ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน? หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ตอนเด็ก ผมเคยโดนครูตีไม่กี่ครั้ง เพราะปกติจะเรียบร้อย ไม่ค่อยซนเท่าไหร่ เป็นหัวหน้าห้องด้วย ที่โดนหนักที่สุด ก็เรื่องเข้าแถวหน้าเสาธง มาช้า ก็โดนแล้ว เฮ้อ!

เพื่อนๆ เคยโดนครูตีหรือเปล่า ครั้งไหนร้ายแรงที่สุด แชร์กันหน่อยครับ

รูป เด็กไม่รักดี
โดย: เด็กไม่รักดี
ตั้งเมื่อ: 1 ต.ค. 13

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 49 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ยุคนี้ทำโทษด้วยการสอนให้รู้ผิดชอบก่อนทำโทษด้วยการตีน่าจะดีกว่านะผมว่า

โดย: mercurytarus เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 13 IP IP: 125.26.4.XXX
ความคิดเห็นที่ 48 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ตอนอนุบาล 1 ถอนหญ้าผิด ไปถอนเอาต้นเข็มต้นเล็กๆ มา 1 ต้น โดนครูตี เห้อ ถ้าเป็นตอนนี้คงไม่ยอมหรอก

โดย: avartar เขียนเมื่อ 8 ต.ค. 13 IP IP: 110.77.149.XXX
ความคิดเห็นที่ 47 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ผมมีคนรู้จักอายุจะ 30 แล้วยังโดนครูตีทุกวันเพราะไม่ยอมทำการบ้าน... น่าสงสารมีเมียเป็นครู :em27: :em27: :em27:

โดย: kenkido เขียนเมื่อ 6 ต.ค. 13 IP IP: 223.205.141.XXX
ความคิดเห็นที่ 46 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

คุณครูที่ตีนักเรียนเพราะเป็นกฎระเบียบของโรงเรียน แต่มันก็อยู่ที่ผู้บริหารโรงเรียนด้วย การทำโทษเด็กนักเรียนมีวิธีการหลายอย่าง ถามเด็กส่วนใหญ่ที่เรียนดีและไม่ดีก็เคยถูกตีทั้งนั้น แต่ก็เข้าใจว่าครูเจตนาดีกับนักเรียนต้องการสั่งสอนเท่านั้น ไม่จำเป็นต้องใช้วิธีการรุนแรง อาจให้ทำงานบริการสังคม บริการสาธารณะชดเชย หรือออกไปช่วยเหลือครูทำงานกิจกรรมนอกเวลาเรียนก็ได้ จะทำให้เด็กไม่รู้สึกว่าถูกกระทำด้วยความรุนแรง ซึ่งผิดตาม พ.ร.บ.คุ้มครองเด็กฯ

โดย: sw3910 เขียนเมื่อ 6 ต.ค. 13 IP IP: 171.5.94.XXX
ความคิดเห็นที่ 45 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

:em03: พนันกับเพื่อนตอนอยู่ ป. 1
ว่าครูสาวใส่ กกน. สีอะไร
ไม่ได้ลามกไปแอบดูครู เดินไปถามดีๆแท้ๆ
ว่าครูครับ วันนี้ใส่กางเกงในสีอะไร
เฮ้อ...โดนตีไปสามที ตอนนี้ไม่กล้าถามใครแล้ว อยากรู้ก็แอบดูเอา :em27:

โดย: เจ้าพ่อ..สั่งลุย เขียนเมื่อ 6 ต.ค. 13 IP IP: 115.67.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 44 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

