ขอร้องนะค่ะ รบกวนช่วยหนูหน่อยนะค่ะ ช่วยกดไลท์รูปภาพนี้หน่อยได้มั้ยค่ะ มันเป็นผลกับการเรียนของหนูอาจจะได้คะแนนน้อยแล้วก็ ติดf วิชานี้ได้ถ้าไม่มีใครมากดไลท์เลย สงสารหนูหน่อยนะค่ะ 1 ไลท์ของทุกคนมีค่าสำหรับอนาคตหนูนะค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ขอร้องนะค่ะ รบกวนช่วยหนูหน่อยนะค่ะ ช่วยกดไลท์รูปภาพนี้หน่อยได้มั้ยค่ะ มันเป็นผลกับการเรียนของหนูอาจจะได้คะแนนน้อยแล้วก็ ติดf วิชานี้ได้ถ้าไม่มีใครมากดไลท์เลย สงสารหนูหน่อยนะค่ะ 1 ไลท์ของทุกคนมีค่าสำหรับอนาคตหนูนะค่ะ

http://www.facebook.com/photo.php?fbid=573630895998828&set=a.563689903659594.139651.279787375383183&type=1&theaterตามลิ้งนี้เลยนะค่ะ

รูป nuengzippii
โดย: nuengzippii
ตั้งเมื่อ: 28 ม.ค. 13
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ขอร้องนะค่ะ รบกวนช่วยหนูหน่อยนะค่ะ ช่วยกดไลท์รูปภาพนี้หน่อยได้มั้ยค่ะ มันเป็นผลกับการเรียนของหนูอาจจะได้คะแนนน้อยแล้วก็ ติดf วิชานี้ได้ถ้าไม่มีใครมากดไลท์เลย สงสารหนูหน่อยนะค่ะ 1 ไลท์ของทุกคนมีค่าสำหรับอนาคตหนูนะค่ะ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 8 : ขอร้องนะค่ะ รบกวนช่วยหนูหน่อยนะค่ะ ช่วยกดไลท์รูปภาพนี้หน่อยได้มั้ยค่ะ มันเป็นผลกับการเรียนของหนูอาจจะได้คะแนนน้อยแล้วก็ ติดf วิชานี้ได้ถ้าไม่มีใครมากดไลท์เลย สงสารหนูหน่อยนะค่ะ 1 ไลท์ของทุกคนมีค่าสำหรับอนาคตหนูนะค่ะ

อยากจะกดทำยังไงดี

ไม่เล่น โซเชียล เฟส

โซเชียลอื่น มีไม๊ :em01:

โดย: สุดแสนล้านทรวง เขียนเมื่อ 29 ม.ค. 13 IP IP: 125.24.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ขอร้องนะค่ะ รบกวนช่วยหนูหน่อยนะค่ะ ช่วยกดไลท์รูปภาพนี้หน่อยได้มั้ยค่ะ มันเป็นผลกับการเรียนของหนูอาจจะได้คะแนนน้อยแล้วก็ ติดf วิชานี้ได้ถ้าไม่มีใครมากดไลท์เลย สงสารหนูหน่อยนะค่ะ 1 ไลท์ของทุกคนมีค่าสำหรับอนาคตหนูนะค่ะ

นะคะ กับ ค่ะ ใช้ต่างกัน
นะคะ ใช้บอกเล่าเท่านั้น ส่วน ค่ะ ใช้ตอบรับและบอกเล่า แต่เมื่อจะบอกเล่าโดยใช้ ค่ะ ต้องไม่มี นะ นำหน้า
คำว่า นะค่ะ ไม่มีครับ

ผมว่าอาจารย์ที่ให้ทำแบบนี้ น่าเอาไปอยู่เกาะให้หมด
ขุดเผือกขุดมันประทังชีวิต ถ้าไลค์ไม่ถึงคุณถึงกับติดเอฟ มันนิ่มสิ้นดีเลย มันจรรโลงสมองคุณยังไงครับหากวิชานี้ได้เอ การออกมาเรียกร้องเพื่อให้คนอื่นกดไลค์เพื่อตัวเองผ่าน ผมว่ามองมุมไหนมันก็ไม่เข้าท่า จะว่าการตลาดก็ไม่ใช่คงไม่มีใครจบมาโดยเอาวิธีแบบนี้มาทำการตลาด
สรุป นิ่ม เกินไปครับ

โดย: จ้อยพิฆาตจ่อยฮ้าฟฟฟ เขียนเมื่อ 29 ม.ค. 13 IP IP: 182.232.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ขอร้องนะค่ะ รบกวนช่วยหนูหน่อยนะค่ะ ช่วยกดไลท์รูปภาพนี้หน่อยได้มั้ยค่ะ มันเป็นผลกับการเรียนของหนูอาจจะได้คะแนนน้อยแล้วก็ ติดf วิชานี้ได้ถ้าไม่มีใครมากดไลท์เลย สงสารหนูหน่อยนะค่ะ 1 ไลท์ของทุกคนมีค่าสำหรับอนาคตหนูนะค่ะ

