ใครเคยซื้อยาคุมออยเลซมากินแก้สิวบ้าง หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ใครเคยซื้อยาคุมออยเลซมากินแก้สิวบ้าง

ไม่รู้ว่ามันเป็นที่ตัวเราเองรึเปล่า ที่เราซื้อออยเลซมากินแล้วทำไมหน้ามันกว่าเดิมแถมตอนกินใหม่ๆ โลกหมุนไปตั้งหลายวัน แล้วแถมแพงกว่ายี่ห้ออื่นๆด้วย ใครเคยลองกินยี่ห้ออื่นๆกันบ้าง มียี่ห้อไหนที่แนะนำบ้างค่ะ ตอนนี้อยากเปลี่ยนยี่ห้อ แต่ยังไม่แน่ใจว่ายี่ห้อไหนไม่มีผลข้างเคึยงบ้าง เพราะตอนมากินออยเลซใหม่ๆ บอกตรงๆว่าทรมานมากๆค่ะ ตอนนี้สิวก็หายไปเยอะนะค่ะ แต่ไม่ชอบที่หน้ามันกว่าเดิมมากๆเลย ขอบคุณค่ะ
รูป ตุ๊กตา
โดย: ตุ๊กตา
ตั้งเมื่อ: 29 พ.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 13 : ใครเคยซื้อยาคุมออยเลซมากินแก้สิวบ้าง

เราไม่เคยกิน แตตอนนี้กินยาสมินอยู่ปกติเราเป็นคนหน้ามันและมีสิวเยอะมาก ตอนกินแผงแรกก้อยังมีสิวขึ้นอยู่ แต่พอเริ่มแผงที่สองหน้าดีขึ้นสิวหาย หน้ามันน้อยลง กะว่าจะกินต่อไปเพื่อความสวย emoticon emoticon

โดย: lhun เขียนเมื่อ 8 มี.ค. 09 IP IP: 58.8.194.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ใครเคยซื้อยาคุมออยเลซมากินแก้สิวบ้าง

เคยซื้อมากินแล้ว แต่กินไป 2 เดือนเอง ยังไม่เห็นผล สิวก็เป็นเหมือนเดิม เลยหยุดกิน

มันแพงด้วยไง ไม่รู้ว่าต้องกินติดต่อกันนานๆถึงจะเห็นผล

โดย: gap เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 202.149.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ใครเคยซื้อยาคุมออยเลซมากินแก้สิวบ้าง

ยังไม่เคยกินออยเลซ อยากถามว่ากินแล้วฝ้าจะขึ้นไม๊อยากรู้จัง และไม่ได้กินเพื่อคุมกำเนิดและรักษาสิวหรอกแต่อยากอึ๋มอ่ะ (เห็นเพื่อนบอก)และพอดีว่าเป็นคนที่ไม่มีสิวด้วย ปกติก็หน้าแห้งอยู่แล้วและถ้ากินแล้วจะทำให้เกิดสิวอุดตัน และหน้าแห้งเกินไปรึป่าวคะ emoticon

โดย: MOO เขียนเมื่อ 16 ก.พ. 09 IP IP: 118.175.198.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ใครเคยซื้อยาคุมออยเลซมากินแก้สิวบ้าง

มะเคยกินค่ะ

กินออยเลซเม็ดที่สองบ้านหมุนมากๆนอนมะหลับ
เวียนจนถึงเช้า สิวก้อขึ้น รึว่าเปนอาการเริ่มแรกค่ะ
แต่ทรมานจังควรจะทำงัยต่อไปนี้คะหยุดกินจะดีมั๊ยคะ
ช่วยตอบคำถามด้วยนะคะเพราะตอนนี้มันมึนไปหมด

โดย: nammon เขียนเมื่อ 8 ธ.ค. 08 IP IP: 125.26.233.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ใครเคยซื้อยาคุมออยเลซมากินแก้สิวบ้าง

เมื่อก่อนเรากิน ของ ยาสมินต์ แพ้มากๆหัวหมุน อาเจียน

แถมราคาค่อนข้างแพง เกือบ 400 อ่ะ

ตอนนี้เราเปลี่ยนมากิน ไดแอน 35 (เภสัช แนะนำ เค้าบอกว่า

ยาไม่แรง สำหรับคนแพ้ง่าย) ดีมาก หน้าไม่มัน สิวลดลง

อย่างเห็นได้ชัด แถมราคาแค่ 100 กว่าๆ เอง

อีกตัวที่เราแนะนำ preme กินดีเช่นกัน ตัวยา คล้ายๆ ไอแอน

35 เลยล่ะ

โดย: ลองสิ แจ๋วจริง เขียนเมื่อ 3 ธ.ค. 08 IP IP: 125.27.141.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ใครเคยซื้อยาคุมออยเลซมากินแก้สิวบ้าง

เคยกินแล้วมีผลข้างเคียงค่ะ กินได้ไม่กี่วันก็ต้องหยุด เจ็บนมจนทนไม่ไหว ตอนนี้ก้ยังเป็นสิวอยู่ ไม่รู้จะทำไงแล้ว เยอะมากกกกก emoticon

โดย: 6876 เขียนเมื่อ 3 ธ.ค. 08 IP IP: 124.121.196.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ใครเคยซื้อยาคุมออยเลซมากินแก้สิวบ้าง

โภชนาการบำบัดเพื่อสุขภาพ

ผอมเกินไป!!! อ้วนเกินไป!!! สุขภาพไม่ดี!!!

เรามีโปรแกรมลดน้ำหนัก-เพิ่มน้ำหนักด้วยการใช้โภชนาการบำบัด

เพื่อให้คุณมีรูปร่างและมีสุขภาพดี

ไม่ใช้ยา

ไม่มีผลข้างเคียง

ผอมแล้วไม่กลับไปอ้วนอีก

กรอกแบบฟอร์มเพื่อขอรับรายละเอียดได้ที่
www.team640.beautyfromherb.com

โดย: gig เขียนเมื่อ 3 ธ.ค. 08 IP IP: 125.27.173.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ใครเคยซื้อยาคุมออยเลซมากินแก้สิวบ้าง

เคยกินค่ะแต่ว่ากินได้ไม่เท่าไรก็เลิกเพราะว่าไม่เคยชินกับการต้องกินยาทุกวัน
แต่เหนว่าภ้ากินประมาน5-6เดือนถึงจะเหนผล

โดย: mig เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 202.151.46.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ใครเคยซื้อยาคุมออยเลซมากินแก้สิวบ้าง

เหมือนกะทู้ที่ 3 ค่ะ ตอนนี้เปลี่ยนมากินยาสมิน ถูกกว่าเยอะนะค่ะ

โดย: na เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 125.24.169.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ใครเคยซื้อยาคุมออยเลซมากินแก้สิวบ้าง

ที่จริงมันเป็นยาที่ทำให้ความมันลดลงนะ แต่ถ้าไม่พอใจ ลองกินยี่ห้อยาสมินสิคะ

โดย: นู๋เองงง เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 202.149.24.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111