แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

ข้างนึงใหญ่มากอีกข้างก็ใหญ่แต่เล็กกว่าอีกข้างหนึ่งหน่อยนึง แฟนคนอื่นเป็นไหม

รูป โยนิโกะ อาซูจิกะ
โดย: โยนิโกะ อาซูจิกะ
ตั้งเมื่อ: 6 ส.ค. 13
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 19 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

หน้าอก 2 ข้างใหญ่ไม่เท่ากัน (ต่างกันเล็กน้อย) ถือเป็นเรื่องปกติธรรมดาของผู้หญิงครับ ไม่มีอะไร หายห่วงได้เลย

โดย: รักเีดียวใจเดียว เขียนเมื่อ 13 ส.ค. 13 IP IP: 180.183.132.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

.............คห ๑๓
การพูดความจริงเป็นการหื่นหรือครับ ?
และผมพูดถึงเมียของผมคนเดียวเท่านั้น
หรือคนที่มีเมียไม่เคยทำอย่างผม
กรุณาตอบผมตรงๆหน่อยนะครับ
อ้อ ... ถ้าจะกรุุณาอีกก็อย่า เสือก กับเรื่องของผมนะครับ ... ผมไม่ยินดีเลยแม้แต่นิดเดียว

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 7 ส.ค. 13 IP IP: 118.172.121.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

ปกติครับ คนเราจะใช้แขนข้างถนัด เลยทำให้กระชับ

โดย: gopgopgop เขียนเมื่อ 7 ส.ค. 13 IP IP: 180.180.149.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

นิดเดียว ถือว่าปกติครับ

ขาคนเรา ยังไม่เท่ากันเลย :em02: :em01:

โดย: สุดแสนล้านทรวง เขียนเมื่อ 7 ส.ค. 13 IP IP: 125.24.43.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

เรื่องใหญ่นะเนี่ย แล้วแฟนคุณรู้แล้วหรือยังว่าคุณน่ะรู้ ... ว่าเธอมีนมไม่เท่ากัน

โดย: inevercry เขียนเมื่อ 7 ส.ค. 13 IP IP: 202.44.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

เลิกกับเมียเหอะครับ ข้อหานมไม่เท่ากัน อยู่ต่อไปก็ไม่มีความสุข อีกหน่อยมือที่จับแต่นมน้อยมันจะเป็นง่อยไปนะคร้าบๆๆ

โดย: yoye2009 เขียนเมื่อ 7 ส.ค. 13 IP IP: 202.29.186.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

คห.12 หื่น

:em27:<---- :em08:

โดย: Sirichokchai4 เขียนเมื่อ 7 ส.ค. 13 IP IP: 49.231.115.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

................ผมไม่ทราบครับว่าของเมียผมเท่ากันทั้งสองข้างหรือเปล่า ... เพราะมัวแต่ดูด... คลืงแล้วก็เคล้น
แต่ทราบว่าการไม่เท่ากันเป็นของธรรมดาครับเหมือนอวัยวะต่างๆของคนเราที่มีเป็นคู่ ... มันมักจะไม่เท่ากันหรอก หย่างหน้าแข้งของผมทั้งสองข้างยังไม่เท่ากันเลยทั้งๆที่มันเกิดมาพร้อมกัน

สำหรับคุณผู้หญิงทุกท่าน ... ขอแนะนำให้ไปทำเม็มโมแกรมหน้าอกเพื่อตรวจหามะเร็งทุกปีครับ ... เมียผมทำที่ รพ. พระนั่งเกล้าฯทุกปี .... ตาม รพ. อื่นๆก็มีเตรื่องตราจเหมือนกัน .... อย่าได้ละเลยเป็นอันขาดพลาดมาถึงตาย .... มะเร็งไม่เคยปรานีใคร
ตัดนมทิ้งข้างหนึ่งแบบแอนโจลิน่า โจลี่กับตาย ... คุณจะเอาแบบไหน

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 7 ส.ค. 13 IP IP: 118.172.100.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

