.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ผมร่วงไม่ทราบสาเหตุ

นาน มาที..

อยากบอกพี่น้อง...

..

เห็นแล้วเศร้า เจ้าเก็บตก อกพี่หาย
มีแต่ควาย เพ่นพ่าน งานประจำ
มีอยู่แค่ คนของเขา เราสิช้ำ
น้ำตานอง อาบหน้า ผวาทรวง......

.

รักและคิดถึง มึงเสมอ...

งานยุ่งวะ ช่วงนี้..

ความคิดเห็นที่ 4 : ผมร่วงไม่ทราบสาเหตุ

โดน
v
v
v

โดย: nurak16 เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 10 IP IP: 223.207.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ผมร่วงไม่ทราบสาเหตุ

ขวดเก่าสมัครไว้ในครั้งหนึ่ง
ยามไปถึงรู้ได้เขาไม่รับ
เขามองการแต่งกายหลายระดับ
แทบจะขับขวดเก่าเมื่อเข้าไป

ว่าแต่งตัวเช่นนี้มาทีหลัง
อย่าได้หวังใบสมัครสักใบไหน
ก็รู้ตัวอยู่แล้วล่ะช่างปะไร
เปลี่ยนแนวใหม่ลำบากทำยากเย็น

โดย: ขวดเก่า เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 10 IP IP: 124.121.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ผมร่วงไม่ทราบสาเหตุ

เอ้า เค้าใช้ระบบ ฝากกันเหรอครับ ผมก้เคยไปสมัคร มิน่าเงียบไปเลย โถ่

โดย: ผู้ชายเหนือเเสงจันทร์ เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 10 IP IP: 61.7.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ผมร่วงไม่ทราบสาเหตุ

พี่ที่รู้จักเคยทำงานขับรถที่นั่นไปกับนักข่าวนี่ละ ตอนนี้แกออกมาแล้วบอกเบื่อ ตอนนี้เพื่อน 2 คนก็ยังทำงานอยู่นั่น คนแรกแกฝากให้ อยู่
ฝ่ายข่าวนี่ละแต่อยู่ในสำนักงาน ออฟฟิศใหญ่ รามอินทรา เจอกันทุกศุกร์เพราะนัดเตะบอลกัน สวัสดิการโอเคนะ มีสนามบอลให้พนักงานเล่น เจ้าของสยามกีฬาก็เจ้าของเดียวกับทีมเมืองทองนะละ เพื่อนๆแถวนี้ก็ฝากไปทำงานกับทีมงานเมืองทองเยอะ เงินเดือน 15000
วุฒิ ม.6 เอง สบายไปละ

โดย: ds เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 10 IP IP: 58.10.198.XXX