เข้าไปแล้ว มันให้ลงทะเบียนอะไรก็ไม่รู้

ขั้นตอนเยอะพาปวดห้ว สงสัยจัง

เดี๋ยวนี้กิจกรรม หรืองานที่นำส่ง

ทำไมต้องถูกบังคับให้ทำผ่านสื่อ อย่างนี้ครับ

โดย: maewngow เขียนเมื่อ 29 ม.ค. 13 IP IP: 183.88.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ขอร้องนะค่ะ รบกวนช่วยหนูหน่อยนะค่ะ ช่วยกดไลท์รูปภาพนี้หน่อยได้มั้ยค่ะ มันเป็นผลกับการเรียนของหนูอาจจะได้คะแนนน้อยแล้วก็ ติดf วิชานี้ได้ถ้าไม่มีใครมากดไลท์เลย สงสารหนูหน่อยนะค่ะ 1 ไลท์ของทุกคนมีค่าสำหรับอนาคตหนูนะค่ะ

...เอ๊า กดไห้แล้ว :em16:

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 29 ม.ค. 13 IP IP: 183.89.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ขอร้องนะค่ะ รบกวนช่วยหนูหน่อยนะค่ะ ช่วยกดไลท์รูปภาพนี้หน่อยได้มั้ยค่ะ มันเป็นผลกับการเรียนของหนูอาจจะได้คะแนนน้อยแล้วก็ ติดf วิชานี้ได้ถ้าไม่มีใครมากดไลท์เลย สงสารหนูหน่อยนะค่ะ 1 ไลท์ของทุกคนมีค่าสำหรับอนาคตหนูนะค่ะ

มีด้วยเหรอ กดไลค์ เพื่อผลการเรียน ??????

โดย: ปิ่นฟ้า เขียนเมื่อ 29 ม.ค. 13 IP IP: 122.0.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ขอร้องนะค่ะ รบกวนช่วยหนูหน่อยนะค่ะ ช่วยกดไลท์รูปภาพนี้หน่อยได้มั้ยค่ะ มันเป็นผลกับการเรียนของหนูอาจจะได้คะแนนน้อยแล้วก็ ติดf วิชานี้ได้ถ้าไม่มีใครมากดไลท์เลย สงสารหนูหน่อยนะค่ะ 1 ไลท์ของทุกคนมีค่าสำหรับอนาคตหนูนะค่ะ

ผมก็อยากให้คนกดไลท์เฟส ผมเหมือนกันครับ แต่ผมใช้วิธีไปโพสในเว็บบอร์ด หรือในห้องแชทว่า กดไลท์แลกโชร์นมครับ ใครกดไลท์ให้ผม ผมเปิดกล้องโชร์นมให้ดูครับ ได้ผลดีลองเอาไปใช้ครับ :em19: :em19: :em19: :em19: :em19: :em19:

โดย: Rrich เขียนเมื่อ 29 ม.ค. 13 IP IP: 171.7.208.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ขอร้องนะค่ะ รบกวนช่วยหนูหน่อยนะค่ะ ช่วยกดไลท์รูปภาพนี้หน่อยได้มั้ยค่ะ มันเป็นผลกับการเรียนของหนูอาจจะได้คะแนนน้อยแล้วก็ ติดf วิชานี้ได้ถ้าไม่มีใครมากดไลท์เลย สงสารหนูหน่อยนะค่ะ 1 ไลท์ของทุกคนมีค่าสำหรับอนาคตหนูนะค่ะ

กดแล้วนะ

โดย: dish123 เขียนเมื่อ 29 ม.ค. 13 IP IP: 58.137.28.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ขอร้องนะค่ะ รบกวนช่วยหนูหน่อยนะค่ะ ช่วยกดไลท์รูปภาพนี้หน่อยได้มั้ยค่ะ มันเป็นผลกับการเรียนของหนูอาจจะได้คะแนนน้อยแล้วก็ ติดf วิชานี้ได้ถ้าไม่มีใครมากดไลท์เลย สงสารหนูหน่อยนะค่ะ 1 ไลท์ของทุกคนมีค่าสำหรับอนาคตหนูนะค่ะ

โห ลงทุนขอร้องขนาดนี้ ถ้าไม่กดให้ก็ใจดำเกินไปแล้วเนาะ กดให้แล้วเน้ออ อีหนู

โดย: สิงห์ยาดอง เขียนเมื่อ 29 ม.ค. 13 IP IP: 27.130.254.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111