หมอจ๋าหายไปไหนหมด หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » หมอจ๋าหายไปไหนหมด

สวัสดีค่ะ  

ดิฉันเป็นบุคคลหนึ่งที่ใช้สิทธิ์บัตร30(บัตรทอง)  ในการเข้ารับการรักษาตัวทุกครั้ง  แต่สิ่งที่ดิฉันไม่เข้าคือ  เวลาเปิดทำการของสถานที่ที่ใช้บริการเป็นเวลา 8.00 - 20.00 น.  แต่ทำไมทุกครั้งที่ดิฉันไปขอรับการรักษาต้องนั่งสอบรอหมานานมาก  บ้างครั้งถึง 3 ชม.ครึ่งก็มีนะค่ะ    และยิ่งเป็นช่วงเย็นๆ  อ่ะ  ชอบปิดให้การรักษาก่อนเวลาซึงปกติต้องปิด 20.00 น.  แต่ทางคลินิคจะเปิดประมาณ 1 ทุ่มกว่าอ่ะ  บ้างถึงกับขนาดต้องขอร้องเลยว่าวันนี้คุณหมอนัดมาค่ะ  ยังไม่ยอมให้เปิดบริการเลย  ดิฉันงงมาเลยค่ะ   ฝากให้ท่านคุณวิเคราะห์ด้วยนะค่ะ (ชื่อคลินิคมิตรไมตรีค่ะ  ทั้งสาขาบางใหญ่  และพระปิ่น 3  บริการได้แย่มากๆ  ช่วยด้วยนะค่ะ  ยังรอความช่วยเหลือจากท่านอยู่นะค่ะ  (โปรดเห็นใจคนขี้โรคด้วยะค่ะ)

ขอแสดงความนับถือย่างยิ่ง

รูป สาวน่าสงสาร
โดย: สาวน่าสงสาร
ตั้งเมื่อ: 23 เม.ย. 13
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ หมอจ๋าหายไปไหนหมด

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 3 : หมอจ๋าหายไปไหนหมด

ไม่มีหมอประจำอ่ะดิ :em01:

โดย: สุดแสนล้านทรวง เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 13 IP IP: 125.24.60.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : หมอจ๋าหายไปไหนหมด

" ดิฉันไปขอรับการรักษาต้องนั่งสอบรอหมานานมาก "

ตกลงคุณรอหมา...มิน่าเลยไม่เจอหมอจ้อยยยย :em12: :em12: :em12: :em13: :em13: :em13:

โดย: หมูสนามเด้อ เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 13 IP IP: 142.196.35.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : หมอจ๋าหายไปไหนหมด

ร้องเรียนได้นี่ครับ

โดย: ZeriuZ เขียนเมื่อ 23 เม.ย. 13 IP IP: 171.7.121.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111