มีใครรู้จักแหล่งขายเสื้อผ้ามือสองสภาพดีบ้างหรือใครเคยไปเดินตามโบ๊เบ๊ ประตูน้ำ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยคะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » มีใครรู้จักแหล่งขายเสื้อผ้ามือสองสภาพดีบ้างหรือใครเคยไปเดินตามโบ๊เบ๊ ประตูน้ำ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยคะ

สนใจอยากรับซื้อเสื้อผ้ามือสองสภาพดี แบบจำนวนมากหรือไม่กี่ตัวก็ำได้ อยากรู้ว่าเค้าไปรับซื้อกันที่ไหน ตามพวก โบ๊เบ๊ ประตูน้ำเป็นไงบ้าง เพื่อน ๆ คนไหนพอมีสถานที่ดี ๆ หรือเคยไปที่ไหนมา รบกวนช่วยบอก หรือสนใจจะขายให้ ก็ติดต่อมาได้นะคะ ที่ 082 - 0015723 ขอบคุณค่ะ
รูป กระปุก
โดย: กระปุก
ตั้งเมื่อ: 19 พ.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : มีใครรู้จักแหล่งขายเสื้อผ้ามือสองสภาพดีบ้างหรือใครเคยไปเดินตามโบ๊เบ๊ ประตูน้ำ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยคะ

two2shop ขายปลีก-ส่งเสื้อผ้ามือสองนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น เกาหลี และ สหรัฐอเมริกา ยังมีเครื่องประดับแฮนด์เมด และสินค้าพรีเมี่ยมราคาถูกจำหน่าย
เหมาะสำหรับคนที่ต้องการจะลงทุนทำธุรกิจแต่มีทุนน้อย ให้เราเป็นฐานให้คุณก้าวไปสู่ความ ?สำเร็จ? ในการค้าขาย
**สามารถมาเลือกสินค้าได้ด้วยตัวเองที่ร้าน และบริการจัดส่งทั่วประเทศในราคากันเอง
นอกจากนี้ยังมีสินค้าบ้าน เป็นเสื้อผ้ามือสองแบรนด์นอกและไทยชื่อดัง สภาพดีมาก ขายในราคาถูกด้วย สำหรับคนซื้อไปขายตามตลาดนัดไม่ควรควรพลาด เพราะสินค้าเราคุณภาพดี ราคาถูก โทร.มาสอบถามกันได้ที่ 089-124-4138 089-120-9344 หรือสอบถามทางอีเมล์ two2shop@hotmail.com ชมสินค้าตัวอย่างที่ www.two2shopping.com
emoticon

โดย: two2shop เขียนเมื่อ 27 มี.ค. 09 IP IP: 124.121.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : มีใครรู้จักแหล่งขายเสื้อผ้ามือสองสภาพดีบ้างหรือใครเคยไปเดินตามโบ๊เบ๊ ประตูน้ำ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยคะ

emoticonท่ารู้จะเข้ามาถามทำไหม

โดย: ไม่ออกนาม เขียนเมื่อ 24 มี.ค. 09 IP IP: 118.175.125.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : มีใครรู้จักแหล่งขายเสื้อผ้ามือสองสภาพดีบ้างหรือใครเคยไปเดินตามโบ๊เบ๊ ประตูน้ำ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยคะ

ตอนนี้บ้านเรากำลังถึงฤดูโล๊ะตู้เสื้อผ้า...ของดี ๆ แบบว่ามันล้นตู้น่ะค่ะ ถ้าสนใจลอง mail มาคุยได้นะ rapirat_v@hotmail.com emoticon

โดย: rapi** เขียนเมื่อ 3 ธ.ค. 08 IP IP: 210.86.128.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : มีใครรู้จักแหล่งขายเสื้อผ้ามือสองสภาพดีบ้างหรือใครเคยไปเดินตามโบ๊เบ๊ ประตูน้ำ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยคะ

เสื้อผ้าทีซื้อที่โรงเกลืออ่ะ ก่อนสวมใส่
ต้มในน้ำเดือด 10 นาที แล้วแช่น้ำยาฆ่าเชื้อแล้วซัก เชื้อโรคเยอะมาก emoticon

