ซีดีเพลงสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ราคาเท่าไหร่ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ซีดีเพลงสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ราคาเท่าไหร่

กำลังหาซื้อซีดีเพลงให้ลูกฟัง ไปเจอในเวปที่นึงขายซีดีเพลงโมสาร์ทสำหรับคุณแม่และลูกน้อย 5 แผ่น 390 บาท แพงไหมคะ หรือจะไปหาซื้อที่ฟอร์จูนดีคะ

รูป ถามอีก
โดย: ถามอีก
ตั้งเมื่อ: 5 ต.ค. 13
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ซีดีเพลงสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ราคาเท่าไหร่

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 8 : ซีดีเพลงสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ราคาเท่าไหร่

ของแท้ มีลิขสิทธิ์ ไม่แพง :em07: :em01:

โดย: สุดแสนล้านทรวง เขียนเมื่อ 6 ต.ค. 13 IP IP: 58.8.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ซีดีเพลงสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ราคาเท่าไหร่

อ้าว จริงเหรอคะ ซะงั้นอ่ะ

โดย: เจ้า ญ ยาจก เขียนเมื่อ 6 ต.ค. 13 IP IP: 171.6.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ซีดีเพลงสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ราคาเท่าไหร่

เรียนทุกท่าน ทีตอบกระทู้นี้ อะนะครับ
เมิงไม่เห็นหรือครับ ว่า
มันถามเอง ตอบเอง บอกราคา สถานที่เสร็จ

จะตอบ กระทู้รับจ้างไปทำไมกันครับ

โดย: ฅนคอม เขียนเมื่อ 6 ต.ค. 13 IP IP: 110.168.233.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ซีดีเพลงสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ราคาเท่าไหร่

หากจะซื้อของแท้ มีแพ็กเกจสวยงาม
ก็แนะนำให้ซื้อค่ะ คิดว่าไม่แพงนะคะ
และถ้าแผ่นแท้ ส่วนมากคุณภาพเสียงจะดีมากด้วย
แต่ถ้าเป็นแผ่นก็อปปี้ ก็เหมือนความเห็นอื่น ๆ ค่ะ
โหลดเอาก็ได้ ไม่ต้องไปเสียเงินมากเพื่อซื้อแผ่นก็อปค่ะ

โดย: เจ้า ญ ยาจก เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 13 IP IP: 171.6.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ซีดีเพลงสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ราคาเท่าไหร่

ยูทูปโลดคุณแม่ หลายโพด

ขอแนะนำหมอลำเรื่องต่อกลอน ลูกจะได้เก่งเรื่องกลอน

ประตู :em13: :em12:

โดย: ชารีส เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 13 IP IP: 101.109.209.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ซีดีเพลงสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ราคาเท่าไหร่

ราคาประมาณนี้ไม่แพง และที่มีให้โหลดก็มี เลือกเอา ด้านมืด ด้านสว่าง :em20:
การให้เด็กฟังเพลงโมสาร์ท เป็นการสร้างความฉลาดให้กับเด็ก แต่การสร้างคุณธรรมต้องมาจากตัวแม่ คุณธรรม เราควรซื้อของแท้.. :em22:

โดย: เอื้อออ เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 13 IP IP: 171.98.5.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ซีดีเพลงสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ราคาเท่าไหร่

ถ้าของแท้ก็ซื้อไปไม่แพง
แต่ถ้าของเก๊ไม่มีลิขสิทธิ์
ในเนตมีเยอะเลือกโหลดฟรีตามใจชอบ

โดย: เฮียหลง1978 เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 13 IP IP: 210.77.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ซีดีเพลงสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ราคาเท่าไหร่

ในเนตมีเยอะ ถูกกว่านี้ มีให้เลือกหลากหลาย :em24:

โดย: ทำดีเพื่อใคร เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 13 IP IP: 171.99.230.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111