กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ หมวด » กีฬา » คุยเฟื่องเรื่องกีฬา » กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

ของผมนึกถึง ว่ายน้ำ ฟุตบอล ยิมนาสติก แต่ที่ผมดูแล้วฮา ยกน้ำหนักครับ โอ้ววว!!ไม่น่าเชื่อ นักกีฬาพกแหนมมา 555+แล้วเพื่อนๆคิดว่ามีกีฬาอะไรอีกครับ ผมไม่ได้อยากจะดูหรอก แต่ทำไงได้มันเห็นเอง ยิ่งช่วงโอลิมปิก เห็นจนฮาน้ำตาไหล แมร่ง เปรียบเทียบไม่ได้เลย อิอิ (หนอน)
รูป ปอมซัง
โดย: ปอมซัง
ตั้งเมื่อ: 29 พ.ย. 08
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 22 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

รัฐบาลชุดนี้ดีแต่เ:-)ทำงานไม่เป็น ประเทศไทยเป็นหนี้เพราะพวกมึงเท่าไรแล้ว..

โดย: dd เขียนเมื่อ 6 ธ.ค. 09 IP IP: 180.180.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

ถ้าเป็นโจรแล้วจะได้รับโปรดเกล้าให้เป็นนายก เป็นคณะรัฐมนตรีหรือ ว่าไปแล้วไอ้คนตั้งกระทู้มันเอาหัวแม่-ีนเหรอ emoticon

โดย: ฟกด เขียนเมื่อ 6 ธ.ค. 09 IP IP: 117.47.28.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

ถ้ารัฐบาลนี้โจร รัฐบาลชุดแม้วก็อ้ายโคตรมหาโจร emoticon

โดย: ptm เขียนเมื่อ 6 ธ.ค. 09 IP IP: 125.27.152.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

น่าจะเป็นโจรมั้ง เห็นว่าปล้นเอาความไม่ดีออกไปทิ้งต่างประเทศ คิดได้ยังไงนะโจรสมัยนี้...หนับหนุน

โดย: ขขข เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 125.26.115.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

1. เบื่อพวกไม่มีหัวคิด นายใหญ่บอกโจร ก็ต้องโจร
นายใหญ่บอก อมาตย์ ก็ว่าอมาตย์ (อมาตย์เด๋อปลาบู่ทอง)
พวกปัญญาอ่อน ให้เขาจูงจมูก มันหมดยุค มีแต่ในนิยายเท่านั้น
2. ถ้าใครเป็นโจรทำไมไม่แจ้งตำรวจจับ
พฤติกรรมแบบไหนเรียกว่าโจร เนวินย้ายพรรคเขาผิดตรงไหน
ประชาธิปไตย ใครทำอะไรก็ได้ที่ไม่เสียหายแก่ผู้อื่น
คนทำงานบริษัท วันดีคืนดี ลาออกไปทำที่อื่นถือว่าเนรคุณหรือไม่
3. แล้วทักกี้ซื้อคนทั้งพรรคซื้อหัวหน้าพรรค นายกสมัครละไม่เห็นมีใคร
ว่า นายใหญ่ให้เงินก็ว่าดีทุกอย่าง ให้เศษกระดูกเอาไว้ให้มัน
เชื่องกับนายใหญ่ คอยกัดคนที่เป็นศัตรูกับนายใหญ่
ใช้ความมีพระคุณบดบังความชั่วของตัวเอง

โดย: คนไทย เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 58.10.80.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

ถ้ารัฐบาลโจร สส.หมดทั้งสภาก็ลูกสมุนโจร เพราะเลือกตั้งมาคราวเดียวกัน ไม่เห็นมีกฎหมายห้ามหยิบยืมพรรคอื่นเข้ามาเป็นรัฐบาลเลย หยุดพูด หยุดด่า ว่ารัฐบาลโจรได้แล้ว น่าละอาย

โดย: กูละเบื่อ เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 118.172.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

ไม่ได้รุ้สึกดีกับรัฐบาลไหนทั้งนั้น

เห็นแก่พวกพ้อง ผลประโยชน์ส่วนตัว

ดีกับนาย เลวกับประชาชน

ทิ้งพ่อทิ้งแม่ได้ เพื่อความสบายและเงิน

แหม !! พวกนี้มันไม่มีตัวอย่างดี ๆ ให้ประชาชนทำตามเลย

พวกนักการเมืองทั้งหลาย

ไม่มีรัฐบาลใดในประเทศไทย ไร้ซึ่งความทุจริต

มีแต่โกงกันเข้าไป ประเทศไทยเจริญเพียงแค่ตัวเลขเศรษฐกิจ

คนรวยก็รวยไป คนจนยิ่งจนไป

โดย: zie เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 172.29.7.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