โดย: เบี้ยน้อยแต่หอยใหญ่ เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 08 IP IP: 202.129.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : มีใครรู้จักแหล่งขายเสื้อผ้ามือสองสภาพดีบ้างหรือใครเคยไปเดินตามโบ๊เบ๊ ประตูน้ำ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยคะ

www.siambrandname.com

โดย: สีกั๊วเฉียน เขียนเมื่อ 19 พ.ย. 08 IP IP: 58.8.236.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : มีใครรู้จักแหล่งขายเสื้อผ้ามือสองสภาพดีบ้างหรือใครเคยไปเดินตามโบ๊เบ๊ ประตูน้ำ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยคะ

เรามีเสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋ามือสองอยากขายให้ค่ะ พอดีสะสมไว้เยอะ แต่ตอนนี้มันเยอะมากจนล้น ถ้าสนใจ เมล์มาถามได้นะคะ ที่ addpretty@hotmail.com ค่ะ

โดย: ซูชิ เขียนเมื่อ 19 พ.ย. 08 IP IP: 117.47.113.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : มีใครรู้จักแหล่งขายเสื้อผ้ามือสองสภาพดีบ้างหรือใครเคยไปเดินตามโบ๊เบ๊ ประตูน้ำ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยคะ

เราเคยซื้อที่โรงเกลืออ่ะ แพงกว่าแต่ก่อนพอสมควร
พวกเขมรมันเริ่มฉลาดแล้วครับ คัดรุ่นที่เราซื้อเยอะๆไว้อีกราคานึง
ของใหม่มาวันแรกตัวละ50 พอเห็นคนซื้อเยอะ ตอนเย็นขึ้นเป็น80
ถ้าไปโรงเกลือให้ฟิตร่างกายดีๆนะครับ ร่ม,ครีมกันแดด,ปลอกแขน
คิดซะว่าไปเดินทะเลทรายเลยอ่ะ ร้อนมากๆๆๆๆๆ(ร้อนแดด)
เราขับรถไปตี5กลับถึงบ้าน1ทุ่ม ถึงบ้านแขนดำเป็นแถบเลย

ถ้าไปโรงเกลือต้องซื้อทีละ 30ตัวขี้นไปครับ(ในร้านเดียวกัน)ถึงจะได้ราคาถูก
โดยต้องต่อให้ได้มากที่สุด เราเคยต่อจากหน้าร้านตัวละ250ซื้อ50ตัว
ได้มาในราคาตัวละ120บาท ไปแรกๆเดินต่อราคาเล่นๆไปก่อนนะครับ
พอเริ่มรู้ทางเค้าแล้วค่อยซื้อจริง emoticon

โดย: xmanonline เขียนเมื่อ 19 พ.ย. 08 IP IP: 125.25.87.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : มีใครรู้จักแหล่งขายเสื้อผ้ามือสองสภาพดีบ้างหรือใครเคยไปเดินตามโบ๊เบ๊ ประตูน้ำ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยคะ

คห 1 ถ..ถ..ถูกต้องนะคร๊าบบบบบ..!

แล้วลองไปถามแถวโรงงานดูก็ดีคุณ..จขกท..ไปรับซื้อเสื้อผ้าที่มีตำหนิถูก ๆ มาขาย...เพื่อน ๆ เอมไทย..ไม่รู้หรอกว่ามีตำหนิที่ตรงไหนบ้าง..เราก็หลอกขายเอา..หิหิ

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 19 พ.ย. 08 IP IP: 222.123.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : มีใครรู้จักแหล่งขายเสื้อผ้ามือสองสภาพดีบ้างหรือใครเคยไปเดินตามโบ๊เบ๊ ประตูน้ำ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยคะ

ต้องไปตลาดโรงเกลือหรือคลองถมวันเสาตอนเย็น emoticon emoticon

โดย: cool_idoit เขียนเมื่อ 19 พ.ย. 08 IP IP: 124.120.191.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111