จำฝังลึกมาจนถึงวันนี้ที่มีลูกเเล้วกลัวโดนเหมือนผมเเค่เอาไม้ปิงปองเคราะหัวเพื่อนเบาๆมันร้องให้ไปฟ้องครูตอนอยู่ป 6 โดนตีคนละ 3ที ผมใหเพื่อนโดนก่อนจะดูความรุนเเรงว่าขนาดไหนครูให้โก้งโค้งงเอานิ๊วชี้เเหย่ละหว่างนิ๊วโป้งเท้ากับนิ๊วชี้เท้าถ้าหลุดนับไหม่เพื่อนโดนไปทีเเรกหลุดโดนนับไหมเริ่มหนื่งตกลงเพื่อนโดนไป3ที พอถึงตาผมโดนทีเดียวร้องจ๊ากเลยวิ่งหน๊กลับบ้านเลยเพื่อนมันไม่ร้องเลยเเค่น้ำตามันซืมๆสมสงสัยอยูว่าเเค่เอาไม้ปิงปองเคาะหัวเบาๆมันร้องให้ไปฟ้องครูโดนตีทีง๊างหวายสุดเเขนหวดมาทีตูดเขียวมันไม่ร้องผมโดนทีเดียวร้องให้ลั่นเลยวิ่งหนีกลับบ้านเลยพอหายเจ็บเเล้วก็เเอบกลับเข้าห้องมาเรียนตกลงผมโดนทีเดียว555555
รอดตัวไปครูคงลืมตีที่ดหลือ
:em13:

โดย: po[] เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 13 IP IP: 171.100.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 43 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

โดนตี 3 ไม้ แบบจัดหนัก โดยไท่มีเหตุผล

ไปวิ่งคัดตัวเพื่อเป็นนักกีฬาโรงเรียน ช่วงเที่ยง
เลยเข้าเรียนคาบบ่ายสายไป 30 นาที ครูไม่ถามเหตุผลอะไรเลย แมร่งหวดเลยคนละ 3 ที ทั้งๆที่ ครูพละแมร่งน่าจะคุยกับครูที่สอนคาบบ่ายก่อนแท้ๆ

เก็นการโดนตีที่เจ็บใจที่สุด กุผิดอะไร จำจนทุกวันนี้ (ไอ้ครู:-))

โดย: chaobaan เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 13 IP IP: 58.9.178.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ผมสนับสนุนครูในการไช้ไม้เรียวแต่ไห้ความรุนแรงแค่ระดับกลาง เพราะสิ่งที่ผมผ่านมามันแสดงไห้ผมรู้ว่า มันเป็นความเจ็บปวดที่งดงาม

โดย: dekgunner เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 13 IP IP: 183.89.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ตอนม. 1 ส่งงานศิลปะช้า เลยแอบส่งงานรอดหน้าต่างบานเกร็ดตอนครูกลับบ้านแล้ว ดันทำบานเกร็ดแตก1 แผ่น โดนไป 9 ทีหน้าห้องปกครอง แต่ขอติดครูไว้ก่อน 3 ที โดนไป 6 ที ทุกวันนี้ยังไม่ได้ไปเอาที่เหลือเลย และม.2 ช่วงนั้นบอลโลกนอนดึก หลับในวิชาภาษาไทยกับเพื่อนอีก 4 คน ครูจะทำโทษโดยการเขียนช็อกบนกระดานเป็นฟุตบอลละให้โม่ง หลังจากนั้นตั้งใจอย่างไม่มีง่วง 55นึกถึงละสนุกดี

โดย: โต๊ะ เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 13 IP IP: 118.174.68.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ไม้เรียวเป็นไงเหรอ ไม่เคยโดน ไม่เคยเห็นเพื่อนโดน เรียนหญิงล้วนตลอด ห้องเราสุภาพเรียบร้อยเหมือนผ้าพับไว้ทุกคน อย่างมากก็เคาะมือเพราะเล็บยาว ห้องอื่นไม่รู้ :em15: :em12:

โดย: ทำดีเพื่อใคร เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 13 IP IP: 171.99.230.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ตอน ประถม จำได้ดีเลยครับ
ตอนใกล้เที่ยง ทั้ง นักเรียน+ครูต่างก็หิวๆ เรียนวิชาคณิต บวก ลบ อะไรซักอย่างนี่ล่ะ ครูถามประมาณว่า " สองตัวนี้เป็นอะไรกัน "
ผมตอบอย่างมั่นใจเลย ว่า "เป็นพี่น้องกัน"
.....................วิชาคณิตศาสตร์ (----*----) แต่ดูที่มึงตอบ ซิ๊....ย๊ากกกก กก กกก ก ...
แล้วครูก็ค่อยๆเอาไม้หวาย เคาะหัว อย่างแรง :em32:มันเจ็บแบบว่าน้ำตาค่อยๆซึม:em12: รู้สึกหัวพองขึ้นมาอ่ะ แต่ไม่เจ็บเท่า ไอ้พวกเพื่อนๆ พากันหัวเราะเยาะ
หึยยยยยยยยย มันสมควรโดน
ไอ้พวกเพื่อนๆมึงหรอ ?....ป่าว....มึงนั่นแหละ แสรดดด
แต่คิดๆแล้วมันโคตรฮามาก ไม่รู้ตอบไปได้ไง 55555