พรรคร่วมเปลี่ยนขั้ว ไปอยู่กับทักษิณ ไม่เรียกโจร

พรรคร่วมเปลี่ยนขั้ว ไปอยู่กับอภิสิทธิ์ เรียกว่าโจร

แปลกดีนะ.. อย่าไปเชื่อณัฐวุฒิมาก ไอ้นี่หน้าแตกหลายทีแล้ว

"มันจบแล้วครับนาย"

โดย: 11 เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 125.27.49.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

รู้สึกเกลียดมากๆๆๆๆๆๆ เข้ากระดูกดำ มิอยากเผาผี emoticon

โดย: 12 เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 164.115.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

รัฐบาล เดรัจฉาน

โดย: 3 เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 125.24.134.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

พรรค ปชป เป็นพรรคทีมีหลักการ ทำอะไรก็มีหลักการทั้งนั้น แต่ นั้น มันเป็นแค่คำพูด .ให้หรู เพื่อความเป็นสภาพบุรุษ.. อย่างที่ชวนมักจะ พูด จนเป็นนิยามติดปากว่า ทุกอย่างต้องเป็นไปตามหลักการ.. ต้องภามราชการประจำ.. แต่ถ้า การเลือกตั้งครั้งที่แล้วพรรค ปชป โดนกระทำเหมือนพรรคเพื่อไทย เรืองนี้ จะเป็นเรื่องใหญ่เลยที่เดียว..ถ้าคนที่ถามดูจริง. แล้วก็จะเห็นว่าความจริงพรรคปชป นี้เป็นอย่างไหร เมื่อตอนที สมัคร เป็นนายก มีการประกาศ พรบ. ฉุกเฉิน ไอ้ มาร์ค.มันก็ออกมาต่อต้าน หาว่า ทำลายบรรยากาศ ของการท่องเที่ยว . เศรษฐกิจตกต่ำ..ต่างประเทศ ขาดความเชื่อหมั่นในไทย..สมัครไปไหน มีกลุ่ม พธม มาชุมนุมประท้วง .. มันก็ออกมาพูดบอกให้สมัครสมควรลาออกไปได้แล้ว .. ไปไหนก็มีคนชุมนุมขับไล่..แล้วพอมันเป็น มันคิดหรือเปล่า..ตอนที่ สมชาย จะแถลง นโยบาย.. จะใช้ สนามบินดอนเมื่องเป็นที่แถลงนโยบาย.. มันก็คัดค้านหัวชนฝ่าว่าทำไม่ได้ ไม่ถูกหลักการ..ไม่ถูกต้อง..นโยบายต้องแถลงที่ รัฐสภาเท่านั้น..ถ้าแถลงที่อื่น ไม่ได้

โดย: ประชาวิบัติ เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 125.27.13.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

เจ้าของกระทู้ ขอถามหน่อย ถ้าคิดว่า รัฐบาลชุดนี้ เป็นโจร ที่ไปยืมพรรคร่วม อื่น ๆ มาเป็น รัฐบาล แล้วตอนที่ พรรค นอมินี ทักษิณ ไปยืม พรรคอื่น มาร่วมรัฐบาล นั่นไม่ยิงกว่า รัฐบาล โจร เหรอ

โดย: พันธมิตร ที่เกลียด เทพเทือก เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 125.27.103.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

เอาฝ่ายค้านมาเป็นรัฐบาล พอจะถามกระทู้สด ฝ่ายรัฐบาลเลยค้านกันหัวชนฝา ประชุมล่มครั้งแล้วครั้งเล่า....แถมขึ้นเงินเดือนอีก 5555 มันถึงที่สุดแล้ว นักการเมืองกับการโกงกินแบบอย่างหาที่สุดมิได้

โดย: เหอๆ เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 110.49.15.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

เอ่อ ผมว่า ทำไม เนวิน อยู่กับ ทักกี้ ได้ เป็นรัฐบาล สมบูรณ์
พอย้ายขั้วมาอยู่ กับ อภิสิทธิ์ เป็นโจร ขึ้นมาทันที

คิดกันให้ดี ๆ ครับ อย่าให้เค้า ล้างสมอง

ทำไม หลาย ๆ สมัน พรรคอันดับสอง ก็เป็นนายกได้

โดย: ทวิช เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 202.44.14.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

อีกนิดส์นึงส์ ที่ยกมาเป็นเนื้อหาวิชาสังคมศึกษา
ตอนประถม 5-6 และเรียนเนื้อหาเดียวกันมาถึง มัธยมปลาย

โดย: คนช่างคิด เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 118.174.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

