สอบถามเส้นทางไปนครปฐมครับ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » สอบถามเส้นทางไปนครปฐมครับ

จะไปงาน เริ่มจาก

มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต (แยกบางขัน)ไป องค์พระปฐมเจดีย์ จ.นครปฐม

ใช้เส้นทางไหนใกล้สุด เร็วสุด รถไม่ติด ขึ้นทางด่วน ลงทางด่วน ได้ตรงไหนบ้างครับ 

แนะนำด้วยครับ (ขับรถส่วนตัวไปเอง)

รูป นักเดินทาง
โดย: นักเดินทาง
ตั้งเมื่อ: 20 ม.ค. 13
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ สอบถามเส้นทางไปนครปฐมครับ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 3 : สอบถามเส้นทางไปนครปฐมครับ

ไปทางด่วน เสียเวลามากๆ ต้องไปแบบไม่ด่วน

1.ถนนวงแหวนตะว้นตกไม๊ครับ ถนนกาจนาภิเษก
สาย บางปะอิน - บางบัวทอง เชื่อมต่อ สาย บางบัวทอง - พระราม 2 แล้วไปเข้าถนนปิ่นเกล้า หรือ ถนนบรมรา ชชน นี มีป้ายใหญ่ๆ บอกตลอดทาง

2.รังสิต เข้าเมืองปทุม ตรงออกวงแหวน ตาม1 หรือออกราชพฤกษ์ตาม 3

3.ถ้าเข้าแจ้งวัฒนะ หรือ งามวงศ์วาน ก็ไปเข้าราชพฤกษ์ แล้วไปแยกตรง ถนนปิ่นเกล้า ขนส่งสายใต้ :em01:

โดย: สุดแสนล้านทรวง เขียนเมื่อ 21 ม.ค. 13 IP IP: 125.24.11.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : สอบถามเส้นทางไปนครปฐมครับ

เห็นยอดพระปฐมเจดีย์ไหม นั่นแหละ ขับไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ถึง

ถ้าได้กลิ่นขี้หมู แสดงว่ามาถูกทาง :em13: :em12:

โดย: ชารีส เขียนเมื่อ 20 ม.ค. 13 IP IP: 101.109.220.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : สอบถามเส้นทางไปนครปฐมครับ

...รอผู้รู้มาตอบ :em01: :em16:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 20 ม.ค. 13 IP IP: 183.89.81.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111