ทำอย่างไรถึงได้เช่าพื้นที่ขายของในห้างเซันทรัล หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ทำอย่างไรถึงได้เช่าพื้นที่ขายของในห้างเซันทรัล

รูป นายหลิว
โดย: นายหลิว
ตั้งเมื่อ: 4 ม.ค. 13
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ทำอย่างไรถึงได้เช่าพื้นที่ขายของในห้างเซันทรัล

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 5 : ทำอย่างไรถึงได้เช่าพื้นที่ขายของในห้างเซันทรัล

ไปติดต่อสอบถามประชันสัมภา (ประชาสัมพันธ์)ครับ

โดย: piggy shoot เขียนเมื่อ 5 ม.ค. 13 IP IP: 180.183.22.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ทำอย่างไรถึงได้เช่าพื้นที่ขายของในห้างเซันทรัล

ลองไปติดต่อเดอะมอล์ดูสิครับ เค้าน่าจะช่วยติดต่อให้ได้

โดย: แบดบอยญาติเยอะ เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 13 IP IP: 49.49.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ทำอย่างไรถึงได้เช่าพื้นที่ขายของในห้างเซันทรัล

อย่างที่คุณลุงป.6บอก ข้อมูลคุณจขกท.ไม่ชัดเจน
เซ็นทรัลสาขาไหน ที่คุณตั้งกระทู้หมายถึงห้างเซ็นทรัล
หรือว่าคุณหมายถึงพลาซ่า คุณสับสนหรือเปล่าครับ
ที่ใดใช้คำว่าเซ็นทรัลพลาซ่า จะแบ่งเป็นสองส่วนนะครับ
คือส่วนของพลาซ่า และส่วนของห้างเซ็นทรัล
ทั้ง2ส่วนที่กล่าวมานี้ ถึงแม้จะอยู่ตึกหรืออาคารเดียวกัน แต่ไม่ได้เกี่ยวข้องกันนะครับ

โดย: maewngow เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 13 IP IP: 183.88.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ทำอย่างไรถึงได้เช่าพื้นที่ขายของในห้างเซันทรัล

............เซ็นทรัลสาขาไหนครับ
ถ้าสาขาลำปางพื้นที่ยังไม่เต็ม ...มีแค่สามชั้นเท่านั้น ลองมาคุยกับเขาดู
ถ้าเป็นพื้นที่ด้านในห้างก็คุยกับผู้จัดการ
ถ้าเป็นพื้นที่นอกห้างก็คุยกับผู้รับเหมาช่วงพื้นที่
เซ็นทรัลเขาไม่ทำเองทั้งหมด

ขอสนับสนุนคนค้าขายและคนทำมาหากินครับ
อย่าอายที่จะขายของ.... ถึงคุณอาจจะมีพื้นที่ขนาด 2 คูณ 3 เมตรก็ตาม

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 13 IP IP: 118.172.108.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ทำอย่างไรถึงได้เช่าพื้นที่ขายของในห้างเซันทรัล

หมายถึงบนโซนพวกพลาซ่า และข้างในใช่ไหมครับ

ประการแรกบริษัทคุณต้องใหญ่ระดับหนึ่งและมีสินค้าชั้นนำ

เซ็นทรัลเน้นแบรนด์ระดับบนนะครับ ไม่เหมือนพวกบิ๊กซี โลตัส จะเกรดรองลงมา

ไปเช่าบิ๊กซี โลตัสดีกว่านะครับ

โดย: จะบอกให้แอนด์องค์มหาเทพตอร์เรส เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 13 IP IP: 183.89.74.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111