น่าเบื่อว่ะ
รูปแบบของการปกครองระบอบประชาธิปไตย
แบบรัฐสภา ระบอบประชาธิปไตยแบบรัฐสภา ได้แก่ การมีเฉพาะผู้แทนราษฎรเพียงสภาเดียวหรืออาจมี 2 สภาก็ได้ มีทั้งสภาผู้แทนราษฎร และวุฒิสภาโดยหลักการสภาทั้งสองต้องประชุมร่วมกันรวมกันเป็น รัฐสภา ผู้ใช้อำนาจนิติบัญญัติและอำนายบริหาร คือมีอำนาจในการออกกฎหมายเพื่อใช้ปกครองประเทศ และมีอำนาจบริหารในการให้ความเห็นชอบหรือจัดตั้งรัฐบาล และควบคุมการบริหารของรัฐบาลด้วย คือ รัฐบาลบริหารด้วยความไว้วางใจของรัฐสภา

ในทางปฏิบัติถือกันเป็นหลักเกณฑ์ว่า สมาชิกสภากลุ่มหรือพรรคการเองที่มีเสียงข้างมากสนับสนุนจะได้สิทธิในการจัดตั้งรัฐบาล เพื่อทำหน้าที่บริหารบ้านเมือง แต่รัฐบาลจะต้องอยู่ในความควบคุมของสมาชิกรัฐสภา

โดย: คนช่างคิด เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 118.174.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

ถามจริงโจรตรงไหน มาถูกต้องตามกฏหมาย มีเสียงสสสนับสนุนมากพอที่จะจัดตั้งรัฐบาล เนี่ยตามกฏหมายเลย แต่อย่าถามเรื่องความชอบธรรมละกัน เหมือนที่เคยมีคนหัวขาวเคยตอบกับสังคมว่าเขาไม่มีหน้าที่ตอบเรื่องจริยธรรมแทนตระกูลชินนั้นแหละ แต่ถ้าถามว่ารัฐบาลนี้มีความสามารถไหม ตอบได้เลยว่าห่วยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆที่สุด

โดย: วิมุตติ เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 114.128.190.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

เขาให้ตอบว่าใช่หรือไม่ใช่ ตอบไม่ตรงคำถามนี่นา ถ้าไม่รู้จะแก้ตัวยังไงก็เข้าไปกระทู้อื่นเถอะ ยิ่งพาลยิ่งอายเขา แต่พวกเราเริ่มจะชินแล้ว เพราะพาลเป็นกันทั้งขบวนการ ด่าเท่านั้นที่ถนัด เกือบลืม ขอตอบว่า "เป็นโจร" เพราะ ใช้วิธีการขโมย สส ทุจริตแทบทุกโครงการ

โดย: 2012 เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 203.144.180.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

ความเห็นของผม รู้สึกดีครับ สามารถทำมาหากินได้ปกติ เหมือนรัฐบาลทุกยุกสมัย อย่ายึดติดครับ ปล่อยวาง ขยันทำมาหากิน เก็บเงิน พาครอบครัวเที่ยวพักผ่อน วันหยุดวันพ่อนี้ครับ
ปล. รัฐบาลเป็นโจรทุกรัฐบาลครับ เข้ามาเพื่อปล้นเงินหลวงทั้งนั้นครับ แต่ คุณอภสิทธิ์เป็น นายกที่ผมดูแล้วว่า ไม่มีผลประโยชน์ทับซ้อน เห็นความตั้งใจ แววตา การทำงาน ผมคุนหนึ่งให้โอกาสครับ (ถ้าคิดไม่อคติน่ะครับ)

โดย: NN เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 118.173.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

มันเป็นสามัญสำนึกว่าการใดควรไม่ควร การที่ได้มาแบบไม่มีความชอบทำมันย่อมมีแต่ปัญหาอย่างนี้แหล่ะ ตอนนี้คำว่าโจรมันคงเลยมาแล้ว เพราะตอนนี้มันแทบจะไม่มีอะไรให้ปล้นแล้วเงินคนชราก็กำลังจะหมด

โดย: นินจา เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 203.144.180.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

ถ้ารัฐบาลนี้โจร รัฐบาลไอ้ตากขี้ ก็คงหาคำมาด่ามันไม่ได้แล้วอะ จะได้ว่าเหรี้.ย ก็สงสารตัวเหรี้.ยมัน

โดย: เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 58.64.63.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : กีฬาอะไรครับ ที่นักกีฬาเล่นแล้วมันจะตุงๆ

พวกมรึงแม่งวันๆ ไม่ทำมาหา:-)เลยใช่ไหมเนี่ย ได้ค่าจ้างมาเท่าไหร่วะ ทำให้มันคุ้มค่าเงินหน่อยพิมพ์มาไม่กี่บรรทัดเอง

โดย: แดงขี้เรื้อน เขียนเมื่อ 4 ธ.ค. 09 IP IP: 58.9.177.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111