แฟนผมเท่ากัน แต่
ข้างหนึ่งนิ่มๆธรรมดา อีกข้างหนึ่งแข็ง ค่อนข้างเต่งตึง ผมไม่ไว้ใจ พาไปตรวจที่รพ. ครับ เจอมะเร็งเต้านมเข้าให้ เจอทันเสียก่อน รอดตัวไป

โดย: ujad เขียนเมื่อ 6 ส.ค. 13 IP IP: 124.122.42.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

ข้างที่ใหญ่กว่าน่าจะเป็นมะเร็งครับ

โดย: เฮียหลง1978 เขียนเมื่อ 6 ส.ค. 13 IP IP: 210.77.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

the post คุณบอกได้ถูกต้องค่ะ รักกันยาวๆรักกันที่นิสัยนะค่ะ อย่าคิดที่นมเลยค่ะ เดียวแฟนคุณเค้าก็บ่นกลับหลอกค่ะ :em15: ไป...ไปทำไข่ให้เท่ากันเลยนะ 555+

โดย: thebes14 เขียนเมื่อ 6 ส.ค. 13 IP IP: 58.11.168.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

ข้างไหนเล็กเล็ก ก็หมั่นเค้นๆหน่อย เดี๋ยวก็เท่ากัน :em27: :em27: :em27: :em27:

โดย: สิงห์ยาดอง เขียนเมื่อ 6 ส.ค. 13 IP IP: 171.6.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

เป็นเรื่องปรกติครับ ธรรมชาติสร้างมาแบบนั้น... :em10:

โดย: Eduardo_da_silva เขียนเมื่อ 6 ส.ค. 13 IP IP: 223.204.197.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

เน้น นมข้างที่เล็กกว่าสักพักทุกวัน เดี๋ยวมันก็เท่ากันเอง

โดย: tchay เขียนเมื่อ 6 ส.ค. 13 IP IP: 58.8.208.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

ตอบในฐานะผู้หญิงนะคะ ธรรมชาติแล้วไม่มีผู้หญิงคนไหนนมเท่ากันหรอกค่ะ แตกต่าง 1-2 คัพ นี่ ถือว่าเป็นเรื่องปกติค่ะ ถ้ามองจากภายนอก (ใส่เสื้อชั้นในและเสื้อชั้นนอก) แล้วไม่เห็นความแตกต่างก็ไม่น่าจะต้องไปทำอะไรนะคะ แต่ถ้ามองจากภายนอกแล้วเห็นชัดเจนว่าเล็กข้างใหญ่ข้าง อันนี้แนะนำให้ปรึกษาแพทย์ค่ะ

โดย: ปิ่นฟ้า เขียนเมื่อ 6 ส.ค. 13 IP IP: 122.0.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

ไปทำท่าไหน ถึงใหญ่ไม่เท่ากัน.. :em20:

โดย: เอื้อออ เขียนเมื่อ 6 ส.ค. 13 IP IP: 171.98.5.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

ผิดปกติครับ อาจต้องไปตรวจว่ามีไรแปลกปลอมในนั้นไหม อาจเป็นซิลิโคนที่ใส่ไม่เท่ากัน หรืออาจเป็นเนื้องอกได้

โดย: gompoo เขียนเมื่อ 6 ส.ค. 13 IP IP: 58.9.41.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

@the post ตอบได้ฮามากครับ เห็นด้วยและยืนยันว่าเป็นเรื่องปกติครับ คนที่เท่ากันนะสิที่ผิดปกติหรือไปทำมาครับ

โดย: Martin00028ec เขียนเมื่อ 6 ส.ค. 13 IP IP: 58.11.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

น่าจะเป็นเรื่องปกติ เพราะส่วนตัวเองก็มีไข่เล็กข้างใหญ่ข้างเหมือนกัน ก็ไม่เห็นมีอะไรผิดปกติเลย

โดย: the post เขียนเมื่อ 6 ส.ค. 13 IP IP: 110.171.177.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111