การเดินทางไปตลาดสามชุก หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » การเดินทางไปตลาดสามชุก

จะเดินทางไปตลาดสามชุก (ตลาด 100 ปี ที่สุพรรณ)

จะไปรถทัวร์ เลยอยากทราบว่าจะต้องไปขึ้นรถที่ใหน

แล้วพอไปถึงสุพรรณต้องนั่งรถอะไรไปตลาดสามชุกค่ะ

บ้านอยู่คลอง 7 มีท่ารถไปสุพรรณที่ไกล้ ๆ คลอง 7 บ้างหรือเปล่าค่ะ

หรือว่าต้องไปขึ้นรถที่หมอชิดค่ะ  ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ

ขอบคุณมาก ๆๆๆ นะค่ะ

รูป เที่ยว
โดย: เที่ยว
ตั้งเมื่อ: 17 พ.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 3 : การเดินทางไปตลาดสามชุก

มาถึงสุพรรณแล้ว
ให้คุณนั่งรถไปที่ขนส่งนะคะ
ถามคนแถวนั้น ว่า รถสามชุกคันไหน
นั่งไปจนสุดสายค่ะมันจะไปสุดสายตลาดร้อยปี
คงไม่ยากเกินไปนะคะ
ไม่ทราบว่ามาตอบช้าไปปล่าว

โดย: ize เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 08 IP IP: 118.173.239.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : การเดินทางไปตลาดสามชุก

ไปลาดพร้าวจะง่ายกว่าไหม

โดย: สุดสวย เขียนเมื่อ 18 พ.ย. 08 IP IP: 124.121.185.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : การเดินทางไปตลาดสามชุก

อืม ไปหมอชิตดีกว่าไหม แล้วนั่งรถ กรุงเทพ-ท่าช้าง บอกเขาลงตลาดสามชุก

จากนัี้นลงตัวตลาดสามชุกร้อยปี จะจ้างรถจากจุดนั้นไปไหนต่อก็ว่ากันไปอีกที ดีมะ

โดย: เจ้าเหว่ย เขียนเมื่อ 17 พ.ย. 08 IP IP: 58.8.138.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111