โดย: SeedBangOnE เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 13 IP IP: 171.100.164.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ไม่ทำการบ้าน
มาสาย
ไม่ตัดผม
:em01:

โดย: นึกไม่ออกบอกไม่ถูก เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 13 IP IP: 124.121.251.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

เป็นวิชาลูกเสือ ครูเป่านกหวีด ทกคนเฉยไม่สนใจกัน...ครูโมโหมาก ให้ยืนล้อมวง ครูตีกับไม้ง่ามลูกเสือ ตีทุกคน ประมาณ 60 คน ตีจนไม้หัก คิดดูนะ เรียกว่า ฟาดดีกว่า น้ามตาเล็ด ก้นแตกเลือดซิป...หลังจากนั้น เป่านกหวีดปุ๊บ ลูกเสือรีบเร่งมีวินัยกันดีเหลือเกิน...อิอิ ตอนนี้ไม่โกรธแระ

โดย: olunla11 เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 13 IP IP: 113.53.200.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ครูชื่อนารี เป็นคนสวยแต่ไม่เคยสนใจว่าเด็กจะมีปัญหาอะไรทางด้านการเรียนรู้ท่องไม่ได้ก็ตีอย่างเดียวหน้าห้อง ปานนี้คงอายุปาเข้าไป80แล้วมั่งคิดแล้วยังโมโหอยู่เลย

โดย: catandcat เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 13 IP IP: 203.155.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

โดนครูสอนภาษาอังกฤษที่โรงเรียนประตูชัย จังหวัดอยุธยาตีทุกวันขย้ำว่าทุกวันวันละ5-10ทีเพราะท่องศัพย์ไม่ได้เพราะเราเป็น LD ทุกวันนี้อยากกลับไปด่าครูบอกตรงยังแค้นครูอยู่ เรื่องนี้ฝังใจเรามาแต่เด็ก

โดย: catandcat เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 13 IP IP: 203.155.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

การบ้านไม่ส่ง ต่อยกับเพื่อน

โดย: Tie_Asenal เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 27.55.22.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ขีดเส้นใต้คำว่า วิธีทำ เส้นเดียว

โดนตีเบยยย

โดย: อำไอใอเอา เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 223.205.76.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

เปิดกระโปรงนักเรียนหญิง นอกนั้นก็ไม่มีแล้ว

โดย: JohnyDePP เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 61.90.72.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

เอาตะปูไปวางเก้าอี้ครู
แต่ตั้งใจแกล้งเพื่อน โดนหวดเลย

โดย: hunterp2j เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 202.29.34.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

เคยโดนตีหนักสุดก็ข้อหาทะเลาะวิวาท ตีเสร็จโดนเชิญผู้ปกครองอีกต่างหาก .... :em19:

โดย: Eduardo_da_silva เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 49.48.4.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

โดนเพราะไม่ทำการบ้านส่ง โดนแทบทุกวัน

โดย: kankapa เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 203.154.8.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

