ทานยาจีนแล้วประจำเดือนมาเร็วกว่าปกติ 2 อาทิตย์ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ทานยาจีนแล้วประจำเดือนมาเร็วกว่าปกติ 2 อาทิตย์

ดิฉันทานยาจีนมีบุตรยากอะค่ะ ประจำเดือนมาเร็วกว่าปกติ 2 อาทิตย์ไม่ทราบว่าจะเป็นอะไรไหมค่ะ เดือนสิงหาเป็นวันที่ 20 เดือนกันยาประจำเดือนมาวันที่ 4 ซึ่งถือว่ามาเร็วกว่าทุกเดือนมาก ดิฉันอยากมีลูกมากค่ะ ขอผู้รู้ช่วยตอบทีค่ะ 

รูป ณัฐพัชร์ ทิพย์วรรณา
โดย: ณัฐพัชร์ ทิพย์วรรณา
ตั้งเมื่อ: 6 ก.ย. 12
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ทานยาจีนแล้วประจำเดือนมาเร็วกว่าปกติ 2 อาทิตย์

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 5 : ทานยาจีนแล้วประจำเดือนมาเร็วกว่าปกติ 2 อาทิตย์

มาปรึกษาที่ร้านนี้เลยคับรับรองมีลูกแน่นอนคับ
ผมแนะนำคนไปหาหลายครั้งแล้ว
ตอนนี้ก็มีลูกกันหมดแล้วคับ
http://www.kmchineseherb.com/

โดย: fleedom209 เขียนเมื่อ 14 ก.ย. 12 IP IP: 171.99.176.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ทานยาจีนแล้วประจำเดือนมาเร็วกว่าปกติ 2 อาทิตย์

รู้แต่ว่า เพื่อนเรา ทำกิ๊ฟหมดไปหลายตังค์มาก จนเลิกล้มความตั้งใจ แล้วก็มีป้า ๆ แนะนำให้กินยาจีน(ซื้อมาจากแถวเยาวราช) มากิน หมดไม่ถึง 5 พันบาท ท้องซะงั้น ตอนนี้คลอดแล้วด้วย

โดย: Its not easy to be princess เขียนเมื่อ 10 ก.ย. 12 IP IP: 159.63.184.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ทานยาจีนแล้วประจำเดือนมาเร็วกว่าปกติ 2 อาทิตย์

เท่าที่รู้มายาพวกนี้บางตัวจะช่วยขับของเสียจากร่างกายครับ อาจจะไปทำให้ร่างกายเปลี่ยนแปลงมั่งนิดหน่อย มั้งครับ

โดย: senbe2 เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 12 IP IP: 171.7.197.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ทานยาจีนแล้วประจำเดือนมาเร็วกว่าปกติ 2 อาทิตย์

เอา..ทำไมมันมาเร็วก่อนกำหนดจังเลย ปกติช่วงวันไข่ตกเหมาะแก่การxxx เพื่อมีบุตร คือวันที่ 14 (นับจากวันแรกของรอบเดือน) ไปพบหมอสูติฯดีกว่านะ ตอนนี้หยุดทานยาจีน ไม่รู้มีสารอะไรไปเร่งฮอร์โมนเกิดตกไข่เร็วก่อนกำหนดหรือเปล่า หรือเกิดจากตัวคุณเองก็เป็นได้ หาหมอด่วนจ้า.. :em19: :em19:

โดย: หมูสนามเด้อ เขียนเมื่อ 6 ก.ย. 12 IP IP: 101.51.9.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ทานยาจีนแล้วประจำเดือนมาเร็วกว่าปกติ 2 อาทิตย์

...ไม่ทราบเหมือนกันคะ
เดี๋ยวรอสาวหมูสนามมาตอบ :em01: :em16:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 6 ก.ย. 12 IP IP: 183.89.74.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111