เคยโดนสิ โดนก็เพราะซนนี่แหละ แล้วอีกอย่างหนึ่งก็คือทำการบ้านแล้วไม่ค่อยจะถูก สมัยผมเป็นเด็กๆทำการผิดก็โดนครูตีมือแล้ว สมัยก่อนทำการบ้านลืมขีดเส้นคั่นข้อ คั่นบรรทัด ก็โดนครูเอาปากกาลูกลื่นมาขีดหน้าผาก ผมยาวเกิน 3 ซม.ก็โดนครูกร้อนผม ไปเที่ยวตามงานวัด จะมีครูฝ่ายปกครองไปเที่ยวตระเวนดูหากคนไหนอยู่เกิน 4 ทุ่มเช้ามาโดนเรียกมาตีหน้าแถว โดนครูตีถ้าไปบอกแม่ โดนแม่ตีซ้ำอีก แต่ก็ไม่เห็นมีใครโวยวาย ก็เรียนกันมาจนจบปริญญา มีงานทำเลี้ยงลูกเลี้ยงเต้ากันมาได้ ไม่เหมือนสมัยนี้อะไรนักหนาก็ไม่รู้เดี๋ยวพ่อแม่ไปแจ้งความจับครูทำเกินกว่าเหตุบ้างล่ะ ไม่ให้ใช้การตีบ้างล่ะ โวยวายกันสุดท้ายผมดูแล้วเด็กสมัยนี้มันเลวยิ่งกว่าสมัยก่อนเป็น 100 เท่าอีกไม่เห็นมันจะดีกว่าเมื่อก่อนเลย

โดย: ja2507 เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 180.180.74.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

จะยกเลิกทำไมการลงโทษสมควรมีอยู่แล้ว เด็กสมัยนี้มันจะมีเสรีมากเกินไปแล้ว

โดย: ไอ้ปลาตาเดียว เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 223.204.92.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

หนีเวรทำความสะอาด
มาสาย
สอบตกบางวิชา
ตอบที่ครูถามไม่ได้(อันนี้ครูใจดีตีเบาๆ)
ทำลายแปลงผัก
โกหกว่าไม่ลอก พอยอมรับก็ตี
เปิดกระโปรงเพื่อน
ประมาณนี้

โดย: teppirain เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 202.12.74.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ตอน ป 4 ทำเวรตอนเช้าไม่ทันเข้าแถวหน้าเสาธง
ถูกครูประจำชั้น จำได้ว่าชื่อครูนวรัตน์ ตีที่น่อง 12 ที
วันรุ่งขึ้น แม่ไปเอาเรื่องถึงโรงเรียน

โดย: ปิ่นฟ้า เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 122.0.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

เคยโดนค่ะ เท่าที่จำได้ ครั้งเดียว คือ ลืมทำการบ้านค่ะ สำหรับความรู้สึกตอนนั้นเจ็บมากมาย แฮะๆ

โดย: annkung803 เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 14.207.150.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

เราโดนตีเรื่อง
1. ไม่ส่งการบ้าน
2. เขียนโต๊ะห้องสมุด
3. มาสาย
4. โดนกร่อนผมแหว่
:em09:

โดย: gompoo เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 58.9.151.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

เด็กในวันนี้เป็นผู้ใหญ่เอาแต่ใจในวันหน้าเพราะ ไม่มีบทลงโทษเวลาทำผิด ถามจริงๆๆ นะวันนี้มีกฏข้อใหน ที่ทำให้เด็กเคารพ บ้างหนอ

โดย: ิgold เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 101.51.36.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ไม่ส่งการบ้าน.... โดดเรียน.... :em12:

โดย: wakruj เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 202.29.181.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ทุกคนยืนหันหน้าชิดติดเสา แล้วก็ง้างหวดไปที่ก้น

ต่อยกัน - คุยเสียงดัง - มาสาย - ไม่ตัดผม - แต่งผิดกฏ

ผมโดนมาหมดแล้วครับ เกลียดครูมากๆ เลยตอนนั้น

แต่วันสุดท้ายที่ต้องจบลาจากโรงเรียน ผมร้องไห้ครับ

รู้สึกว่า ที่ผมโดนมันยังน้อยไป :em02: :em01:

โดย: สุดแสนล้านทรวง เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 125.24.35.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

คห.16 ไปตักขี้ในห้องน้ำมากินเล่นหรือ!?
:em13:

โดย: Sirichokchai4 เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 101.51.100.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

เพื่อนทำเลขถูกหมดทุกข้อ ครูสงสัย
ถามว่าลอกใครมา
เพื่อนชี้มาที่เรา
ครูบอกเราว่าเก่งมาก แบมือมาจะให้รางวัล
ได้รางวัลแปรงลบกระดาน3ที เจ็บจนน้ำตาเกือบไหล

โดย: ujad เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 13 IP IP: 124.121.154.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

เคยเพราะคุยกันเสียงดังตอนครูไม่อยู่ เลยโดนตีทั้งห้อง
กะอีกครั้งไปแอบดูเฉลยการบ้านบนโต๊ะครู โดนตีไป 2 ที

โดย: m_maimy เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 13 IP IP: 115.87.246.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ถามมาได้ .......... ถ้าฆ่าคนตาย แล้วไม่ติดคุก
ผมถูกครูบีบคอตาย ตั้งแต่เรียนประถมแล้ว

โดย: ตกสำรวจ เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 13 IP IP: 14.207.41.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

@9 เพลงอิหยังนั่น..คิกขุแท้ จุ๊บๆๆ เหอๆๆ ร๊อคคงคยบ่มีติหล่า..
ช่วงปลายเดือนนี้เอื้อยจะไปดูคอนเสิร์ตร็อคเอ๊าะเยาะ จะมารีวิวให้ดูเด้อ จองตั๋วละ

สำหรับคอเพลงร็อคเฮฟวี่เมทัล หมูฯสิไปเบิ่งคอนเสิร์ตแล้วมารีวิวให้ชมเด้อ 2 คอนเสิร์ต :-)งกัน 10 วัน
อันแรก - Avenged Sevenfold, Fear Factory

อันสอง - Alice Cooper, Papa Roach, Bullet for My Valentine, Black Veil Bride, Pop Evil

ส่วนอันสาม Megadeth ตั๋วยืน..แบบมั่วหน้าฮ้านหมอลำ หมูฯคงไม่ไป ยืน6ชม.ไม่ไหวขาสิหล่อย พ่ะน่ะ เหอๆๆ :em12: :em13:

โดย: หมูสนามเด้อ เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 13 IP IP: 72.238.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ตอนเล็กๆ คงหน้าตาน่ารัก เลยจับทุ่มเบาะ

ถ้ามาเจอตอนนี้คงจับทุ่มพื้นคอนกรีตเลยแระ :em13: :em13: :em13: :em12: :em12: :em12: :em13: :em13: :em12: :em12: โดย: เบส เบส เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 13 IP IP: 118.172.233.XXX

ความคิดเห็นที่ 13 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ข้อยโดนทุ่มลงเบาะ โดนกดและขี่
เป็นครูพละเด้อ เรียนไอคีโด้กับยูโด :em12: :em13:
ฮ่าๆๆๆ เจ๊ยยย..เอ๋า อิหลีตั๊วล่ะ
คนอื่นไม่เรียก ดั๊นเรียกข้อยออกไป จับฟาด ทุ่ม กด
เพื่อนในห้องช่วยกันนับ 1....2....3
นิสัยยยยยยยย....ฮ่วย โวะ :em09: :em09: :em09:

โดย: หมูสนามเด้อ เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 13 IP IP: 72.238.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

อ้อ ลืมบอกไป ที่ว่าผมโดนครูตีเข่า แทงศอก

เป็นครูพละ นะครับ

โดย: จะบอกให้แอนด์องค์มหาเทพตอร์เรส เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 13 IP IP: 110.168.76.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ประถม
-ไม่ทำการบ้าน
-โดดเรียนลูกเสือ
มัธยม
-โดดเรียน
-ตีกัน
-การพนัน
-ดื่มเหล้า
-ขโมยปลาโรงเรียนไปกิน (แซบเวอร์)
-อื่นๆ :em01:

โดย: tumComen เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 13 IP IP: 164.115.9.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ตอนเด็ก เคยโดนครูตีไหม ทำไมถึงโดน?

ไปแข่งกีฬาจังหวัด เปิดวงไพ่ โดนมากกว่าเพื่อน 2 เท่า ฐานเป็นเจ้ามือ :em13: :em13: :em13: :em12: :em12: :em12:

โดย: เบส เบส เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 13 IP IP: 118.172.233.XXX

Hot Issue

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111